Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - NHẮN TIN CHO ADMIN  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 
Send Topic In ra
NHẮN TIN CHO ADMIN (Read 7583 times)
LAM SON
Gold Member

CHANG TRAI TRE VON DONG
HAO KIẺT ,XEP BUT NGHIEN

NHẮN TIN CHO ADMIN
10. Feb 2007 , 20:48

Thân gừi các anh, chị,
Bài viết vừa poste ở mục biên khảo , với tựa đề, NGÀY TẾT NÓI CHUYỆN XÔNG ĐẤT , vừa mới poste lên hôm qua , không hiểu tại sao lại không thể vào xem được,thân nhờ các anh chị, xem giúp dùm một chút,
        Cảm ơn,
    Lam Sơn
Back to top
« Last Edit: 10. Feb 2007 , 20:48 by LAM SON »  

HẢY ĐẾN CHIA NHAU NGHÈO KHÓ , QUÊN LO TƯƠNG LAI MỊT MỜ,

IP Logged

phu de
Gold Member

Re: NHẮN TIN CHO ADMIN
Reply #1 - 10. Feb 2007 , 21:57

Hi anh LS
Mới sửa lại cho anh, vì cái đầu đề quá dài nên d/đ tự động rút ngắn lại thành ra không đọc được

Chúc anh vui
PA
Back to top

IP Logged

LAM SON
Gold Member

CHANG TRAI TRE VON DONG
HAO KIẺT ,XEP BUT NGHIEN

Reply #2 - 11. Feb 2007 , 03:59

Cảm ơn anh bạn,
Hèn gì mà mình không thể nào vô để sửa lại cái đầu đề,may phước kêu sos với admin,mình đã tự sửa lại đầu đề rôi,
Back to top

HẢY ĐẾN CHIA NHAU NGHÈO KHÓ , QUÊN LO TƯƠNG LAI MỊT MỜ,

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #3 - 22. Nov 2007 , 03:55

Sáng hôm nay thấy topic Nhạc Khiêu vũ được cô Miên Du DL "hâm nóng" lại  Undecided  Undecided, nhưng không mở ra được, Đ Đ tò mò muốn vào xem cô MDDL nói gì thì cũng...kẹt trong mê trận luôn  Cheesy  Cheesy  Cheesy.
Vậy nhờ quản gia chuyển hẳn mục này từ diễn đàn 2006 qua cho mọi người học khiêu vũ nhé  Wink  Wink  Wink
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #4 - 22. Nov 2007 , 10:11

Quote:

Sáng hôm nay thấy topic Nhạc Khiêu vũ được cô Miên Du DL "hâm nóng" lại  Undecided  Undecided, nhưng không mở ra được, Đ Đ tò mò muốn vào xem cô MDDL nói gì thì cũng...kẹt trong mê trận luôn  Cheesy  Cheesy  Cheesy.
Vậy nhờ quản gia chuyển hẳn mục này từ diễn đàn 2006 qua cho mọi người học khiêu vũ nhé  Wink  Wink  Wink

Chị ĐĐ ơi
Tôi mới sửa lại rồi, khỏi nhờ Admin.
Lý do là sau post của chị MD thì co' le~ lu'c đo' server đang reset,  data không update kịp nên không thấy số post mới  do đó không hiện ra các bài cũ
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #5 - 22. Nov 2007 , 14:59

Quote:
Chị ĐĐ ơi
Tôi mới sửa lại rồi, khỏi nhờ Admin.
Lý do là sau post của chị MD thì co' le~ lu'c đo' server đang reset,  data không update kịp nên không thấy số post mới  do đó không hiện ra các bài cũ

Chị Đậu Đỏ ơi,

Thứ năm nào  em cũng phải đi "sửa lưng" , đi từ 10am đến 5pm mới về chị ơi Cheesy. Chẳng mấy khi quân sư "đì " mà em lại trúng dịp trốn việc luôn  Embarrassed  Grin

Sư huynh ơi,

Sư huynh đỡ ho chưa mà chạy ra đỡ cho My vậy?
Cả chị Anh Thư lẫn sư huynh đều làm Đắc Kỷ ho gà  mà không có tim 9 lỗ làm thuỐc  mới khổ chứ  Undecided Cheesy Grin
( Hồi xưa có tim 9 lỗ thì không có ai ho  Undecided Grin )

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #6 - 22. Nov 2007 , 16:18

Quote:
Chị Đậu Đỏ ơi,

Thứ năm nào  em cũng phải đi "sửa lưng" , đi từ 10am đến 5pm mới về chị ơi Cheesy. Chẳng mấy khi quân sư "đì " mà em lại trúng dịp trốn việc luôn  Embarrassed  Grin

Sư huynh ơi,

Sư huynh đỡ ho chưa mà chạy ra đỡ cho My vậy?
Cả chị Anh Thư lẫn sư huynh đều làm Đắc Kỷ ho gà  mà không có tim 9 lỗ làm thuỐc  mới khổ chứ  Undecided Cheesy Grin
( Hồi xưa có tim 9 lỗ thì không có ai ho  Undecided Grin )

Nói oan không hà  Roll Eyes, sáng nay thấy trục trặc nhưng phải đi cả ngày nên không có thì giờ xem, mới "hò" My đấy chứ, đâu dám "hú" anh PD vì nghe anh ấy đang đóng vở tuồng Đắc Kỷ ho gà  Tongue  Tongue

Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #7 - 23. Nov 2007 , 14:43

Quote:
Nói oan không hà  Roll Eyes, sáng nay thấy trục trặc nhưng phải đi cả ngày nên không có thì giờ xem, mới "hò" My đấy chứ, đâu dám "hú" anh PD vì nghe anh ấy đang đóng vở tuồng Đắc Kỷ ho gà  Tongue  Tongue

Chị ĐĐ ơi
Đang tìm trái cóc về ăn xem có đỡ ho hay không?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #8 - 23. Nov 2007 , 16:08

Quote:
Chị ĐĐ ơi
Đang tìm trái cóc về ăn xem có đỡ ho hay không?

Ủa sư huynh nói giỡn phải không? Ăn cóc độc lắm, ho thêm thì có  Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #9 - 23. Nov 2007 , 16:22

Quote:
Ủa sư huynh nói giỡn phải không? Ăn cóc độc lắm, ho thêm thì có  Roll Eyes

Wink Cheesy Grin
Ăn cóc trị ho thiệt đó, cóc đâu có độc. Cóc chua ăn giải cảm nè, và bị ho thường hay ngứa cổ, nên cái hột cóc cũng có công dụng...

Sodzi đã nhiều chiện, vì nhắc đến trái cóc mà PT cũng đang muốn tìm để  ...trị ho đây nè...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #10 - 23. Nov 2007 , 16:39

Phương Tần wrote on 23. Nov 2007 , 16:22:
Wink Cheesy Grin
Ăn cóc trị ho thiệt đó, cóc đâu có độc. Cóc chua ăn giải cảm nè, và bị ho thường hay ngứa cổ, nên cái hột cóc cũng có công dụng...

Sodzi đã nhiều chiện, vì nhắc đến trái cóc mà PT cũng đang muốn tìm để  ...trị ho đây nè...

Hông hiểu Tần ơi Huh Oh!  Ý  Tần nói hột cóc tua tủa gai để cào cổ cho hết ngứa cổ hả   Grin Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #11 - 23. Nov 2007 , 16:44

Phương Tần wrote on 23. Nov 2007 , 16:22:
Wink Cheesy Grin

Sodzi đã nhiều chiện, vì nhắc đến trái cóc mà PT cũng đang muốn tìm để  ...trị ho đây nè...

Anh PD nếu ăn cóc và dùng hột cóc mà chưa đủ effet thì nói nha, Đ Đ sẽ gởi cấp tốc cho anh vài nhánh xương rồng, nghe nói món này trị suyển rất tốt  Tongue  Grin.
Trời ui siu tui nở...cười trên sự đau khổ của sư wuynh của Đ My và sư tỉ Anh Thư dzị cà  Embarrassed  Embarrassed .

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #12 - 23. Nov 2007 , 18:02

Quote:
Anh PD nếu ăn cóc và dùng hột cóc mà chưa đủ effet thì nói nha, Đ Đ sẽ gởi cấp tốc cho anh vài nhánh xương rồng, nghe nói món này trị suyển rất tốt  Tongue  Grin.
Trời ui siu tui nở...cười trên sự đau khổ của sư wuynh của Đ My và sư tỉ Anh Thư dzị cà  Embarrassed  Embarrassed .

hehehe, cười trên sự đau khổ của người khác cũng tốt chị ơi, vì làm người ta cười theo thì  cũng đỡ thấy khổ  Grin Grin
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #13 - 14. Dec 2009 , 00:00

Thưa các chị "Chức Sắc" của D/Đ-LVD

TN xin thưa với các chị là nhẽ ra em phải đợi đến SN ngày  9-9-10 mới biếu hoa cánh hoa LVD đơn sơ - thân tình này, nhưng đợi lâu quá mãi đến gần cả năm nữa cơ! (hi! hi! hi! nhưng khổ nỗi tính em lại hay phe phan mí ný ne)  Wink Wink Cheesy Grin Grin

Thưa các chị, đóa hoa LVD này tượng trưng cho mối thâm tình  của các chị đã gửi gấm đến chúng em. Tuy là trong phố ảo nhưng tình thân của chúng ta là tình chân.

Em thật cảm động khi biết là đã bao lần "tấm thân bồ liễu" của U Chẻ  đã phải chống đỡ, bênh vực cho "tấm thân bồ tượng" của TN trong cảnh "NĐQH".

Em thật hết lòng cám ơn các chị nên xin tặng "đóa hoa LVD" đơn sơ đến các chị "Chức Sắc" của D/Đ -LVD. Chúc các chị luôn luôn vui tươi & trẻ đep mãi mãi.

Thân kính,

Em TN

...

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #14 - 14. Dec 2009 , 00:52

tuyet_ngo wrote on 14. Dec 2009 , 00:00:

TN xin thưa với các chị là nhẽ ra em phải đợi đến SN ngày  9-9-10 mới biếu hoa cánh hoa LVD đơn sơ - thân tình này, nhưng đợi lâu quá mãi đến gần cả năm nữa cơ! (hi! hi! hi! nhưng khổ nỗi tính em lại hay phe phan mí ný ne)  Wink Wink Cheesy Grin Grin

Thưa các chị, đóa hoa LVD này tượng trưng cho mối thâm tình  của các chị đã gửi gấm đến chúng em. Tuy là trong phố ảo nhưng tình thân của chúng ta là tình chân.

Em thật cảm động khi biết là đã bao lần "tấm thân bồ liễu" của U Chẻ  đã phải chống đỡ, bênh vực cho "tấm thân bồ tượng" của TN trong cảnh "NĐQH".

Em thật hết lòng cám ơn các chị nên xin tặng "đóa hoa LVD" đơn sơ đến các chị "Chức Sắc" của D/Đ -LVD. Chúc các chị luôn luôn vui tươi & trẻ đep mãi mãi.

Thân kính,

Em TN

...

Tuyết CN ơi à,

Nhờ gạo lức muối mè 2 tháng nay mà tấm thân bồ liễu của My thành bồ tượng (nặng thêm 6kg) nên My mới che cho em được đấy  Grin

(hihi, mà chống đỡ gì cà??? còn "NĐQH" là gì?,  nói nhỏ vào nhắn tin riêng thôi nhá  Wink)
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #15 - 14. Dec 2009 , 05:49

tuyet_ngo wrote on 14. Dec 2009 , 00:00:

Tuyết Ngô mến,
Mọi người  đều được vui vẽ thỏai mái khi vào sinh họat trong sân trường LVD vẫn là  ước muốn chung của chị em chúng mình, phải không em . Chị Đ Đ không có công gì cả nhưng được tặng cánh hoa tình nghĩa này nên cảm động quá chừng.
Cám ơn Tuyết đã nói lên những lời chân tình, nếu mỗi ngày các chị đều nhận được 1 cánh hoa như thế này thì đời toàn là màu hồng, còn nỗi vui nào hơn.   thanks.gif 

dance3   whistling

Back to top
« Last Edit: 14. Dec 2009 , 05:51 by Dau Do »  

IP Logged

LAM_SON
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #16 - 28. Jan 2010 , 08:29

Chi dau Do oi , lam cach nao chi vui long gui lai cho minh pawword cua minh di , tu nhien minh quen het moi chuyen , ma khong hieu tai sao vay, lam on nghe chi , cam on chi
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #17 - 28. Jan 2010 , 09:42

LAM_SON wrote on 28. Jan 2010 , 08:29:
Chi dau Do oi , lam cach nao chi vui long gui lai cho minh pawword cua minh di , tu nhien minh quen het moi chuyen , ma khong hieu tai sao vay, lam on nghe chi , cam on chi

Anh Lam Sơn mến,
Có lẽ anh đã nhớ được pw của anh, phải không anh Lam Sơn vì Anh đã log in và viết nhắn tin được  Wink
Trong tương lai nếu nhở anh lại quên password thì anh bấm vào chữ "quên password", pw mới sẽ được gởi đến email của anh ( email mà anh dùng khi ghi danh).
Thân mến ,
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #18 - 28. Jan 2010 , 12:43

Hai cô em Đậu Đỏ và Đặng Mỹ ơi ,chị có nhờ hai em dẫn dắt cô Tân hội trưởng về nhà nào để cho cô nàng vào viết tâm sự với cả nhà mà hai em lơ huyền hả???? .Bây giờ HN không còn là thành viên mới toanh nữa đó mà.......Hay là để nàng ta dùng mục Tân ban chấp hành vậy???? Cám ơn hai cô em và nhớ trả lời trả vốn lè lẹ trong mục thành viên mới chứ chị thấy có vẻ HN hơi bị confuse về ý kiến của chị rồi đó.
  Thực ra nếu HN chịu khó đi dạo sân trường và vào các lớp học khác nhau thì có lẽ sẽ vui hơn nữa ha.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #19 - 30. Jan 2010 , 07:21

anh_thu_Tran wrote on 28. Jan 2010 , 12:43:
Hai cô em Đậu Đỏ và Đặng Mỹ ơi ,chị có nhờ hai em dẫn dắt cô Tân hội trưởng về nhà nào để cho cô nàng vào viết tâm sự với cả nhà mà hai em lơ huyền hả???? .Bây giờ HN không còn là thành viên mới toanh nữa đó mà.......Hay là để nàng ta dùng mục Tân ban chấp hành vậy???? Cám ơn hai cô em và nhớ trả lời trả vốn lè lẹ trong mục thành viên mới chứ chị thấy có vẻ HN hơi bị confuse về ý kiến của chị rồi đó.
  Thực ra nếu HN chịu khó đi dạo sân trường và vào các lớp học khác nhau thì có lẽ sẽ vui hơn nữa ha.

Chị AT thương ,
Không phải Đ Đ lờ chị, nhưng mà em nghĩ chị HN cũng giống như chị em mình thôi, thân trơ trọi khg nhóm không cung không gánh không quán, nói chung là...vô sản! Tuy chị HN ở trong BCH, nhưng mục này dùng để post tin tức và sinh hoạt để mọi người theo dõi, nếu mình dùng để chat thì khong ổn đâu. Vậy thì mình "biểu" chị HN...chạy tới chạy lui giống mình (nghĩa là homeless) có được khg chị?

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #20 - 30. Jan 2010 , 10:56

Chị Anh Thư và Dậu Đỏ ơi,

Rồi chị Hoàng Nga sẽ phải chạy bộ vòng vòng hàng ngày vào các lều, gánh, quán, tiêm.... thế là tập thể dục phải không ạ  Smiley
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #21 - 30. Jan 2010 , 14:37

Dau Do wrote on 30. Jan 2010 , 07:21:
Chị AT thương ,
Không phải Đ Đ lờ chị, nhưng mà em nghĩ chị HN cũng giống như chị em mình thôi, thân trơ trọi khg nhóm không cung không gánh không quán, nói chung là...vô sản! Tuy chị HN ở trong BCH, nhưng mục này dùng để post tin tức và sinh hoạt để mọi người theo dõi, nếu mình dùng để chat thì khong ổn đâu. Vậy thì mình "biểu" chị HN...chạy tới chạy lui giống mình (nghĩa là homeless) có được khg chị?

Reply #20 - Hôm nay , 10:56am    Chị Anh Thư và Dậu Đỏ ơi,

Rồi chị Hoàng Nga sẽ phải chạy bộ vòng vòng hàng ngày vào các lều, gánh, quán, tiêm.... thế là tập thể dục phải không ạ 

Hai cô em à ,homeless như mấy chị em mình mà lại có lý đó  Grin Grin Grin vì Hoàng Nga mà bắt chước mấy chị em mình thì HN sẽ chịu khó chu du khắp hang cùng ngõ hẻm của trường và rồi cũng sẽ eo ách và ốm nhom ốm nhách  Tongue Tongue như mấy chị em mình đi ha (khỏi tốn xu đi thẩm mỹ diện  Wink Wink )
  Tuy nhiên dù sao hai em cũng phải mở chuyện gì ra để viết ở chỗ nào đó cho HN đi trốn tìm với cả nhà chứ...hi...hi... Cô nàng này người nhỏ nhắn và lanh lẹn chắc chắn sẽ cho mấy cô em chạy theo met^. nghỉ thôi.Phải công nhân cô Tân hội trưởng này thật lanh đấy.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #22 - 19. Feb 2010 , 15:23

hello quí vị quan chức của diễn đàn ơi !!!!!!! hôm qua đã báo cho Mỹ cũng như sw biết (lúc đó quân sư đi ngủ rồi ) là lúc này phần modify thường nằm canh chỗ quote và delete chạy đâu mất tiêu rồi.Mỹ nhờ gọi sw...và sw nói là sẽ chữa lại dễ thôi....mà sao bây giờ về trường cũng vẫn chả thấy tăm hơi phần modify va delete đâu het^' (vài cái post vẫn có ,nhưng hầu het^' thì mất ).Nhờ quí dzị coi lại hộ nhé.Gửi cành hoa để hối lộ quý vị vui vẻ sửa hộ nha  flower40 flower40 flower40 thanks.gif thanks.gif thanks.gif
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #23 - 19. Feb 2010 , 17:57

anh_thu_Tran wrote on 19. Feb 2010 , 15:23:
hello quí vị quan chức của diễn đàn ơi !!!!!!! hôm qua đã báo cho Mỹ cũng như sw biết (lúc đó quân sư đi ngủ rồi ) là lúc này phần modify thường nằm canh chỗ quote và delete chạy đâu mất tiêu rồi.Mỹ nhờ gọi sw...và sw nói là sẽ chữa lại dễ thôi....mà sao bây giờ về trường cũng vẫn chả thấy tăm hơi phần modify va delete đâu het^' (vài cái post vẫn có ,nhưng hầu het^' thì mất ).Nhờ quí dzị coi lại hộ nhé.Gửi cành hoa để hối lộ quý vị vui vẻ sửa hộ nha  flower40 flower40 flower40 thanks.gif thanks.gif thanks.gif

Chị à, sao em không bị như vậy??? Em nhắc cả nhà là mình chỉ có thể modify và delete bài của mình thôi nhé. (he he bộ chị tính "âm mưu" modify post của em  Smiley)

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #24 - 19. Feb 2010 , 21:07

Dau Do wrote on 19. Feb 2010 , 17:57:
Chị à, sao em không bị như vậy??? Em nhắc cả nhà là mình chỉ có thể modify và delete bài của mình thôi nhé. (he he bộ chị tính "âm mưu" modify post của em  Smiley)

Em à ,bây giờ thì chị thấy được modify rồi.Cám ơn em nhé  Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #25 - 06. Mar 2010 , 23:23

Mỹ ơi, năm nay kỷ niệm 1000 năm  khai phá đất Thăng long. Đề nghị Mỹ mở một mục mới viết về đất Hà thành, Hà nội ngàn năm văn vật của chúng ta.
Đây cũng là sự kiện rất đặc biệt mà chúng ta may mắn được chứng kiến, phải không Mỹ?
Back to top
« Last Edit: 07. Mar 2010 , 06:02 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #26 - 09. Mar 2010 , 14:11

NgocDoa wrote on 06. Mar 2010 , 23:23:
Mỹ ơi, năm nay kỷ niệm 1000 năm  khai phá đất Thăng long. Đề nghị Mỹ mở một mục mới viết về đất Hà thành, Hà nội ngàn năm văn vật của chúng ta.
Đây cũng là sự kiện rất đặc biệt mà chúng ta may mắn được chứng kiến, phải không Mỹ?

Đúng nhỉ ! Cám ơn Đoá nhắc hoahong.gif
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #27 - 02. Apr 2010 , 15:21

Mục "ngàn năm Thăng Long" chưa ra đời thì Đá có đề nghị mới: gần đến ngày 30/4, kỷ niệm 35 năm mất nước, chúng ta mở Tiết mục"nhắc nhớ Sài gòn".  Nhẹ nhàng thôi, chúng ta có thể nhắc nhớ tên những con đường, góc phố, địa danh của Sài gòn, Chợ lớn, Gia đinh, cùng kỳ niệm một thời sống ở Sài gòn. Được không admin?
Nếu được, Đá xung phong mở hàng.
Back to top
« Last Edit: 02. Apr 2010 , 15:23 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #28 - 02. Apr 2010 , 20:14

NgocDoa wrote on 02. Apr 2010 , 15:21:
Mục "ngàn năm Thăng Long" chưa ra đời thì Đá có đề nghị mới: gần đến ngày 30/4, kỷ niệm 35 năm mất nước, chúng ta mở Tiết mục"nhắc nhớ Sài gòn".  Nhẹ nhàng thôi, chúng ta có thể nhắc nhớ tên những con đường, góc phố, địa danh của Sài gòn, Chợ lớn, Gia đinh, cùng kỳ niệm một thời sống ở Sài gòn. Được không admin?
Nếu được, Đá xung phong mở hàng.

Đoá ơi,

My bù đầu bù cổ, mệt ngất ngư,  nên nói trước quên sau, việc cứ để chồng chất đấy   Embarrassed
Đề nghị của mợ rất hạy
Ơ Biên Khảo có sẵn mục Sài Gòn Của Tôi, mợ đăng bài vào đấy nhé. Chỉ hơi suy nghĩ một điều  là đó là mục Biên Khảo nên nếu mình muốn chuyện trò về đề tài thì sao? Vết vào đấy cũng được chứ nhỉ.
Bân quá mụ cả người, cả nhà có ý kiến gì  hay khg?

Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #29 - 03. Apr 2010 , 15:36

Được đó Mỹ! Đừng bận tâm nữa. Chúc vui, khoẻ.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #30 - 05. Apr 2010 , 18:34

Đoá ơi,

Sư huynh thấy My cà rịch cà tàng quá, đã mở mục Ngàn Năm Thăng Long rồi đó. Đoá thấy chưa?
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #31 - 13. Apr 2010 , 20:50

Sorry, bây giờ Đá mới thấy. Cám ơn sư huynh nhiều!
Mỹ à, Đá muốn mở một topic mới trong mục Hình ảnh: "Đại lễ Hai bà Trưng 2010 tại nam Cali" để đưa các hình ảnh đã post vào đó. Chỉ Đá nha!
Nếu mệt hơn là tự làm, Admin làm dùm luôn nha!
Cám ơn nhiều...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #32 - 13. Apr 2010 , 22:26

NgocDoa wrote on 13. Apr 2010 , 20:50:
Sorry, bây giờ Đá mới thấy. Cám ơn sư huynh nhiều!
Mỹ à, Đá muốn mở một topic mới trong mục Hình ảnh: "Đại lễ Hai bà Trưng 2010 tại nam Cali" để đưa các hình ảnh đã post vào đó. Chỉ Đá nha!
Nếu mệt hơn là tự làm, Admin làm dùm luôn nha!
Cám ơn nhiều...

Ngọc Đóa mến,
Đóa đi vào mục Hình ảnh và bấm vào hàng chữ "Start new topic", sau đó thì post hình và bài đăng bình thường.Trên hàng subject thì để là Đại lễ Hai bà Trưng...
Back to top

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #33 - 13. Apr 2010 , 22:31

Dau Do wrote on 13. Apr 2010 , 22:26:
Ngọc Đóa mến,
Đóa đi vào mục Hình ảnh và bấm vào hàng chữ "Start new topic", sau đó thì post hình và bài đăng bình thường.Trên hàng subject thì để là Đại lễ Hai bà Trưng...

hihi, nãy giờ em ham coi hình trước, bi giờ mới coi mục này sau  Tongue
Thôi khỏi làm lại mục mới, để em dời cho lẹ  Smiley
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #34 - 14. Apr 2010 , 07:05

Biết ngay mà! thế nào admin cũng ra tay làm ngay mờ! cám ơn nha! smflower  flower4u  openflow.gif
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #35 - 21. Apr 2010 , 18:09

Admin ui
sao may trang cua vươn truc bay theo thien nga ruihichic
Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #36 - 21. Apr 2010 , 18:35

Cám ơn Lan cho My biết. Hôm kia cũng bị trục trặc cả buổi My post khg ra.  Undecided
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #37 - 21. Apr 2010 , 18:46

admin wrote on 21. Apr 2010 , 18:35:
Cám ơn Lan cho My biết. Hôm kia cũng bị trục trặc cả buổi My post khg ra.  Undecided

hay tai gần 200 trang - nếu vậy phải mở vườn trúc 2
Back to top

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #38 - 21. Apr 2010 , 19:26

Tuyet Lan wrote on 21. Apr 2010 , 18:46:
hay tai gần 200 trang - nếu vậy phải mở vườn trúc 2

Đúng rồi, hôm kia cũng bị rồi, tới trang 172 là khg post nữa được , My post test cả chục cái cũng khg đẩy trang mới ra được. Về sau phải làm tay.  Undecided
Bây giờ cũng mất ngay từ cuối trang 172 nữa. Sư huynh nói nặng quá xá mà, tới hơn 2600 posts, phá kỷ lục  Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #39 - 21. Apr 2010 , 21:05

Thiên-Nga wrote on 21. Apr 2010 , 19:26:
Đúng rồi, hôm kia cũng bị rồi, tới trang 172 là khg post nữa được , My post test cả chục cái cũng khg đẩy trang mới ra được. Về sau phải làm tay.  Undecided
Bây giờ cũng mất ngay từ cuối trang 172 nữa.  Sư huynh nói nặng quá xá mà, tới hơn 2600 posts, phá kỷ lục  Grin

Anh PD có nói thêm là "phá kỷ lục " gì không Smiley  Smiley  Xin nhắc nhở các chị em làm ơn đừng double post hình ảnh, nhất là loại hình  size lớn thì càng ít càng đở cho diễn đàn. Khi quote cũng nên loại bỏ bớt phần hình ảnh nào không cần thiết trong quote.

Back to top
« Last Edit: 21. Apr 2010 , 21:20 by Dau Do »  

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #40 - 21. Apr 2010 , 22:05

...

Kính thưa quý Chị trong ban điều hành d/đ LVD,

Chỉ còn hơn một tuần nữa ngày 30 tháng 4 lại đến. Tất cả người Việt chúng ta dù đang ở trong nước hay lưu vong nơi xứ người, chắc hẳn không ai là không nhớ đến ngày này của 35 năm về trước.

30-4 là một biến cố trọng đại của lịch sử VN đã ảnh hưởng đến nhân loại trên trái đất

Chính vì tính cách lịch sử của ngày 30 tháng 4, nên em xin mạn phép đề nghị quý chị mở tiết mục ngay nơi trang chánh để hình ảnh, bài vở, thi ca của ngày 30-4 không bị tản mạn hay thất lạc , nhất là dễ dàng sưu tầm sau này.

Trang chánh có Thơ - Nhạc - Truyện - Gia Chánh - Tâm Tình - Chúc Mừng...v...v...thì không thể thiếu Ngày 30 tháng 4 trên trang chánh của d/đ LVD. Mong lắm thay ! Smiley Smiley Smiley
Em thành thật cám ơn quý Chị , chúc quý Chị luôn vui khoẻ.

Em TN
violetflower hoa_tim1

Back to top

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #41 - 21. Apr 2010 , 22:57

TuyetNgo wrote on 21. Apr 2010 , 22:05:
...

Kính thưa quý Chị trong ban điều hành d/đ LVD,

Chỉ còn hơn một tuần nữa ngày 30 tháng 4 lại đến. Tất cả người Việt chúng ta dù đang ở trong nước hay lưu vong nơi xứ người, chắc hẳn không ai là không nhớ đến ngày này của 35 năm về trước.

30-4 là một biến cố trọng đại của lịch sử VN đã ảnh hưởng đến nhân loại trên trái đất

Chính vì tính cách lịch sử của ngày 30 tháng 4, nên em xin mạn phép đề nghị quý chị mở tiết mục ngay nơi trang chánh để hình ảnh, bài vở, thi ca của ngày 30-4 không bị tản mạn hay thất lạc , nhất là dễ dàng sưu tầm sau này.

Trang chánh có Thơ - Nhạc - Truyện - Gia Chánh - Tâm Tình - Chúc Mừng...v...v...thì không thể thiếu Ngày 30 tháng 4 trên trang chánh của d/đ LVD. Mong lắm thay ! Smiley Smiley Smiley
Em thành thật cám ơn quý Chị , chúc quý Chị luôn vui khoẻ.

Em TN
violetflower hoa_tim1

Tuyết ơi,

Cám ơn em nhắc nhở.
Quả đó là bién cố trọng đại đối với chúng ta, là ngày tang của VN, nhưng chính vì đó là biến cố , khg  thể tưởng niệm suốt cả năm, không thể coi đó như mục lớn Truyện, Nhac, Thơ... như em đề nghị đươc.
Trước giờ vẫn có mục riêng cho biến cố 30/4 trong Tin Tức, My có thể mang ra ngoài để dễ thấy hơn.

Back to top

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #42 - 21. Apr 2010 , 23:18

Dau Do wrote on 21. Apr 2010 , 21:05:
Anh PD có nói thêm là "phá kỷ lục " gì không Smiley  Smiley  Xin nhắc nhở các chị em làm ơn đừng double post hình ảnh, nhất là loại hình  size lớn thì càng ít càng đở cho diễn đàn. Khi quote cũng nên loại bỏ bớt phần hình ảnh nào không cần thiết trong quote.

hihi, chắc sư huynh đang nhức nhối tay quá nên khg nhớ ra kỷ lục gì khác nữa  Tongue
Em hỏi sư huynh có cách gì để nới rộng thêm những mục nhiều người viết, khỏi phải mở muc mới không, nhưng sư huynh bảo như vậy là tối đa rồi.
Điều chị nhắc rất đúng, nhiều khi 3, 4 người quote lại một loạt hình luôn thành ra trang nặng quá.

Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #43 - 21. Apr 2010 , 23:32

Thiên-Nga wrote on 21. Apr 2010 , 23:18:
hihi, chắc sư huynh đang nhức nhối tay quá nên khg nhớ ra kỷ lục gì khác nữa  Tongue
Em hỏi sư huynh có cách gì để nới rộng thêm những mục nhiều người viết, khỏi phải mở muc mới không, nhưng sư huynh bảo như vậy là tối đa rồi.
Điều chị nhắc rất đúng, nhiều khi 3, 4 người quote lại một loạt hình luôn thành ra trang nặng quá.

Em cũng vô ý có lỗi này , vì chưa có kinh nghiệm nhiều trên d/d , xin hứa sẽ khắc phục và vô cùng xin lỗi administration.

Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #44 - 22. Apr 2010 , 01:35

ChíchChoè wrote on 21. Apr 2010 , 23:32:
Em cũng vô ý có lỗi này , vì chưa có kinh nghiệm nhiều trên d/d , xin hứa sẽ khắc phục và vô cùng xin lỗi administration.

Choè

hihi, lỗi phải gì đâu, chị em hễ người nào biết gì thì nhắc giúp người chưa biết vậy mà.  Smiley

TB: Mấy cái smiley lại hư hết rồi  Undecided
Mấy cái này My khg biết sửa, mà khg muốn réo sư huynh. Cả 2 tay sư huynh đau thê thảm luôn, phải chờ đi chích, đến nỗi nhắn năn nỉ cả nhà đừng làm snh nhật vì sợ khg vào trả lời được   Undecided

Tái Tái Bút: vừa than smiley hỏng thì nó hiện ra rồi votay

Back to top
« Last Edit: 22. Apr 2010 , 01:38 by admin »  
IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #45 - 22. Apr 2010 , 02:05

Thiên-Nga wrote on 21. Apr 2010 , 22:57:
Tuyết ơi,

Cám ơn em nhắc nhở.
Quả đó là bién cố trọng đại đối với chúng ta, là ngày tang của VN, nhưng chính vì đó là biến cố , khg  thể tưởng niệm suốt cả năm, không thể coi đó như mục lớn Truyện, Nhac, Thơ... như em đề nghị đươc.
Trước giờ vẫn có mục riêng cho biến cố 30/4 trong Tin Tức, My có thể mang ra ngoài để dễ thấy hơn.

Chị Admin ơi!

Cám ơn chị thiệt lẹ làng, nhanh chóng trả lời em.  Mấy nay em tìm mãi mục tháng tư để nghe Thu Nga hát  mờ hỏng thấy nên mới đưa "bản đề nghị" to tướng để mọi người chỉ dùm em đó mờ ! Chừ em tìm được rồi ! Cám ơn chị trả lời dùm cho em. Chị có thể mang ra ngoài cho dễ thấy hơn chút xíu nha chị (hihihi!!! được voi đòi tiên đây mờ!)
(em hỏng tìm ra được là khỏi ngủ được đêm nay ! sợ bị "chị trưởng ban văn nghệ " còm ròm đó chứ !!!... ... ...
Em cám ơn chị Admin thiệt nhiều nha! Em tặng hoa  tím  cho chị cài tóc cho thêm đẹp .........

Em TN

Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #46 - 22. Apr 2010 , 13:45

Dzịt rất đồng ý với ý kiến của chị Đ Đ, mình nên giúp d/d save memory bằng cách post hình vừa size vì vừa nhìn dể và đẹp hơn. Và không nên dulipcate hình ảnh nhiều lần trong 1 topic đó. Có vậy thì d/d mới download bài post nhanh hơn.

Back to top

...

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #47 - 22. Apr 2010 , 13:49

ChíchChoè wrote on 21. Apr 2010 , 23:32:

Choè

Choè à, tại em không biết thôi. Chứ em cũng không có lỗi gì cả . Như Dzịt biết mà Dzịt làm thì mới là có lỗi.

Cheers,

Dzịt tulipvang

Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #48 - 22. Apr 2010 , 17:12

ChCh Mỹ Dung mến,
Thỉnh thoảng thì chị Đ Đ nhắc chừng các chị em thôi. Đúng như EmWhy nói, không biết thì không có lỗi gì cả, em nhé. Chúng mình cùng nhau để ý một chút thì cái d/đ nó làm việc trơn tru hơn. Còn mình không biết ý nó, thì dù người viết program có giỏi mấy chắc cũng đành pó tay  Tongue  Tongue.

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #49 - 22. Apr 2010 , 17:15

Dzitgo wrote on 22. Apr 2010 , 13:49:
Choè à, tại em không biết thôi. Chứ em cũng không có lỗi gì cả . Như Dzịt biết mà Dzịt làm thì mới là có lỗi.

Cheers,

Dzịt tulipvang

Em gái ngoan này nói vớ vẫn cái gì thế hử  Huh  Huh   Wink

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #50 - 22. Apr 2010 , 17:44

Dau Do wrote on 22. Apr 2010 , 17:12:
ChCh Mỹ Dung mến,
Thỉnh thoảng thì chị Đ Đ nhắc chừng các chị em thôi. Đúng như EmWhy nói, không biết thì không có lỗi gì cả, em nhé. Chúng mình cùng nhau để ý một chút thì cái d/đ nó làm việc trơn tru hơn. Còn mình không biết ý nó, thì dù người viết program có giỏi mấy chắc cũng đành
   tay  Tongue  Tongue.

háhá, sao mà líu cả lưỡi thế chị ơi  Grin
Back to top
« Last Edit: 22. Apr 2010 , 17:54 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #51 - 22. Apr 2010 , 17:50

Đặng-Mỹ wrote on 22. Apr 2010 , 17:44:
háhá, sao mà líu cả lưỡi thế chị ơi  Grin

Hi hi mình dang học cách nói của người trong nước đó Mỹ, nghe có...lạ hong  Cool
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #52 - 22. Apr 2010 , 17:50

TuyetNgo wrote on 22. Apr 2010 , 02:05:
Chị Admin ơi!

Cám ơn chị thiệt lẹ làng, nhanh chóng trả lời em.  Mấy nay em tìm mãi mục tháng tư để nghe Thu Nga hát  mờ hỏng thấy nên mới đưa
"bản đề nghị" to tướng
để mọi người chỉ dùm em đó mờ ! Chừ em tìm được rồi ! Cám ơn chị trả lời dùm cho em. Chị có thể mang ra ngoài cho dễ thấy hơn chút xíu nha chị (hihihi!!! được voi đòi tiên đây mờ!)
(em hỏng tìm ra được là khỏi ngủ được đêm nay ! sợ bị "chị trưởng ban văn nghệ " còm ròm đó chứ !!!... ... ...
Em cám ơn chị Admin thiệt nhiều nha! Em tặng hoa  tím  cho chị cài tóc cho thêm đẹp .........

Em TN

Em à, My nhìn vào d/d thấy chữ tím to tướng in đậm của em là My "run như run thần tử thấy long nhan"  Grin (đố trong bài thơ nào đây? Smiley)
Cám ơn em tặng hoa cài tóc. Làm như My còn loãng moạng  Grin Đang t'nh giận đời đi cắt tóc nghe em tặng hoa lại đổi ý  Cheesy
My mang ra cho em rồi đấy, ráng làm siêng đăng bài vào chứ  sáng giờ chỉ có My đăng mấy bài là My godau đó.

Back to top
« Last Edit: 22. Apr 2010 , 18:10 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #53 - 22. Apr 2010 , 17:55

Dau Do wrote on 22. Apr 2010 , 17:50:
Hi hi mình dang học cách nói của người trong nước đó Mỹ, nghe có...lạ hong  Cool

Ủa thật hả chi?  Shocked
Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #54 - 22. Apr 2010 , 23:54

Thiên-Nga wrote on 21. Apr 2010 , 19:26:
Bây giờ cũng mất ngay từ cuối trang 172 nữa. Sư huynh nói nặng quá xá mà, tới hơn 2600 posts, phá kỷ lục  Grin

Lúc ấy em cũng bị mà không biết tại sao , thấy rõ ràng mình đã " post message " rồi mà  lại biến mất , tìm hoài " lật qua lật lại " cái V Trúc mà khg thấy  Cool một hồi sau mới thấy xuất hiện  Roll Eyes biết đâu nà...

Diều
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #55 - 22. Apr 2010 , 23:56

Diều Hâu wrote on 22. Apr 2010 , 23:54:
Lúc ấy em cũng bị mà không biết tại sao , thấy rõ ràng mình đã " post message " rồi mà  lại biến mất , tìm hoài " lật qua lật lại " cái V Trúc mà khg thấy  Cool một hồi sau mới thấy xuất hiện  Roll Eyes biết đâu nà...

Diều

Thì đó, năng quá, nó khg tự đẩy ra trang mới được.
Về sau phải vô kho, túm nó lôi ra  Grin
Bữa sau lại bị, My phải phôn hỏi sư huynh có cách nào nới ra khg? sư huynh mới vô coi la trời lên, nói tới hơn 2600 posts rồi hả trời, sao bây giờ nó mới truc trắc   Grin  My nói thì My thấy nó khg sao nên cứ kệ , chăc nó sợ vía nhà chim chóc Grin
Back to top
« Last Edit: 23. Apr 2010 , 00:01 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #56 - 22. Apr 2010 , 23:57

Em xin thành thất khai báo : Em có chú ý đến không post hình lại cho đỡ nặng , nhưng lâu lâu em cũng lười biếng để y xì luôn không delete hình đi , thôi từ nay hứa sẽ không lười nữa , có lười hứa sẽ để chị MY cốc đầu mà không né

Diều
Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #57 - 23. Apr 2010 , 00:02

Dau Do wrote on 22. Apr 2010 , 17:50:

Đặng-Mỹ wrote on 22. Apr 2010 , 17:55:
Ủa thật hả chi?  Shocked

hí hí khi MY làm chuyện gì mà làm hoài không được MY nói : bó tay !!! ( hay po' tay ) , thí dụ em hỏi MY : MY làm được hông? MY trả lời : bó tay !!! là em hiểu My làm chuyện đó hay điều gì đó không được

Diều
Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #58 - 23. Apr 2010 , 00:04

Đặng-Mỹ wrote on 22. Apr 2010 , 23:56:
Thì đó, năng quá, nó khg tự đẩy ra trang mới được.
Về sau phải vô kho, túm nó lôi ra  Grin
Bữa sau lại bị, My phải phôn hỏi sư huynh có cách nào nới ra khg? sư huynh mới vô coi la trời lên, nói tới hơn 2600 posts rồi hả trời, sao bây giờ nó mới truc trắc   Grin  My nói thì My thấy nó khg sao nên cứ kệ , chăc nó sợ vía nhà chim chóc Grin

ha ha... ai biết đâu !!! Thấy cứ nói chuyện êm như ru chạy nhanh như Diều Gặp Gió mờ....

Mắc cười quá xá mà cười 1 mình buồn chít luôn

Diều
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #59 - 23. Apr 2010 , 00:08

Diều Hâu wrote on 23. Apr 2010 , 00:02:
hí hí khi MY làm chuyện gì mà làm hoài không được MY nói : bó tay !!! ( hay po' tay ) , thí dụ em hỏi MY : MY làm được hông? MY trả lời : bó tay !!! là em hiểu My làm chuyện đó hay điều gì đó không được

Diều

Xời ơi, cô nương này thiệt....
Bó tay thì vẫn xài chứ, mà tai chị Đậu Đỏ viết pó tay thành ra My choc chị líu lưỡi ngọng mà  Smiley Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #60 - 23. Apr 2010 , 00:11

Diều Hâu wrote on 23. Apr 2010 , 00:04:
ha ha... ai biết đâu !!! Thấy cứ nói chuyện êm như ru chạy nhanh như Diều Gặp Gió mờ....

Mắc cười quá xá mà cười 1 mình buồn chít luôn

Diều

haha, sư huynh la như bọng, làm gì mới đây đã gần 200 tầng rồi trời, nhìn thấy gấp đôi sức nặng max sao nó chưa sụm  Shocked Grin phép lạ  Smiley
Back to top
« Last Edit: 23. Apr 2010 , 00:12 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #61 - 23. Apr 2010 , 00:24

Đặng-Mỹ wrote on 23. Apr 2010 , 00:11:
haha, sư huynh la như bọng, làm gì mới đây đã gần 200 tầng rồi trời, nhìn thấy gấp đôi sức nặng max sao nó chưa sụm  Shocked Grin phép lạ  Smiley

Chắc nhờ bay lên đáp xuống hoài chứ đâu có nằm im 1 chỗ nên đỡ nặng chăng ?????? may phước không thôi sập nhà (... có mua bảo hiểm hông vậy ta??? )

Diều
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #62 - 24. Apr 2010 , 22:27

Đặng-Mỹ wrote on 22. Apr 2010 , 17:50:
Em à, My nhìn vào d/d thấy chữ tím to tướng in đậm của em là My "run như run thần tử thấy long nhan"  Grin (đố trong bài thơ nào đây? Smiley)
Cám ơn em tặng hoa cài tóc. Làm như My còn loãng moạng  Grin Đang t'nh giận đời đi cắt tóc nghe em tặng hoa lại đổi ý  Cheesy
My mang ra cho em rồi đấy, ráng làm siêng đăng bài vào chứ  sáng giờ chỉ có My đăng mấy bài là My godau đó.

Run như run thần-tử thấy long-nhan

Chời ơi! làm cả "linh hồn em ớn lạnh", sợ đến phát sốt phát rét luôn đây nì! Em viết tiếp đây nì! cho thêm trìu mến nhé!

Run như run hơi thở chạm tơ vàng...
Nhưng lòng vẫn thấm-nhuần ơn trìu-mến.

P.S. Sáng nay vừa thức dậy là phải làm siêng đăng bài trước đó ! Không thôi lại "ớn lạnh" Wink Smiley Grin

TN

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #63 - 24. Apr 2010 , 22:34

TuyetNgo wrote on 24. Apr 2010 , 22:27:

Chời ơi! làm cả "linh hồn em ớn lạnh", sợ đến phát sốt phát rét luôn đây nì! Em viết tiếp đây nì! cho thêm trìu mến nhé!

P.S. Sáng nay vừa thức dậy là phải làm siêng đăng bài trước đó ! Không thôi lại "ớn lạnh" Wink Smiley Grin

TN

hahaha, thấy hồi sáng ngay rồi, giỏi votay
khg hăm he godau cho ớn lạnh thì làm sao được thế  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #64 - 24. Apr 2010 , 22:38

À, rồi còn hẹn hát hò gì đâu rồi ?
Em bắt chước Nga đi, vui vui rảnh rảnh là hát tặng cả nhà hà hoahong.gif
Hay là cho cai link của Tiếng Nước Tôi vào nghe làm sao đi. votay
Back to top
« Last Edit: 24. Apr 2010 , 22:50 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #65 - 24. Apr 2010 , 23:22

TuyetNgo wrote on 24. Apr 2010 , 22:27:

TN

Tuyết thuộc thơ quá ta hèn chi được chị My cưng !!!!
( Chắc có lẽ vì chị MY thích thơ mà bà lại thuộc thơ nên trúng " gu " của My chứ gì... hic hic tui phải đi dzìa lo học thuộc thơ mới được , ganh tỵ !!!! )
Hai câu thơ dễ thương quá nghe rất trìu mến  , hèn chi MY cứ khen với tui là bà rất dễ thương  Cheesy Grin Grin Tui cũng thấy đúng vậy  Cheesy Grin

PTr

Back to top
« Last Edit: 24. Apr 2010 , 23:34 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #66 - 25. Apr 2010 , 00:03

Phuong_Tran wrote on 24. Apr 2010 , 23:22:
Tuyết thuộc thơ quá ta hèn chi được chị My cưng !!!!
( Chắc có lẽ vì chị MY thích thơ mà bà lại thuộc thơ nên trúng " gu " của My chứ gì... hic hic tui phải đi dzìa lo học thuộc thơ mới được , ganh tỵ !!!! )
Hai câu thơ dễ thương quá nghe rất trìu mến  , hèn chi MY cứ khen với tui là bà rất dễ thương  Cheesy Grin Grin Tui cũng thấy đúng vậy  Cheesy Grin

PTr

hehe, sao biết cưng?
Khen với Phượng vậy chứ có cưng khg thì chỉ Tuyết nhà ta biết  Grin
Có cưng khg Tuyết à?  Grin
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #67 - 21. Jun 2010 , 18:02

mợ Mẽo ơi,
Chị Thảo Monterey gởi hình cho các cô xem ngày Lể Father's day.
SAY chuyễn đến cho mợ xem nhạ
.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #68 - 22. Jun 2010 , 14:41

tuy-van wrote on 21. Jun 2010 , 18:02:
mợ Mẽo ơi,
Chị Thảo Monterey gởi hình cho các cô xem ngày Lể Father's day.
SAY chuyễn đến cho mợ xem nhạ
.

hihi, cám ơn mợ hoahong.gif
Mai dẫn 2 con sang chơi có 3 ngày, mai về rồi. Mẽo sẽ xem sau nhé. Hôm nay ráng chạy vội vào vì sinh nhật chị Thuý Lan đó thôi.
Mợ nói chị Thảo ghi danh vào d/d đi nhé.  Smiley
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #69 - 06. Jul 2010 , 06:19

Chị MY ơi ,

Em mới rinh về trường một chị LVD 64.
Em có làm thủ tục gia nhập rồi , My xem lại coi đúng không nha , nickname là Eva  Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #70 - 06. Jul 2010 , 10:34

admin wrote on 22. Jun 2010 , 14:41:
hihi, cám ơn mợ hoahong.gif
Mai dẫn 2 con sang chơi có 3 ngày, mai về rồi. Mẽo sẽ xem sau nhé. Hôm nay ráng chạy vội vào vì sinh nhật chị Thuý Lan đó thôi.
Mợ nói chị Thảo ghi danh vào d/d đi nhé.  Smiley

Bi giờ Say mới biết gd Mai qua thăm. Chắc bà cụ vui nhiều.
Để Say nhắn với chị Thảo , hay là cô giáo Thảo Monterey.
Các bạn mới đến nhà anh Bình và Mai Phương vào ngày 7-4, mợ có nhận được hình ảnh và bài viết thật hay của chị Thảo chưa?
Và tin buồn là ba chồng của Mỹ Hạnh ( anh Phương Nguyễn vừa qua đời ). LVD đi cũng đông lắm , có cả anh chị Đức Dần ).
Chúc mợ vui và mạnh khoẻ để lo SN D Đ nhạ.
Thân mến
Say
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #71 - 07. Jul 2010 , 00:38

tuy-van wrote on 06. Jul 2010 , 10:34:
Bi giờ Say mới biết gd Mai qua thăm. Chắc bà cụ vui nhiều.
Để Say nhắn với chị Thảo , hay là cô giáo Thảo Monterey.
Các bạn mới đến nhà anh Bình và Mai Phương vào ngày 7-4, mợ có nhận được hình ảnh và bài viết thật hay của chị Thảo chưa?
Và tin buồn là ba chồng của Mỹ Hạnh ( anh Phương Nguyễn vừa qua đời ). LVD đi cũng đông lắm , có cả anh chị Đức Dần ).
Chúc mợ vui và mạnh khoẻ để lo SN D Đ nhạ.
Thân mến
Say

Say ơi,

My có đoc email gi đâu. My mổ răng cấm chạm sát dây thần kinh mặt, đau hết cả 1/2 mặt, cổ,  vai,  tay phải mấy tuần nay, Cũng may mấy hôm đầu vừa mổ xong, Mai ở đây thì My uống Tylenol cũng ok. Tuần thứ nhì mới kinh khủng, đau khg nhấc người lên nổi,  bac sĩ mổ phải cho uống thuốc giảm đau có thuốc ngủ. Mọi người phôn hỏi thăm mà khg há mồm ra được  Grin
Cho Mẽo gửi lời chia buồn với Hạnh. Mẽo cám ơn mợ. Bao giờ mợ đi sang NY lo nhà trọ cho con gái? Mong gia đình mợ gặp moi sự may. hoahong.gif
Back to top
« Last Edit: 07. Jul 2010 , 00:41 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #72 - 07. Jul 2010 , 00:40

Phuong_Tran wrote on 06. Jul 2010 , 06:19:
Chị MY ơi ,

Em mới rinh về trường một chị LVD 64.
Em có làm thủ tục gia nhập rồi , My xem lại coi đúng không nha , nickname là Eva  Grin Grin

PTr

Cám ơn Phượng nhều hoahong.gif
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #73 - 07. Jul 2010 , 16:02

Đặng-Mỹ wrote on 07. Jul 2010 , 00:38:
Say ơi,

My có đoc email gi đâu. My mổ răng cấm chạm sát dây thần kinh mặt, đau hết cả 1/2 mặt, cổ,  vai,  tay phải mấy tuần nay, Cũng may mấy hôm đầu vừa mổ xong, Mai ở đây thì My uống Tylenol cũng ok. Tuần thứ nhì mới kinh khủng, đau khg nhấc người lên nổi,  bac sĩ mổ phải cho uống thuốc giảm đau có thuốc ngủ. Mọi người phôn hỏi thăm mà khg há mồm ra được  Grin
Cho Mẽo gửi lời chia buồn với Hạnh. Mẽo cám ơn mợ. Bao giờ mợ đi sang NY lo nhà trọ cho con gái? Mong gia đình mợ gặp moi sự may. hoahong.gif

Mợ thương ,
Tội nghiệp mợ quá , het^' chuyện nầy , đến chuyện kia. Hy vọng từ đây , mợ quẵng gánh lo sầu , mọi sự sẽ bình an, vô sự nha mợ.
Say sẽ nhắn với Mỹ Hạnh và anh Phương Nguyễn. Natalie nhắn lời thăm Tú đó.Cám ơn mợ đã chúc lành đến gd  Say.
Nhớ giữ gìn sức khoẽ.
Tặng mợ hoa đẹp nhất vùng Vancouver nè mợ.
thân mến ,
Say
Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #74 - 09. Jul 2010 , 11:13

Nhắn cả nhà,

Hiện giờ mạng lưới virus đang phát triển mạnh lắm nhất là web VN, Dzịt nghe OB nói.

Để bảo vệ mình, OB khuyên là không nên dùng tên thiệt cho Username và password thì phải chịu khó dùng cái lenght thật dài và phải dùng lẩn lộn DẤU, SỐ , CHỮ thí dụ như cái password này :

!Gone_with$the_wind @2010

Không nên xài password ngắn gọn dể nhớ , nên thay đổi password trong 6 tha'ng , và nên run antivirus mổi 2 tuần.
Back to top
« Last Edit: 09. Jul 2010 , 12:31 by Dzitgo »  

...

IP Logged

Pages: 1 
Send Topic In ra