Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ KHÁNH VÂN  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 
Send Topic In ra
CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ KHÁNH VÂN (Read 16026 times)
khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ KHÁNH VÂN
Reply #75 - 20. Dec 2011 , 00:10

thule wrote on 12. Dec 2011 , 20:23:
Hehehe, Martin is now quite a gentleman already!  Đẹp trai quá xá, và không thay đổi gì mấy.  Còn em thì lại trẻ và đẹp hơn xưa đó nha!  Ông xã thế nào? Bây giờ Martin còn ở nhà với các em hay đã đi làm ở đâu?  Thầy Đạt vẫn nhớ đến hai vợ chồng em.

Kính Cô,
Hôm nay là thứ 2 ngày 19 và là 11giờ 45 phút đêm bên Canada - cũng là giờ Cali bên cô. Em mới vào đọc thư này của cô và xin trả lời cô đây. Martin so far thì rất ngoan, chưa có quậy gì....khiến chúng em phải điên  cái đầu..... cháu muốn đi du lịch cùng anh chị và nghỉ ngơi một thời gian, sau đó học tiếp.... còn học cái gì thì em không biết... chỉ biết nó thích đi đến trường học....trường học là niềm vui nỗi nhớ của nó.....bạn gái cùng lớp thì có nhưng chưa có bồ....Em đã gọi nó cho nó xem thư cô viết hỏi thăm nó, nó nói nó nhớ ông bà chút chút.... và gửi lời cám ơn bà. Toàn thì vẫn đi cầy cô ạ ! Hai tuần ca ngày - 2 tuần ca đêm - 12 tiếng một ngày. Toàn bị bệnh gout và tiểu đường do di truyền, thành ra sức khoẻ rất yếu kém, khi trồi khi sụt . Còn em thì không trẻ đâu cô, nhìn vậy mà không phải vậy.... quá đát rồi cô ơi. Thời buổi văn minh bây giờ lên đến sao Hoả rồi , em chỉ hoá trang thành ra như thế mà thôi Chúng em cũng nhớ mãi ngày đi chơi với Thầy Cô.
Chúng em kính chúc Thầy Cô và gia đình một mùa giáng sinh vui tươi, một năm mới khang an thịnh vượng

...

...

Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #76 - 20. Dec 2011 , 00:48

...

Hello em Mỹ,
Sau khi gặp em và Khuê Tú chiều thứ bẩy, cho đến bây giờ khua ngày thứ 2 - đã sang ngày thứ ba chị mới rảnh vào đây để cám ơn Mỹ và các bạn đã chúc sinh nhật chị Sao nhiều việc quá, bận liên tu không có giờ để ngủ nữa Vậy mà nhiều người bảo về hưu chán lắm - không có chuyện gì làm , ngồi nhà hai con khỉ già ngó nhau, dễ gây lộn.... thà đi làm sướng hơn... chị thì thấy thà đi làm sướng hơn vì có giờ ăn giờ nghỉ. Còn về hưu thì không có giờ ăn đúng bữa, giờ ngủ không đủ.... vì nhiều chuyện không tên phải làm, nhiều việc muốn làm mà không còn giờ nữa. Coi như chị đang đi chuyến tầu chót, thành ra lu bu quá Mong Mỹ và các bạn thông cảm và hiểu cho, không vào diễn đàn thường xuyên, nên không theo kịp tin tức hay cám ơn các bạn kịp thời. Mong mọi người đại xá cho. Cám ơn Mỹ đã chúc sinh nhật chị

Khánh Vàng xin cám ơn chị Thu Ca chúc sinh nhật Vàng. vâng khi có thời gian thuận tiện Vàng xin post ít chuyện  vui tếu nhưng có thật cho chị đọc cho vui. Cám ơn chị rất nhiều đã động viên Vàng

Khánh Vàng cám ơn Hoa Hạ chúc sinh nhật chị. Xem hình em trong diễn đàn LVD và qua các hình ảnh chị đều được anh Toàn chỉ cho biết : Cô này lái xe đi Whistler nè ! Toàn ta khen phụ nữ Mỹ lái xe giỏi lắm, có phải Hoa Hạ chăng?? Chị còn được biết em học ban B nữa đúng không?? Cám ơn Hoa Hạ rất nhiều Ngày em qua Vancouver, chị đang ở bên Cali với các bạn LVD 62-69

Khánh Vân xin cám ơn anh Đỗ Hữu Tài đã tặng bài thơ cho ba người tên Vân trong diễn đàn LVD : Cô Ngô Vân - Tuý Vân - và Khánh Vân
Lửng lơ ba cụm mây vàng.....
Anh Tài không những là nhà thơ mà theo KV anh Tài còn là Tiên Ông Giáng Bút đó nha. Vì cái khúc thơ anh làm tặng KV đó. KV chiêm nghiệm đúng y chang cuộc đời của mình. Xin phép anh được chép lại và sẽ post lại bên D/Đ HNC nha anh.

Vàng em xin cám ơn Thầy PHU_ DE đã chúc em bên này , bên kia. Mắt Thầy đã đỡ chưa?? Bao giờ Thầy dự tính "du" Canada lần nữa?? Luôn mong Thầy mạnh khoẻ, và hạnh phúc để em út còn nhờ vả dài dài.  Cám ơn.. Cám ơn Thầy rất nhiều....

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #77 - 07. Dec 2012 , 22:03

khanh-van wrote on 20. Dec 2011 , 00:48:

...

Hello em Mỹ,
Sau khi gặp em và Khuê Tú chiều thứ bẩy, cho đến bây giờ khua ngày thứ 2 - đã sang ngày thứ ba chị mới rảnh vào đây để cám ơn Mỹ và các bạn đã chúc sinh nhật chị Sao nhiều việc quá, bận liên tu không có giờ để ngủ nữa Vậy mà nhiều người bảo về hưu chán lắm - không có chuyện gì làm , ngồi nhà hai con khỉ già ngó nhau, dễ gây lộn.... thà đi làm sướng hơn... chị thì thấy thà đi làm sướng hơn vì có giờ ăn giờ nghỉ. Còn về hưu thì không có giờ ăn đúng bữa, giờ ngủ không đủ.... vì nhiều chuyện không tên phải làm, nhiều việc muốn làm mà không còn giờ nữa. Coi như chị đang đi chuyến tầu chót, thành ra lu bu quá Mong Mỹ và các bạn thông cảm và hiểu cho, không vào diễn đàn thường xuyên, nên không theo kịp tin tức hay cám ơn các bạn kịp thời. Mong mọi người đại xá cho. Cám ơn Mỹ đã chúc sinh nhật chị

Khánh Vàng xin cám ơn chị Thu Ca chúc sinh nhật Vàng. vâng khi có thời gian thuận tiện Vàng xin post ít chuyện  vui tếu nhưng có thật cho chị đọc cho vui. Cám ơn chị rất nhiều đã động viên Vàng

Khánh Vàng cám ơn Hoa Hạ chúc sinh nhật chị. Xem hình em trong diễn đàn LVD và qua các hình ảnh chị đều được anh Toàn chỉ cho biết : Cô này lái xe đi Whistler nè ! Toàn ta khen phụ nữ Mỹ lái xe giỏi lắm, có phải Hoa Hạ chăng?? Chị còn được biết em học ban B nữa đúng không?? Cám ơn Hoa Hạ rất nhiều Ngày em qua Vancouver, chị đang ở bên Cali với các bạn LVD 62-69

Khánh Vân xin cám ơn anh Đỗ Hữu Tài đã tặng bài thơ cho ba người tên Vân trong diễn đàn LVD : Cô Ngô Vân - Tuý Vân - và Khánh Vân
Lửng lơ ba cụm mây vàng.....
Anh Tài không những là nhà thơ mà theo KV anh Tài còn là Tiên Ông Giáng Bút đó nha. Vì cái khúc thơ anh làm tặng KV đó. KV chiêm nghiệm đúng y chang cuộc đời của mình. Xin phép anh được chép lại và sẽ post lại bên D/Đ HNC nha anh.

Vàng em xin cám ơn Thầy PHU_ DE đã chúc em bên này , bên kia. Mắt Thầy đã đỡ chưa?? Bao giờ Thầy dự tính "du" Canada lần nữa?? Luôn mong Thầy mạnh khoẻ, và hạnh phúc để em út còn nhờ vả dài dài.  Cám ơn.. Cám ơn Thầy rất nhiều....

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ KHÁNH VÂN , MỌI NGÀY ĐƯỢC HẠNH PHÚC , AN VUI VÀ MÙA LỂ NHƯ Ý NHA CHỊ.

Em là người thứ 3 chúc chị đây.
Anh TT đúng như lời chị nói, là " Anh Tiên giáng bút "  chúc mừng chị đầu tiên , và đã tặng 3 Áng Mây bài thơ thật trân quý.
Cô Vân tuy đang bịnh , cũng vào GTMV chúc chị rồi đó , cô và em đang điểm danh , chị có bị ách xì không?
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #78 - 10. Dec 2012 , 21:29

ngo_thi_van wrote on 07. Dec 2012 , 20:52:

...

Em Khanh Van oi ,
Neu em co ghe day thi biet rang Co dang chuc em sinh nhat day nhe. Co chac se la ngươi dau tien chuc em {???}. [ Ồ , Co quen Co con sau Tài nua ]
Tài da chuc em roi , Co thương chuc them la em se ươc gi dươc do , em se la Ba Hoàng đêm mai nhe !
Co Van

...

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #79 - 10. Dec 2012 , 21:35

DOHUUTAI wrote on 05. Dec 2012 , 08:46:

Mừng Sinh Nhật Tam Vân hoado

...

Mừng tháng sinh nhật của Tam Vân
Chim hót tung tăng thật rộn ràng
Chúc cho Ba Đóa Hoa vàng
Hương thơm ngào ngạt dịu dàng như Mây

Chúc mừng sinh nhật đến Cô Vân
Luôn luôn mạnh khoẻ tình đậm đà
Đời vui lòng tịnh tâm thanh
Trái tim minh nguyệt sáng nhà Mạ Vân

Chúc mừng sinh nhật chị Khánh Vận
Mãi mãi người thân bên cạnh mình
Sống vui hạnh phúc gia đình
Thêm một ngọn nến mà tình như tân

Chúc mừng sinh nhật chị Túy Vân
Như một vầng trăng sáng giữa trời
Trái tim nhân hậu tuyệt vời
Mây Say theo gió ru đời Túy Vân

Mừng tháng sinh nhật cùng Tam Vân
Chỉ có bài thơ với tấm lòng
Chúc cho Ba Cánh Mây hồng
Ấm êm trong nắng bềnh bồng trong Mây
hoado ; hoado hoado

Đỗ Hữu Tài
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #80 - 10. Dec 2012 , 21:45

...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ KHÁNH VÂN

...
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #81 - 11. Dec 2012 , 06:57

Phuong_Tran wrote on 10. Dec 2012 , 21:35:

Chị KV đâu rồi. Nếu có ách xì thì mau mau vào đây thưởng thức bài thơ tuyệt vời của anh TT , bánh ngon , hoa đẹp....và mọi người chờ chị nâng ly đây.
Cám ơn Tí đã trang điểm " 3 áng Mây " năm nay , quá xuất sắc.
Em TvMs
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #82 - 11. Dec 2012 , 14:27

...

Thân chúc Khánh Vân luôn tươi trẻ ,khoẻ amnh. và thật Hạnh Phúc.
     Chúc mừng sinh nhật Khánh Vân
Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #83 - 07. Feb 2013 , 09:41

hoahong.gif CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ KHÁNH VÂN  hoahong.gif

...

hoahong.gif Mèn ơi, Rùa bò đến trễ mà còn sớm hơn birthday girl nữa  Grin hoahong.gif
Bớ chị Khánh Vân, bánh này ngon lắm, hết liền bi giờ  Grin

Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #84 - 07. Feb 2013 , 09:41

...

hoahong.gif Mèn ơi, Rùa bò đến trễ mà còn sớm hơn birthday girl nữa  Grin hoahong.gif

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #85 - 08. Dec 2013 , 15:59

ngo_thi_van wrote on 07. Dec 2013 , 20:35:

...

Khánh Vân oi ,
Lai mot nam nua troi qua. Co lai co dip chuc em ngay mai sinh nhat. Em con nho nam ngoai Đổ Hữu Tài da lam tho tang em , Tuy Van va Cô. Mong rang nam nay thi si Tài lai có tho đề tăng cho ba Co Tro minh nhi !
Em muốn Co chuc gi day? Thoi thi Co se chuc cho em nhung gi ma em ươc muốn se thanh su that.
Co Mong la em ghe day de doc loi chuc nay.
Co Van

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #86 - 08. Dec 2013 , 16:00

...

Chúc Mừng Sinh Nhật Chị Khánh Vân

08/12/2013

Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #87 - 10. Dec 2013 , 08:29

CHÚC CHỊ KHÁNH VÂN SINH NHẬT VUI VẺ hoado
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #88 - 07. Dec 2014 , 20:23

admin wrote on 07. Feb 2013 , 09:41:

...

Em thân mến chúc :

ChỊ kHÁNH VÂN 1 NĂM TRỌN VẸN MỌI MƠ ƯỚC VÀ HY VỌNG SẼ GẶP LẠI CHỊ CHĂNG?

...

...

Em TVMS
   1 năm trôi qua , bánh Sn của Đặng Mỹ  vẫn còn đây , mà Đ Mỷ và chị Kv nơi mô ?
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 
Send Topic In ra