Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Phương Huệ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Nhắn Phương Huệ (Read 5442 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Phương Huệ
Reply #15 - 10. Sep 2008 , 07:05

P Huệ à,
Chị Đ Đ gọi cho em không được nên chị càng lo là em bị "bịnh cũ tái phát"  Undecided  Undecided  Sad. Lần sau có "nghỉ phép" thì cũng hú 1 tiếng nha để mọi người không "nói hành nói tỏi" khiến em bị hắc hơi hoài  Tongue
ps: Khi nào trở về nhớ cầm theo cái roi mà em đã dấu kỹ, thiếu cái này chả có đe được ai cả em ạ  Embarrassed
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #16 - 10. Sep 2008 , 11:22

Quote:
P Huệ à,
Chị Đ Đ gọi cho em không được nên chị càng lo là em bị "bịnh cũ tái phát"  Undecided  Undecided  Sad. Lần sau có "nghỉ phép" thì cũng hú 1 tiếng nha để mọi người không "nói hành nói tỏi" khiến em bị hắc hơi hoài  Tongue
ps: Khi nào trở về nhớ cầm theo cái roi mà em đã dấu kỹ, thiếu cái này chả có đe được ai cả em ạ  Embarrassed

Thưa QS , cho em nghỉ phép dài hạn có lương nha  Embarrassed Embarrassed Cây roi hôm bữa em đã giao cho Phượng rồi đó, nhớ hông nà? Em nói là em sắp đi lâu lắm mới dìa mờ , có xin phép rồi chứ bộ  Sad Sad Em vẫn còn sống đây, đừng lo nhe , có gì thì em..báo mộng liền hà  Grin Grin
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #17 - 10. Sep 2008 , 11:25

tuyet_ngo wrote on 10. Sep 2008 , 06:36:
Ph Hue oi,

Di choi dzia` co khoe khong? sao im hoi lang tieng lau qua chung dzi.!!! Chac la met lac lu luon hay la het xi quach dzoi !!! Thu Nga com rom kia :"Bien dau mat roi"  
Da gan thang troi qua ma cu ngo nhu la hom qua . Hom di cho voi  ThNga cung vui lam. Hai dua co chup hinh cho "caphe chuoi "do . Ba co nho khong ? Bay gio ngoi mo uoc chung nao lai gap mat nua day ???
Nghi xa hoi lau qua lam thien ha lo lang do nha !Hay lai dang lo them dam cươi nua?  Cheesy Grin

TN

Tuyết ơi ,
Mai mốt gặp mình nói chiện tiếp nghe..Mấy nay tui hụt 2, 3 cái tiệc lận , hông đi mua quà được nên trốn luôn đó , thôi bà qua bển rửa chén dùm tui đi nha  Embarrassed Embarrassed
Back to top
« Last Edit: 10. Sep 2008 , 11:25 by phuonghue »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #18 - 10. Sep 2008 , 11:27

BichDinh wrote on 10. Sep 2008 , 06:42:
Chị PH thương,
Nghỉ ngơi thêm vài hôm rồi vào trường nha. Mọi người đều mong chị đó.
út là đà

Út là đà ơi ,
Cám ơn em hỏi thăm nha , để chị nghỉ vài bữa , em giữ nhà nghe  Smiley
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #19 - 10. Sep 2008 , 11:30

Nga Lucia wrote on 08. Sep 2008 , 06:58:
Huệ ới ời , mi trốn đâu mất rồi? Ta có gưỉ E-Mail cho mi. Nhớ đọc nghe. Nhớ mi nhiều lắm.

Nga ơi ,
Ta đâu có trốn đâu  Huh Huh Khi nào T Ngố qua bển ta đi theo đó  Smiley
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #20 - 10. Sep 2008 , 12:41

Huệ ơi ,mừng em đã an ổn trở về nhà.Cưới xin mà phải làm hai nơi đúng là mệt ná thở em ha.Nhưng rồi cũng hay vì như vậy tha hồ được đi chơi xa khỏi làm gì hết.
   Nghỉ ngơi cho khoẻ rồi lại tiếp tục nhiệm vụ nha em  Tongue Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #21 - 14. Sep 2008 , 13:03

phuonghue wrote on 10. Sep 2008 , 11:25:
Tuyết ơi ,
Mai mốt gặp mình nói chiện tiếp nghe..Mấy nay tui hụt 2, 3 cái tiệc lận , hông đi mua quà được nên trốn luôn đó , thôi bà qua bển rửa chén dùm tui đi nha  Embarrassed Embarrassed

Huệ CN à,
Hụt tiệc gì chứ tiệc SN D/D 4 tuổi thì chưa hụt mà. Không thấy  My vẫn còn để nguyên đợi em về rồi mới cắt bánh đó sao.  Wink
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #22 - 14. Sep 2008 , 15:47

Quote:
Huệ CN à,
Hụt tiệc gì chứ tiệc SN D/D 4 tuổi thì chưa hụt mà. Không thấy  My vẫn còn để nguyên đợi em về rồi mới cắt bánh đó sao.  Wink

Chị Mỹ ơi,
Chị cứ cắt bánh đi mà  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #23 - 14. Sep 2008 , 18:07

phuonghue wrote on 14. Sep 2008 , 15:47:
Chị Mỹ ơi,
Chị cứ cắt bánh đi mà  Smiley

Không, My đợi em cắt mà  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #24 - 24. Sep 2008 , 04:39

phuonghue wrote on 24. Sep 2008 , 04:30:
Em sợ chọc chị Ngọc Đóa giận đó  Grin sáng nay chị đi làm trễ vậy ??

Ủa đâu có trể đâu  Shocked, đang làm việc mờ  Grin
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #25 - 24. Sep 2008 , 04:47

Quote:
Ủa đâu có trể đâu  Shocked, đang làm việc mờ  Grin

Hi hi , tội nghiệp chị làm việc cực khổ   Grin mấy nay em đi làm hông rãnh nữa ,..lâu lâu nghỉ mấy ngày sướng gì đâu  Grin. Nhiều việc làm quá mà em hông thèm nhìn tới , chắc 1 hồi lại đi lang thang hông thôi mai mốt trời lạnh là chịu thua...chúc chị đi làm vui vẻ nhe  Grin ( ghen tị với em hông nà  Roll Eyes )
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #26 - 24. Sep 2008 , 04:59

phuonghue wrote on 24. Sep 2008 , 04:47:
Hi hi , tội nghiệp chị làm việc cực khổ   Grin mấy nay em đi làm hông rãnh nữa ,..lâu lâu nghỉ mấy ngày sướng gì đâu  Grin. Nhiều việc làm quá mà em hông thèm nhìn tới , chắc 1 hồi lại đi lang thang hông thôi mai mốt trời lạnh là chịu thua...chúc chị đi làm vui vẻ nhe  Grin ( ghen tị với em hông nà  Roll Eyes )

Happy đi lang thang nha! ( bắt chước anh PD đấy !).
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #27 - 24. Sep 2008 , 05:20

Quên nữa, có đi lang thang thì nhớ cầm theo cái máy hình, mùa Thu NY chắc là lá trổ vàng đẹp lắm, chụp vài cái lá vàng, vài con chim lạc đem về khoe với chị nha  Wink
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #28 - 25. Sep 2008 , 07:34

...
...
...
Huệ ơi, ta bệnh quá trời chứ hỏng dám nhỏng nhẽo đâu. Hôm nay ta mới đi làm lại đó. Hiện giờ ở Munich đang có Oktober fest , đó là 1 lễ vui chơi rất lớn của thành phố ta ở. Ngày xưa là đám cưới của Vua và Công chúa tên là Therrese. Dân chúng ở thành phố Munich được tổ chức ăn mừng. Từ đó thành luôn mỗi năm cuối tháng9 sang tháng 10 ( 2 tuần ) là thành phố tổ chức ăn chơi. uống bia và ăn món ăn xúc xích trắng và bánh mì muối  mà ta gửi cho mi nnếm thử ở đây. Món ăn dân tộc này chỉ có bán ở Munich thôi đó . Hiện giờ có rất nhiều dân Mỹ , Úc , Ý , Pháp vv... sang đây rất đông và rất vui . Có rất nhiều trò chơi cho con nít và người lớn , mỗi ngày kéo dài tới 12 giờ khuya .
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #29 - 25. Sep 2008 , 07:47

Nga Lucia wrote on 25. Sep 2008 , 07:34:
...
...
...
Huệ ơi, ta bệnh quá trời chứ hỏng dám nhỏng nhẽo đâu. Hôm nay ta mới đi làm lại đó. Hiện giờ ở Munich đang có Oktober fest , đó là 1 lễ vui chơi rất lớn của thành phố ta ở. Ngày xưa là đám cưới của Vua và Công chúa tên là Therrese. Dân chúng ở thành phố Munich được tổ chức ăn mừng. Từ đó thành luôn mỗi năm cuối tháng9 sang tháng 10 ( 2 tuần ) là thành phố tổ chức ăn chơi. uống bia và ăn món ăn xúc xích trắng và bánh mì muối  mà ta gửi cho mi nnếm thử ở đây. Món ăn dân tộc này chỉ có bán ở Munich thôi đó . Hiện giờ có rất nhiều dân Mỹ , Úc , Ý , Pháp vv... sang đây rất đông và rất vui . Có rất nhiều trò chơi cho con nít và người lớn , mỗi ngày kéo dài tới 12 giờ khuya .

Hù  Grin Grin ta núp sau lưng mi nãy giờ nè.Wow..,không hẹn mà gặp hên quá ,đồ ăn mới dọn thiệt là hấp dẫn...Mà cái xúc xích trắng này mùi vị ra sao vậy  Huh Huh Có giống xúc xích của Ý không?? Mi phải cắt ra cho ta ăn thử chứ  Sad ( được voi đòi tiên  Cheesy) Ta cũng thích cái bánh mì muối này lắm. Mùa Đông trời lạnh trên đường phố NY mấy xe hàng rong nướng bánh mì nóng hổi vừa thổi vừa ăn đó  Roll Eyes Mi còn bịnh thì ăn súp ta nấu kìa , khoan đi chơi đêm với uống bia đã  Roll Eyes Roll Eyes Cám ơn mi dọn đồ ăn..Chúc mi mau lành bịnh nhe  Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra