Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ KHÁNH VÂN  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 
Send Topic In ra
CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ KHÁNH VÂN (Read 16027 times)
thubeo
Gold Member

thuxưa

Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ KHÁNH VÂN
Reply #60 - 09. Dec 2011 , 00:23

TB LVD 74 CHÚC CHỊ KHÁNH VÂN THẬT VUI TRONG NGÀY THỔI NẾN.

...

HOA NÀY CHỤP TRONG VƯỜN NHÀ THẦY ĐƯỜNG ,LÚC NÀY LÀ CHIỀU RỒI MÀ SƯƠNG CÒN ĐỌNG.
Back to top
« Last Edit: 09. Dec 2011 , 00:24 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #61 - 09. Dec 2011 , 00:38

Em Thu Ngọc HMN LVD 77 mừng sinh nhật chị Khánh Vân. Hôm qua em mừng sn chị Tất Mỹ mà không biết chị cũng cùng một ngày chứ.....Double Happiness!!!
Em chúc chị 365 ngày hạnh phúc tràn đầy.......ước muốn chi thì được nấy.
Em HMN

...
Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #62 - 10. Dec 2011 , 00:32

Em xin có lời kính thăm ba vị cựu giáo sư trường nữ Trung Học Lê Văn Duyệt: Cô Ngọc Mai - cô Ngô thị Vân và cô Thu.
Vợ chồng em kính chúc các cô và gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc.

Cám ơn cô Ngọc Mai và cô Vân đã chúc Sinh Nhật em.
Cô ơi, Năm nay em đã......sáu mươi..... ba....tuổi rồi đấy cô!
Cô Ngọc Mai chúc em có một sinh nhật  TƯNG BỪNG
..em nghĩ cho thêm hai chữ KHÓI LỬA nữa cho đủ bộ.

Khánh Vàng cám ơn chị Anh Thư - Ngọc Đoá - Phượng Trần - Em Why - Tuý Vân - Thu Béo - Tiểu Vu Vi - Hoạ Mi Nâu - và anh Đỗ Hữu Tài đã nhớ đến Khánh Vân chúc mừng sinh nhật Khánh Vàng. Đặc biệt cám ơn bạn Hoàng Nga Hội Trưởng Ái Hữu LVD đã gửi điện thư chúc mừng sinh nhật Khánh Vân..... nên mình mới biết mà vào sân trường nhận hoa - bánh - và những lời chúc mừng của các cô giáo cùng bạn bè - anh chị em thân hữu.....

Khánh Vân xin cắt bánh của Phương Trần để mời mọi người cùng ăn mừng sinh nhật Khánh Vân nhé 

Cái bánh to quá. Cám ơn em Phương Trần thật nhiêu....

...

Back to top
« Last Edit: 10. Dec 2011 , 01:15 by khanh-van »  

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #63 - 10. Dec 2011 , 00:53

...

Em cám ơn Giáo Sư NGỌC MAI - NGÔ VÂN và các anh chị em trong Diễn Đàn Lê Văn Duyệt đã thương nhớ đến em, gửi lời chúc mừng tặng hoa và bánh sinh nhật cho em. Em rất cảm động và vô cùng biết ơn tấm lòng của cô giáo và anh chị em bằng hữu. Em xin trân trọng cám ơn.... cám ơn thật nhiều.....

KHÁNH VÂN

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #64 - 10. Dec 2011 , 07:42

khanh-van wrote on 10. Dec 2011 , 00:32:

Em xin có lời kính thăm ba vị cựu giáo sư trường nữ Trung Học Lê Văn Duyệt: Cô Ngọc Mai - cô Ngô thị Vân và cô Thu.
Vợ chồng em kính chúc các cô và gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc.

Cám ơn cô Ngọc Mai và cô Vân đã chúc Sinh Nhật em.
Cô ơi, Năm nay em đã......sáu mươi..... ba....tuổi rồi đấy cô!
Cô Ngọc Mai chúc em có một sinh nhật  TƯNG BỪNG
..em nghĩ cho thêm hai chữ KHÓI LỬA nữa cho đủ bộ.

Khánh Vàng cám ơn chị Anh Thư - Ngọc Đoá - Phượng Trần - Em Why - Tuý Vân - Thu Béo - Tiểu Vu Vi - Hoạ Mi Nâu - và anh Đỗ Hữu Tài đã nhớ đến Khánh Vân chúc mừng sinh nhật Khánh Vàng. Đặc biệt cám ơn bạn Hoàng Nga Hội Trưởng Ái Hữu LVD đã gửi điện thư chúc mừng sinh nhật Khánh Vân..... nên mình mới biết mà vào sân trường nhận hoa - bánh - và những lời chúc mừng của các cô giáo cùng bạn bè - anh chị em thân hữu.....

Khánh Vân xin cắt bánh của Phương Trần để mời mọi người cùng ăn mừng sinh nhật Khánh Vân nhé 

Cái bánh to quá. Cám ơn em Phương Trần thật nhiêu....

...

Em Khanh Van oi ,
Co chua tương tương noi la cac em da co ngươi bươc qua ngương cua lục tuần !
Co van nghi cac em chi moi den 50 la cung ! Co the nghi nhu vay de thay minh tre hon chang?
Co chac la em da co mot ngay sinh nhat that hanh phuc !
Co Van 
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

CHÚC MỪNG SINH NHẬT KHÁNH VÂN
Reply #65 - 11. Dec 2011 , 17:06

...

Hello hello

Hân hoan chúc mừng Khánh Vân
Một ngày sinh nhật vui vẻ
Và tràn đầy hạnh phúc

ĐS
Back to top
« Last Edit: 11. Dec 2011 , 17:11 by CoiChay »  

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #66 - 11. Dec 2011 , 18:10

Happy Belated B-Day!

Hôm nay mới bò vào đây chúc sinh Nhật em Khánh Vân trễ.  Trễ cón hơn không ha?  Thời gian nhanh quá, không nghĩ là các em đã...có tuổi rồi a, để làm cho cô trở thành...cổ thụ.

(Vẫn còn nhớ đến những ngày đi Vancouver rong chơi với các em năm nào.  Còn nhớ cháu trai của em, có phải là Martin không?  bây giờ lớn đến đâu rồi? Năm đó cùng di có Kim Định và Phạm thị Thoa.  Mới đây nghe là Thoa không còn nữa.  Cô cứ vương vấn mãi đó em.  Em còn nhớ Thoa không?  Thời gian ôi thời gian ,too  much water going under the bridge...)

Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #67 - 12. Dec 2011 , 16:36

...

Khánh Vân cám ơn anh Đại San và cô Thu chúc sinh nhật em. Em thật bất ngờ khi thấy anh Đại San vẫn"chung tình" với Diễn Đàn LVD....Thời gian qua mau quá.... 7 năm rồi phải không anh??? Gửi đến anh những lời chúc đẹp nhất. Tập thơ năm xưa anh gửi cho...xin báo để anh biết em chưa hề đọc; vì sau khi nhận được, em đã giao lại cho hai cô em LVD từ dạo ấy....

Thưa cô Thu - em nghe cô nói Thoa không còn nữa - chúng em thật vô cùng xúc động. Em sẽ viết thư đến cô sau.. Kính

Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #68 - 12. Dec 2011 , 16:52

thule wrote on 11. Dec 2011 , 18:10:
Happy Belated B-Day!

Hôm nay mới bò vào đây chúc sinh Nhật em Khánh Vân trễ.  Trễ cón hơn không ha?  Thời gian nhanh quá, không nghĩ là các em đã...có tuổi rồi a, để làm cho cô trở thành...cổ thụ.

(Vẫn còn nhớ đến những ngày đi Vancouver rong chơi với các em năm nào.  Còn nhớ cháu trai của em, có phải là Martin không?  bây giờ lớn đến đâu rồi? Năm đó cùng di có Kim Định và Phạm thị Thoa.  Mới đây nghe là Thoa không còn nữa.  Cô cứ vương vấn mãi đó em.  Em còn nhớ Thoa không?  Thời gian ôi thời gian ,too  much water going under the bridge...)

Cô ơi, Thời gian qua mau quá. Như bóng câu qua cửa sổ vậy. Chúng em thật xúc động khi nghe tin cô nói là Thoa không còn nữa. Em thật quá vô tình, khi không còn keep in touch với Thoa. Lần sau cùng em gặp Thoa là năm sau con gái cô Thanh Hải lập gia đình. Vợ chồng Kim Định và Thoa có mời em đi ăn tối.... sao em chả nghe Kim Định nói chi cả..... Năm Cô Thầy qua Vancouver Martin còn học tiểu học , bây giờ cháu đã xong Đại Học rồi đó cô.... Em gửi 1 tấm hình hai mẹ con chụp hôm lễ giỗ một năm - người babysit Martin - Hôm 22 tháng 10 năm 2011....để cô xem nó bây giờ nhe....

...

Back to top
« Last Edit: 12. Dec 2011 , 16:54 by khanh-van »  

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #69 - 12. Dec 2011 , 20:23

Hehehe, Martin is now quite a gentleman already!  Đẹp trai quá xá, và không thay đổi gì mấy.  Còn em thì lại trẻ và đẹp hơn xưa đó nha!  Ông xã thế nào? Bây giờ Martin còn ở nhà với các em hay đã đi làm ở đâu?  Thầy Đạt vẫn nhớ đến hai vợ chồng em.
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #70 - 12. Dec 2011 , 23:59

CHÚC MỪNG SINH NHẬT KHÁNH VÂN,LÂU LẮM MÓI THẤY KHÁNH VÂN XUẤT HIỆN.VẪN MONG DƯƠC DOC NHUNG LOI VIẾT DAC BIỆT CỦA KV ,VUI ,TẾU,LẠ,VÀ...HẤP DẪN .CHÚC KHÁNH VÂN CU TRẺ VÀ YÊU DOI MÃI NHÉ .CON TRAI KV COI DẸP TRAI VÀ CHUNG CHAC LAM .
THU P
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #71 - 13. Dec 2011 , 15:51

Chúc Mừng Sinh Nhật Chị Khánh Vân.
Lúc nào cũng khoẻ đi "tiếu ngạo giang hồ" nhiều và post hình cho bà con xem ké với.
PD

...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #72 - 13. Dec 2011 , 19:27

DOHUUTAI wrote on 13. Dec 2011 , 07:59:

...

Túy
Khánh
Vân

hoado hoado hoado

Lững lơ ba cụm mây vàng
Vân du cánh gió dịu dàng cành Ngô
Tan trường chẳng biết đi mô
Mấy tà áo trắng theo Cô về nhà
Nhà Cô tình nghĩa thật thà
Mạ Vân ấm áp đậm đà Gia Trang
Tháng mười hai gió mênh mang
Mạ Vân là bóng Ngô đang giữa trời

Khánh Vân bươn chải cuộc đời
Luôn luôn nhớ mãi những lời Mẹ , Cha
Sống đời phải biết thứ tha
Trái tim nhân hậu có ta có mình
Tháng mười hai mãi tự tình
Khánh nhân được , mất thoảng nhìn phù Vân

Túy Vân hồn mãi lâng lâng
Gió đông mới đến lạnh dâng trong lòng
Say chưa mà má ửng hồng
Môi chưa nhấp rượu đã nồng men môi
Tháng mười hai nắng lên ngôi
Túy say lúy túy Vân trôi nhẹ nhàng

Chúc Cho Ba Cụm Mây Vàng
Một Ngày Sinh Nhật Nồng Nàn Đắm Say
Mây Bay Mãi Mãi Mây Bay
Tháng Mười Hai Rớt Trên Tay Trái Đào
Tình Thân Đắm Đuối Ngọt Ngào
Mỗi Ngày Mạnh Khoẻ Dạt Dào Yêu Thương
Chúc Cho Người Thấy Vấn Vương
Đến Thăm Chúc Phúc Tặng Luôn Món Quà
................................................................
hoado hoado hoado

Xin mời mọi người chúc thêm...

Đỗ Hữu Tài

Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #73 - 13. Dec 2011 , 21:12

khanh-van wrote on 12. Dec 2011 , 16:52:
Cô ơi, Thời gian qua mau quá. Như bóng câu qua cửa sổ vậy. Chúng em thật xúc động khi nghe tin cô nói là Thoa không còn nữa. Em thật quá vô tình, khi không còn keep in touch với Thoa. Lần sau cùng em gặp Thoa là năm sau con gái cô Thanh Hải lập gia đình. Vợ chồng Kim Định và Thoa có mời em đi ăn tối.... sao em chả nghe Kim Định nói chi cả..... Năm Cô Thầy qua Vancouver Martin còn học tiểu học , bây giờ cháu đã xong Đại Học rồi đó cô.... Em gửi 1 tấm hình hai mẹ con chụp hôm lễ giỗ một năm - người babysit Martin - Hôm 22 tháng 10 năm 2011....để cô xem nó bây giờ nhe....

...

Chi Khanh Van oi, em xin loi chuc mung sinh nhat cua chi qua xa la cham tre...... nhung ma cung khong sao vi chua het 1/2 thang mươi hai phai khong chi? cho em dươc chuc chi luc nao cung cươi that tươi nhu trong hinh chi dung voi chau Mảrtin nha. Chuc chi luc nao cung tre mai...... khong gia nhu the nay nhe. Nho nam 2004 thi phai , lan dau tien bon em, lvd 73 qua vancouver tham Dang My va co dip di chung xe voi anh Toan, ong xa cua chi, ma luc do em quen chi di dau xa , khong co o nha. Cho em goi loi tham anh Toan, co the anh ay van con nho den ngươi tai xe lai chiec xe thu hai di len Whisler choi do.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #74 - 13. Dec 2011 , 23:44

khanh-van wrote on 12. Dec 2011 , 16:52:

...

Chị Khánh Vân ơi,

Em làm tiệc sinh nhật chị kéo dài đến hôm nay nè  Tongue Grin
Bác khoẻ không chị? Em nghe chị bảo đi chăm sóc Bác 4 tháng, chị đã về rồi ạ?
Đã lâu em khg gặp Martin, nhìn lớn hẳn lên. Mừng Martin đã ra trường. Anh Chị khoẻ rồi nhé  Smiley
Hình này trông chị như 30 chị ơi. Nhưng em vẫn chúc chị thêm trẻ, thêm khoẻ hoahong.gif
...

Back to top
« Last Edit: 13. Dec 2011 , 23:49 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 
Send Topic In ra