Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 ... 17
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25721 times)
nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
nguyenkimtuquyen72
Reply #165 - 02. Aug 2008 , 18:48

Quote:
Em gái Tú Quyên mến,
Đúng lắm, em đi nhà thờ nhớ cầu nguyện cho Phượng nha em, Em Phượng này cũng có nhiều cơ duyên với nhà thờ lắm , vài tháng trước vừa được một vì linh mục (theo học tu) chiếu cố tận tình đấy  Cool  Cool

Chi Dau Do,
Chi  hien dang o VN hay o dau???khi nao co reunion cua L V D ha chi?Em mươn gap lai ban be qua di
Chi yen chi di ,em cau nguyen cho tat ca moi ngươi deu dươc binh an
Back to top

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
nguyenkimtuquyen
Reply #166 - 02. Aug 2008 , 19:07

Tuyet Lan wrote on 02. Aug 2008 , 17:31:
Thân chào chị Tú Quyên
Trước hết em, TL, LVD 73,  xin kính mừng chị vào sân trường vơí chúng em.   Chị ơi sân trường dạo này vui vẻ , có nhiều chị quá , chúng em thật vui mừng.  Mong chi sẽ tìm lại được những rộn ràng của những ngày còn là Cô Nữ Sinh LVD , chị nhé.   
Em xin gơỉ tặng nhành hoa lan chị nhé. Hy vọng chị sẽ thich nhành lan (làm quen)

...

mời chị dùng bánh Napoleon-Strawberry chị nhé.

...

Chúc chi luôn vui vẻ
Em,Tuyết Lan -LVD73

Cam on Hoai Nguyen va Tuyet Lan nhẹCo gi minh khong biet se hoi  Hoai va Tuyet Lan day nhe
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Ra mat ca nha
Reply #167 - 03. Aug 2008 , 14:54

nguyenkimtuquyen wrote on 02. Aug 2008 , 14:58:
Minh la Nguyen Kim Tu Quyen da cung voi Tran Thuy Nga gia nhap dien dan vai ngay nạy.XIN CAM ON SU DON TIEP NONG HAU CUA DAI GIA DINH LE VAN DUYET.Khi nao co reunion cua Le Van Duyet nho cho minh biet nhe.Nghe noi hinh nhu August/16/2008, phai khong cac ban???O tai nha chi CAN, phai the khong a??Minh mong gap lai cac ban.TU QUYEN

Chị Quyên ơi,

My xin lỗi qua nay không vào đọc d/d cũng như email để  trả lời vì bận tiếp họ hàng từ xa về chơi.
Chị ở Cali thì mời chị đến chơi nhà chị Cần ngày 16 này nhé chị. Em không nghĩ ccó chị nào 72 cùng với chị, nhưng chị được gặp lại nhiều thày cô và gần chục chị em trong D/D này đó chị.
Em sẽ email cho chị địc chỉ chị Cần. Bi giờ em phải chạy.

Back to top

IP Logged

ThuyNga72
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nguyenkimtuquyen72
Reply #168 - 04. Aug 2008 , 05:40

Quote:
Em gái Tú Quyên mến,
Đúng lắm, em đi nhà thờ nhớ cầu nguyện cho Phượng nha em, Em Phượng này cũng có nhiều cơ duyên với nhà thờ lắm , vài tháng trước vừa được một vì linh mục (theo học tu) chiếu cố tận tình đấy  Cool  Cool

Chị Đậu Đỏ ơi,
Em cũng biết sự cố " vì tôi là Linh Mục " của Phượng Trần nữa đó !!!
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #169 - 04. Aug 2008 , 05:53

ThuyNga72 wrote on 04. Aug 2008 , 05:40:
Chị Đậu Đỏ ơi,

Chị Thúy Nga ơi.

Như vậy vui lắm dó. Mọi người dều biết dến câu chuyện Ngàn Năm Một Thủa của cô bạn : cùng trường , cùng lớp nhưng không thân của em.

HN
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: nguyenkimtuquyen72
Reply #170 - 04. Aug 2008 , 06:08

nguyenkimtuquyen wrote on 02. Aug 2008 , 18:48:
Chi Dau Do,
Chi  hien dang o VN hay o dau???khi nao co reunion cua L V D ha chi?Em mươn gap lai ban be qua di
Chi yen chi di ,em cau nguyen cho tat ca moi ngươi deu dươc binh an

Tú Quyên mến,
Đ Đ ở nơi nóng nhất của xứ Cờ Hoa đó em  Wink. Pets trong vườn gồm có bò cạp, nhền nhện màu mè, rắn rung chuông, và cây cảnh trong vườn thì toàn là xương xẩu-í quên- xương rồng  Grin  Grin. Đố Tú Quyên Đ Đ ở chổ nào đó, đoán trúng thì được 1 CD của anh Đỗ Quân ( trích trong phần của anh CC  Tongue  Tongue ).

Back to top
« Last Edit: 04. Aug 2008 , 06:09 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #171 - 04. Aug 2008 , 06:10

Chị Đậu Đỏ ơi,

Haha vậy là em Thúy Nga cũng theo dõi cốt chuyện lâm ly này từ đầu hả  Grin Grin
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #172 - 04. Aug 2008 , 09:44

Quote:
Tú Quyên mến,
Đ Đ ở nơi nóng nhất của xứ Cờ Hoa đó em  Wink. Pets trong vườn gồm có bò cạp, nhền nhện màu mè, rắn rung chuông, và cây cảnh trong vườn thì toàn là xương xẩu-í quên- xương rồng  Grin  Grin. Đố Tú Quyên Đ Đ ở chổ nào đó, đoán trúng thì được 1 CD của anh Đỗ Quân ( trích trong phần của anh CC  Tongue  Tongue ).

Chị Đ Đ ơi.

Em doán dúng thì chị thưởng em cái gì nào?

HN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #173 - 04. Aug 2008 , 13:49

Chị Đậu Đỏ ơi,

Ui trời ơi !!!! Sao " nổi tiếng "dữ vầy nè chời.... Cheesy Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #174 - 04. Aug 2008 , 13:53

Quote:
Haha vậy là em Thúy Nga cũng theo dõi cốt chuyện lâm ly này từ đầu hả  Grin Grin

Chị Đậu à , chị " quảng cáo "  rồi bi giờ còn hỏi rất ư là " vô tư ngây thơ vô số tội " hả???? ôi vào D Đ thật là có nhiều kỷ niệm và niềm vui lắm thay , ai chưa vào thật là...uổng !!!! Cheesy Grin Cool Cool( quảng cáo )

PTr
Back to top

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
Reply #175 - 04. Aug 2008 , 15:30

Quote:
Tú Quyên mến,
Đ Đ ở nơi nóng nhất của xứ Cờ Hoa đó em  Wink. Pets trong vườn gồm có bò cạp, nhền nhện màu mè, rắn rung chuông, và cây cảnh trong vườn thì toàn là xương xẩu-í quên- xương rồng  Grin  Grin. Đố Tú Quyên Đ Đ ở chổ nào đó, đoán trúng thì được 1 CD của anh Đỗ Quân ( trích trong phần của anh CC  Tongue  Tongue ).

Dau Do o Texas phai khong???con Quyen o CA ngay thu do cua ngươi Viet ty nan tuc la LITTLE SAIGON do
Back to top

IP Logged

nguyenkimtuquyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

USA
Reply #176 - 04. Aug 2008 , 15:38

Quote:

Chị Quyên ơi,

My xin lỗi qua nay không vào đọc d/d cũng như email để  trả lời vì bận tiếp họ hàng từ xa về chơi.
Chị ở Cali thì mời chị đến chơi nhà chị Cần ngày 16 này nhé chị. Em không nghĩ ccó chị nào 72 cùng với chị, nhưng chị được gặp lại nhiều thày cô và gần chục chị em trong D/D này đó chị.
Em sẽ email cho chị địc chỉ chị Cần. Bi giờ em phải chạy.

My dung vi ban qua ma quen dia chi cua chi Can nhạMinh rat mươn gap mat cac ban be do,bao nhieu nam nay roi ,chua bao gio dươc hop mat voi ban be het
Con cu doc thu cac ban noi cai gi ma linh muc co lien quan den Phương Tran ,Quyen khong hieu??Tinh Quyen thi cai gi cu noi thang ra thi moi hieu ,co phai co 1 linh mua yeu Phương Tran khong??Dung cươi ,minh hay noi thang TU QUYEN
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #177 - 04. Aug 2008 , 16:43

nguyenkimtuquyen wrote on 04. Aug 2008 , 15:30:
Dau Do o Texas phai khong???con Quyen o CA ngay thu do cua ngươi Viet ty nan tuc la LITTLE SAIGON do

Thôi rồi, xí hụt cái CD rồi !!! Đ Đ ở Arizona  Cheesy Cheesy, hỏng phải Texas !!! may cho anh CC chưa mất cái credit CD  Grin  Grin. Mà T Quyên nè, Đ Đ năm tay dẫn Tú Quyên đến Cung Hoa Gấm ngày xưa để chiện trò và đùa giởn nghen , chổ này là phòng "chào mừng thành viên mới" đó, thành viên hơi cũ cũ như TQ thì khg sao, chứ cũ xì như Đ Đ mà đứng đây tán hươu tán vượn riết chắc sẽ bị...rầy  Tongue  Tongue
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #178 - 04. Aug 2008 , 18:22

nguyenkimtuquyen wrote on 04. Aug 2008 , 15:38:
My dung vi ban qua ma quen dia chi cua chi Can nhạMinh rat mươn gap mat cac ban be do,bao nhieu nam nay roi ,chua bao gio dươc hop mat voi ban be het
Con cu doc thu cac ban noi cai gi ma linh muc co lien quan den Phương Tran ,Quyen khong hieu??Tinh Quyen thi cai gi cu noi thang ra thi moi hieu ,co phai co 1 linh mua yeu Phương Tran khong??Dung cươi ,minh hay noi thang TU QUYEN

Chi T Quyên ui
Như dzậy là chị chưa biết gì hết cả. Hì Hì Hì  Grin Grin Grin Grin
Chị cứ hỏi Thâỳ 4C , thì chị biết. Còn không thì hỏi thẳng đương sự (Tí lanh Chanh _Phương Trần) là biết ngay chị ạ. Em biết chỗ nhung  không dám nói cho chị biết đâu-chít đấy Hint chị nhé -Chị để chị Đậu Quân Sư  dắt tay chi vaò Cung Hoa Gấm Ngày Xưa- rùi chị lang thang trong đó là chi sẽ thây Sự Cố ấy. Thưởng em gì đây chị nhẻ .
TL
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #179 - 04. Aug 2008 , 20:13

Tuyet Lan wrote on 04. Aug 2008 , 18:22:
Chi T Quyên ui
Như dzậy là chị chưa biết gì hết cả. Hì Hì Hì  Grin Grin Grin Grin
Chị cứ hỏi Thâỳ 4C , thì chị biết. Còn không thì hỏi thẳng đương sự (Tí lanh Chanh _Phương Trần) là biết ngay chị ạ. Em biết chỗ nhung  không dám nói cho chị biết đâu-chít đấy Hint chị nhé -Chị để chị Đậu Quân Sư  dắt tay chi vaò Cung Hoa Gấm Ngày Xưa- rùi chị lang thang trong đó là chi sẽ thây Sự Cố ấy. Thưởng em gì đây chị nhẻ .
TL

Embarrassed Embarrassed Lips Sealed Lips Sealed Undecided Undecided  Cry Cry Cheesy Grin Cool Cool

PTr Tí Lanh Chanh
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 ... 17
Send Topic In ra