Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 39 40 41 42 43 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59675 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #600 - 10. Nov 2010 , 06:56

kieunguyen wrote on 09. Nov 2010 , 10:59:
Hello chi Mỹ , chị Đóa.

Cho em xin nhắn tin tới chị THƯ . Chị Hạnh em tìm chị Thư lâu lắm rồi , lúc nào cũng nhắc nhở và hỏi chị Thư ...Nếu có thể cho em xin số phone & email của chị Thư để liên lạc .
Chị Mỹ hẹn gọi em , sao em chờ hoài không thấy ??? Cổ em gần dài bằng cổ cò vì chờ chị Mỹ đó . Thân mến .
Max 50000 characters. Remaining characters:  Text size: pt

Kiều ơi,
Xin lỗi em, My có gọi ngay đấy chứ, khg gặp,  rồi My bận lung tung quên mất.  Embarrassed
My vừa nhắn Thư vào đây đọc em viết đó Smiley.

.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #601 - 10. Nov 2010 , 06:59

Hoang Nga wrote on 01. Nov 2010 , 21:11:
Mỹ ơi !

Chương trình Truyền hình mà chị em mình đang xem là do phu quân của Vũ Đan quay, nên âm thanh không được rõ.

Chị có nói Đan xin copy của đài, nhưng Đan có vẻ ngại ngần.

Vậy em hãy liên lạc với họ để xin copy , mình giữ làm tài liệu. Vì trong chương trình họ còn chiếu lại  những hình ảnh mà em cung cấp cho họ nữa.

Em xin sớm đi, không thôi họ xoá hết thì phí lắm.

Hẹn gặp nhau ở Nam Cali nhé.

Thương mến.
HN.

Chị Ơi,
Tội lỗi quá, sao hôm nay em mới thấy mục này  Shocked Tongue
Bây giờ chưa 7am, để lát em phôn  ạ  Smiley
Em cám ơn chị vừa nhắcem mang áo và CD. Em nổi tiếng hay quên dến thế  Grin
Back to top
« Last Edit: 10. Nov 2010 , 07:16 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #602 - 10. Nov 2010 , 07:09

NgocDoa wrote on 08. Nov 2010 , 22:13:
Mỹ ơi, giúp Đàm thị Thư vào sân trường. Bạn ấy cần password thanks.gif

Trời ơi, My lại cứ mong mãi, nghĩ máy Thư vẫn chưa sửa xọng. Mật mã là do Thư chọn lúc ghi danh chứ khg phải đợi admin gửi.  Smiley Cám ơn đoá cho My biết hoahong.gif
À, Thư ơi, nếu Thư quên thì Thư bấm vào chữ "quên mậ mã" là d/d tự động gửi emaiđến để Thư chọn mật mã mới nhé, admin khg tìm dược.  Smiley
Back to top

IP Logged

HOA SUA
YaBB Newbies
*

Reply #603 - 11. Nov 2010 , 02:14

Mo Meo oi, Thu dang hoc vo long ne.Gioi a, moi chom "heo", chua "gia" ma da "rua" qua the,cam on mo Doa mau man va mo Meo lanh le cho Thu co dip "chi choe" voi cac mo cua CCH.
Nhan em Kieu
Nhac den em,Thu nho ngay may cau doi tho cua em voi co Thu, lanh va hay dao de,hay tho than dai dai cho d/d thương thuc nghe,Hanh bay gio o dau,cho chi goi loi tham nhe,Email cua chi ne damthu2194@yahoo.com.au
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #604 - 11. Nov 2010 , 18:37

HOA SUA wrote on 11. Nov 2010 , 02:14:
Mo Meo oi, Thu dang hoc vo long ne.Gioi a, moi chom "heo", chua "gia" ma da "rua" qua the,cam on mo Doa mau man va mo Meo lanh le cho Thu co dip "chi choe" voi cac mo cua CCH.
Nhan em Kieu
Nhac den em,Thu nho ngay may cau doi tho cua em voi co Thu, lanh va hay dao de,hay tho than dai dai cho d/d thương thuc nghe,Hanh bay gio o dau,cho chi goi loi tham nhe,Email cua chi ne damthu2194@yahoo.com.au

hihi, Thư à, vỡ lòng gì, bi giờ đến đánh dấu nữa là được tốt nghiệp đó  Wink
Để My gọi Kiều vào đậy  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #605 - 12. Nov 2010 , 01:48

Đoá ơi, 
Sáng mai 8am My lên máy bay rồi mà giờ này sực nhớ ra chi Nga bảo mang CD Bà Rằng. Tim khg có,  Con bé Tú bảo thu cho các Cô xong trả lại cho bác Nga rồi. Đoá có khg? hay phôn cho Đan hộ My nhé  Cry
Back to top

IP Logged

HOA SUA
YaBB Newbies
*

Reply #606 - 12. Nov 2010 , 06:36

Mo Meo nay, nươc toi chan moi nhay, hot hoang, la bai hai,de Thu goi sang CD " Ba Ri" cho, hi hi...Chuc mo va chau Tu thương lo binh an nhe, cho va nhan nhieu niem vui noi Dai Họi Than men,Thu
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #607 - 12. Nov 2010 , 11:57

Đặng-Mỹ wrote on 11. Nov 2010 , 18:37:
hihi, Thư à, vỡ lòng gì, bi giờ đến đánh dấu nữa là được tốt nghiệp đó  Wink
Để My gọi Kiều vào đậy  Smiley

Roll Eyes Em đây chị Mỹ ơi....

Em chờ tin chị Thư đã lâu . Túm được email  of chị Thư em đã vội vàng hì hục lôi cả gia phả chị Hạnh báo cáo cho chị Thư rồi ạ . Em co' thư tình gửi riêng cho Mỹ nữa đó . Mỹ đã đọc chưa............. Shocked ???
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #608 - 23. Nov 2010 , 20:50

HOA SUA wrote on 12. Nov 2010 , 06:36:
Mo Meo nay, nươc toi chan moi nhay, hot hoang, la bai hai,de Thu goi sang CD " Ba Ri" cho, hi hi...Chuc mo va chau Tu thương lo binh an nhe, cho va nhan nhieu niem vui noi Dai Họi Than men,Thu

hihi,  cám ơn Thư nhé. Làm tệc chủ nhậ nên bé Tú khg đi được. My đi một mình, quên nhớ lung tung, chẳng nên thân   Grin Nhưng vui thì vui lắm. Thư nhớ sua soan cho sang năm nhé  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #609 - 23. Nov 2010 , 20:51

kieunguyen wrote on 12. Nov 2010 , 11:57:
Roll Eyes Em đây chị Mỹ ơi....

Em chờ tin chị Thư đã lâu . Túm được email  of chị Thư em đã vội vàng hì hục lôi cả gia phả chị Hạnh báo cáo cho chị Thư rồi ạ . Em co' thư tình gửi riêng cho Mỹ nữa đó . Mỹ đã đọc chưa............. Shocked ???

hihi, viết cho My lúc My len máy bay mà hỏi My đọc chƯa  Smiley ThƯ tình thì từ bé dến  giờ My chưa hề đọc  Grin
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #610 - 20. Dec 2010 , 11:53

Dau Do wrote on 20. Dec 2006 , 02:27:
Mỹ ơi , nghe tin nhạn báo "long thể bất an, mình vàng rục rịch", hèn chi hổm rày chẳng nghe tiếng tăm gì cả Sad. Chúc Mỹ mau ăn chóng nhớn nhé  Wink

...

Mỹ ơi !

Em có khoẻ không?
Thế là ngày 21 đã được mọi người chọn rồi đó.
Chị em mình chuẩn bị mọi việc để bắt đầu rồ ga chạy cho ngày ĐH nhé.
Thân mến.
HN.
Back to top

...

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #611 - 20. Dec 2010 , 23:49

Hoang Nga wrote on 20. Dec 2010 , 11:53:
Mỹ ơi !

Em có khoẻ không?
Thế là ngày 21 đã được mọi người chọn rồi đó.
Chị em mình chuẩn bị mọi việc để bắt đầu rồ ga chạy cho ngày ĐH nhé.
Thân mến.
HN.

Chị Nga và chị Đâu Đỏ ơi, (câu này của chị Đậu Đỏ viết ở mục nào em khg thấy để trả lời Shocked)
Em cũng vẫn thế, khi khoẻ khi như bún thiu, chỉ bị cái lạnh và ẩm cãi cọ với em thôi  Undecided
Tuần nay em lo sửa sọan nhà cửa, đi chợ làm sinh nhật cho con bé Tú ạ. Hôm kia chui vào kho tìm cây Noel, va đầu vào cột, thấy bao nhiêu ông sao  Grin
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #612 - 21. Dec 2010 , 13:04

admin wrote on 20. Dec 2010 , 23:49:
Chị Nga và chị Đâu Đỏ ơi, (câu này của chị Đậu Đỏ viết ở mục nào em khg thấy để trả lời Shocked)
Em cũng vẫn thế, khi khoẻ khi như bún thiu, chỉ bị cái lạnh và ẩm cãi cọ với em thôi  Undecided
Tuần nay em lo sửa sọan nhà cửa, đi chợ làm sinh nhật cho con bé Tú ạ. Hôm kia chui vào kho tìm cây Noel, va đầu vào cột, thấy bao nhiêu ông sao  Grin

Hihihi

"Thấy bao nhiêu là ông sao "  dzậy hổng cần treo sao trên cây Noel vẫn sáng trưng rồi há. Grin Grin Grin
Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #613 - 26. Dec 2010 , 09:36

Hoang Nga wrote on 21. Dec 2010 , 13:04:
Hihihi

"Thấy bao nhiêu là ông sao "  dzậy hổng cần treo sao trên cây Noel vẫn sáng trưng rồi há. Grin Grin Grin

hihi, Chị tinh thế, votay đúng là 2 mẹ con em hôm đó nói vậy đó, mà em đau tay quá, khg viết hết ra nổi  Grin
Hôm sau lấy 2 cái nón cũ của tụi nó chơi skating, xe đạp... đội để  chui vào kho lục lọi tiếp... Bày biện xong cho Noel và lo xong sinh nhật con gái thì... cái lưng em cụp luôn Undecided    đến hôm nay mới ngồi lên được  Smiley
Thế mà trước nay em cứ nghĩ mình bị RA, xưong cốt đau đủ cả, nhưng cái lưng lại quá tốt, chả đau bao giờ.   Grin
Back to top
« Last Edit: 26. Dec 2010 , 09:38 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

an nguyen
YaBB Newbies
*

Nguyen thi Tương Minh
Reply #614 - 07. Jan 2011 , 23:56

Chi Dang My oi, Chi da tim ra chi Tương Minh chua, co phai chi TM nay hoc Khoa Hoc , ngươi mien Nam , neu tim roi thi thoi , con neu chua thi An co biẹt
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 39 40 41 42 43 ... 52
Send Topic In ra