Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 17
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25746 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Ra mat ca nha
Reply #30 - 12. Jul 2008 , 15:16

Dung_Hoang75 wrote on 12. Jul 2008 , 14:54:
Chi My , chi T lan than men oi,
Lvd 73 em cung biet vai ngươi khg biet co dung khg: Kim Kiem, Bao Toan, Hoa Thuan, Cham, Minh Chau... Son Ca ( Tuyet Nga), Thuy Dương hinh nhu la lvd 72 phai khg chi? Em tuy khg gia nhap dđ Lvd nhung van thương xuyen theo doi tin tuc sinh hoat cua hôi.
Em cảm ơn 2 chi... bông hoa, bánh trái.... qua troi. Sang nay thuc day.....sang chu nhat o VN... an sáng.online
Em Dung

Dung ơi ,

Em nhớ đúng hết .  Wink Người đẹp Thuỳ Dương là 72 , cùng với ca sĩ  Sơn  Ca.  Wink
Hoà Thuận là Bà Chánh của năm 73.  Cheesy Em vào mục Hình Ảnh sẽ gặp lại hết mấy  LVD 73 em  vừs kể   Cheesy
Ở đây có chị TLan cung cấp thức ăn.. online , sáng trưa chiều tối và... khuya luôn nữa.  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #31 - 12. Jul 2008 , 15:21

Tuyet oi, thay tui giong ba Ngoai hỏng? Sao ma minh gia du vay ha trỏi
Nhin hinh dang doc menu do?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #32 - 12. Jul 2008 , 15:25

Dung_Hoang75 wrote on 12. Jul 2008 , 15:13:
Chi Anh Thu than men,
Nam chi ra trương la em bat dau vao hoc lop 6. Chac la chi hoc chung nien khoa voi chi Nga, chi Tran, chi Phương ( quan Pho Dinh Tien Hoang),.....em cung da co nhieu dip sinh hoat chung voi cac chi va thay co o Vietnam.
Em se danh nhieu thoi gian de di dao trong dđ lvd. Thu thuc la em cung rat ban ron voi cong viec day học. Bay gio dang mua he nen cung tương doi thoai mại
Em chuc chi nhieu suc khoe va luon tươi tre.

[

Dung thân ,chị học cùng lớp với chị Nga tại LVD cấp 2 thôi và chị Nga là lớp trưởng của tụi chị sau đó thì chị Nga chọn ban C nên không học chung nữa nhưng  tụi chị vẫn thường liên lạc với nhau.
   Còn Trân và Phương thì quen nhau tại Khoa Học.vả lại Phương là con của bạn Bố chị nên quen nhau nhiều và mỗi lần về Vn thì hàng ngày vẫn ăn phở của Phương ,ngon tuyệt ha.
   Có dịp gặp Phương và Trân ,Nga cho chị hỏi thăm nhé.Nhớ rảnh thì về trương chơi nhé nhất là bây giờ sắp hết là ma mới rồi thì chạy vào cung Hoa Gấm của cca' Công nương 75 đi.Ai cũng rất là dễ thương lắm đó ,cả mấy cô Út thì khỏi nói không còn chỗ nào chê.Mỗi khi mệt nhọc sau ngày dài làm việc vào đây nghe mấy cô em chí choé với nhau thì thôi tha hồ cười một mình  Grin Cheesy
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #33 - 12. Jul 2008 , 15:33

Phương Hue va Tan oi oi....
Noi thiet cho den bi gio tui cung khong nho noi ai la Phương Tan va ai la Phương Huẹ Chi biet 1 ngươi hoc A1 mot ngươi hoc A2. Vi quy vi phai qua giang son A3 moi den A2 roi A1. Luc trươc Phương_Tran cho xem hinh la tui nho lien. Cam on banh trai, bong hoa, tra nươc qua u la xom tu.........lam nin tho luon.
Nho lai ngay xua tui minh nho xiu ha.... va lop 12A3 cua tui quy quai lam, quay pha het biet, Thay Dieu cho tui 0 đ hanh kiem vi ly do lop trương ma bay dau cho cac ban choc pha... May thay co cu so bi voi lop trương 12A1 la Thu Nguyet ngoan ngoan de thương. Lam tui than mươn chet.................
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #34 - 12. Jul 2008 , 16:49

Dung_Hoang75 wrote on 12. Jul 2008 , 15:33:
Noi thiet cho den bi gio tui cung khong nho noi ai la Phương Tan va ai la Phương Huẹ Chi biet 1 ngươi hoc A1 mot ngươi hoc A2. Vi quy vi phai qua giang son A3 moi den A2 roi A1. Luc trươc Phương_Tran cho xem hinh la tui nho lien. Cam on banh trai, bong hoa, tra nươc qua u la xom tu.........lam nin tho luon.
Nho lai ngay xua tui minh nho xiu ha.... va lop 12A3 cua tui quy quai lam, quay pha het biet, Thay Dieu cho tui 0 đ hanh kiem vi ly do lop trương ma bay dau cho cac ban choc pha... May thay co cu so bi voi lop trương 12A1 la Thu Nguyet ngoan ngoan de thương. Lam tui than mươn chet.................

Hí hí chiện bây giờ mới kể , hồi nào tới giờ dấu có biết đâu tưởng...ngoan hiền hơn tui chớ... nhà ngưới còn quậy hơn ta nữa đó Dung à... Cheesy Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #35 - 12. Jul 2008 , 19:33

Hihihi!!! nhớ được là hay rồi, chắc tại hai chị em mới...dễ nhớ  Grin Grin Grin

Quote:

Hồi đó tui hiền thiệt, chỉ thua Thu Nguyệt chút xíu thôi, không có quậy như bi giờ... Grin Grin Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #36 - 13. Jul 2008 , 01:12

Phương Tần wrote on 12. Jul 2008 , 19:33:
Hihihi!!! nhớ được là hay rồi, chắc tại hai chị em mới...dễ nhớ  Grin Grin Grin

Hồi đó tui hiền thiệt, chỉ thua Thu Nguyệt chút xíu thôi, không có quậy như bi giờ... Grin Grin Grin

Hiền thiệt ha????? Có bằng  cấp đưa ra mới tin.
Có 2 chị em Bích Ngọc và Bích Phượng nữa. Nhớ hôn???

PTr
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #37 - 13. Jul 2008 , 19:06

Hoài Nguyễn LVD 75 mến chào bạn Mỹ Dung. Mời Mỹ Dung ăn bánh Phục Linh..và chúc Mỹ Dung một ngày vui vẻ....

...
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #38 - 13. Jul 2008 , 19:07

Phuong_Tran wrote on 13. Jul 2008 , 01:12:
Hiền thiệt ha????? Có bằng  cấp đưa ra mới tin.

Bằng cấp hồi xưa...hết hạn rùi... Cool Cool Cool

Quote:
Có 2 chị em Bích Ngọc và Bích Phượng nữa. Nhớ hôn???

PTr

tui nhớ lớp tui có Bích Phượng...

Còn 2 chị em nữa là Kim Ánh lớp trưởng A2 và em là Kim Tuyết học A1...
Back to top
« Last Edit: 13. Jul 2008 , 19:21 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #39 - 13. Jul 2008 , 19:19

Dung_Hoang75 wrote on 12. Jul 2008 , 14:17:
Xin cam on su tiep don nong hau cua quy vi.. Lam minh khop qua chung.. mat do ke het roi- ngay xua Bich Ngoc hay goi minh la MAT TROI NHO , chi vi cai toi do mat - sau nay moi biet :con gai do mat la con gai vo duyen Embarrassed Embarrassed Embarrassed

Ý Ý !!! Ai nói dzị...dễ thương lắm đó...
Hihihi!!! Vì hồi xưa tui cũng hay bị ghẹo về cái tội...hay đỏ mặt

Quote:
Tuyet_Ngo nhac tu Bà Chánh lam nhớ cô Ngọc Mai quá chừng
Cho Dung thac mac mot xi ( noi theo kieu co Hoang Oanh do): CoiChay la ai vay??????????

thở ra....rồi thở dài...rồi le lưỡi... Tongue
chuyện dài lắm...hỏi Phượng kìa... Wink Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #40 - 14. Jul 2008 , 02:36

Mỹ Dung à ,
Hồi xưa lớp bà quậy thì tui cũng biết đó , 3 lớp thì A1 là hiền nhất nhờ Thu Nguyệt hiền lành nhưng hay liếc với giận làm đứa nào cũng hông dám làm trưởng lớp..khóc  Tongue , cho đến khi băng Tuyết Ngố dọn dìa. Vấn đề là bi giờ bà còn quậy hông để tui đề phòng đó  Roll Eyes Roll Eyes. Bà làm Cô giáo môn gì vậy? chắc là Hóa Học chứ gì nữa hén. Xưa tui cũng mộng làm Cô giáo nhưng ước nguyện không thành buồn hoài bà ơi  Cry Bà muốn " mày tao " với Ph thì cứ tự nhiên dìa nhà HGNX của băng mình hông ai để ý đâu , hi hi , biết đâu mai mốt đám " hoàng phái " lại mày tao theo bà đó  Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 14. Jul 2008 , 02:39 by phuonghue »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #41 - 14. Jul 2008 , 03:15

Phương Tần wrote on 13. Jul 2008 , 19:19:
Ý Ý !!! Ai nói dzị...dễ thương lắm đó...
Hihihi!!! Vì hồi xưa tui cũng hay bị ghẹo về cái tội...hay đỏ mặt

thở ra....rồi thở dài...rồi le lưỡi... Tongue
chuyện dài lắm...hỏi Phượng kìa... Wink Cheesy Grin

...tui có biết đâu.... Shocked Roll Eyes Roll Eyes

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #42 - 14. Jul 2008 , 03:17

phuonghue wrote on 14. Jul 2008 , 02:36:
Mỹ Dung à ,
Hồi xưa lớp bà quậy thì tui cũng biết đó , 3 lớp thì A1 là hiền nhất nhờ Thu Nguyệt hiền lành nhưng hay liếc với giận làm đứa nào cũng hông dám làm trưởng lớp..khóc  Tongue , cho đến khi băng Tuyết Ngố dọn dìa. Vấn đề là bi giờ bà còn quậy hông để tui đề phòng đó  Roll Eyes Roll Eyes. Bà làm Cô giáo môn gì vậy? chắc là Hóa Học chứ gì nữa hén. Xưa tui cũng mộng làm Cô giáo nhưng ước nguyện không thành buồn hoài bà ơi  Cry Bà muốn " mày tao " với Ph thì cứ tự nhiên dìa nhà HGNX của băng mình hông ai để ý đâu , hi hi , biết đâu mai mốt đám " hoàng phái " lại mày tao theo bà đó  Grin Grin

Phải công nhận là thỉnh thoảng cứ " mày tao " cho nó phẻ !!!! Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #43 - 14. Jul 2008 , 07:17

Dung_Hoang75 wrote on 12. Jul 2008 , 14:31:
Thu Nga oi!!
Neu dung la Thu Nga o toa Tinh Trương ngay xua thi D biet tong tong tong roi. 12A1 Dung cung con nho nhieu lam. Sau nay D hoc Dai Hoc Su Pham chung nien khoa voi Huynh Thi Thu Nguyet, Nguyet hoc khoa Sinh con Dung hoc khoa Hoa Học. Ngay xua di hoc cung nhieu chuyen nen biet kha nhieu......33 nam roi...nhung gap lai se nho nhu ngay nao.....

Dung ơi , bồ nhớ dai thiệt. Nga phục Dung luôn , còn Nga thì trí nhớ đã kém đi rất nhiều. Có khi phải nhờ Phương Huệ nhắc thì mới nhớ Cry Cry Cry. Thu Nguyệt có còn ở VN không? Nếu có gặp cho Nga gưỉ lời thăm nghe. Mong sao có 1 dịp nào đó LVD 75 có thể hội ngộ. Chúc vui.
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #44 - 14. Jul 2008 , 10:42

Có em nữa chị Mỹ Dung ơi!!

Em là Thục-Khanh, LVD-81, sinh sau đẻ muộn, xin chào mừng chị M Dung đã đến với D Đ LVD này. Mong chị thường xuyên ghé về đây để tìm lại không khí vui nhộn của tuổi học trò áo trắng chị nhé !

...

TK
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 17
Send Topic In ra