Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 17
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25735 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Ra mat ca nha
Reply #135 - 29. Jul 2008 , 20:51

HoaiNguyen wrote on 28. Jul 2008 , 18:54:
...

Phượng à.

Dây là xe tới dón bà trước dể bà chỉ dường dến dón Mỹ Dung nhe.

Đúng là bà Tổng có khác hè !!!  Cheesy Grin Cool Cool

Dung à , mần ơn đi dìa nhà bên Cung Hoa Gấm đi , bên đó mới đúng là nhà của mình mờ ( mày mới dìa nhà mà nói hỏng nghe mai mốt tao hỏng dẫn đi chơi nữa đó , hù dọa , Xin lỗi cả nhà lâu lâu cho PTr và Mỹ Dung mày tao một chút nhen  Cheesy Grin)

Để tao giải thích thêm nữa nè , LVD 75 kéo nhau lũ lượt dìa nhà nhiều quá , mà đám mình thì đặc biệt ( ra trường năm 75 , năm đó vẫn còn được mang tên trường , sau năm 75 th`i đổi tên rồi ) nên các chị phải xây riêng cho tụi mình một cái cung đẹp ơi là đẹp vì tụi mình được xem như là Công  Chúa  mờ ( viét tắt là CN , Công Nương ) giờ hiểu rõ chưa? đừng có cứng đầu ở đây hoài tao... bị dủa kìa , ủa quên bị mắng vốn vì tao dẫn mày vô nên mới ra cớ sự ( năn nỉ ), nói tới đây hết lời rồi mà còn không chịu dìa nhà nữa là cho đem xe hủ lô tới xúc đi đó à nha  Angry Roll Eyes Smiley Wink Cheesy Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 29. Jul 2008 , 21:00 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #136 - 29. Jul 2008 , 21:28

Quote:
Chị THuý Nga ơi, có chị Vũ Nguyệt Hằng cùng LVD 72 cũng vừa trở về trường Wink. Hai chị có biết nhau không?  Wink

Em là Phượng Trần LVD 75 chào chị Nguyệt Hằng LVD 72 nhé. bữa hổn thấy chị online mà không kịp chào hỏi hỏng biết có ai dẫn chị đi chơi vòng vòng trong nhà hông ha??? cOi chừng đi lạc chị ơi Có đi đâu nhớ ghé Cung Hoa Gấm có Gánh hàng Rong của tụi em chị ha???

...

Chúc chị vui

PTr
Back to top

IP Logged

ThuyNga72
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #137 - 29. Jul 2008 , 22:51

Phuong_Tran wrote on 29. Jul 2008 , 17:21:
Em là Phượng Trần LVD 75 xin chào hai chị Tú Quyên và Thuý Nga LVD 72

Em ở xa nên ra mắt chào hai chị hơi chậm trễ , có bình bông tặng hai chị nè

...

Chúc hai chị luôn được chọc cười và vui vẻ khi trở về mái nhà xưa hai chị nhé

PTr

Chào Phượng Trần , cám ơn giỏ hoa  của  em nhé, hoa   đẹp lắm , chị thích nhất là hoa cúc trắng đó.
Em nói em ở xa  nên về trễ , xa...là ở đâu  vậy hở em?
Back to top

IP Logged

ThuyNga72
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #138 - 29. Jul 2008 , 22:56

timo wrote on 25. Jul 2008 , 02:51:
...

Timo LVD_75  mến chào các chị Tú Quyên, Thuý Nga, Nguyệt Hằng dìa lại trường xưa, chúc các chị vui nhiều nhé.

Timo ( nickname TiRua  Wink Cheesy )

Chào em Timo, nickname của em thiệt là dễ thương, có thể cho chị biết ý nghĩa được  không?
Back to top

IP Logged

ThuyNga72
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #139 - 29. Jul 2008 , 23:05

Quote:
Thúy Nga mến,
Đây là phương ngôn mà các chị em ở đây luôn áp dụng: Ai chọc thì cứ chọc, ai làm thì cứ việc làm. Chà đồ nhôm mới không bị bắt em ạ, ai dại gì đi ra ngoài mà chôm cho chít á  Grin  Grin  Grin

Chị Dau Do ơi,
Em  nghe lời chỉ bảo của chị rồi , lần sau nhất định em sẽ sang Quán hàng rong chôm cái gì đó ngon ngon, đẹp đẹp...làm của mình để tặng bạn hiền
Back to top

IP Logged

ThuyNga72
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #140 - 29. Jul 2008 , 23:23

BichDinh wrote on 21. Jul 2008 , 04:26:
Xin chào mừng hai chị Tú Quyên và Thuý Nga về trường. Trường càng ngày càng đông vui quá. Em là Bích Định (LVD77) chúc hai chị tìm lại những giờ ra chơi trong sân trường thật vui nha.
Thân mến,
Út Bích-Định

Mời cả nhà và hai chị ăn mừng bằng gỏi cuốn cho vui nha :

............

Chào Bích Đinh, Gỏi cuốn của  em trông thiệt ngon,đây là món khoái khẩu của chị Tú Quyên đó nghen.
Chị Tú Quyên  bị bệnh tăng nhãn áp hễ dùng computer là nước mắt bị trào ra nên  chị  Tú Quyên nhờ chị cám ơn em và các chị em LVD đã đãi 2 chị nhiều món ngon quá .
Back to top

IP Logged

ThuyNga72
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #141 - 29. Jul 2008 , 23:37

anh_thu_Tran wrote on 21. Jul 2008 , 16:11:
...

Chị là Anh Thư (LVD 68 ) chào mừng hai cô em Tú Quyên và Thúy Nga vừa trở lại trường nhé.Có bình Hoa Hồng tặng hai cô em làm duyên họp mặt và mong là hai em cảm thấy thoải mái đi dạo sân trường và thật là vui với thân tình của mọi người nơi đây.

Em xin chào chị Anh Thư, xin chị tha lỗi vì  đã chậm đáp lễ chỉ vì tính em cũng hơi bị rùa , chắc là cùng họ với Tí Rùa chăng?
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #142 - 30. Jul 2008 , 01:14

ThuyNga72 wrote on 29. Jul 2008 , 22:51:
Chào Phượng Trần , cám ơn giỏ hoa  của  em nhé, hoa   đẹp lắm , chị thích nhất là hoa cúc trắng đó.
Em nói em ở xa  nên về trễ , xa...là ở đâu  vậy hở em?

Chị ơi em mắc đi chơi ta bà lòng vòng trong nhà LVD này nè bữa nay mới về lại đây đó mà ( mới bị chị Đậu Đỏ coi tướng chân em có mụt ruồi đó  Cheesy Grin )

hai chị có chuyện chi dzui hồi còn đi học kể lại tụi em nghe với...

PTr

Back to top
« Last Edit: 30. Jul 2008 , 01:44 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #143 - 30. Jul 2008 , 04:18

LeNguyenMaiTrang wrote on 28. Jul 2008 , 19:14:
Chị Mai nắm tay em Phương Tần một chút nhé. Mấy câu thơ em còn nhớ làm cho chị muốn rơi nước mắt. Lúc ấy là "mùa hè dỏ lửa", nhiều nam sinh và các anh sinh viên phải lên dường nhập ngũ, gác bỏ chuyện học hành. Buồn lắm. Em của chị (Sao Mây Hoàng Thị) dúng là dân LVD ban dêm. Bây giờ nó vẫn vậy, phòng không chiếc bóng, nó có cô bạn học rất thân tên Hồng Hoa, sau này lập gia dình và hình như dã ra nước ngoài dịnh cư. Sao Mây không lấy chồng vì "không mắc nợ ai" như lời nó nói.  Nó như một "bà cô" yên lành sống cùng mấy dứa cháu, vậy thôi. Chị tính hôm nào rảnh rỗi sẽ ghé nhà nó nói cho nó nghe chuyện website LVD cho nó... thèm chơi. Mà không biết "bả" có thèm không nữa, hay "bả" lại liếc cho một cái dài ngoằng : ối xời, ai-dông-khe... Chuyện thơ văn, trường học, bạn bè dường như em gái của chị chẳng còn nhớ nhung gì tới nữa. Nó vô tư sống với hiện tại mà thôi. Nên nó không buồn như chị. Chán chị quá, Tần nhỉ ? Chị thì không thể quên một thời áo trắng LVD. Em cũng vậy, dúng không ?

...

Chị Mai Trắng ơi , em là Phượng Trần LVD 75 xin chào mừng chị trở về nhà LVD ạ , chị ơi hồi đó em học lớp ban đêm từ 7A1 đến 12 A1 luôn đó , em có biết chị thời gian chị còn học ở trường vì thỉnh thoảng các Trưởng ban Báo Chí ban ngày và ban đêm phải cùng họp để thi Bích báo hay làm báo Xuân , chị lúc đó rất " nổi " ạ,  ai cũng biết Lê Nguyễn Mai Trắng là  Nguyễn THị Bạch Mai học ở LVD hết , sau này em cũng biết chị làm việc ở báo Phụ Nữ , mỗi lần đi ngang vẫn nhìn vào xem có...tình cờ gặp chị không nhưng đã không bao giờ gạp chị ạ , giờ gặp nhau ở đây cũng..không có muộn , em đang ở VN , quận Bình Thạnh

Em gái của chị cũng học ban đêm , cũng là LVD 75 mà lớp nào vậy chị?? Tên thật của bạn là gì??? bạn ấy có quen ai bên lớp 12A1 của em hông dzị??? Chị hỏi dùm em nhé , cám ơn chị

Em có bình bông hồng tặng chị làm quen nè ,chúc chị luôn vui

PTr

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #144 - 02. Aug 2008 , 04:42

Chi Võ Hương ơi,

Em thấy chị đang  online dạo sân nên chạy ra chào chị.
Em mời chị ly nước  cam tươi nhé chị.

...
Back to top
« Last Edit: 02. Aug 2008 , 05:12 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #145 - 02. Aug 2008 , 04:54

Quote:
Chi Võ Hương ơi,

Em thấy chị đang  online dạo sân nên chạy ra chào chị.
Em mời chị ly nước  cam tươi nhé chị

...

Em cũng thấy nữa...

Em là Phượng Trần LVD 75 xin chào chị Võ Hương nhé

...

Chị My mời chị uống nước cam rồi em tặng thêm bình bông cho chị thêm vui ha????

PTr

Back to top

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
nguyenkimtuquyen
Reply #146 - 02. Aug 2008 , 14:51

Quote:

Đ Đ xin mến chào LVD75 Mỹ Dung vừa gia nhập vào lực lượng đang hùng hậu của Cung Hoa Gấm.
Mỹ Dung ơi, chị Đ Đ chúc em tìm được những giây phút vui tươi thoải mái trong sân trường tinh thần của chúng ta.
Tối rồi mà chị Đ Đ vẫn leo rào đi hái trộm hoa tặng em nè.  Grin

...

Back to top

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
Reply #147 - 02. Aug 2008 , 14:58

Minh la Nguyen Kim Tu Quyen da cung voi Tran Thuy Nga gia nhap dien dan vai ngay nạy.XIN CAM ON SU DON TIEP NONG HAU CUA DAI GIA DINH LE VAN DUYET.Khi nao co reunion cua Le Van Duyet nho cho minh biet nhe.Nghe noi hinh nhu August/16/2008, phai khong cac ban???O tai nha chi CAN, phai the khong a??Minh mong gap lai cac ban.TU QUYEN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #148 - 02. Aug 2008 , 15:11

nguyenkimtuquyen wrote on 02. Aug 2008 , 14:58:
Minh la Nguyen Kim Tu Quyen da cung voi Tran Thuy Nga gia nhap dien dan vai ngay nạy.XIN CAM ON SU DON TIEP NONG HAU CUA DAI GIA DINH LE VAN DUYET.Khi nao co reunion cua Le Van Duyet nho cho minh biet nhe.Nghe noi hinh nhu August/16/2008, phai khong cac ban???O tai nha chi CAN, phai the khong a??Minh mong gap lai cac ban.TU QUYEN

Em là Phượng Trần LVD 75 thấy chị Tú Quyên đang online , em chào chị nhé , mong rằng chị và chị Thuý Nga rất vui khi trở về trường LVD của mình

...

Tặng chị cành hoa này nhé , chúc chị vui

PTr

Back to top
« Last Edit: 02. Aug 2008 , 15:13 by Phuong_Tran »  

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
nguyenkimtuquyen
Reply #149 - 02. Aug 2008 , 15:11

Dung_Hoang75 wrote on 11. Jul 2008 , 21:32:
My Dung Le Van Duyet 75 xin chao ca nha minh
Troi oi! Dung toat mo hoi me mo hoi con moi mo mam ra nhung dong chu nạy Cung nho Phương giup do moi di den dạy Cam on chi Dau Do nụa
Kiss

Minh la Nguyen kim Tu Quyen mươn hoi tham cac ban co biet Van Anh va An Vương hien gio o mo???VN hay ngoai quoc??co ai biet tin tuc 2 ngươi do ,nho cho Tu Quyen va Thuy Nga biet voi nhe???
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 17
Send Topic In ra