Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên mới    
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 15
Send Topic In ra
Thành Viên mới   (Read 32151 times)
nang ton nu
Senior Member

Re: Thành Viên mới  
Reply #150 - 17. Apr 2010 , 01:28

Đặng-Mỹ wrote on 12. Apr 2010 , 16:41:
hihi,  Oanh nói đi chơi với các bạn của Thu không béo bên VN, thế Oanh  là em của một LVD74 à ?
My là  điệp viên "00biết"  mà  Grin

Yes Madam, chị xem chị nào trẻ đẹp đẹp là chị của em đó, chị ấy lặn lội từ Paris sang Cali dự ĐH kỳ vừa rồi 2009. Hổm rày em chỉ lang thang sân trường không viết được gì vì PC Wireless hay bi disconected. Chị khoẻ khg?
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #151 - 17. Apr 2010 , 06:39

nang ton nu wrote on 17. Apr 2010 , 01:28:
Yes Madam, chị xem chị nào trẻ đẹp đẹp là chị của em đó, chị ấy lặn lội từ Paris sang Cali dự ĐH kỳ vừa rồi 2009. Hổm rày em chỉ lang thang sân trường không viết được gì vì PC Wireless hay bi disconected. Chị khoẻ khg?

Đây nè Mỹ à...

kieunguyen wrote on 30. Aug 2009 , 11:11:
thanh_mai thanh_mai Kính Cô.

Dạ chị ngồi ( trong hình ) là Tôn nữ Kim Cúc , nhà ở Gò Vấp , cùng học với em từ lớp 6 đến lớp 9. Đến lớp 10 Cúc theo ban A còn em theo ban B nên không còn học chung. Cúc hiện định cư tại Pháp ( xin nói nhỏ Cô nghe , Cúc là chủ nhà hàng tại Pháp đó , Cúc mời cả nhà LVD mình ghé thưởng thức Free khi có dịp đi Pháp ). nong_hoi chef_bieu_dien tu_nguyen_chai redwine

...
Kim Cúc (ngồi)
Thanh Long-Tân Hương-Kim Tuyết-Kiều

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

nang ton nu
Senior Member

Reply #152 - 17. Apr 2010 , 19:30

Phương Tần wrote on 17. Apr 2010 , 06:39:
Đây nè Mỹ à...

...
Kim Cúc (ngồi)
Thanh Long-Tân Hương-Kim Tuyết-Kiều

Phục chị luôn đó chị PTan à! hình ảnh đầy đủ :ọ Em có mở coi hình ảnh LVD74 thì thấy có nhóm bạn thật đông của chị Cúc chụp hình trước nhà, nhìn cái nhà quen quen...ủa nhà mình ở GòVap đây nì, hổng biết chỉ họp bạn khi nao?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #153 - 28. Apr 2010 , 01:19

nang ton nu wrote on 17. Apr 2010 , 19:30:
Phục chị luôn đó chị PTan à! hình ảnh đầy đủ :ọ Em có mở coi hình ảnh LVD74 thì thấy có nhóm bạn thật đông của chị Cúc chụp hình trước nhà, nhìn cái nhà quen quen...ủa nhà mình ở GòVap đây nì, hổng biết chỉ họp bạn khi nao?

Nàng Tôn nữ ơi !!!! hôm nay chị đi lạc vào đây mới biết em là em gái của Kim Cúc bên trời Tậy.Chị cũng đã gặp KC hôm đại hội bánh khoái rồi mà quên không xin địa chỉ nhà hàng của KC ,em có thể cho chị xin được không? Rất có thể một ngày đẹp trời chị ghé đến quán dể xin được ăn free nơi cô chủ đó (vì nghe Mỹ mở màn an free đó mà  Tongue Tongue ).Nhớ cho chị xin với nha ,cám ơn em nhiều.
  Viết đến đây mới thấy là bà chị này hư ơi là hư....đã không có quà chào đón mà chỉ toàn thấy nhờ với vả không ha.Thôi hai chị em mình cùng cười trừ để chào đón nhau vậy nhé  Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

nang ton nu
Senior Member

Reply #154 - 28. Apr 2010 , 03:54

anh_thu_Tran wrote on 28. Apr 2010 , 01:19:
Nàng Tôn nữ ơi !!!! hôm nay chị đi lạc vào đây mới biết em là em gái của Kim Cúc bên trời Tậy.Chị cũng đã gặp KC hôm đại hội bánh khoái rồi mà quên không xin địa chỉ nhà hàng của KC ,em có thể cho chị xin được không? Rất có thể một ngày đẹp trời chị ghé đến quán dể xin được ăn free nơi cô chủ đó (vì nghe Mỹ mở màn an free đó mà  Tongue Tongue ).Nhớ cho chị xin với nha ,cám ơn em nhiều.
  Viết đến đây mới thấy là bà chị này hư ơi là hư....đã không có quà chào đón mà chỉ toàn thấy nhờ với vả không ha.Thôi hai chị em mình cùng cười trừ để chào đón nhau vậy nhé  Cheesy Cheesy Cheesy

Em xin chào chị cả Anh Thư, chị có khoẻ ko? Chị em ở tận Marseille lận cách Paris 300km nếu đi bàng xe lửa. Khách đi Tây thì chỉ ghé Paris vì có nhiều cảnh đẹp chớ ít xuống miền Nam, chác ko tiện cho chị rồi
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #155 - 28. Apr 2010 , 22:24

nang ton nu wrote on 28. Apr 2010 , 03:54:
Em xin chào chị cả Anh Thư, chị có khoẻ ko? Chị em ở tận Marseille lận cách Paris 300km nếu đi bàng xe lửa. Khách đi Tây thì chỉ ghé Paris vì có nhiều cảnh đẹp chớ ít xuống miền Nam, chác ko tiện cho chị rồi

Oh !!!! vậy là chị bị mất được ăn ngon khi rời khỏi nhà rồi...buồn 5 phút.Tuy nhiên cũng phải cám ơn chị của em đã có nhã ý mời dân LVD nhà mình đến thăm quán ha.
  Bây giờ thì chị mới có giờ chúc em thật vui khi về lại trường ảo của chúng ta nhé.Thân
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #156 - 26. Jun 2010 , 10:03

Chào mừng thành viên mới nhất: NguyenThiCamNhung
.

Chào Cẩm Nhung,

Có phải bạn là Cẩm Nhung của đệ Thất 4 và 12 A 1 niên khóa 68-75 không đây hè !? TN đây nè ! Smiley Smiley Smiley Hihihi ! Hy vọng TN đoán đúng là Cẩm Nhung của lớp mình nha ! Mời Cẩm Nhung mau mau xuất hiện , kéo ghế ngồi uống sữa đậu nành - đậu xanh để bọn mình tiếp tục cười đùa cho thỏa thích nghe! Mong Cẩm Nhung vui vẻ và tìm lại thật nhiều tình thân ái trong sân trường nhé !

Tuyết / LVD 75

...

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #157 - 28. Jun 2010 , 06:27

Cả nhà ơi,

D/D vưà có thành viên mới là anh Võ Đức Nghiêp. Anh ghi trong phần lý do ghi danh là anh là con của giáo sư Pháp văn Bùi Ngọc Nhan, Cô Nhan rất muốn biết tin các giáo sư LVD và học trò.

D/D LVD hân hạnh chào mừng Cô Bùi Ngọc Nhan và anh Võ Đức Nghiệp ạ 

...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #158 - 28. Jun 2010 , 06:39

Đặng-Mỹ wrote on 28. Jun 2010 , 06:27:
Cả nhà ơi,

D/D vưà có thành viên mới là anh Võ Đức Nghiêp. Anh ghi trong phần lý do ghi danh là anh là con của giáo sư Pháp văn Bùi Ngọc Nhan, Cô Nhan rất muốn biết tin các giáo sư LVD và học trò.

D/D LVD hân hạnh chào mừng Cô Bùi Ngọc Nhan và anh Võ Đức Nghiệp ạ 

...

Đậu Đỏ là LVD 1963-1970 mến chào anh Đức Nghiệp, không biết nickname duc có phải là anh không ạ?
Xin nhờ anh nhắn lời của Đậu Đỏ kính thăm giáo sư Pháp văn Bùi ngọc Nhan. Được biết tin của cô Nhan, diễn đàn LVD rất mừng, vì lâu nay vẫn chưa tìm được tin tức của cô. Rất mong anh cho biết nơi cô Nhan đang cư ngụ để Đ Đ cập nhật hoá bản danh sách Giáo sư của trường ( và tên của cô đứng hàng đầu ạ ), và cũng nhờ anh cho hỏi thăm sức khoẻ của cô.
Diễn đàn LVD xin chúc  gia đình cô Bùi ngọc Nhan và anh VĐN được dồi dào sức khoẻ    tulipdo   tulipdo

Back to top
« Last Edit: 28. Jun 2010 , 07:00 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #159 - 28. Jun 2010 , 07:04

Dau Do wrote on 28. Jun 2010 , 06:39:
Đậu Đỏ là LVD 1963-1970 mến chào anh Đức Nghiệp, không biết nickname duc có phải là anh không ạ?
Xin nhờ anh nhắn lời của Đậu Đỏ kính thăm giáo sư Pháp văn Bùi ngọc Nhan. Được biết tin của cô Nhan, diễn đàn LVD rất mừng, vì lâu nay vẫn chưa tìm được tin tức của cô. Rất mong anh cho biết nơi cô Nhan đang cư ngụ để Đ Đ cập nhật hoá bản danh sách Giáo sư của trường ( và tên của cô đứng hàng đầu ạ ), và cũng nhờ anh cho hỏi thăm sức khoẻ của cô.
Diễn đàn LVD xin chúc  gia đình cô Bùi ngọc Nhan và anh VĐN được dồi dào sức khoẻ    tulipdo   tulipdo

Chị Đậu Đỏ ơi

Cô Nhan đang ở Quebec ạ. Em đã trả lời email của anh Đức, hỏi số để phôn thăm Cô ạ.
Chị học với Cô năm nào không?  Smiley
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #160 - 28. Jun 2010 , 07:42

Đặng-Mỹ wrote on 28. Jun 2010 , 07:04:
Chị Đậu Đỏ ơi

Cô Nhan đang ở Quebec ạ. Em đã trả lời email của anh Đức, hỏi số để phôn thăm Cô ạ.
Chị học với Cô năm nào không? Smiley

Khoan khoan nha Mỹ, chờ Đ Đ hỏi thăm lại bộ óc mù mờ của mình 1 chút rồi....mai mốt sẽ trả lời  Grin.

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #161 - 29. Jun 2010 , 06:01

Đặng-Mỹ wrote on 28. Jun 2010 , 07:04:
Chị Đậu Đỏ ơi

Chị học với Cô năm nào không?  Smiley

Có câu trả lời rồi nè:
Giáo sư xinh đẹp Bùi ngọc Nhan dạy PV  cho Đ Đ ở lớp đệ nhị A4. Lên đệ nhất A4 thì học PV với thầy Dương sơn Trường. Đây cũng là nhờ sự nhắc nhở của các bạn LVD70 (mệnh danh các thành viên thầm lặng).
Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #162 - 04. Jul 2010 , 09:00

...

Dzịt Gỗ LVD_73 , xin chào bạn Lilac, mến chúc bạn sẽ tìm nhiều niềm vui và kỷ niệm trong d/d.

Back to top

...

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #163 - 04. Jul 2010 , 21:10

Dau Do wrote on 29. Jun 2010 , 06:01:
Có câu trả lời rồi nè:
Giáo sư xinh đẹp Bùi ngọc Nhan dạy PV  cho Đ Đ ở lớp đệ nhị A4. Lên đệ nhất A4 thì học PV với thầy Dương sơn Trường. Đây cũng là nhờ sự nhắc nhở của các bạn LVD70 (mệnh danh các thành viên thầm lặng).

Chi Đậu  ui
Tụi em học cô Nhan năm 10 A 1 đó chị .  Em cũng mong được tin cô Nhan . Chi biết ngày xưa khi em đi học - em thường hay ngắm Cô Nhan  , cô Ngoạn - hai Cô có 2 cái nét đẹp khác nhau - mà cả hai vẽ đẹp đều có vẻ thanh thoát -
Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #164 - 06. Jul 2010 , 09:34

My vừa nhận được chị Kim Phượng LVD- 64 ghi danh với tên Eva votay
My là LVD-73 chào mừng chị Eva hoahong.gif
My mong chị tìm thấy niềm vui với các đàn em của chị trong sân trường nhé chị

...
Back to top