Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn cô Thu Lê  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Nhắn cô Thu Lê (Read 292 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Nhắn cô Thu Lê
27. May 2007 , 17:33

Thưa cô ,
Em đã lập mục TT ở Tin Tức - Sinh Hoạt LVD.
Cô đã có thể đưa bài của cô vào nếu cô đã có sẵn. Cô có biết ai có hình portrai của TT không?
Hôm nay tiệc nhà cô có vui không?
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Nhắn cô Thu Lê
Reply #1 - 29. May 2007 , 08:31

Em Đậu Đỏ ơi,

Cô đã gửi bài cho em rồi (ba`i trong đăc san), em làm ơn post dùm cô nhé.  Còn bài của co^ Mai thì em hỏi co^ Mai nhe, cô có viết cho cô Mai rồi. Cô Mai cũng có nhiều hình đấy, hoặc là em thử tìm trong phần hình của các học trò list trong trang đầu, chắc sẽ kiếm được cái hình ngày xưa thuở còn thơ!  Hình cô Thu va cô Vân chụp ở nhà TT thì em có thế lấy ở TTBS cũ, nếu phải kiếm mất thì giờ thì cô sẽ email cho em sau, ok?

Em giúp get started, cô đang có chuyện nhà phải lo, chắc không vào web thường được.  Cám ơn em.
Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 29. May 2007 , 19:20

thule wrote on 29. May 2007 , 08:31:
Em Đậu Đỏ ơi,

Cô đã gửi bài cho em rồi (ba`i trong đăc san), em làm ơn post dùm cô nhé.  Còn bài của co^ Mai thì em hỏi co^ Mai nhe, cô có viết cho cô Mai rồi. Cô Mai cũng có nhiều hình đấy, hoặc là em thử tìm trong phần hình của các học trò list trong trang đầu, chắc sẽ kiếm được cái hình ngày xưa thuở còn thơ!  Hình cô Thu va cô Vân chụp ở nhà TT thì em có thế lấy ở TTBS cũ, nếu phải kiếm mất thì giờ thì cô sẽ email cho em sau, ok?

Em giúp get started, cô đang có chuyện nhà phải lo, chắc không vào web thường được.  Cám ơn em.

Thưa Cô Thu ,

Em có tấm ảnh chị Thanh Tâm , em định post lên đòi nợ chị đã lâu , nhưng Mỹ bảo chị không vào xem D/D dược nên em lại nuốt giận cất đi. Bây giờ cô đăng bài về chị thì chắc chị phải vào xem rồi , em có thể gây sự với chị ấy được rồi  Wink
Thày Cô sắp đi Đông ÂU chưa ạ? Cô cho emkính lời thăm Thày , và chúc Thày Cô đi chơi vui vẻ.  Wink

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #3 - 25. Sep 2007 , 09:24

Thưa cô em đã đọc lời nhắn của cô trong email, nhưng em không lập được tiểu mục trong Mục Văn Hóa và NN VN. Em đã nhắn anh PD và U già Đ Mỹ, may ra 2 vị này có cách nào chăng  Undecided. Cô chờ tin cô nhé! Mà nghe cái tiêu đề "phong ba bão táp" sao rùng rợn quá vậy cô  Grin  Grin
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #4 - 24. Apr 2008 , 02:46

Cô Thu thương kính,

Em gửi lời nhắn riêng đến Cô. Xin Cô vào đọc ạ.
Kính,
Em Bích-Định
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #5 - 24. Apr 2008 , 05:28

THẦY CÔ THU KÍNH MẾN,
túy vân và gd, kính chúc  gdd cô và gd cô tinh..đi du lịch được hoàn hảo và mọi sự như ý, cô nhẹ
ALEX thom thom ob thu va ob tinh.lấy hên nha..
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra