Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ga'nh hàng rong  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 35 36 37 38 39 ... 52
Send Topic In ra
Ga'nh hàng rong (Read 49351 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re:  Ga'nh hàng rong
Reply #540 - 15. May 2008 , 14:05

Hàng quán gì mà vắng tanh vắng teo vầy nè Tần ơi ,tui dí bà mau mau đi mua hàng dìa bán nè , bữa nay đi hướng nào đây? Chợ Bà Chiểu hay Bà Điểm hay Chợ Cầu Muối?????? Undecided Lips Sealed Smiley Wink Cheesy Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #541 - 15. May 2008 , 14:54

Phuong_Tran wrote on 15. May 2008 , 14:05:
Hàng quán gì mà vắng tanh vắng teo vầy nè Tần ơi ,tui dí bà mau mau đi mua hàng dìa bán nè , bữa nay đi hướng nào đây? Chợ Bà Chiểu hay Bà Điểm hay Chợ Cầu Muối?????? Undecided Lips Sealed Smiley Wink Cheesy Grin Cool Cool

PTr

PTr. à.

Bà di hướng nào cũng tốt,di ra chợ gần nhà, chợ Hàng Xanh dó,nhưng nhớ sang dường phải nhìn trước ngó sau nhe.   Lips Sealed  Cheesy

Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #542 - 15. May 2008 , 15:14

PTr

...

Bún Bò Huế

Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #543 - 15. May 2008 , 15:31

PTr

Mấy lâu nay tui lặn lội Đông Tây buôn bán mệt rồi, giờ tui giao lại cho bà một thời gian, tùy bà muốn đi chợ Bà...(Bà Điểm, Bà Chiểu, Bà Hom...) hay chợ Ông...(Ông Lãnh, Ông...) gì gì đó thì tùy bà...có buồn thì rũ Hoài Nguyễn đi theo xách giỏ dùm đi, hay kiu dangiao đệ đệ hộ tống cho... Cool Cool Cool
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #544 - 15. May 2008 , 15:36

HoaiNguyen wrote on 15. May 2008 , 15:14:
...

Bún Bò Huế

Hử?!! Nhìn không giống chút nào...Giống nồi bánh canh hơn  Huh Huh Huh
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #545 - 15. May 2008 , 18:09

TL xin chào cả nhà thức ăn cho ngày mai nhé .

Xin mơì cả nhà ăn sáng với tô cháo dồi nóng hổi

...

Ăn trưa với

Canh cá viên
[...

thịt bò xào cam

...

bưởi Biên Hoà

...

mát lòng vơí Coctail Kem dâu tây

...

Ăn tối vơí

Dưa món kho tôm thịt

...

...

Back to top
« Last Edit: 15. May 2008 , 18:47 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #546 - 15. May 2008 , 19:46

Phương Tần wrote on 15. May 2008 , 15:31:
Mấy lâu nay tui lặn lội Đông Tây buôn bán mệt rồi, giờ tui giao lại cho bà một thời gian, tùy bà muốn đi chợ Bà...(Bà Điểm, Bà Chiểu, Bà Hom...) hay chợ Ông...(Ông Lãnh, Ông...) gì gì đó thì tùy bà...có buồn thì rũ Hoài Nguyễn đi theo xách giỏ dùm đi, hay kiu dangiao đệ đệ hộ tống cho... Cool Cool Cool

Chi Tuyết Lan ơi kíu em với , thêm hàng nữa Chị ơi , em tưởng Chị đang bận lo mùa Phật Đản em không dàm " réo " Chị đó , nhưng thấy Chị cũng " ráng " lo cho em út , em níu áo Chị liền  Grin Grin Grin

Hoài ơi , bạn hiền của tui " phán " cho vài câu xanh dời rồi bỏ đi mất bà có nghe không? Có nghe th`i ráng phụ tui với nhé , mua hàng về rồi phải đứng bán hàng luôn đó không được đi chơi đâu đấy...

dangiao hổm nay tui có thấy đâu , chắc đi nghĩ hè rồi  Wink Smiley

PTr
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #547 - 16. May 2008 , 00:12

Tuyet Lan wrote on 15. May 2008 , 18:09:
TL xin chào cả nhà thức ăn cho ngày mai nhé .

Xin mơì cả nhà ăn sáng với tô cháo dồi nóng hổi

...

Ăn trưa với

Canh cá viên
[...

thịt bò xào cam

...

bưởi Biên Hoà

...

mát lòng vơí Coctail Kem dâu tây

...

Ăn tối vơí

Dưa món kho tôm thịt

...

...

Hello chị TL,

Cuối tuần (thứ sáu) không phải đi làm nhưng cũng vào sở được thưởng thức mấy món của chị thật là quí hoá !
Như là một bữa tiệc !

CC

Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #548 - 16. May 2008 , 00:15

Phuong_Tran wrote on 15. May 2008 , 19:46:
Chi Tuyết Lan ơi kíu em với , thêm hàng nữa Chị ơi , em tưởng Chị đang bận lo mùa Phật Đản em không dàm " réo " Chị đó , nhưng thấy Chị cũng " ráng " lo cho em út , em níu áo Chị liền  Grin Grin Grin

Hoài ơi , bạn hiền của tui " phán " cho vài câu xanh dời rồi bỏ đi mất bà có nghe không? Có nghe th`i ráng phụ tui với nhé , mua hàng về rồi phải đứng bán hàng luôn đó không được đi chơi đâu đấy...

dangiao hổm nay tui có thấy đâu , chắc đi nghĩ hè rồi  Wink Smiley

PTr

Hello cô PTR,

Nhiều khi cô bạn hiền của cô cũng muốn bắt chước cô đi nghỉ hè biệt tăm tích cho mọi người biết đời là gì !  Grin Grin Grin

CC
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #549 - 16. May 2008 , 00:25

Phương Tần wrote on 15. May 2008 , 15:31:

Hello cô PT,

Cô có đi nghỉ hè đề nghị cô đem theo bộ truyện Biên Hoang Truyền Thuyết của Hòang Dị . Tôi đang "nghiên kíu" bộ này thấy nó hấp dẫn và hay ngang ngửa với mấy bộ hay nhất của Kim Dung (nhiều khi hay hơn) . Cũng xin giới thiệu với tất cả mọi người Á Châu, Úc Châu, Âu châu cũng như Mỹ Châu, đặc biệt là người ở Vancouver dù không nhìn Screen computer được nhưng có thể nhờ cô con gái in ra giấy mà đọc. Nếu không thích kiếm hiệp thì cứ xem nó không phải là kiếm hiệp, chỉ đọc những phần lịch sử, những phần nói về cách suy nghĩ của người xưa và nhất là nói về ảnh hưởng của Lão Trang ...

Người nào đọc xong mà không khen, xin cứ níu áo anh DQ để được trả bằng CD !

Thân mến,
CC
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #550 - 16. May 2008 , 03:09

CoiChay wrote on 16. May 2008 , 00:15:
Hello cô PTR,

Nhiều khi cô bạn hiền của cô cũng muốn bắt chước cô đi nghỉ hè biệt tăm tích cho mọi người biết đời là gì !  Grin Grin Grin

CC

Đúng không Tần?  Cheesy Grin Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #551 - 16. May 2008 , 04:37

Phuong_Tran wrote on 15. May 2008 , 19:46:
Chi Tuyết Lan ơi kíu em với , thêm hàng nữa Chị ơi , em tưởng Chị đang bận lo mùa Phật Đản em không dàm " réo " Chị đó , nhưng thấy Chị cũng " ráng " lo cho em út , em níu áo Chị liền  Grin Grin Grin

dangiao hổm nay tui có thấy đâu , chắc đi nghĩ hè rồi  Wink Smiley

PTr

PTr. à.
Hôm qua có post một số hình nhưng bị trục trặc kỹ thuật, nên máy của tui nó chậm lắm còn bị mất hình nữa.
Tui sẽ di chơi, biệt tích dó.

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #552 - 16. May 2008 , 13:44

HoaiNguyen wrote on 16. May 2008 , 04:37:
PTr. à.
Hôm qua có post một số hình nhưng bị trục trặc kỹ thuật, nên máy của tui nó chậm lắm còn bị mất hình nữa.
Tui sẽ di chơi, biệt tích dó.

Biệt tích giang hồ luôn hả? Đâu có được bà còn nặng nợ chốn giang hồ lắm , ít ra là cũng còn nặng nợ với tui , đợi Tần dìa đã rồi hẳn đi , ha ???????? chịu hông?????

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #553 - 16. May 2008 , 13:47

...

Mời cả nhà ăn kem chuối vừa bổ vừa ngon....

PTr
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #554 - 16. May 2008 , 14:40

Thân Chào anh CC
CoiChay wrote on 16. May 2008 , 00:12:
Hello chị TL,

Cuối tuần (thứ sáu) không phải đi làm nhưng cũng vào sở được thưởng thức mấy món của chị thật là quí hoá !
Như là một bữa tiệc !

CC

CoiChay wrote on 16. May 2008 , 00:35:
Hello cô PTR,

Chán thật, như vậy mới biết cái ăn cái uống nó quậy con người như thế nào, còn hơn là đàn bà nữa !

CC

TL xin mời anh CC cứ tự nhiên mà thưởng thức món ăn.  Mong anh vui vẻ ăn uống . Thấy anh than , TL cũng thấy buồn lây . .... Wink Wink
Chào anh CC
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 35 36 37 38 39 ... 52
Send Topic In ra