Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 17
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25724 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Ra mat ca nha
Reply #195 - 14. Aug 2008 , 08:21

Quote:
Thì ra là đàn chị LVD69, thế là có thêm 1 chị để nhỏng nhẻo  Cool  Cool. Đ Đ không đành để chị Võ Hương đi lượm thị đâu,đem về tặng chị  luôn 1 quầy thị đây nè, chị nhớ đem về  cất vào khạp gạo nhé, may ra sẽ gặp hoàng tử đấy  Wink Wink

...

chị Đ Đ ui,
lâu rồi em chưa thấy trái thị , cám ôn chị đã cho em ân ké..hii.hi
như vậy em có thể dấu 1 trái trong bao gao..được không các chi?

Hôm nay thứ 5, chúc 2 vc son Đ Đ đi chôi thật vui và cho em gỗi lồi thâm lvd bên canada. cám ôn nhiều nhiều...
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

VoHuong
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #196 - 17. Aug 2008 , 06:50

Cac ban than men.
Thay gio thi ngon qua nen than moi cac ban cu dung tu nhien, gia roi ma hoang tu co den chac phai dung xa hang cay so keo lai gan bo chay khong kip, thoi xin nhương hoang tu cho cac ban minh chi thich rong choi mot minh, chi can dươc dua gion voi cac ban la dươc roi,
ma thi nay o VN hay My ma trong hap dan qua, de ngui thi thom cho an thi no lat, con cat trong hu thi no lai bi hu mat, cac ban cu chia nhau moi ngươi it trai ma ngui nhe.
Thoi xin hen lan sau nhe.
Chao tam biet
tuy-van wrote on 14. Aug 2008 , 08:21:
chị Đ Đ ui,
lâu rồi em chưa thấy trái thị , cám ôn chị đã cho em ân ké..hii.hi
như vậy em có thể dấu 1 trái trong bao gao..được không các chi?

Hôm nay thứ 5, chúc 2 vc son Đ Đ đi chôi thật vui và cho em gỗi lồi thâm lvd bên canada. cám ôn nhiều nhiều...

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #197 - 19. Aug 2008 , 13:59

VoHuong wrote on 17. Aug 2008 , 06:50:
Cac ban than men.
Thay gio thi ngon qua nen than moi cac ban cu dung tu nhien, gia roi ma hoang tu co den chac phai dung xa hang cay so keo lai gan bo chay khong kip, thoi xin nhương hoang tu cho cac ban minh chi thich rong choi mot minh, chi can dươc dua gion voi cac ban la dươc roi,
ma thi nay o VN hay My ma trong hap dan qua, de ngui thi thom cho an thi no lat, con cat trong hu thi no lai bi hu mat, cac ban cu chia nhau moi ngươi it trai ma ngui nhe.
Thoi xin hen lan sau nhe.
Chao tam biet

Chị Hương ơi,

Em ghi danh cho chị xong là em đi họp mặt bạn bè đến bi giờ mới về đọc chị viết.
Chị vào mục Hình Ảnh xem hình mới nhất họp mặt với các Cô tại Cali. À mà chắc chị rành ngõ ngách trong sân trường rồi, chị đã đọc lại cả D/D từ hồi 2004 nữa mà  Wink
Em chúc chị luôn vui nhé chị  Wink
Back to top
« Last Edit: 19. Aug 2008 , 14:06 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

VoHuong
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #198 - 20. Aug 2008 , 04:29

Dang My than men.
Cam on My da giup minh vo DD/LVD, moi ngươi deu lich su va niem no don tiep lam minh thay vui lam, khong hieu sao vao day thi khong bo dau dươc, luc nay minh cam thay yeu doi va khong con co don nua, dươc moi an ương nen thich lam con mon nao ngon hon cu moi them nhe, minh nau nương vung ve nen bi e den gio, vi chi thich an com thang nen thien ha rut lui, trong do co A Hia day.
Vai hang dua vui, minh con xem phim day.
Xin chao tam biet
Quote:
Chị Hương ơi,

Em ghi danh cho chị xong là em đi họp mặt bạn bè đến bi giờ mới về đọc chị viết.
Chị vào mục Hình Ảnh xem hình mới nhất họp mặt với các Cô tại Cali. À mà chắc chị rành ngõ ngách trong sân trường rồi, chị đã đọc lại cả D/D từ hồi 2004 nữa mà  Wink
Em chúc chị luôn vui nhé chị  Wink

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #199 - 24. Aug 2008 , 06:49

VoHuong wrote on 20. Aug 2008 , 04:29:
Dang My than men.
Cam on My da giup minh vo DD/LVD, moi ngươi deu lich su va niem no don tiep lam minh thay vui lam, khong hieu sao vao day thi khong bo dau dươc, luc nay minh cam thay yeu doi va khong con co don nua, dươc moi an ương nen thich lam con mon nao ngon hon cu moi them nhe, minh nau nương vung ve nen bi e den gio, vi chi thich an com thang nen thien ha rut lui, trong do co A Hia day.
Vai hang dua vui, minh con xem phim day.
Xin chao tam biet

Chị Võ Hương ơi,
Bỏ dấu cũng dễ thôi. Chị cứ đánh theo những dấu ' `? ~. ^có sẵn trên bàn phím, không cần phải có chương trình gì đặc biệt hết. Dấu ư ơ thì đánh bằng dấu * , dấu ă đánh bằng cái ngoặc đơn (  , chữ đ  thì chị đánh thêm một chữ d.
Em hồi xưa thích nấu nướng lắm, bi giờ cái cổ tay không mở nổi chai nước nữa nên giã từ vũ khí luôn rồi.
Cô Hiền mới di du lịch sang Vancouver, chi Vân báo cho em biết để đón tiếp Cô trưỚc khi em đi sang Cali. Chị vào mục hình xem nha Chị. Chị có tính đi du lịch xa một chuến sang thăm chị KVân và các bạn khác không chi.?
Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Ra mắt cả nhà
Reply #200 - 24. Aug 2008 , 21:10

Hello Chị Anh Thư ,Tuý Vân và Hương Võ cùng Đặng Mỹ.

Mãi bưã nay KV mới vào lại sân trường LVD và đọc được các tin nhắn hỏi cuả chị Anh Thư cùng Tuý Vân và Hương . KV xin chân thành tạ lỗi vì trả lời chậm trễ ... vì khách đến nhiều quá .... lu bu đi chợ , nấu ăn và tiếp khách thành ra không có ra vô sân trường nhiều . Bây giờ mới biết các bạn có nhiều người nhắc đến KV .
KV xin trả lời chị Anh Thư - Chị Anh Thư rủ nhân dịp qua Cali chơi và họp mặt LVD. KV không đi được vì có khách đến nhà ( cô chú từ Houston đi Alaska nhân tiện ghé Vancouver chơi )

KV trả lời em Tuý Vân - Khánh Vân cầm tinh con chuột nhắt - Không được hùng dũng làm con Mèo - như Hương !Trong 12 con giáp - con chuột tuy đứng đầu nhưng lại là con Chuột bé oắt con , chết nhát một cây . Nên ai KV cũng sợ .... Tuý Vân đừng "bắt nạt' chị nhé .

Hương ơi ! KV đi đến đâu là nổi đình nổi đám đến đó , phải không  ?? Vậy từ nay các bạn tiếp tục liên lạc và sinh hoạt với nhau nhé !! KV cũng được Lệ Dung cho hay Dung mua 1 vòng hoa phúng điếu Má Triết . Có đề là nhóm LVD 62-69 . Cám ơn các bạn nhiều ( nhóm LH)....

Mỹ ơi ! Cuối tháng 9 chị mới đi Cruise - ngắn - 4ngày - 3 đêm mà thôi . Coi như đi "cắm trại" trên biển vậy mà !

Tuần này, tính từ thứ sáu cho đến hôm nay và cả ngày mai. Vancouver mưa suốt ngày . Đường ướt , trơn trượt và bắt đầu lành lạnh. Nhất là ngồi trên phà qua eo biển để trở về thành phố. Nhìn qua cưả kính . Biển đầy sương mù trông thật buồn và đẹp .
Trời sắp vào thu . Để KV tặng các bạn nhất là Hương tấm  ảnh muà thu nơi này . Mong Hương có dịp đến thăm .....

...

...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #201 - 25. Aug 2008 , 20:01

Chi Khánh Vân Ơi,

Hình mùa thu chị chụp ở đâu đẹp thế hở chị ?
Em chục anh chị đi cruise thật vui nhé  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #202 - 01. Sep 2008 , 10:38

...

Thắm ơi,

Ngày nghỉ long weekend, mọi người đi chơi hết rồi, chỉ còn 2 chị em mình ở nhà trông nhà thôi  Undecided
My mở tủ lạnh lấy cà rem chào đón em, mời em nhâm nhi cũng My nhé  Wink  
Back to top
« Last Edit: 01. Sep 2008 , 10:39 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #203 - 06. Sep 2008 , 17:03

Quote:
...

Thắm ơi,

Ngày nghỉ long weekend, mọi người đi chơi hết rồi, chỉ còn 2 chị em mình ở nhà trông nhà thôi  Undecided
My mở tủ lạnh lấy cà rem chào đón em, mời em nhâm nhi cũng My nhé  Wink  

Thắm ơi,

Nói sẽ gửi hình mới cho My mà mấy hôm nay đi đâu rồi ha  Huh
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #204 - 14. Sep 2008 , 13:13

Quote:
Thắm ơi,

Nói sẽ gửi hình mới cho My mà mấy hôm nay đi đâu rồi ha  Huh

Thắm à,  My thấy em đang online , vậy là em nhận được tên đúng của em rồi ha.  Wink
Load hình vô computer dễ và nhanh lắm em à. Khi mình mua máy chụp hình là có sợi USB đó, em dùng để cắm vô máy chụp hình và cắm nối vô USB port ở máy computer , là em load được hình vô computer của em.    Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #205 - 15. Sep 2008 , 20:06

Quote:

Men goi cac chi Le van Duyet. Em la Phan Hoa Cam nien khoa 68-75. muon  tim cac ban  hoc cung lop A2  nhu Tuyet Hanh, Ngoc Bich, My Hue, Thu Huong, Lieu Nhan ..................va ban Hoang thi Thuy Hang lop A4 sau 75 Hang lam o nha tre 19-5 , va qua trang web nay minh da nhan ra duoc Phuong Tan hoc cung lop voi minh  Tan co nho khong?.  Neu nhu cac ban nhan duoc tin nhan lien lac voi Hoa Cam qua dia chi email  hoacam@gmail.com
Hien nay Hoa Cam dang o Houston Texas.
Tien day xin cac chi cho em goi loi kinh tham suc khoe den cac Thay co. Qua hinh anh em da nhan ra duoc co Tinh day chung em lop 7, co Ngo Van day tui em lop 11 va co Thu day tui em lop 12.Va cung that xuc dong khi hay tin co Ngon mat .cung nhu nhin thay co Song Thu hien con o Viet Nam. Rat mong nhan duoc tin cua cac ban that som.
Phuong Tan co the cho minh so phon hoac dia chi email duoc khong? Cam on cac chi that nhieu.

Hoà Cầm ơi,

My là LVD 73 chào mừng Cầm CN (công nương) về trường  Wink
Cầm có thì giờ đi dạo chưa ? Vào cung Hoa Gấm  sẽ thấy lực lương các CN đông đảo nhất ở đây đó.  Wink Mong Cầm tìm thấy bạb bè và những kỷ niệnm thân thương cũ, cùng những nụ cười nƠi đây nhé  Wink
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #206 - 03. Oct 2008 , 16:24

Quote:
Hoà Cầm ơi,

My là LVD 73 chào mừng Cầm CN (công nương) về trường  Wink
Cầm có thì giờ đi dạo chưa ? Vào cung Hoa Gấm  sẽ thấy lực lương các CN đông đảo nhất ở đây đó.  Wink Mong Cầm tìm thấy bạb bè và những kỷ niệnm thân thương cũ, cùng những nụ cười nƠi đây nhé  Wink

Hello chi My, Thinh thoang em co di dao o vong ngoai chu chua dam vao cung dau, vi thay cac chi va cac ban ngươi nao cung lang man va tho than qua thanh ra em chua dam bươc vạo nen dung o ngoai ma ngo vo thọi
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #207 - 04. Oct 2008 , 23:37

Phan_Hoa_Cam wrote on 03. Oct 2008 , 16:24:
Hello chi My, Thinh thoang em co di dao o vong ngoai chu chua dam vao cung dau, vi thay cac chi va cac ban ngươi nao cung lang man va tho than qua thanh ra em chua dam bươc vạo nen dung o ngoai ma ngo vo thọi

Mến chào Hòa Cầm ,

Tui là Phượng Trần LVD75 mến chào làm quen với bà nhé ,tui thấy hình bà trình diện là chụp với con trai đó hả???? Đẹp trai quá hén  Cheesy Grin Cầm có một đứa thôi hả???

Bà cứ đi vào các nơi để dạo chơi , mọi người đều lãng mạn thơ thẩn nên không ai...để ý đâu, nhưng nếu có bánh trái ai mời bà thì bà cứ ăn hoặc đem về nhà cất vào tủ lạnh cho nhanh vì lúc đó mọi người lại để ý đấy

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #208 - 05. Oct 2008 , 12:07

thân ái chào HÒA CẪM ,
chị là TUY" VÂn 73 , thấy nhiều công nương 75 vui quá...
chúc em thêm yêu đời và vui hơn, khi vào sân trƯờng thân yêu nầy.

em PH. TR ui,
Thấy em vào thăm d đ mừng lắm. Mẹ em ra sao? hy vọng bà mau hồi phục , và an vui bên các con hiếu thảo.
nhớ giữ gìn sức khoẽ nha.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #209 - 05. Oct 2008 , 12:13

khanh-van wrote on 24. Aug 2008 , 21:10:
Hello Chị Anh Thư ,Tuý Vân và Hương Võ cùng Đặng Mỹ.

Mãi bưã nay KV mới vào lại sân trường LVD và đọc được các tin nhắn hỏi cuả chị Anh Thư cùng Tuý Vân và Hương . KV xin chân thành tạ lỗi vì trả lời chậm trễ ... vì khách đến nhiều quá .... lu bu đi chợ , nấu ăn và tiếp khách thành ra không có ra vô sân trường nhiều . Bây giờ mới biết các bạn có nhiều người nhắc đến KV .
KV xin trả lời chị Anh Thư - Chị Anh Thư rủ nhân dịp qua Cali chơi và họp mặt LVD. KV không đi được vì có khách đến nhà ( cô chú từ Houston đi Alaska nhân tiện ghé Vancouver chơi )

KV trả lời em Tuý Vân - Khánh Vân cầm tinh con chuột nhắt - Không được hùng dũng làm con Mèo - như Hương !Trong 12 con giáp - con chuột tuy đứng đầu nhưng lại là con Chuột bé oắt con , chết nhát một cây . Nên ai KV cũng sợ .... Tuý Vân đừng "bắt nạt' chị nhé .

Hương ơi ! KV đi đến đâu là nổi đình nổi đám đến đó , phải không  ?? Vậy từ nay các bạn tiếp tục liên lạc và sinh hoạt với nhau nhé !! KV cũng được Lệ Dung cho hay Dung mua 1 vòng hoa phúng điếu Má Triết . Có đề là nhóm LVD 62-69 . Cám ơn các bạn nhiều ( nhóm LH)....

Mỹ ơi ! Cuối tháng 9 chị mới đi Cruise - ngắn - 4ngày - 3 đêm mà thôi . Coi như đi "cắm trại" trên biển vậy mà !

Tuần này, tính từ thứ sáu cho đến hôm nay và cả ngày mai. Vancouver mưa suốt ngày . Đường ướt , trơn trượt và bắt đầu lành lạnh. Nhất là ngồi trên phà qua eo biển để trở về thành phố. Nhìn qua cưả kính . Biển đầy sương mù trông thật buồn và đẹp .
Trời sắp vào thu . Để KV tặng các bạn nhất là Hương tấm  ảnh muà thu nơi này . Mong Hương có dịp đến thăm .....

http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/thumb/1/1d/Czechia,_Jicin,_Wallens...'s_alley.jpg/800px-Czechia,_Jicin,_Wallenstein's_alley.jpg

hi chi, K. VÂN ,
Hôm nay mới lạc vào mục nầy...em và chị cùng tên VÂn..chắc phải thương nhau hơn, chứ không dạm bắt nạt chị đâu ạ.
Hôm gắp CÔ HIỄN , cho em xem hình đẹp chụp tại vancouver dễ thương lắm.
mến chúc chị và gd đi cruise vui như tết , và nhớ cho xem hình...cám ơn trước nha chị VÂN.( chị kế của em cũng cầm tin con chuột , rất dễ thương ).
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 17
Send Topic In ra