Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ga'nh hàng rong  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 14 15 16 17 18 ... 52
Send Topic In ra
Ga'nh hàng rong (Read 49408 times)
HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re:  Ga'nh hàng rong
Reply #225 - 19. Mar 2008 , 06:40

Tuyet Lan wrote on 19. Mar 2008 , 06:00:
[center]...

[IMG]http://i248.photobucket.com/albums/gg161/dieuanh01/mamanbunmoc.jpg[/IM

Chị TLan ơi

Sáng chị cho ăn tô bún mọc , giờ chị cho ăn trưa tô nữa , cám ơn chị nhé , em hết nhức dầu rồi , nhờ thuốc cảm của chị CẢ , và nhờ tô bún của chị dó.   Tongue

Thôi chén ớt chị cho em mang sang mừng tiệm phở dang trên dường sắp sửa  khai trương  của  thày nhé.  Huh
Em Hoài
Back to top
« Last Edit: 19. Mar 2008 , 06:42 by HoaiNguyen »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #226 - 19. Mar 2008 , 14:00

Sao_Mai wrote on 19. Mar 2008 , 06:21:
Hic .. hic .... seo kỳ vậy nà, em Út Ráng Sao Mai . hết bị chị Út lớn Bích Định tưởng lả Út Thêm, đến chị Phượng Tr, cũng gọi là Út Thêm ... hic ... hic ... chưa ăn chè mà đã đổi tên em rồi  Cry  Cry  Cry

Ủa em là Út Ráng hả??? CHời !!! sáng nay chị hơi bị ể mình 1 chút , thấy em hóc vì bị đổi tên... mắc cười quá thấy phẻ hơn rồi.. Ừ thì Út Ráng ơi Út Ráng à nín đi cưng chiều về nấu chè đổi tên lại hihihi , có thêm chè ăn có siu đâu....

Chị cũng khoái chè thưng lắm á ngon lắm ngon lắm

PTr
Back to top

IP Logged

Sao_Mai
Senior Member

Reply #227 - 19. Mar 2008 , 22:24

Phuong_Tran wrote on 19. Mar 2008 , 14:00:
Ủa em là Út Ráng hả??? CHời !!! sáng nay chị hơi bị ể mình 1 chút , thấy em hóc vì bị đổi tên... mắc cười quá thấy phẻ hơn rồi.. Ừ thì Út Ráng ơi Út Ráng à nín đi cưng chiều về nấu chè đổi tên lại hihihi , có thêm chè ăn có siu đâu....

Chị cũng khoái chè thưng lắm á ngon lắm ngon lắm

PTr

Hihih, vậy... mỗi lần chị thấy ể mình ... gọi em ... hóc cho chị nghe há  Cheesy ... rồi chị ... nấu chè thưng cho em ăn há  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Sao_Mai
Senior Member

Reply #228 - 19. Mar 2008 , 22:27

BichDinh wrote on 19. Mar 2008 , 06:36:
Đúng rồi, đúng rồi, xin lỗi Út Ráng nhiều nha. Đã gọi lộn Út Ráng SM là Út Thêm, làm chị Phượng cũng lộn theo luôn. Út Ráng nè  Kiss Kiss
Đừng hóc nữa nha. Coi chừng Thầy cười sợi bún hiền mít ướt đó nha.
Út lớn dỗ em Út Ráng

hihihiih - chị Út Lớn dễ sthương nà  Kiss
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #229 - 20. Mar 2008 , 02:49

Phuong_Tran wrote on 19. Mar 2008 , 04:48:
Hi hi xộp quá , tiền đâu mà thối cho đủ đây , Tỉ Tần ơi , đâu mất tiêu mấy bữa nay rồi , đợi em đi đổi tiền chị ơi.....

PTr

PhượngCN à! Lóng rày tui long thể bất an nên giao quán cho bà hết đó, nhớ thâu đủ tiền để trả tiền mấy hàng bỏ mối đó nghen, nhất là chị TL đó, chị đã nhắc khéo đừng có mắc nợ đó nghen bà...

...

Tui mới nấu xong nồi bún bò, múc 1 tô ra quảng cáo, nhớ múc đều tay bún nhiều thịt ít nghen... Tongue Wink Cheesy

Trễ giờ rùi...dzọt lẹ...Bà nhớ dọn thêm mấy thứ phụ tùng còn ở trong bếp ...
Back to top
« Last Edit: 20. Mar 2008 , 02:51 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #230 - 20. Mar 2008 , 03:26

Phương Tần wrote on 20. Mar 2008 , 02:49:
PhượngCN à! Lóng rày tui long thể bất an nên giao quán cho bà hết đó, nhớ thâu đủ tiền để trả tiền mấy hàng bỏ mối đó nghen, nhất là chị TL đó, chị đã nhắc khéo đừng có mắc nợ đó nghen bà...

...

Tui mới nấu xong nồi bún bò, múc 1 tô ra quảng cáo, nhớ múc đều tay bún nhiều thịt ít nghen... Tongue Wink Cheesy

Hello hai cô PT, PTr,

Tui xin một tô nhiều bún nhiều thịt và nhiều nước !
CC  Grin

Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #231 - 20. Mar 2008 , 05:28

...

Thân chào cô chủ quán PT
Không sao  đâu là không sao đâu , TPTần  ạ . Ddây là "hàng cho không biếu không  đấy " . Gọi là chúc quà tặng cho hai cô chủ quán ddó  mà .   Chi TL chỉ nhắc dùm khách hàng trả tiền ddể quán có ddồng ra ddồng vào , thế thôi
Chúc quán hang rong buôn may bán ddắc nhé .
Chi TL
Back to top
« Last Edit: 20. Mar 2008 , 05:30 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #232 - 20. Mar 2008 , 06:00

...

Bà làm tui buồn cười quá không nín cười được Tần ơi , ngồi cười khì khì 1 mình ở đây nè , giờ này phia rồi cho tui đi ngủ mai dậy dọn hàng bán tiếp nhen , bà ráng học và giữ gìn sức phẻ cho mạnh giỏi nhen hic hic " đừng bỏ tui một mình , đừng bỏ tui một mình "...lâu quá...nhen

PTr
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #233 - 21. Mar 2008 , 02:45

CoiChay wrote on 20. Mar 2008 , 03:26:
Hello hai cô PT, PTr,

Tui xin một tô nhiều bún nhiều thịt và nhiều nước !
CC  Grin

Có khách mà PTr lo múa không à!
Bún bò đây...

...

PS: Vì waitress vừa đi vừa lắc nên tô bún mới như dzậy, thông cảm nghen Thầy
Khuyến mãi thêm cho Thầy...(để quảng cáo )  Cool Cool

...

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #234 - 21. Mar 2008 , 04:40

Phương Tần wrote on 21. Mar 2008 , 02:45:
...

PS: Vì waitress vừa đi vừa lắc nên tô bún mới như dzậy, thông cảm nghen Thầy

Ủa, sao chị PT hổng noái rõ cho em biết tô bún này là mời Thầy vậy  Roll Eyes Làm em xí xọn lắc quá trời luôn , tính tiếp thị khách hàng kiểu tiệm ăn Morocco đó mà ! Báo hại nước lèo văng trúng khách hàng tùm lum tà la hết. Em xin nhận "khuyết điểm" , sẽ cố gắng tập luyện để không làm hổ danh...Út Lắc   Grin  Tongue
Út Thêm
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #235 - 21. Mar 2008 , 09:27

Thuc-Khanh wrote on 21. Mar 2008 , 04:40:
Ủa, sao chị PT hổng noái rõ cho em biết tô bún này là mời Thầy vậy  Roll Eyes Làm em xí xọn lắc quá trời luôn , tính tiếp thị khách hàng kiểu tiệm ăn Morocco đó mà ! Báo hại nước lèo văng trúng khách hàng tùm lum tà la hết. Em xin nhận "khuyết điểm" , sẽ cố gắng tập luyện để không làm hổ danh...Út Lắc   Grin  Tongue
Út Thêm

Hả?!! Thì ra PTr nhờ Út Lắc chạy bàn hôm qua  Roll Eyes Shocked Huh Dzị mà chị cứ tưởng Phượng CN vừa quậy nồi bún bò vừa múa bài chào hàng nên mới có tô bún bò lắc lư như rứa... Undecided Lips Sealed

Thêm nữa, mất tiu mấy cục giò gồi...  Hèn chi Thầy giận quá...hổng trả tiền...Wink Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #236 - 21. Mar 2008 , 13:01

Thuc-Khanh wrote on 21. Mar 2008 , 04:40:
Ủa, sao chị PT hổng noái rõ cho em biết tô bún này là mời Thầy vậy  Roll Eyes Làm em xí xọn lắc quá trời luôn , tính tiếp thị khách hàng kiểu tiệm ăn Morocco đó mà ! Báo hại nước lèo văng trúng khách hàng tùm lum tà la hết. Em xin nhận "khuyết điểm" , sẽ cố gắng tập luyện để không làm hổ danh...Út Lắc   Grin  Tongue
Út Thêm

ha ha út Lí Lắc ơi , em hại chị vừa vừa thôi báo hại xém chút nữa là chị bị mất job rồi , mai mốt mà chị có nhờ em bưng bún bò ra cho khách em nhớ nhìn trước ngó sau rồi hẳn.... lắc nhé  Grin Cheesy

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #237 - 21. Mar 2008 , 13:06

Phương Tần wrote on 21. Mar 2008 , 09:27:
Hả?!! Thì ra PTr nhờ Út Lắc chạy bàn hôm qua  Roll Eyes Shocked Huh Dzị mà chị cứ tưởng Phượng CN vừa quậy nồi bún bò vừa múa bài chào hàng nên mới có tô bún bò lắc lư như rứa... Undecided Lips Sealed

Thêm nữa, mất tiu mấy cục giò gồi...  Hèn chi Thầy giận quá...hổng trả tiền...Wink Cheesy Grin

Đúng vật Tần à Thày đi luôn , chắc một đi không trở lại quá....thôi có gì để tui qua quán Phở bưng Phở không công vài ngày bù lại cho Thày bớt giận ,nhưng tui ớn mấy con lươn bò lổm ngổm dí lại tui mới thấy hình như có thêm mấy con rắn nhìn là thấy tê tái muốn xỉu rồi... thôi tui hỏng qua bển đâu

PTr
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #238 - 21. Mar 2008 , 17:17

CHi TL  xin giao "hàng cho không biếu không" cho hai cô chủ quán dễ thương , PT và PTr

Gỏi ngó sen tôm thịt
...

bánh tôm hồ tây

...

bánh phu thê

...

tráng miệng bằng ly sâm bổ lượng nhé
...
Back to top
« Last Edit: 21. Mar 2008 , 17:28 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #239 - 22. Mar 2008 , 09:46

Tuyet Lan wrote on 21. Mar 2008 , 17:17:
CHi TL  xin giao "hàng cho không biếu không" cho hai cô chủ quán dễ thương , PT và PTr

Gỏi ngó sen tôm thịt
bánh tôm hồ tây
bánh phu thê
tráng miệng bằng ly sâm bổ lượng nhé

Hihihi...
Cám ơn chị TL nhiều nghen
Chị giao "hàng cho không biếu không" thì đừng la lớn, mấy CN khác với mấy Út nghe được sẽ xực hết bi giờ  Wink Cheesy Grin

Hichic...đúng là mở hàng ăn trong trường học mờ, mấy ngày weekend hổng có ai hết, chỉ có mấy trò bị cấm túc không à!!!
hôm nay có kem dừa, mại dzô, mại dzô...
...
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 14 15 16 17 18 ... 52
Send Topic In ra