Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhán Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 20
Send Topic In ra
Nhán Chị Anh Thư (Read 25111 times)
nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhán Chị Anh Thư
Reply #210 - 03. Aug 2009 , 15:09

anh_thu_Tran wrote on 02. Aug 2009 , 21:21:
 MỸ ,anh PD ,anh Năng ơi ,
  Anh Bụt cua TB ofer chở tui chị đi thăm SD đó ,vậy nhờ Mỹ cho biết là đã book vé cho anh PD sang em ngày nào chưa.Đồng thời hai anh PD và Năng có chương trình gì trong ngày chủ nhật 30.08.09 không vậy?.Nếu tất cả cùng ok thì chúng ta sẽ phải nhờ đến anh Bụt và em Thu béo (nhưng không béo ) cho chúng ta đi chơi ngày đấy.
 Nhớ trả lời hộ cho AT nhé quý vị

Hello  Anh Thư  ,  ngày   chủ  nhật  30 tháng  8 ,  tôi  và  Phu De  không có chương trình gì  , chắc  đi  San Diego  được.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #211 - 03. Aug 2009 , 15:46

anh_thu_Tran wrote on 02. Aug 2009 , 21:21:
 MỸ ,anh PD ,anh Năng ơi ,
  Anh Bụt cua TB ofer chở tui chị đi thăm SD đó ,vậy nhờ Mỹ cho biết là đã book vé cho anh PD sang em ngày nào chưa.Đồng thời hai anh PD và Năng có chương trình gì trong ngày chủ nhật 30.08.09 không vậy?.Nếu tất cả cùng ok thì chúng ta sẽ phải nhờ đến anh Bụt và em Thu béo (nhưng không béo ) cho chúng ta đi chơi ngày đấy.
 Nhớ trả lời hộ cho AT nhé quý vị

Chị Thư ơi,

Em bận quá, chưa book vé chị ơi.
Bây giờ mới chạy vô hỏi ngày giờ sư huynh.
Anh Năng có cần My book luôn dùm vé Cali-Vancouver không ạ?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #212 - 03. Aug 2009 , 15:49

nguyen_toan wrote on 03. Aug 2009 , 15:09:
Hello  Anh Thư  ,  ngày   chủ  nhật  30 tháng  8 ,  tôi  và  Phu De  không có chương trình gì  , chắc  đi  San Diego  được.

Bây giơ chỉ còn chờ Mỹ cho biết đã book vé cho sw ngày nào chưa.Nếu không đụng ngày chủ nhật này thì chắc sẽ phải nhờ đến huynh đài của Thu cho tụi chị được đi chơi  SD ngày chủ nhật 30.08 nhé.Có thể mình mời cô PO đi chơi với chúng mình luôn nếu cô không bận với gia đình của Cô.
  Thu ơi ,hai vợ chồng em phải đi lên đón rồi còn đưa về nữa có met^. mỏi lắm không? Nếu không tiện lắm thì không cần đi lắm đâu.Chị rất ngại chuyện này lắm đó
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #213 - 03. Aug 2009 , 20:57

anh_thu_Tran wrote on 03. Aug 2009 , 15:49:
  Bây giơ chỉ còn chờ Mỹ cho biết đã book vé cho sw ngày nào chưa.Nếu không đụng ngày chủ nhật này thì chắc sẽ phải nhờ đến huynh đài của Thu cho tụi chị được đi chơi  SD ngày chủ nhật 30.08 nhé.Có thể mình mời cô PO đi chơi với chúng mình luôn nếu cô không bận với gia đình của Cô.
 Thu ơi ,hai vợ chồng em phải đi lên đón rồi còn đưa về nữa có met^. mỏi lắm không? Nếu không tiện lắm thì không cần đi lắm đâu.Chị rất ngại chuyện này lắm đó

Chị Thư oi ! Từ chỗ chị Đ Đ chị về đâu? Chị có thể lấy vé về SD được không? như vậy đỡ mất nhiều thì giờ , đi vòng vòng chơi rồi anh Bụt của TB sẽ chở mọi người về OC. Còn chị muốn ở lại  SD đêm thì em sẽ chứa 2 anh còn anh chị về ngủ nhà má nuôi còn nếu anh chị muốn bụi đời thì tụi em chứa luôn. TB tính như vậy được không chị? Huh
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #214 - 04. Aug 2009 , 02:38

Bây giơ chỉ còn chờ Mỹ cho biết đã book vé cho sw ngày nào chưa.Nếu không đụng ngày chủ nhật này thì chắc sẽ phải nhờ đến huynh đài của Thu cho tụi chị được đi chơi  SD ngày chủ nhật 30.08 nhé.Có thể mình mời cô PO đi chơi với chúng mình luôn nếu cô không bận với gia đình của Cô.

Chị Thư ơi,

Em chờ sư huynh và các quí vị  tính đi đứng đâu đó cho xong rồi hôm nay em book vé ạ  Smiley
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #215 - 04. Aug 2009 , 03:43

Hi chị AT, chị Mỹ, TB.
Ngày thứ bảy và chủ nhật thì có họp mặt với các sư huynh 58-65 nên không đi Sađéc được, thứ hai sẽ đi Van khi trở về thứ bảy sẽ ghé nhà anh Giăng (Ốc len ) chơi vài ngày. Sau đó thì trở lại OC cho đến khi về lại Úc. Khi đó có thể nhờ Hùng hoặc Tấn (em cô PO sẽ đón đi SD thăm anh Long, TB, và các anh em khác.
PD

Back to top
« Last Edit: 04. Aug 2009 , 03:45 by phu de »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #216 - 04. Aug 2009 , 11:05

thubeo wrote on 03. Aug 2009 , 20:57:
Chị Thư oi ! Từ chỗ chị Đ Đ chị về đâu? Chị có thể lấy vé về SD được không? như vậy đỡ mất nhiều thì giờ , đi vòng vòng chơi rồi anh Bụt của TB sẽ chở mọi người về OC. Còn chị muốn ở lại  SD đêm thì em sẽ chứa 2 anh còn anh chị về ngủ nhà má nuôi còn nếu anh chị muốn bụi đời thì tụi em chứa luôn. TB tính như vậy được không chị? Huh

TB ơi.tư nhà chị Đậu về thì anh chị sẽ bay xuống OC ngay ,vì thứ bảy nhà chị L co tiệc.Còn hai anh Năng và PD đi xe đò Hoàng (ý hai anh muốn vậy ) Do đó plan đến em ngay không được rồi.
  Bây giơ sw cho biet là đã bận hai ngày thứ bảy và chủ nhật ,vậy chắc chuyến đi của mình đã thất bại.
  Tuy nhiên nếu con của ba má nuôi chị đón chị xuống SD chơi thì chị sẽ nhắn để gặp em chứ ha.
  Cám ơn em nhiều ,hôm qua trễ quá nên chị không phone cho em được ,sory nha
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #217 - 04. Aug 2009 , 20:34

Quote:
Chị Thư ơi,

Em bận quá, chưa book vé chị ơi.
Bây giờ mới chạy vô hỏi ngày giờ sư huynh.
Anh Năng có cần My book luôn dùm vé Cali-Vancouver không ạ?

Hello  Mỹ .  Chắc Mỹ   chỉ  cần book  Vé  cho 1  mình Phu De   đi   Van .  Tôi  bận  với mấy đứa cháu .Và  Phu De  có thể  sang Van   sau  ngày  7 tháng 9 .

Nhớ  hỏi  Phu De  ngày  nào  trở lại Úc .
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #218 - 04. Aug 2009 , 20:50

Quote:
Hi chị AT, chị Mỹ, TB.
Ngày thứ bảy và chủ nhật thì có họp mặt với các sư huynh 58-65 nên không đi Sađéc được, thứ hai sẽ đi Van khi trở về thứ bảy sẽ ghé nhà anh Giăng (Ốc len ) chơi vài ngày. Sau đó thì trở lại OC cho đến khi về lại Úc. Khi đó có thể nhờ Hùng hoặc Tấn (em cô PO sẽ đón đi SD thăm anh Long, TB, và các anh em khác.
PD

Hi ! anh Phú De . Anh Hùng biết nhà của TB , nếu anh Hùng bận đi làm thì anh cứ gọi tụi em. Cell phone của anh Bụt nhà TB là 858 (717-9900 ). Chúc anh PD dzui  laugh12 Em TB
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #219 - 04. Aug 2009 , 20:55

anh_thu_Tran wrote on 04. Aug 2009 , 11:05:

TB ơi.tư nhà chị Đậu về thì anh chị sẽ bay xuống OC ngay ,vì thứ bảy nhà chị L co tiệc.Còn hai anh Năng và PD đi xe đò Hoàng (ý hai anh muốn vậy ) Do đó plan đến em ngay không được rồi.
 Bây giơ sw cho biet là đã bận hai ngày thứ bảy và chủ nhật ,vậy chắc chuyến đi của mình đã thất bại.
 Tuy nhiên nếu con của ba má nuôi chị đón chị xuống SD chơi thì chị sẽ nhắn để gặp em chứ ha.
 Cám ơn em nhiều ,hôm qua trễ quá nên chị không phone cho em được ,sory nha

TB chào chi Anh Thư .Khi nào chị chán plan A thì đổi qua plan B , chị nhớ gọi tụi em. CHúc chị và kép chị ăn cơm ngon chiều nay  nong_hoi Drinkinj Em TB
Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #220 - 27. Aug 2009 , 10:57

Chị Anh Thư ơi à,

Chị đang online, tức là đang ở nhà, mà sao em phôn không ai nhấc phôn hết.?

Cười nói cãi cọ khan tiếng chưa? mấy ông anh bà chi của em?  laugh12
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #221 - 12. Sep 2009 , 22:25

anh_thu_Tran wrote on 02. Sep 2009 , 07:21:
  Tuyết Ngô ơi ,
    Bây giờ trong lúc chờ để về lại Úc chị mới có thì giờ ngồi vào gõ đây.
   Anh Mỹ và chị rất cám ơn anh Nam -em và cháu đã cho tụi chị một buổi họp mặt ,bữa tiệc thật đặc biệt với đầy thân tình mà gia đình em đã dành cho tụi chị cũng như anh Phú De và gia đình chị Đậu Đỏ.
  Khi nào chị về đến nhà chị sẽ gửi hình ảnh tối đó đến gia đình em nhé ,tuy nhiên chắc hơi chậm chút vì chị còn phải đón tiếp phái đoàn từ Mỹ đến nhà chị 3 tuần để thăm mẹ chị nha.
  Rất cám ơn gia đình em  thanks.gif thanks.gif thanks.gif và cũng cho chị xin lỗi anh Nam là chị đã không ăn được cay do đó chị rất áy náy đã làm  gia đình chủ tiệc  phải lo lắng về cái tật khó ăn của chị nhé.
   Mong có dịp được đón tiếp gia đình em tại Úc.Thân

Thưa chị Anh Thư,

Em cám ơn anh chị đã thương tình mà bỏ qua cho sự vô ý & thiếu xót của chúng em là đã không dò hỏi kỹ lưỡng quý Thực Khách trước khi đặt bàn. Thật đáng cho 3 cây thước kẻ vào tay chitchua godau
Chị ạ! Em khoanh tay thành thật xin lỗi quý anh chị về những thiếu xót của nhà em trong ngày hôm ấy!  flower4u

Cho em gửi lời thăm đến anh Đàm & chị Thúy Lan. Chúc Anh Chị hưởng những ngày đầu Xuân vui tươi với gia đình ở nước Úc moreflower2

Tí nữa em lại quên mất anh Mỹ của chị AT, em vô cùng cảm kích trước sự thông cảm của anh Mỹ đã làm cho em đỡ bớt áy náy phần nào!  thanks.gif thanks.gif anh Mỹ

Thân kính,

Em TN
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #222 - 29. Sep 2009 , 14:09

Đã nhận được CD hình. Cám ơn anh Mỹ và chị AT nhiều lắm lắm!
Hai ông bà tính đi đâu nữa đây, có gần Arizona không, cho tụi tui quá giang với!

Grin
Back to top

dacung
IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #223 - 29. Sep 2009 , 15:37

dacung wrote on 29. Sep 2009 , 14:09:
Đã nhận được CD hình. Cám ơn anh Mỹ và chị AT nhiều lắm lắm!
Hai ông bà tính đi đâu nữa đây, có gần Arizona không, cho tụi tui quá giang với!

Grin

Không có chi là không có chi.......công của anh Đàm phải đi gửi hộ mà thôi.Anh Đ lúc này rảnh nên có chiện đê/ anh ấy làm cũng tốt.....hi  ...hi ...
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #224 - 07. Oct 2009 , 17:23

Chúc chị AT mau khoẻ

...
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 20
Send Topic In ra