Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - NHẮN TIN CHO ADMIN  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 
Send Topic In ra
NHẮN TIN CHO ADMIN (Read 7615 times)
TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: NHẮN TIN CHO ADMIN
Reply #45 - 22. Apr 2010 , 02:05

Thiên-Nga wrote on 21. Apr 2010 , 22:57:
Tuyết ơi,

Cám ơn em nhắc nhở.
Quả đó là bién cố trọng đại đối với chúng ta, là ngày tang của VN, nhưng chính vì đó là biến cố , khg  thể tưởng niệm suốt cả năm, không thể coi đó như mục lớn Truyện, Nhac, Thơ... như em đề nghị đươc.
Trước giờ vẫn có mục riêng cho biến cố 30/4 trong Tin Tức, My có thể mang ra ngoài để dễ thấy hơn.

Chị Admin ơi!

Cám ơn chị thiệt lẹ làng, nhanh chóng trả lời em.  Mấy nay em tìm mãi mục tháng tư để nghe Thu Nga hát  mờ hỏng thấy nên mới đưa "bản đề nghị" to tướng để mọi người chỉ dùm em đó mờ ! Chừ em tìm được rồi ! Cám ơn chị trả lời dùm cho em. Chị có thể mang ra ngoài cho dễ thấy hơn chút xíu nha chị (hihihi!!! được voi đòi tiên đây mờ!)
(em hỏng tìm ra được là khỏi ngủ được đêm nay ! sợ bị "chị trưởng ban văn nghệ " còm ròm đó chứ !!!... ... ...
Em cám ơn chị Admin thiệt nhiều nha! Em tặng hoa  tím  cho chị cài tóc cho thêm đẹp .........

Em TN

Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #46 - 22. Apr 2010 , 13:45

Dau Do wrote on 21. Apr 2010 , 21:05:
Anh PD có nói thêm là "phá kỷ lục " gì không Smiley  Smiley  Xin nhắc nhở các chị em làm ơn đừng double post hình ảnh, nhất là loại hình  size lớn thì càng ít càng đở cho diễn đàn. Khi quote cũng nên loại bỏ bớt phần hình ảnh nào không cần thiết trong quote.

Dzịt rất đồng ý với ý kiến của chị Đ Đ, mình nên giúp d/d save memory bằng cách post hình vừa size vì vừa nhìn dể và đẹp hơn. Và không nên dulipcate hình ảnh nhiều lần trong 1 topic đó. Có vậy thì d/d mới download bài post nhanh hơn.

Back to top

...

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #47 - 22. Apr 2010 , 13:49

ChíchChoè wrote on 21. Apr 2010 , 23:32:
Em cũng vô ý có lỗi này , vì chưa có kinh nghiệm nhiều trên d/d , xin hứa sẽ khắc phục và vô cùng xin lỗi administration.

Choè

Choè à, tại em không biết thôi. Chứ em cũng không có lỗi gì cả . Như Dzịt biết mà Dzịt làm thì mới là có lỗi.

Cheers,

Dzịt tulipvang

Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #48 - 22. Apr 2010 , 17:12

ChCh Mỹ Dung mến,
Thỉnh thoảng thì chị Đ Đ nhắc chừng các chị em thôi. Đúng như EmWhy nói, không biết thì không có lỗi gì cả, em nhé. Chúng mình cùng nhau để ý một chút thì cái d/đ nó làm việc trơn tru hơn. Còn mình không biết ý nó, thì dù người viết program có giỏi mấy chắc cũng đành pó tay  Tongue  Tongue.

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #49 - 22. Apr 2010 , 17:15

Dzitgo wrote on 22. Apr 2010 , 13:49:
Choè à, tại em không biết thôi. Chứ em cũng không có lỗi gì cả . Như Dzịt biết mà Dzịt làm thì mới là có lỗi.

Cheers,

Dzịt tulipvang

Em gái ngoan này nói vớ vẫn cái gì thế hử  Huh  Huh   Wink

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #50 - 22. Apr 2010 , 17:44

Dau Do wrote on 22. Apr 2010 , 17:12:
ChCh Mỹ Dung mến,
Thỉnh thoảng thì chị Đ Đ nhắc chừng các chị em thôi. Đúng như EmWhy nói, không biết thì không có lỗi gì cả, em nhé. Chúng mình cùng nhau để ý một chút thì cái d/đ nó làm việc trơn tru hơn. Còn mình không biết ý nó, thì dù người viết program có giỏi mấy chắc cũng đành
   tay  Tongue  Tongue.

háhá, sao mà líu cả lưỡi thế chị ơi  Grin
Back to top
« Last Edit: 22. Apr 2010 , 17:54 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #51 - 22. Apr 2010 , 17:50

Đặng-Mỹ wrote on 22. Apr 2010 , 17:44:
háhá, sao mà líu cả lưỡi thế chị ơi  Grin

Hi hi mình dang học cách nói của người trong nước đó Mỹ, nghe có...lạ hong  Cool
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #52 - 22. Apr 2010 , 17:50

TuyetNgo wrote on 22. Apr 2010 , 02:05:
Chị Admin ơi!

Cám ơn chị thiệt lẹ làng, nhanh chóng trả lời em.  Mấy nay em tìm mãi mục tháng tư để nghe Thu Nga hát  mờ hỏng thấy nên mới đưa
"bản đề nghị" to tướng
để mọi người chỉ dùm em đó mờ ! Chừ em tìm được rồi ! Cám ơn chị trả lời dùm cho em. Chị có thể mang ra ngoài cho dễ thấy hơn chút xíu nha chị (hihihi!!! được voi đòi tiên đây mờ!)
(em hỏng tìm ra được là khỏi ngủ được đêm nay ! sợ bị "chị trưởng ban văn nghệ " còm ròm đó chứ !!!... ... ...
Em cám ơn chị Admin thiệt nhiều nha! Em tặng hoa  tím  cho chị cài tóc cho thêm đẹp .........

Em TN

Em à, My nhìn vào d/d thấy chữ tím to tướng in đậm của em là My "run như run thần tử thấy long nhan"  Grin (đố trong bài thơ nào đây? Smiley)
Cám ơn em tặng hoa cài tóc. Làm như My còn loãng moạng  Grin Đang t'nh giận đời đi cắt tóc nghe em tặng hoa lại đổi ý  Cheesy
My mang ra cho em rồi đấy, ráng làm siêng đăng bài vào chứ  sáng giờ chỉ có My đăng mấy bài là My godau đó.

Back to top
« Last Edit: 22. Apr 2010 , 18:10 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #53 - 22. Apr 2010 , 17:55

Dau Do wrote on 22. Apr 2010 , 17:50:
Hi hi mình dang học cách nói của người trong nước đó Mỹ, nghe có...lạ hong  Cool

Ủa thật hả chi?  Shocked
Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #54 - 22. Apr 2010 , 23:54

Thiên-Nga wrote on 21. Apr 2010 , 19:26:
Đúng rồi, hôm kia cũng bị rồi, tới trang 172 là khg post nữa được , My post test cả chục cái cũng khg đẩy trang mới ra được. Về sau phải làm tay.  Undecided
Bây giờ cũng mất ngay từ cuối trang 172 nữa. Sư huynh nói nặng quá xá mà, tới hơn 2600 posts, phá kỷ lục  Grin

Lúc ấy em cũng bị mà không biết tại sao , thấy rõ ràng mình đã " post message " rồi mà  lại biến mất , tìm hoài " lật qua lật lại " cái V Trúc mà khg thấy  Cool một hồi sau mới thấy xuất hiện  Roll Eyes biết đâu nà...

Diều
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #55 - 22. Apr 2010 , 23:56

Diều Hâu wrote on 22. Apr 2010 , 23:54:
Lúc ấy em cũng bị mà không biết tại sao , thấy rõ ràng mình đã " post message " rồi mà  lại biến mất , tìm hoài " lật qua lật lại " cái V Trúc mà khg thấy  Cool một hồi sau mới thấy xuất hiện  Roll Eyes biết đâu nà...

Diều

Thì đó, năng quá, nó khg tự đẩy ra trang mới được.
Về sau phải vô kho, túm nó lôi ra  Grin
Bữa sau lại bị, My phải phôn hỏi sư huynh có cách nào nới ra khg? sư huynh mới vô coi la trời lên, nói tới hơn 2600 posts rồi hả trời, sao bây giờ nó mới truc trắc   Grin  My nói thì My thấy nó khg sao nên cứ kệ , chăc nó sợ vía nhà chim chóc Grin
Back to top
« Last Edit: 23. Apr 2010 , 00:01 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #56 - 22. Apr 2010 , 23:57

Dau Do wrote on 21. Apr 2010 , 21:05:
Anh PD có nói thêm là "phá kỷ lục " gì không Smiley  Smiley  Xin nhắc nhở các chị em làm ơn đừng double post hình ảnh, nhất là loại hình  size lớn thì càng ít càng đở cho diễn đàn. Khi quote cũng nên loại bỏ bớt phần hình ảnh nào không cần thiết trong quote.

Em xin thành thất khai báo : Em có chú ý đến không post hình lại cho đỡ nặng , nhưng lâu lâu em cũng lười biếng để y xì luôn không delete hình đi , thôi từ nay hứa sẽ không lười nữa , có lười hứa sẽ để chị MY cốc đầu mà không né

Diều
Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #57 - 23. Apr 2010 , 00:02

Dau Do wrote on 22. Apr 2010 , 17:50:

Đặng-Mỹ wrote on 22. Apr 2010 , 17:55:
Ủa thật hả chi?  Shocked

hí hí khi MY làm chuyện gì mà làm hoài không được MY nói : bó tay !!! ( hay po' tay ) , thí dụ em hỏi MY : MY làm được hông? MY trả lời : bó tay !!! là em hiểu My làm chuyện đó hay điều gì đó không được

Diều
Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #58 - 23. Apr 2010 , 00:04

Đặng-Mỹ wrote on 22. Apr 2010 , 23:56:
Thì đó, năng quá, nó khg tự đẩy ra trang mới được.
Về sau phải vô kho, túm nó lôi ra  Grin
Bữa sau lại bị, My phải phôn hỏi sư huynh có cách nào nới ra khg? sư huynh mới vô coi la trời lên, nói tới hơn 2600 posts rồi hả trời, sao bây giờ nó mới truc trắc   Grin  My nói thì My thấy nó khg sao nên cứ kệ , chăc nó sợ vía nhà chim chóc Grin

ha ha... ai biết đâu !!! Thấy cứ nói chuyện êm như ru chạy nhanh như Diều Gặp Gió mờ....

Mắc cười quá xá mà cười 1 mình buồn chít luôn

Diều
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #59 - 23. Apr 2010 , 00:08

Diều Hâu wrote on 23. Apr 2010 , 00:02:
hí hí khi MY làm chuyện gì mà làm hoài không được MY nói : bó tay !!! ( hay po' tay ) , thí dụ em hỏi MY : MY làm được hông? MY trả lời : bó tay !!! là em hiểu My làm chuyện đó hay điều gì đó không được

Diều

Xời ơi, cô nương này thiệt....
Bó tay thì vẫn xài chứ, mà tai chị Đậu Đỏ viết pó tay thành ra My choc chị líu lưỡi ngọng mà  Smiley Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 
Send Topic In ra