Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 98 99 100 101 102 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 119906 times)
kyqua
Full Member

Sài Gòn
Re: đ
Reply #1485 - 11. Jul 2010 , 09:04

thubeo wrote on 11. Jul 2010 , 01:28:
Chào chi K.,người có tâm hồn ăn uống,

Chị Kyqua ơi,
Chị K. hay thiệt lại thích ăn cả nàng Thubeo nữa?  Dai và gân cốt lắm chị K. ui! tại TB cứ chạy tới chạy lui biểu tình chống CSVN, đòi Tự Do-Dân Chủ cho dân oan ở VN nên tuy beo béo nhưng dẻo dai và gân lắm ! hahaha Smiley Smiley
Chị K. đang ở Saigon phải hông? Để TB mách nước cho chị K. ăn "nàng Thu béo " cho ngon miệng ha! Thiệt tình chứ hỏng có giỡn nhen !
Nhà chị K. có gần đường Nguyễn Phi Khanh ở Tân Định không?  Bạn của em của TB cho hay là trên con đường đó vừa mới khai trương "Thu béo". Khi nào chị thèm ăn Thubeo thì chị cứ khinh công hay lăng ba vi bộ hoặc phép tàng hình (nếu chị K. hỏng muốn bàng quan thiên hạ phát giác  Smiley Smiley
TB thấy chị dzui tính mà "võ nghệ lại cao cường bí hiểm" nữa làm TB thích quá  Grin Grin(TB bái phục lắm lắm), dzui & mắc cừ quá hong có bà con gì hết mà "chí nhớn" gặp nhau cùng tên Thubeo',
TB thấy chị K. post bài dzui ghê nên giỡn mí chị K. thôi chứ hỏng có ý gì đâu?? Chúc chị dzui & cừ miếng bự Smiley

TB

Thu béo dễ thương  !
   Dzui Dzzzẻ mới có thể..ăn uống bằng cả hồn được chứ.
Thu béo chưa biết chứ, K  từ nhỏ đã được bạn bè khen nức nở  là  Luôn  luôn lắng ngggghe ,nhưng lâau  lắm mới hiểu  !  .
Có thể nhờ vậy mà   nào  giờ  K. chưa thấy ai than phiền  K. hiểu lầm .có khi hiểu gì đâu mà lầm , nói chi hiểu sai ý tốt của T B ,người mà K. tin là  vui tính và cương trực.  Mà hễ   gặp  vấn đề phức tạp quá, vĩ đại quá đối với mình , tâm hồn ăn luống  của K.  nổi dậy liền hà  và..cứ thế  dòng đời trôi lặng lẻ !
TB à, mình  hiểu và  đã gặp nhau ở củng môt... món. TB rất tốt bụng , dễ mn   và...ngon -  lại quen miệng nửa -  ngoan cường !- Cái  này hổng có nói giởn  đâu - nên rất vui được  quen   TB ! 

Kế hoạch tuần này l K triêu tập võ lâm đồng đạo  đến   NPK  - đi kiệu mới khí thế mà chiến đấu chứ  khinh công hổng đều  kẻ trước , người sau chờ đợi phát  mệt   - thám thính một phen  xem sao rồi mới  tính chuyện hú  mấy nhỏ  chim  vườn mình...  Nhgĩ đếnđây  càng thấy thương  T béo  ghê - biết chỗ nào ngon  nhớ  chỉ K. nửa nha !
Chào quyết thắng  !
K.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #1486 - 11. Jul 2010 , 15:20

My rất vui mừng mang hoa ra  đón  Hoa Hạ, một thành viên ghi danh từ ngày đầu tiên mở D/D,  đủng đỉnh bây giờ mới vào tới sân trường  votay  Grin

My để Hoa Hạ tự giới thiệu nhé hihi

...

Back to top
« Last Edit: 11. Jul 2010 , 15:27 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #1487 - 12. Jul 2010 , 10:16

Eva wrote on 09. Jul 2010 , 16:26:
Hoàng Nga thương ! ( chắc dòng dõi Nga Hoàng quý phái đây ) Kệ đi, quen mới tinh mà thương đại đi. Bảo đảm không có gì nguy hiểm hết , mà an toàn như đi bộ bên lề phải, có mũ bảo hiểm vậy ( nhớ là lội bộ nghen). Cũng vậy đi trong cuộc đời mình cũng luôn đi bên phải thì ít tai nạn, nếu có thì cũng có nghiệp thiện nó che chở cho  mình hè.

Chào chị Hội trưởng ! cái vụ này là Diều con nó bày chị đó nhen.  Roll Eyes Roll Eyes Smiley Huh
Cho chị được ngắm nghìa trái tim Nga chút xíu đi. Nghĩa là tâm tình sơ bộ chút đi. Nghĩa là cho phỏng vấn chút đó. Xin cho tui biết bạn khóc cười bằng ngôn ngữ nào? Dùng thực phẩm bằng đủa hay muổng nỉa? Đùa cho dui vậy thôi chứ ở đâu bây giờ ngoài sân trường của chúng mình phải không , khóc cười gì nếu không phải bằng tiếng của trái tim phải khi chúng ta tụ tập cùng nhau về đây để sống lại một lần nữa, có lại một lần nữa cái thời quý giá nhất của đời người : thời thơ ấu tinh khôi, cuộc đời chưa bôi bẩn  vào linh hồn ta màu tính toan phiền não. Phải hông cưng? Cho nên những gì có chút dây dưa với thời gian thiêng liêng ấy chị đều rất trân quý, và cả thương yêu nữa. Chị cũng có đầy đủ tánh xấu như vốn dĩ con người đã có, nhưng... để đối trị với cuộc đời gian giảo kia, có thể chị lưu manh, chị cô hồn, chị cà chớn nhưng với khu vườn tuổi thơ, khu vườn địa đàng của mình chị không cho trái cấm mọc được bao giờ. Em biết đó là trái ghen tị nè, trái xảo trá, trái bon chen nè và nhiều thứ trái khác nữa, mình nhổ kỹ chừng nào tốt chừng đó bằng cái tâm tỉnh thức của mình. Chị vô cùng sung sướng khi dạo sâu vào sân trường (bữa nay đi dạo hơi kỹ rùi, tuy nhiên mò đường có hơi lâu và đôi khi muốn tới chỗ nào đó mà chưa rành địa chỉ) chị thấy sân vườn mình nhiều hoa lành trái ngọt từ thầy cô đến bọn học trò nhỏ chúng mình đều tặng nhau nụ cười dễ thương ơi là nụ cười LVD.
Để bữa nào có dịp gầy sòng tụ tập chị sẽ hát cùng tụi cưng bài thiền ca Nụ Cười Ta Trao Cho Nhau. Chắc có nhiều người cũng biết bài này rùi phải hông?
Nếu chị có nói nhiều mấy cưng tha thứ cho mấy mệ già hay nhiều chiện vậy đó nghen. Nhưng mà mấy bả thương tuổi trẻ tụi cưng lắm vì mấy bả mất tiêu cái mà mấy cưng đang còn, mấy bả đang sống ké tụi cưng đó. Nói mấy bả là nói chị đó, một mình mình sợ quê, lôi "mấy bả" vô cho vui, đỡ xệ, chớ có nhiều người lớn người ta đàng hoàng lắm hổng có làng chàng, tía lia lộn xộn, nói nhiều bon chen vô nhóm trẻ như chị đâu.

Thầy cô chắc bây giờ cũng khó gặp vì chị học có một năm làm sao thầy cô biết mặt mà nhớ, mà có thể chị nghe nói sau khi chị rời trường có vị di chuyển dạy qua trường khác. Trong số quý vị mà chị thấy mấy cưng liên lạc nói chuyện trên DĐ thì chị không có duyên may thọ giáo. Nên chị còn bơ vơ khi trở lại quê hương sau ngần ấy năm bỏ nhà đi phiêu dạt. Tuổi già quay về lại, những tưởng bị chối từ... Ai ngờ được mấy cưng dang tay rộng đón, vậy có vui hông? Cao hơn niềm vui, là hạnh phúc em biết không?
Mỏi chân bon rùi, chị ngưng có dịp8888 tiếp.
Mới học được số 8888 của mấy cưng đó. Chôm là xài liền.
Chị Eva. ( Còn có biệt danh là Cỏ nữa, nhớ là cỏ chứ hổng phải cò nha!)

Chi Eva thân mến.

Chào chị Niên trưởng của chúng em.
Từ lúc có chị xuất hiện, sân trường càng lúc càng dzui, càng ồn ào huyên náo thêm.
Chúng em dzui lắm đó.
Trái tim em nhỏ xíu, nhưng tình yêu của em rộng lớn bao la lắm đó, chị đo không xuể đâu. Thành ra chị cứ thương đại em đi. Thương còn hơn ghét , vì chị ghét em, tim chị sẽ se thắt lại, óc chị sẽ phủ mờ bằng những tức tối, miệng lưỡi chị sẽ phải thốt ra những lời cay đắng độc ác, thế là vô hình chung, chị tự làm tổn thọ chị rồi, lại phải mang thêm nghiêp ác nữa chứ, qua thế gới bên kia, quỷ dạ xoa đày đoạ chị khiếp lắm. .
Dzậy thì thương xét ra vẫn lợi hơn là ghét phải không chị?  Đó là chưa kể đến, chị lại được đáp lại bằng tình thương từ người chị thương đại nữa đó.

Chị ơi !

Hoàng Nga chẳng có gì là quí tộc cả đâu. Ông xã em đặt tên cho em là Xí Nga (pinguin), tức là con chim cánh cụt  xấu xí và chậm chạp nhất trên trái đất này đó, ban đầu, em phản đối kịch liệt, nhưng ngẫm nghĩ lại, thấy mình cũng hơi... giông giống, vừa.... không được cao, lại vừa xấu xí, thôi thì... xí nga thì xí nga, có sao đâu chị nhỉ , miễn là trái tim... không xấu xí mà hiền lành là được rồi, loại chim này trông cũng dễ thương và hiền lành lắm chứ.
Em dài giòng để chị đừng... liệt em vào hàng quí tộc, em xí hổ lắm lắm....
Đậu Đỏ và Mỹ ơi !
Em cho add thêm cho chị cái biệt danh ấy (pinguin) để mọi người dễ nhận diện chị dùm đi.

Hy vọng có một dịp may nào đó, chị em mình được diện kiến nhau thì vui biết mấy.

Chị ơi  !
Mấy cô giáo của chúng mình không kỳ thị học trò đâu. Cứ miễn là học trò của trường nữ trung học LVD Gia Định là mấy cô thương hết ráo, miễn là đừng lên án các cô thế này thế nọ, đừng doạ đưa các cô ra toà tố khổ là các cô đều thương hết.

Chị không tin Nga, cứ viết thư làm quen với bất cứ cô nào trong sân trường chúng ta là đều được các cô vui vẻ chào đón và thương yêu liền. Em bảo đảm tới 1,000 phần dầu đó. (1,000%).

Chúc chị luôn vui vẻ và yêu đời như bây gờ .
Thương mến.
HN.
Back to top

...

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1488 - 13. Jul 2010 , 20:17

Em Thu Ngọc LVD77 mến chào chị Hoàng Nga Penguin. Con Chim Cánh Cụt nhảy nhót của chị trông dễ thương, dòm là phải cười ngay.  Em mến tặng chị bình hoa đẹp nè
...
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #1489 - 14. Jul 2010 , 08:02

Hoạ Mi Nâu wrote on 13. Jul 2010 , 20:17:
Em Thu Ngọc LVD77 mến chào chị Hoàng Nga Penguin. Con Chim Cánh Cụt nhảy nhót của chị trông dễ thương, dòm là phải cười ngay.  Em mến tặng chị bình hoa đẹp nè
...

Good morning Chim Hoạ Mi dễ thương

Sáng sớm nay vào sân trường, chị đã nghe thấy tiếng chim hót đâu đây, hoá ra em.
Em khoẻ không? Em có mặt trong ngày SNDD không dzậy?
Phải  chi chúng ta đều có mặt tại đó thì vui biết mấy nhỉ ! Tha hồ nghe chim... hót, tha hồ nghe.... dzịt gỗ cười, tha hồ thưởng thức chim thiên nga, chim cánh cụt lăng xăng... nhảy múa, và còn gì nữa nhỉ , các em thử tưởng tượng tiếp với chị đi.

Kỳ họp mặt này không được đông đủ vì nhiều người  chưa chuẩn bị kịp. Chị đang nghĩ cách mình họp mặt nhau dịp khác, sang năm 2011, các em nghĩ có được không?

Sáng sớm tinh mơ mà đã có người tặng hoa thì cả ngày hôm nay đời nhuộm màu hồng là cái chắc. Cám ơn Hoạ Mi Nâu nhiều lắm.

Chúc em một ngày vui và... nhiều mơ mộng.
Thương mến.  flower40 party11

HN.
Back to top

...

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1490 - 14. Jul 2010 , 21:53

Hoang Nga wrote on 14. Jul 2010 , 08:02:
Good morning Chim Hoạ Mi dễ thương

Sáng sớm nay vào sân trường, chị đã nghe thấy tiếng chim hót đâu đây, hoá ra em.
Em khoẻ không? Em có mặt trong ngày SNDD không dzậy?
Phải  chi chúng ta đều có mặt tại đó thì vui biết mấy nhỉ ! Tha hồ nghe chim... hót, tha hồ nghe.... dzịt gỗ cười, tha hồ thưởng thức chim thiên nga, chim cánh cụt lăng xăng... nhảy múa, và còn gì nữa nhỉ , các em thử tưởng tượng tiếp với chị đi.

Kỳ họp mặt này không được đông đủ vì nhiều người  chưa chuẩn bị kịp. Chị đang nghĩ cách mình họp mặt nhau dịp khác, sang năm 2011, các em nghĩ có được không?

Sáng sớm tinh mơ mà đã có người tặng hoa thì cả ngày hôm nay đời nhuộm màu hồng là cái chắc. Cám ơn Hoạ Mi Nâu nhiều lắm.

Chúc em một ngày vui và... nhiều mơ mộng.
Thương mến.  flower40 party11

HN. 

Good evening chị HN, tối đi làm về mới thấy những giòng chữ dễ yêu của chị đây.  Phải chi thấy sớm sớm 1 tí thì ngày của em chắc sẽ vui và  nhiều mộng mơ như lời chị chúc rồi..... Sáng nay việc nhiều làm hơi mệt, bi giờ là giờ vui cười rong chơi của em đây.  Bưã nay em cũng ..... nghiện.... D/Đ lắm rồi, khổ ghê... Smiley

Em cũng có dự tính đi D/Đ, nhưng bây giờ em kẹt rồi, buồn lắm đó chị ơi.  Em nghe chị dự tính cho năm 2011thì em thấy vui vui đôi chút, vì em vẫn còn có dịp đi sang năm để gặp mấy chị, mấy Cô.  Em mới gia nhập D/Đ năm nay nên em chưa đi dự buổi họp mặt nào hết chị ạ.....

Dạ chị nói đúng rồi, cứ tưởng tượng bao nhiêu người cười nói lăng xăng trong buổi họp là đã thấy vui lắm rồi đó.  Em đã lỡ buổi họp năm nay, năm sau em ny vọng sẽ được chung vui với cả nhà chị nhé.
Em HMN
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #1491 - 15. Jul 2010 , 12:45

Hoạ Mi Nâu wrote on 14. Jul 2010 , 21:53:
Good evening chị HN, tối đi làm về mới thấy những giòng chữ dễ yêu của chị đây.  Phải chi thấy sớm sớm 1 tí thì ngày của em chắc sẽ vui và  nhiều mộng mơ như lời chị chúc rồi..... Sáng nay việc nhiều làm hơi mệt, bi giờ là giờ vui cười rong chơi của em đây.  Bưã nay em cũng ..... nghiện.... D/Đ lắm rồi, khổ ghê... Smiley

Em cũng có dự tính đi D/Đ, nhưng bây giờ em kẹt rồi, buồn lắm đó chị ơi.  Em nghe chị dự tính cho năm 2011thì em thấy vui vui đôi chút, vì em vẫn còn có dịp đi sang năm để gặp mấy chị, mấy Cô.  Em mới gia nhập D/Đ năm nay nên em chưa đi dự buổi họp mặt nào hết chị ạ.....

Dạ chị nói đúng rồi, cứ tưởng tượng bao nhiêu người cười nói lăng xăng trong buổi họp là đã thấy vui lắm rồi đó.  Em đã lỡ buổi họp năm nay, năm sau em ny vọng sẽ được chung vui với cả nhà chị nhé.
Em HMN

Chết chửa ! (Ngôn từ của  các cụ Bắc kỳ ngày xưa, mỗi khi thảng thốt nghe một chuyện gì... giật gân) hoá ra em có dự định đi mà lại không... có mặt phút chót, buồn 5 phút.

Thôi thì định mệnh an bài , em cứ... tiếc rẻ một cơ hội dzui chơi mà... ở nhà lo việc riêng. Thế là vắng mất một tiếng chim hót của Hoạ Mi. Mai mốt gặp nhau, nhớ... hót bù nhé.

Em ơi !

Mộng mơ thì phải... dài dài, đời mới tươi được, không mơ được ban ngày, thì ban đêm vừa ngủ vừa mơ... vừa mỉm cười và vừa... hót , thế là đời tươi rói từ sáng đến chiều,  qua đêm và tới... thiên thu, bất tận.

Chúc em cứ như thế mãi nhé.
HN.
Back to top

...

IP Logged

Dan
YaBB Newbies
*

Reply #1492 - 15. Jul 2010 , 19:34

Chao DD,
Dan ne, Dan vua ghi danh day, nhu ban de nghi trong thu gui hom nay, le ra gio nay dang ngu nhung co thuc de doc thu cac ban day.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Thành Viên mới  
Reply #1493 - 15. Jul 2010 , 19:22

Đậu Đỏ mến chào chị Dân LVD69 vừa gia nhập diễn đàn (không bỏ công Đ Đ dụ dỗ chị cả mấy ngày nay  Grin  ). Nhờ chị Dân cho vài lời tự giới thiệu để các chị em được biết nha.

...

Back to top
« Last Edit: 15. Jul 2010 , 19:27 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #1494 - 15. Jul 2010 , 19:37

Dau Do wrote on 15. Jul 2010 , 19:22:

Đậu Đỏ mến chào chị Dân LVD69 vừa gia nhập diễn đàn (không bỏ công Đ Đ dụ dỗ chị cả mấy ngày nay  Grin  ). Nhờ chị Dân cho vài lời tự giới thiệu để các chị em được biết nha.

...

Choè cũng chúc mừng chị Dân vừa gia nhập và diễn đàn. Chúc chị sẽ có nhiều niềm vui bè bạn thời áo trắng LVD ở đây nhé. Tặng chị nè

hongtim hongtim hongtim hongtim hongtim
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #1495 - 15. Jul 2010 , 21:37

Dau Do wrote on 15. Jul 2010 , 19:22:

...

Hoàng Nga xin mến chào chị Dân 69

Có phải chị là Nguyễn thị Ngọc Dân, học cùng lớp với Lệ Dung, Thiều Tuyết Hà, Đặng Kim Chi, Phan Uyển Nghi, Sửu Bùi, Cụ Lang, Bảo Vân, Tô Thị Ngọc , Nguyễn thị Thảo , Khánh Vân, v.v..... và v.v.... không dzậy, nếu đúng thì là cùng lớp với Hoàng Nga đó.

Mến chào chị đến với D Đ
Và nhớ rủ thêm nhiều chị khác niên khoá 62-69 gia nhập D Đ cho đông dzui nhé.
Thân mến . HN
Back to top

...

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #1496 - 15. Jul 2010 , 22:11

Hoang Nga wrote on 15. Jul 2010 , 21:37:
Hoàng Nga xin mến chào chị Dân 69

Có phải chị là Nguyễn thị Ngọc Dân, học cùng lớp với Lệ Dung, Thiều Tuyết Hà, Đặng Kim Chi, Phan Uyển Nghi, Sửu Bùi, Cụ Lang, Bảo Vân, Tô Thị Ngọc , Nguyễn thị Thảo , Khánh Vân, v.v..... và v.v.... không dzậy, nếu đúng thì là cùng lớp với Hoàng Nga đó.

Mến chào chị đến với D Đ
Và nhớ rủ thêm nhiều chị khác niên khoá 62-69 gia nhập D Đ cho đông dzui nhé.
Thân mến . HN

My chào mừng chị Dân hoahong.gif
My vừa thấy email chị, vội vàng chạy vào d/d mở cửa đón chị  Grin

TB : Chị Nga ơi, chị Ngọc Dân ở VN, bạn lớp chị Khánh Vân đã ghi danh lâu rồi. 
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #1497 - 15. Jul 2010 , 22:50

Đặng-Mỹ wrote on 11. Jul 2010 , 15:20:
My rất vui mừng mang hoa ra  đón  Hoa Hạ, một thành viên ghi danh từ ngày đầu tiên mở D/D,  đủng đỉnh bây giờ mới vào tới sân trường  votay  Grin

...

Em Choè LVD77 chào mừng chị Hoa Hạ vừa trở lại với trường cũ tình xưa. Nick chị thật là và gợi nhớ về cái thời làm học trò thích mùa hạ để được nghĩ hè và đễ nghe ve kêu.

Chúc chị có nhiều niềm vui thầy cô, bè bạn trên sân trường xưa yêu dấu nhen chi.

Thân mến ,

Choè
Back to top
« Last Edit: 15. Jul 2010 , 22:50 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #1498 - 16. Jul 2010 , 08:16

Thiên-Nga wrote on 15. Jul 2010 , 22:11:
My chào mừng chị Dân hoahong.gif
My vừa thấy email chị, vội vàng chạy vào d/d mở cửa đón chị  Grin

TB : Chị Nga ơi, chị Ngọc Dân ở VN, bạn lớp chị Khánh Vân đã ghi danh lâu rồi. 

Ô !

Vậy đây là Dân khác nữa sao.  Nay chúng ta có đã 2 Dận
Vậy Dân cho biết học cùng lớp với ai để Nga xem trí óc lờ mờ của mình còn có chút... giá (trị) nào không?

Chúc Dân sẽ tìm được thêm bạn cũ xa xưa nhé.
Mến
HN.
Back to top

...

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1499 - 17. Jul 2010 , 13:53

Đặng-Mỹ wrote on 11. Jul 2010 , 15:20:
My oi, cam on admin nhieu nhieu lam. Hoa hạ dao san voi tu cach la khach cua dien dan LVD hang ngay lươn vay do, nhung day la lan dau tien xin dươc ra mat tat ca cac thay co, cac anh chi, ban be va cac em, cung nho cong lao du do qua xa hay cua Dang My day. Hoa ha khong biet danh may bang chu tieng viet nen hinh nhu default bo dau lon xon lươn do xin cac vi thong cam ma bo qua cho Hoa ha la cai ten ma KP da lay tu co dao dien o VN ngay xua co ay cung cung ten loai hoa mua ha voi P.

My rất vui mừng mang hoa ra  đón  Hoa Hạ, một thành viên ghi danh từ ngày đầu tiên mở D/D,  đủng đỉnh bây giờ mới vào tới sân trường  votay  ;D

...

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 98 99 100 101 102 ... 129
Send Topic In ra