Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 123 124 125 126 127 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 119742 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #1860 - 05. Jun 2012 , 07:05

Hải Nguyễn wrote on 05. Jun 2012 , 00:47:
Trước hết, Hải cám ơn chị Đặng Mỹ rất nhiều khi phải duyệt phần ghi danh tham gia của Hải ngay dù chị đang trong tình trạng " long thể bất an".  Chúc chị mau chóng bình phuc.

Cho em được kính lời thăm các Thầy Cô của trường Lê Văn Duyệt.   Năm lớp 12,  Cô Tuyết là GVHD của em và em được Cô Hồng Nhung dạy Toán,  Cô Hiếu Tâm dạy Anh Văn.  Em đã được gặp lại cô Nhung thân thương qua hình ảnh và nghe giọng hát ngọt ngào của cô Hiếu Tâm. Thấy mừng vui và xúc động chảy nước mắt như mình vẫn là học trò nhỏ, kém cỏi của các cô hồi nào

Nhân thể, cho Hải được gửi lời chào thân ái đến các bạn, các chị và các em.
Đây là thành viên mới toanh vừa lục ra trang diễn đàn là ghi danh ngay:  Nguyễn Thị Hải  Lớp 12D7 năm học 1977. 
Hải đang ở Bình Chánh ( Sài gòn) vẫn cà phê thường xuyên với Đỗ Thị Ngọc Hoa và Hoàng Ngọc Mai của lớp mình

Có ai còn nhớ Hải thì viết vài dòng cho Hải biết nhé.  Mong các chị, các em cho Hải được làm quen, cùng trò chuyện mọi điều

Thương quý tất cả mọi người.

Hải ơi,

My mang bài sang mục này để cả nhà đọc lời Hải chào ra mắt nhé.
Thế nào cũng có nhà chim líu lo  mang hoa ra đón  Smiley

Cám ơn Hải hỏi thăm, My khoẻ như trâu rồi, ngưu thể có đau yếu gì đâu, Grin chỉ tại có hôm bận quá, khg vào xem kịp người ghi danh thôi. My xin lỗi về sự chậm trễ  Embarrassed

Mong Hải tìm được niềm vui cùng Thày Cô và chị em, bè bạn. hoahong.gif

Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #1861 - 05. Jun 2012 , 17:05

Hải Nguyễn wrote on 05. Jun 2012 , 00:47:
Trước hết, Hải cám ơn chị Đặng Mỹ rất nhiều khi phải duyệt phần ghi danh tham gia của Hải ngay dù chị đang trong tình trạng " long thể bất an".  Chúc chị mau chóng bình phuc.

Cho em được kính lời thăm các Thầy Cô của trường Lê Văn Duyệt.   Năm lớp 12,  Cô Tuyết là GVHD của em và em được Cô Hồng Nhung dạy Toán,  Cô Hiếu Tâm dạy Anh Văn.  Em đã được gặp lại cô Nhung thân thương qua hình ảnh và nghe giọng hát ngọt ngào của cô Hiếu Tâm. Thấy mừng vui và xúc động chảy nước mắt như mình vẫn là học trò nhỏ, kém cỏi của các cô hồi nào

Nhân thể, cho Hải được gửi lời chào thân ái đến các bạn, các chị và các em.
Đây là thành viên mới toanh vừa lục ra trang diễn đàn là ghi danh ngay:  Nguyễn Thị Hải  Lớp 12D7 năm học 1977. 
Hải đang ở Bình Chánh ( Sài gòn) vẫn cà phê thường xuyên với Đỗ Thị Ngọc Hoa và Hoàng Ngọc Mai của lớp mình

Có ai còn nhớ Hải thì viết vài dòng cho Hải biết nhé.  Mong các chị, các em cho Hải được làm quen, cùng trò chuyện mọi điều

Thương quý tất cả mọi người.

Hải ơi,

Choè chào Hải vừa vô DD với LVD 77 của Choè. Choè học 12D9 nè. Gần lớp Hải đó. À mà lớp trưởng của Hải tên gì ha, MD hay qua đó chơi mà tự nhiên quên mất rồi.
Hân hạnh được làm quen với Hải

Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1862 - 05. Jun 2012 , 22:12

Chào Mừng chị Kim Phương LVD 73 mới về lại sân trường

...

Em là Phượng Trần LVD 75 xin chào mừng chị Kim Phương LVD 73 mới về lại sân trường  flower40 dance3

Chúc chị luôn vui & mạnh & hạnh phúc

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1863 - 05. Jun 2012 , 22:27

cheer dance3 flower40
Chào Mừng Hải Nguyễn mới về lại sân trường
cheer dance3 flower40
cheer dance3 flower40
cheer dance3 flower40

...

Chào Hải Nguyễn LVD 77 ,

Phượng Trần là LVD 75 chào mừng Hải Nguyễn mới lò dò bước về lại sân trường nhe...  flower40 dance3

Chúc Hải có nhiều niềm vui khi được gặp lại Thày Cô , bạn bè

PTr
Back to top
« Last Edit: 07. Jun 2012 , 02:06 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hải Nguyễn
Junior Member
**

Reply #1864 - 06. Jun 2012 , 03:00

Cám ơn chị Đặng My bắc cầu nối cho Hải với mọi người. Bao nhiêu hoa Hải nhận được chị em mình cùng ngắm nha chị.  openflow.gif openflow.gif openflow.gif openflow.gif hong1222 hong1222

Bắt tay thân ái với Phượng Trần . Hồi đó lớp trưởng 11D7 và 12D7 là Nguyễn Phương Mai ( ngoài Bắc vô)) lớp phó là Đặng Thị Cẩm Dụng 
Hải chưa nhớ ra Phượng Trần mà Phượng Trần cũng khó nhớ Hải.  Lúc đó, Hải ốm nhom, đen thui, xấu xí và học ...dở nữa. cakhonganmuoi cakhonganmuoi  Phượng Trần quen với ai ở lớp D7  vậy?

Bích Định có nhắn hỏi Hải Nguyễn có phải là con trai không? Thấy vui ơi là vui.
Thân ái

Back to top

IP Logged

Hải Nguyễn
Junior Member
**

Reply #1865 - 06. Jun 2012 , 03:07

Hải gửi lời chào chị Kim Phượng 73. thanh_mai thuytientim violetflower
Và xin gửi lời hỏi thăm Chích Choè D9.  Hải viết lộn reply trước gọi Chích Choè là Phượng Trận  Tại mừng quá nên xúc động và run Choè nha.  singer jerry
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #1866 - 06. Jun 2012 , 17:14

Hải Nguyễn wrote on 06. Jun 2012 , 03:07:
Và xin gửi lời hỏi thăm Chích Choè D9.  Hải viết lộn reply trước gọi Chích Choè là Phượng Trận  Tại mừng quá nên xúc động và run Choè nha.  singer jerry

hihi...coi chừng mình có quen đó nha Hải... Hải còn hình cũ không? dán vô cho tụi mình nhận bà con đi...
hồi đó mình chơi với Cẩm Dung đó mà.....Hải còn giữ liên lạc với Cẩm Dung không? Nhỏ đó hồi xưa dễ thương hen... Grin Cheesy
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #1867 - 06. Jun 2012 , 17:25

Anh Thư (LVD 68 ) thân chào hai cô em Kim Phương (LVD 73 ) và Hải Nguyễn (LVD 77 ) vừa về với sân trường LVD.Thân tặng các em bó hoa này để làm quen và mong là các em sẽ thật vui khi dạo chơi sân trường nhé.
  Chị đã được nghe tiếng hát của Kim Phương rồi ,hay quá em à...và mong là quán thời gian của chúng ta sẽ được hân hạnh đón tiếp nhiều bài hát của em nhé.

...

Chị xin nhắc khi hai em sửa soạn đi dạo khắp sân trường...các em chịu khó chạy vào mục nội quy đọc trước một chút nha xem mình có thích hợp không nhé ,bây giờ chị nhớ là phải nhắc những thành viên mới lò dò trở về để mong là sau này không có chuyện gì đáng tiếc xảy ra.
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1868 - 06. Jun 2012 , 21:48

Cho hoa hạ goi loi welcome Hải Nguyễn vao san cua dien dan LVD nha. May hom nay Hoa Hạ ban ron qua voi viec bau cu cua nươc My, nen cham tre tham hoi nhung thanh vien moi. Hoa hạ cung xin tu gioi thieu minh la Kim Phượng cua nam 1973 va cung la ban chung lop voi co ban Kim Phương -lvd73 moi vua vao san trương hom nay ne, hoa hạ da thay thap thoang bong cua co nang roi do , tuy nhien tui nay co ten chi khac nhau mot dấu nặng ma thoi, cho nen de phan biet, thi K. Phượng phai doi thanh la hoa hạ do. Ngay xua luc con di hoc trong trương dai hoc khoa hoc, hoa hạ cung co mot co ban ten la Hải va rat dep nen co rat nhieu anh chang hoc chung luôn luôn bao rang : minh yeu biển nhat do.... Nhu the thi Hải luc con di hoc co dươc anh chang nao noi nhu the hay khong?
Back to top
« Last Edit: 06. Jun 2012 , 21:51 by Hoa Hạ »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1869 - 06. Jun 2012 , 21:53

Phuong_Tran wrote on 05. Jun 2012 , 22:27:
cheer dance3 flower40
cheer dance3 flower40
cheer dance3 flower40
cheer dance3 flower40

...

Chào Hải Nguyễn LVD 77 ,

Phượng Trần là LVD 77 chào mừng Hải Nguyễn mới lò dò bước về lại sân trường nhe...  flower40 dance3

Chúc Hải có nhiều niềm vui khi được gặp lại Thày Cô , bạn bè

PTr

Ua, Phương Tran ra trương nam nao vay? LVD 75 hay la LVD 77
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1870 - 06. Jun 2012 , 22:30

Kim Phương ơi,

Đọc cả mấy tháng rồi mà nãy giờ online vẫn còn lo đọc không thôi sao  Grin

My rất mừng có thêm 1 LVD 73 về sân trường  hoahong.gif
mấy lớp 75, 77 ỷ đông ăn hiếp My quá hà  Grin

My vẫn nhớ rõ Cô Út. Cô  cao, rất mảnh mai, y như mấy cô người mẫu bây giờ.  Cô chỉ đi loại dép thật mỏng. Dáng Cô đi cũng đẹp, thật nhẹ, êm như ru. 
Nhìn Cô như người đẹp trong tranh Tú Uyên bước ra vậy  Smiley
Back to top
« Last Edit: 06. Jun 2012 , 22:45 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #1871 - 07. Jun 2012 , 01:04

Hải thương thương mến mến bà con D7 ơi....lại đây đưa cái bàn tay xinh xinh bé nhỏ ra cho Choè main dans la main với Hải rồi đưa Hải về ngôi nhà chim chóc của LVD 77 nè.....Hải có chịu hông?

tay có bằng lòng cho tay nắm lấy....???

Nhà tụi mình là Tiếng Chim Vườn Trúc đó Hải....nghe tên nhà rồi...có thấy tụi mình còn chẻ hông? y như ngày nào học 11D7 với 11 D9 hà....( Choè thích 11 hơn 12...vì 12 già rùi...11 ngây ngô hơn )....y như những cô chim non đứng trên lan can lầu nhìn xuống bụi trúc vàng dưới sân trường rồi....mơ mộng tiểu thơ...( đừng có nói mấy cô tiểu thơ kỳ này thành lão bà bà hết nghe Hải....có người buồn lắm!!! )

...mình về nhà của mình nha bạn....1...2...3....Nâu ơi ra mở cửa đi nào.....
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1872 - 07. Jun 2012 , 02:04

Hoa Hạ wrote on 06. Jun 2012 , 21:53:
Ua, Phương Tran ra trương nam nao vay? LVD 75 hay la LVD 77

Chị ơi ,

hi hi tự nhiên cho cho mình rớt xuống 2 năm , em là LVD 75 chứ không phải 77 , để em sửa lại

PTr Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #1873 - 07. Jun 2012 , 05:57

Đặng-Mỹ wrote on 06. Jun 2012 , 22:30:
Kim Phương ơi,

Đọc cả mấy tháng rồi mà nãy giờ online vẫn còn lo đọc không thôi sao  Grin

My rất mừng có thêm 1 LVD 73 về sân trường  hoahong.gif
mấy lớp 75, 77 ỷ đông ăn hiếp My quá hà  Grin

Smiley

Nói về đông thì đâu có niên khóa nào đông bằng 73 chứ, lại toàn là các vị ... chức sắc, ai mà dám ăn hiếp Mỹ Điệu, giỡn chơi hoài  Roll Eyes  Wink  Shocked

LVD 75 Phương Tần xin chúc mừng thành viên mới LVD 73 Kim Phương và LVD 77 Hải Nguyễn gia nhập Diễn Đàn

...

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Kim Phuong
YaBB Newbies
*

Reply #1874 - 07. Jun 2012 , 08:26

Phương Tần wrote on 07. Jun 2012 , 05:57:
Nói về đông thì đâu có niên khóa nào đông bằng 73 chứ, lại toàn là các vị ... chức sắc, ai mà dám ăn hiếp Mỹ Điệu, giỡn chơi hoài  Roll Eyes  Wink  Shocked

LVD 75 Phương Tần xin chúc mừng thành viên mới LVD 73 Kim Phương và LVD 77 Hải Nguyễn gia nhập Diễn Đàn

...

K Phương thân mến chào Hải  về trường 1 lượt  với minh, thông cảm cho bà chị chậm chạp này nhen .
Mỹ ơi , P viết thử vài hàng xem có vào d /đ  dược hay 0 ?
K Phương gửi lời thăm cả nhà và cám ơn Phương Tần, Phượng Trần nhé .
Back to top
« Last Edit: 07. Jun 2012 , 22:18 by admin »  

IP Logged

Pages: 1 ... 123 124 125 126 127 ... 129
Send Topic In ra