Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 122 123 124 125 126 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 120061 times)
phương đoan
YaBB Newbies
*

saigon
Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #1845 - 11. Feb 2012 , 17:30

huongdngth wrote on 05. Feb 2012 , 07:55:
Chào Hồng Yến,
Chúc mừng bạn đã về trường.
Yến ơi, Yến là LVD 72, vậy Yến có biết Nguyễn thị Bông trước đó Bông thi rớt TT.1 nên ghi danh vào học lớp đêm (NK 70-71), năm 71 Bông thi đậu TT.1 nên được trở lại học lớp 12 - khối Pháp văn (buổi sáng) NK 71-72 không?

Hello,
Vây chi la ai? Minh da nhơ chi Bông, hiên tai chi Bông dang ơ dâu lam gi? minh co thê liên lac dươc không?
Trong lơp co Thanh Hoang (hoc rât gioi) trương lơp la Minh, lơp 11 co My Hanh,.... bây giơ ngôi tim xem ban be ai con ai mât, nêu dươc tin xin liên lac , dang trông tin chi- Thân mên
Back to top

IP Logged

phương đoan
YaBB Newbies
*

saigon
Reply #1846 - 12. Feb 2012 , 06:44

phương đoan wrote on 11. Feb 2012 , 17:30:
Hello,
Vây chi la ai? Minh da nhơ chi Bông, hiên tai chi Bông dang ơ dâu lam gi? minh co thê liên lac đươc không?
Trong lơp co Thanh Hoang (hoc rât gioi) trương lơp la Minh, lơp 11 co My Hanh,.... bây giơ ngôi tim xem ban be ai con ai mât, nêu dươc tin xin liên lac , dang trông tin chi- Thân mên

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1847 - 12. Feb 2012 , 19:50

phương đoan wrote on 09. Feb 2012 , 17:40:
Hello Phương Trận
Cam ơn em da cho chi xem nhưng hinh ngay xua, chi đa vao hinh LVD72 va file 16/38 da nhân ra cac ban hoc cu như :Thanh Hăng, Kim chi,Hoai Bao, Hông Phân, Phương Dung,... Em co gap xin hoi gium chi co Nguyên thi Phương Mai,Dô thi Liêng Sương, Nguyên thi Cuc,... Chi rât trông tin, email cua chi: yenhtran@hotmail.com Rât nhơ nhưng ky niem thơi di hoc, Khi rơi VN chi co dem theo the sinh viên Luât năm thư 2 ma thôi va den 2006 nha chi bi chay nên tât ca nhưng hinh anh (the Sinh viên, bang khen khi chi lam viêc o Nasa,....) da thiêu rui, Em di ve VN chơi dên bao giở? da gan 40 năm chi chưa vệ Nêu co tin em nhân cho chi liên em nhe,cam ơn em rât rât nhiệu Thương chuc em ăn nhiêu mau lơn, van hôn nhiên như năm nao va van sư an lanh, hanh phuc Kiss

Chị ơi,

Khi nào em gặp bất cứ chị LVD nào mà em mới biết em đều xin phép được chụp hình để đưa lên D Đ LVD cho các chị nhận lại bạn bè và xin số điện thoại để liên lạc , dạ , em sẽ nhớ hỏi thăm dùm chị về tin tức các chị LVD 72
Em có gửi email cho chị , chị đã nhận được chưa ?
À , em sinh sống tại VN chị ơi

Chúc chị có nhiều niềm vui , biết được nhiều tin tức của Thày Cô , tìm lại được nhiều bạn bè khi trở lại trường

PTr
Back to top

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #1848 - 18. Feb 2012 , 22:16

phương đoan wrote on 03. Feb 2012 , 16:40:
Kinh chao Thay, co va than ai men chao cac chi, ban va cac em LVD.
Toi  ten Tran Hong Yen , lop 12A4 nam 1972, tha thiet mươn tim cac thay :Bưu Bien, Thanh Trung , Mai Kinh va cac co : Song Thu, Co Tram, Co Tuyet,... va cac ban : Lieng Sương, Cuc, Kim Chi,... nhieu ban ma xin loi toi da quen ten, chi nho mat... mong dươc lien lac voi tat ca cac thay, co va cac ban.  Smiley

chào chi Hồng Yến
chúc mừng chi về thăm lai ban bè trương xua, xin giới thiệu em là LVD 77, và xin cúi dầu kính cẩn chào chị, về dây chi sẽ dươc sống lai nhưng ngày xưa thân ái, làm cho mình trẻ lai, dó là bí quyết trẻ lâu và trẻ mãi không già dó chi, khỏi cần uống thuốc, vi hạnh phúc và tình thương là liều thuốc bổ trường sinh bất tử mà,
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1849 - 02. Mar 2012 , 18:35

Đậu Đỏ là LVD70 xin mến chào chị Chiều Tím. Nickname của chị nghe thơ mộng quá, chắc chị cũng rất yêu màu tím như các chị em trong diễn đàn  hoado  Đ Đ xin chị vài lời tự giới thiêụ để dễ xưng hô trong d/đ, chị nhé.
Đ Đ đem hoa màu tím tặng chị để làm quen nhé  Wink !

...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

chieu tim
YaBB Newbies
*

Reply #1850 - 03. Mar 2012 , 12:27

Đậu đỏ ơi
Chị cám ơn Đậu Đỏ đã tặng chị hoa tím quá đep.
Đậu Đỏ ơi em có thể set up cho chị một góc trời lấy tên là " Chiều Tím " được không em . Góc trời này sẽ là vùng trời bình yên của chị vì chị có nhiều chuyện hay để kể lắm , về tuổi tác thì chị biết là chị già hơn em 3 tuổi vì chị là LVD67.....hi......hi....
Một lần nữa chị cám ơn Đậu Đỏ về hoa tím , xin thân chúc Đậu Đỏ cùng gia đình một cuối tuần vui và khỏe nhé 
Chiều Tím
hong1222
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1851 - 03. Mar 2012 , 18:00

chieu tim wrote on 03. Mar 2012 , 12:27:
Đậu đỏ ơi
Đậu Đỏ ơi em có thể set up cho chị một góc trời lấy tên là " Chiều Tím " được không em . Góc trời này sẽ là vùng trời bình yên của chị vì chị có nhiều chuyện hay để kể lắm , về tuổi tác thì chị biết là chị già hơn em 3 tuổi vì chị là LVD67.....hi......hi....
Một lần nữa chị cám ơn Đậu Đỏ về hoa tím , xin thân chúc Đậu Đỏ cùng gia đình một cuối tuần vui và khỏe nhé 
Chiều Tím
hong1222

...

Hello chị Chiều Tím ,

Em là Phượng Trần LVD 75 xin mến chào chị Chiều Tím vừa  mới về lại sân trường Lê Văn Duyệt.

Chúc chị có nhiều niềm vui và nhớ kể cho tụi em nghe nhiều điều hay như chị đã nói nhé

PTr

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1852 - 04. Mar 2012 , 19:56

chieu tim wrote on 03. Mar 2012 , 12:27:
Đậu đỏ ơi
Chiều Tím
hong1222

Thưa chị Chiều Tím,
Đây là địa chỉ nhà mới của chị, Đ Đ sắp hàng chờ đọc truyện của của chị nha  hoado

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1330913237/0#0
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

chieu tim
YaBB Newbies
*

Reply #1853 - 04. Mar 2012 , 21:19

Em Phương Trần thân mến
Vừa bước chân vào nhà là gặp người quen ngay , chị vui quá. Hy vọng là sẽ gặp thêm nhửng LVD khác từ khắp nơi " mỗi ngày tôi chọn một niềm vui "  TCS viết thế nhưng cho chị sửa lại " mỗi ngày tối được một niềm vui" Phương nhé
Chiều Tím
thuytientim
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1854 - 04. Mar 2012 , 23:10

chieu tim wrote on 04. Mar 2012 , 21:19:
Em Phương Trần thân mến
Vừa bước chân vào nhà là gặp người quen ngay , chị vui quá. Hy vọng là sẽ gặp thêm nhửng LVD khác từ khắp nơi " mỗi ngày tôi chọn một niềm vui "  TCS viết thế nhưng cho chị sửa lại " mỗi ngày tối được một niềm vui" Phương nhé
Chiều Tím
thuytientim

Em la hoa hạ (Kim Phượng), lvd 73 xin ra mat chi Chieu tim. Chi la lvd 67 nhu the thi o ben CA nay co rat nhieu ban cung nien khoa voi chi do chi Chieu Tim oi, nhu la chi Mai Pham (Pho hoi trương cua hoi nam nay), chi Cao Minh Chau- tong thu ky cua hoi, chi Dang Kim Loan..... va nhieu nhieu chi nua lam do.... Em mung chi Chieu Tim ve trương, va cung nhu moi ngươi trong dien dan, em dang cho dươc doc nhung tac pham hay cua chi ne...
Back to top
« Last Edit: 04. Mar 2012 , 23:12 by Hoa Hạ »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #1855 - 08. Mar 2012 , 15:49

AT (LVD 68 ) vừa thấy Kim Liên gia nhập Diễn Đàn và đang dạo sân trường của chúng ta.Xin được chào đón Kim Liên và mong là KL sẽ tìm được tình thân và sự trẻ trung ngày nào dưới mái trường LVD ở trang web này nhé.
  Xin KL cho biết mình học năm nào nhé để các bạn cùng vào nhận bạn bè cũ với KL nha.
  Thân tặng KL bó hoa làm quen ,

...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1856 - 13. Mar 2012 , 16:46

Hello chị Hồng Yến ( Phương Đoan ) ,

Em mời chị vào nhà Mạ Vân Gia Trang thăm viếng trước nhé , đây là link :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1281166011/5796#5796

em-tap-vespa

Sau đó từ từ mình sẽ sang nhà Cô Thu , Cô Mai , Thày Đường nha chị  Cheesy Grin

Tí PTr
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #1857 - 01. Jun 2012 , 10:23

...

bạn Kim Phương (LVD_73)

Thân mến

Tất Mỹ ( nick là Dzịt)
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1858 - 01. Jun 2012 , 11:01

Mytat wrote on 01. Jun 2012 , 10:23:
...

bạn Kim Phương (LVD_73)

Thân mến

Tất Mỹ ( nick là Dzịt)

CHÚC MỪNG BẠN KIM PHƯƠNG VÀO SÂN TRƯỜNG THÂN YÊU LVD CHÚNG TA.
RẤT VUI KHI ĐƯỢC ĐỌC HỒI KÝ CỦA THẦY ĐƯỜNG , CÔ NGỌC, VIẾT VỀ NGÀY VUI GẶP GỞ.

TÚY VÂN 12A3 - 1973  (TỰ MÂY SAY )
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1859 - 01. Jun 2012 , 20:25

...

Tuyết Lan (LVD 73 (thất 1-Tứ 1) thân mến chào  Kim Phượng ...Mong KP sẽ tìm được nguồn vui trong mái trường LVD của chúng ta .  Trong sân trường có nhiều nơi để KP dạo chơi  .. P có thể ghé trang nhà "dịch dả"  (hic hic..chứ không phải -dịch thật   Sad của cô Thu , Lều văn Cô Mai và trang "Nối tiếp vần thơ"  Cô Mai .(thẩn thơ..nối thơ) .hay trang "Phiếm Luận " Thầy Đường  (cho đời thêm vui) ,  nếu thích nghe nhạc , mời P ghé vài trang nhạc hay ghé "Quán thời gian " do Thầy CCCC  ( Cheesy Grin Wink Wink ) đóng đô để nghe những ca sĩ cây nhà lá vườn với những giọng hát thật hay và truyền cảm như PTr (75) Thu Nga (75) anh hà Bá (HNC) , thầy (anh Hai ) CCCC (CVA) ...Và còn nhiều nơi để thăm chẳng han ...Quán Hàng Rong (ăn vặt) , gia chánh ( trổ tài nấu nướng) , Tiếng Chim Vườn Trúc nghe mí Chim thỏ thẻ , ríu rít hót ca , Khung Cửa 75 (đủa giởn cho vui ) ....và còn nhiều....nhưng KP chớ quên , đám lão nương , các Mợ 73 có dựng lên ngôi nhà tên là "GÓC TRỞI NHẮc NHỞ ,

Tuyết Lan

Back to top
« Last Edit: 08. Jun 2012 , 16:25 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Pages: 1 ... 122 123 124 125 126 ... 129
Send Topic In ra