Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 17
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25748 times)
nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
Nguyenkimtuquyen72
Reply #150 - 02. Aug 2008 , 15:16

Phuong_Tran wrote on 29. Jul 2008 , 20:51:
Đúng là bà Tổng có khác hè !!!  Cheesy Grin Cool Cool

Dung à , mần ơn đi dìa nhà bên Cung Hoa Gấm đi , bên đó mới đúng là nhà của mình mờ ( mày mới dìa nhà mà nói hỏng nghe mai mốt tao hỏng dẫn đi chơi nữa đó , hù dọa , Xin lỗi cả nhà lâu lâu cho PTr và Mỹ Dung mày tao một chút nhen  Cheesy Grin)

Để tao giải thích thêm nữa nè , LVD 75 kéo nhau lũ lượt dìa nhà nhiều quá , mà đám mình thì đặc biệt ( ra trường năm 75 , năm đó vẫn còn được mang tên trường , sau năm 75 th`i đổi tên rồi ) nên các chị phải xây riêng cho tụi mình một cái cung đẹp ơi là đẹp vì tụi mình được xem như là Công  Chúa  mờ ( viét tắt là CN , Công Nương ) giờ hiểu rõ chưa? đừng có cứng đầu ở đây hoài tao... bị dủa kìa , ủa quên bị mắng vốn vì tao dẫn mày vô nên mới ra cớ sự ( năn nỉ ), nói tới đây hết lời rồi mà còn không chịu dìa nhà nữa là cho đem xe hủ lô tới xúc đi đó à nha  Angry Roll Eyes Smiley Wink Cheesy Grin

PTr

Roll EyesHi Phương Tran,
Em dang o dau??VN hay o ngoai quoc.Chi thi o CA,con chi Thuy Nga thi van con o VN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Nguyenkimtuquyen72
Reply #151 - 02. Aug 2008 , 15:18

nguyenkimtuquyen wrote on 02. Aug 2008 , 15:16:
Roll EyesHi Phương Tran,
Em dang o dau??VN hay o ngoai quoc.Chi thi o CA,con chi Thuy Nga thi van con o VN

Hi Chị Tú Quyên ,

Em đang ở VN , Quận Bình Thạnh còn chị Thuý Nga ở quận nào hả chị? Có thể cho em biết được không??

PTr
Back to top

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
Reply #152 - 02. Aug 2008 , 15:20

Roll EyesHi Phương Tran,

Cam on bo hao dep that la dep cua em ,Phương Tran a
Back to top

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
Reply #153 - 02. Aug 2008 , 15:23

Roll EyesHi Phương Tran,

Chi va Thuy Nga chi email cho nhau thoi ,chu chang bao gio gui thu nen khong biet dia chi cua Nga.Em nhan Nga hoi thu xem nhe
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: nguyenkimtuquyen
Reply #154 - 02. Aug 2008 , 15:27

nguyenkimtuquyen wrote on 02. Aug 2008 , 15:11:
Minh la Nguyen kim Tu Quyen mươn hoi tham cac ban co biet Van Anh va An Vương hien gio o mo???VN hay ngoai quoc??co ai biet tin tuc 2 ngươi do ,nho cho Tu Quyen va Thuy Nga biet voi nhe???

Chị Tú Quyên ơi em đem trang này sang mục Tin Nhắn dùm chị nhé? Vì như vậy sẽ dễ tìm hơn chị ạ , chị xem trong mục Tin Nhắn Tm Bạn nhé

PTr
Back to top

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
Reply #155 - 02. Aug 2008 , 15:30

[quote author=nguyenkimtuquyen link=board=thanhvien;num=1215847954;start=150#153 date=08/02/08 lúc 18:23:18]
Chi va Thuy Nga chi email cho nhau thoi ,chu chang bao gio gui thu nen khong biet dia chi cua Nga.Em nhan Nga hoi thu xem nhe [/quote
Minh hoc nien khoa 65 toi 72 ,hom nay la lan dau tien minh mo len day de noi chuyen voi cac ban.Minh click tum lum het ,mong cac ban dung cươi nhe
Phương Tran oi, den gio chi di nha tho roi ,khi khac 2 chi em minh noi chuyen nhe.Em cu hoi Nga di nhe ,Nga ban vai ngay moi check mail 1 lan em ạChi mươn gui hinh cua chi len dien dang ma khong biet lam nhu the nao????
Back to top

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
Reply #156 - 02. Aug 2008 , 15:38

nguyenkimtuquyen wrote on 02. Aug 2008 , 15:30:
Chi va Thuy Nga chi email cho nhau thoi ,chu chang bao gio gui thu nen khong biet dia chi cua Nga.Em nhan Nga hoi thu xem nhe [/quote
Minh hoc nien khoa 65 toi 72 ,hom nay la lan dau tien minh mo len day de noi chuyen voi cac ban.Minh click tum lum het ,mong cac ban dung cươi nhe
Phương Tran oi, den gio chi di nha tho roi ,khi khac 2 chi em minh noi chuyen nhe.Em cu hoi Nga di nhe ,Nga ban vai ngay moi check mail 1 lan em ạChi mươn gui hinh cua chi len dien dang ma khong biet lam nhu the nao????

CAM ON EM DA GIUP CHI NHE, PHƯƠNG TRAN THAT LA DE THƯƠNG , chi lan dau tien long cong nhu ba gia 70 em a.Nhung ma hom nay mo dươc noi chuyen voi em ,chi rat la vui.Chi tương em o CA thi toi ngay reunion 2 chi em minh dung dang dung de di hop mat voi cac ban.Nhung em o VN thi chi em minh gap nhau tren dien dan vay.Nhu vay cung du mung roi em a.Bye em nhe chi phai di nha tho.Chi se cau nguyen cho em luc nao cung de thương va dươc binh an nhẹ TU QUYEN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #157 - 02. Aug 2008 , 15:49

nguyenkimtuquyen wrote on 02. Aug 2008 , 15:38:
CAM ON EM DA GIUP CHI NHE, PHƯƠNG TRAN THAT LA DE THƯƠNG , chi lan dau tien long cong nhu ba gia 70 em a.Nhung ma hom nay mo dươc noi chuyen voi em ,chi rat la vui.Chi tương em o CA thi toi ngay reunion 2 chi em minh dung dang dung de di hop mat voi cac ban.Nhung em o VN thi chi em minh gap nhau tren dien dan vay.Nhu vay cung du mung roi em a.Bye em nhe chi phai di nha tho.Chi se cau nguyen cho em luc nao cung de thương va dươc binh an nhẹ TU QUYEN

Em cám ơn chị nhiều nhé và cám ơn vì chị muốn cầu nguyện cho em , em mong chị luôn được vui , em cũng sẽ câu nguyện cho chị

Em đã chuyển Tìm Bạn của chị sang mục Tìm Bạn rồi , hy vọng chi sẽ tìm được bạn nhé , có gì đâu , ở nhà LVD mình giúp đỡ nhau là chuyện bình thường chị ơi , không có chuyện " ma cũ ăn hiếp ma mới " đâu  Cheesy Grin

Hình thì chị cứ gửi về email của chị Đậu Đỏ hay chị Đặng Mỹ là 2 chị sẽ post lên dùm cho chị hay gửi về email của em cũng được , hồi em mới vào Diễn Đàn LVD cũng lọng cọng như chị bây giờ vậy thôi , chị là còn hiền đó ( hi hi ) em là kêu réo chị Đậu Đỏ với chị Đặng Mỹ tối ngày sáng đêm đó  Cheesy Grin mà 2 chi, không có giận nơi  mà còn cười khà khà nữa đó

Em sẽ tìm xem có thấy địa chỉ email của chị Thuý NGa không , nếu không có em sẽ nhắn tin hỏi chị nhé ( lúc đó thì chị nhìn phía trên cùng ở đầu trang đó xem chị có tin nhắn hay không , nếu thấy có chị chỉ việc mở nó ra xem )

PTr
Back to top
« Last Edit: 02. Aug 2008 , 16:00 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #158 - 02. Aug 2008 , 15:51

nguyenkimtuquyen wrote on 02. Aug 2008 , 15:38:
.Nhu vay cung du mung roi em a.Bye em nhe chi phai di nha tho.Chi se cau nguyen cho em luc nao cung de thương va dươc binh an nhẹ TU QUYEN

Em gái Tú Quyên mến,
Đúng lắm, em đi nhà thờ nhớ cầu nguyện cho Phượng nha em, Em Phượng này cũng có nhiều cơ duyên với nhà thờ lắm , vài tháng trước vừa được một vì linh mục (theo học tu) chiếu cố tận tình đấy  Cool  Cool

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #159 - 02. Aug 2008 , 15:57

Quote:
Em gái Tú Quyên mến,
Đúng lắm, em đi nhà thờ nhớ cầu nguyện cho Phượng nha em, Em Phượng này cũng có nhiều cơ duyên với nhà thờ lắm , vài tháng trước vừa được một vì linh mục (theo học tu) chiếu cố tận tình đấy  Cool  Cool

Chị Đ Đ ơi.

Em muốn nhịn cười mà hổng dược chị ơi.  Grin  Grin  Grin. Giờ thì chị có biết câu chuyện di dến dâu rồi không chị?
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #160 - 02. Aug 2008 , 15:59

Quote:
Em gái Tú Quyên mến,
Đúng lắm, em đi nhà thờ nhớ cầu nguyện cho Phượng nha em, Em Phượng này cũng có nhiều cơ duyên với nhà thờ lắm , vài tháng trước vừa được một vì linh mục (theo học tu) chiếu cố tận tình đấy  Cool  Cool

Hí hí Chị Đậu ơi chị có biết em đang cười toe toét một mình ở đây không??? Không được đòi tiền vì đã làm em cười đó , không biết khi nào cả nhà mới quên " cái vụ này " ( thắc mắc ) Cheesy Grin Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Ra mat ca nha
Reply #161 - 02. Aug 2008 , 16:08

...

Em la HoaiNguyen LVD 75 xin mến chào chị Tú Quyên. Em dứng lấp ló ngoài cửa lâu lắm rồi ,chưa dám vào dể chào ra mắt chị .Giờ bước chân vào thì chị vội di nhà thờ. Em ở CA chị ạ ,em ở miền bắc. Em gởi chị hộp kẹo ăn lấy thảo. Chị có cần gì ới tụi em một tiếng nhé.  Smiley

HoaiNguyen
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #162 - 02. Aug 2008 , 16:12

Phuong_Tran wrote on 02. Aug 2008 , 15:59:
Hí hí Chị Đậu ơi chị có biết em đang cười toe toét một mình ở đây không??? Không được đòi tiền vì đã làm em cười đó , không biết khi nào cả nhà mới quên " cái vụ này " ( thắc mắc ) Cheesy Grin Grin Cool Cool

PTr

Phượng à.

Sao mà quên dược. Dừng nhắc dến thì không ai nhớ. Tại Thầy nhắc chuyện cũ tích xưa nên mọi người nhớ dến vậy mà.
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #163 - 02. Aug 2008 , 17:19

Quote:
Chi Võ Hương ơi,

Em thấy chị đang  online dạo sân nên chạy ra chào chị.
Em mời chị ly nước  cam tươi nhé chị.

...

Kính Chào chi Võ Hương
Em , TL, :VD 73,xin kinh chào chi vào sân trường và rất vui khi thấy các chi vào sân trương rong chơi vơí chúng em. Sân trường dạo này rộn rịp quá chi ơi.  Em mơí đi chợ  có 1 ngày mà ph3i leo tơí mấy bậc thang để gặp được các chị  Mong chi vui nhiều chi nhé .

Em xin tặng chi hoa hồng và hộp kẹc chocolate chi nhé

...

Em, TL
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #164 - 02. Aug 2008 , 17:31

nguyenkimtuquyen wrote on 02. Aug 2008 , 14:58:
Minh la Nguyen Kim Tu Quyen da cung voi Tran Thuy Nga gia nhap dien dan vai ngay nạy.XIN CAM ON SU DON TIEP NONG HAU CUA DAI GIA DINH LE VAN DUYET.Khi nao co reunion cua Le Van Duyet nho cho minh biet nhe.Nghe noi hinh nhu August/16/2008, phai khong cac ban???O tai nha chi CAN, phai the khong a??Minh mong gap lai cac ban.TU QUYEN

Thân chào chị Tú Quyên
Trước hết em, TL, LVD 73,  xin kính mừng chị vào sân trường vơí chúng em.   Chị ơi sân trường dạo này vui vẻ , có nhiều chị quá , chúng em thật vui mừng.  Mong chi sẽ tìm lại được những rộn ràng của những ngày còn là Cô Nữ Sinh LVD , chị nhé.   
Em xin gơỉ tặng nhành hoa lan chị nhé. Hy vọng chị sẽ thich nhành lan (làm quen)

...

mời chị dùng bánh Napoleon-Strawberry chị nhé.

...

Chúc chi luôn vui vẻ
Em,Tuyết Lan -LVD73
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 17
Send Topic In ra