Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 17
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25747 times)
Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Ra mat ca nha
Reply #60 - 16. Jul 2008 , 01:18

Phương Tần wrote on 14. Jul 2008 , 16:06:
Hichic, tui chỉ muốn dzô Sư Phạm Mẫu Giáo thôi mà cũng hổng được...

Hihihi, vậy là tui còn "chẻ" hơn nữa, tại vì bi giờ tui vẫn còn là học trò, vẫn còn sợ Thầy Cô muốn chết... Tongue

PS: Sao bà còn chưa chịu dzìa nhà hả Công Nương 75?!! Ở đây lâu quá coi chừng chị Đ Đ...đuổi chạy không kịp đó, đây chỉ là Phòng tiếp tân thôi... Grin Grin Grin

Ở đây nhiều chuyện dzui hơn Tongue Undecided Cry
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #61 - 16. Jul 2008 , 09:01

Dung_Hoang75 wrote on 16. Jul 2008 , 01:18:
Ở đây nhiều chuyện dzui hơn Tongue Undecided Cry

Hoàng Dung à ,
Chị Đ Đ có cây roi bự lắm đó  Tongue Tongue  tui giấu cây này Chị bày cây khác bà ui  Tongue Roll Eyes
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #62 - 16. Jul 2008 , 13:20

Dung_Hoang75 wrote on 16. Jul 2008 , 01:11:
TIMO oi, cho biet quy danh đi.

Quý danh hở ?... hỏng... hỏng có... chỉ có căn cước danh hà  Cheesy nó nằm trong câu này : " mây hỡi, mây đừng trôi qua nhanh " hi hi.
Back to top

IP Logged

ThuyNga72
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #63 - 21. Jul 2008 , 03:03

Hai đứa tôi là Nguyễn kim Tú Quyên và Trần Thuý Nga niên khoá 1965-1972 xin ra mắt cả nhà.
Sau 1 thời gian thập thò ở cổng nhưng không dám vào , hôm nay nhờ Bản khẳng định lập trường 2 đứa tôi đã thấy rất nhiều người quen : nào là Hồng Hoa, Kim Kiễm, Bảo Toàn, Tố Khanh... Các bạn ơi có nhớ Thúy Nga ở nhóm múa CÁNH HỒNG TRUNG QUỐC  không?
Nhân tiện  xin chị Đặng Mỹ cho  Tú Quyên và Thúy Nga ký tên luôn thể nhé.
Back to top
« Last Edit: 21. Jul 2008 , 03:24 by ThuyNga72 »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #64 - 21. Jul 2008 , 03:36

ThuyNga72 wrote on 21. Jul 2008 , 03:03:
Hai đứa tôi là Nguyễn kim Tú Quyên và Trần Thuý Nga niên khoá 1965-1972 xin ra mắt cả nhà.
Sau 1 thời gian thập thò ở cổng nhưng không dám vào , hôm nay nhờ Bản khẳng định lập trường 2 đứa tôi đã thấy rất nhiều người quen : nào là Hồng Hoa, Kim Kiễm, Bảo Toàn, Tố Khanh... Các bạn ơi có nhớ Thúy Nga ở nhóm múa CÁNH HỒNG TRUNG QUỐC  không?
Nhân tiện  xin chị Đặng Mỹ cho  Tú Quyên và Thúy Nga ký tên luôn thể nhé.

Đ Đ mến chào 2 cô em LVD72 Tú Quyên và Thúy Nga vừa lò mò gia nhập. Thì ra từ trước đến giờ 2 cô nàng vẫn đứng thập thò  "bên kia cổng trường"  Wink  Wink
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #65 - 21. Jul 2008 , 03:37

Sau 1 thời gian thập thò ở cổng nhưng không dám vào , hôm nay nhờ Bản khẳng định lập trường 2 đứa tôi đã thấy rất nhiều người quen : nào là Hồng Hoa, Kim Kiễm, Bảo Toàn, Tố Khanh... Các bạn ơi có nhớ Thúy Nga ở nhóm múa CÁNH HỒNG TRUNG QUỐC  không?

Chị Thuý Nga ơi,

My là LVD 73 chạy ra đón chị về sân truờng đây  : ) Mời chị ly nước ổi cho mát lòng.  Cheesy
My cám ơn chị và sẽ ghi tên chị và chị Quyên vào danh sách.
Chị vào xem hình ảnh của lớp 73  sẽ thấy có hình Kim Kiểm, Tố Khanh nhiều lắm.  Hình vừa mới họp nhau ở San Jose tháng 6 có Bảo Toàn nữa.
Chị có hình nào chụp "Cánh Hồng Trung Quốc không, cho em mang lên chưng nhé chị.

...

Back to top
« Last Edit: 21. Jul 2008 , 03:38 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #66 - 21. Jul 2008 , 03:39

Sau 1 thời gian thập thò ở cổng nhưng không dám vào , hôm nay nhờ Bản khẳng định lập trường 2 đứa tôi đã thấy rất nhiều người quen : nào là Hồng Hoa, Kim Kiễm, Bảo Toàn, Tố Khanh... Các bạn ơi có nhớ Thúy Nga ở nhóm múa CÁNH HỒNG TRUNG QUỐC  không?

...

TN là LVD 75 xin mến chào 2 chị Tú Quyên & Thúy Nga đã về trường.Em mang hoa tặng 2 chị  Bi giờ em đi đánh thức mọi người  Cheesy

Mọi người thức dậy rồi, TN  mang bánh, caphe mời 2 chị từ từ nhâm nhi đi thăm trường. Nhớ ghé nhà mấy em LVD 75 là HGNX nha!

... ...
Back to top
« Last Edit: 21. Jul 2008 , 04:24 by tuyet_ngo »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #67 - 21. Jul 2008 , 03:40

Quote:
Chị Thuý Nga ơi,

My là LVD 73 chạy ra đón chị về sân truờng đây  : ) Mời chị ly nước ổi cho mát lòng.  Cheesy
My cám ơn chị và sẽ ghi tên chị và chị Quyên vào danh sách.
Chị vào xem hình ảnh của lớp 73  sẽ thấy có hình Kim Kiểm, Tố Khanh nhiều lắm.  Hình vừa mới họp nhau ở San Jose tháng 6 có Bảo Toàn nữa.
Chị có hình nào chụp "Cánh Hồng Trung Quốc không, cho em mang lên chưng nhé chị.

...

Có phải là nước ổi không đây  Undecided  Roll Eyes. Sao nhìn giống nước xi rô quá  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #68 - 21. Jul 2008 , 03:51

Quote:
Có phải là nước ổi không đây  Undecided  Roll Eyes. Sao nhìn giống nước xi rô quá  Grin  Grin

hí hí, em có làm đâu mà biết nước gì   Embarrassed Cheesy
Em chôm của Quán Hàng Rong, T Lan bảo là nước ổi  Cheesy Grin
Oh , em mới đọc lại, T Lan bảo nước ổi và có tí xi-rô  dâu.  Smiley chị Thuý Nga uống thử xem phải đúng thế không nhé  Cheesy
Back to top
« Last Edit: 21. Jul 2008 , 03:54 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #69 - 21. Jul 2008 , 04:00

Hahaha bắt gặp nhiều người "chà đồ nhôm" của Tuyết Lan quá nè TL ơi  Grin  Grin
Back to top
« Last Edit: 21. Jul 2008 , 04:00 by Dau Do »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #70 - 21. Jul 2008 , 04:15

PH là LVD 75 xin chào 2 chị vào sân trường  Cheesy Cheesy Có phải 2 Chị đã đến dự tang lễ Cô Ngôn không ạ  Huh Tại vì PH nhớ là có 2 chị nói là LVD 65 mà sao thấy trẻ măng hà  Grin Mời 2 Chị ăn bánh ngọt ( hông phải chôm đâu nha , bánh ở nhà (người ta ) làm đàng hoàng đó  Grin )

...

Thiệt tình ổ bánh để dưới bếp , mới quay qua quay lại là ai nhón mất 1 miếng rồi  Angry Angry Ở đây là vậy đó 2 Chị ơi , mời 2 Chị dùng lẹ lẹ nhen  Grin Grin
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #71 - 21. Jul 2008 , 04:17

QS à ! Thông cởm đi mờ !  Embarrassed Embarrassed  Biết tẩy của Ngố CN  rồi ! Xin QS đừng la lớn  Grin Grin

Hối lộ QS nè !

...
Back to top
« Last Edit: 21. Jul 2008 , 04:20 by tuyet_ngo »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #72 - 21. Jul 2008 , 04:21

Dung_Hoang75 wrote on 16. Jul 2008 , 01:16:
Bà Chánh, Bà Phó, Cô Ký (điệu)...là cách gọi lớp trưởng, lớp phó, thư ký..Bản quyền của Cô Ngọc Mai đấy!!

Dung à, em là bà Tổng chứ  Smiley
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #73 - 21. Jul 2008 , 04:26

Xin chào mừng hai chị Tú Quyên và Thuý Nga về trường. Trường càng ngày càng đông vui quá. Em là Bích Định (LVD77) chúc hai chị tìm lại những giờ ra chơi trong sân trường thật vui nha.
Thân mến,
Út Bích-Định

Mời cả nhà và hai chị ăn mừng bằng gỏi cuốn cho vui nha :

............
Back to top
« Last Edit: 21. Jul 2008 , 04:56 by BichDinh »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #74 - 21. Jul 2008 , 04:30

BichDinh wrote on 21. Jul 2008 , 04:26:
Xin chào mừng hai chị Tú Quyên và Thuý Nga về trường. Trường càng ngày càng đông vui quá. Em là Bích Định (LVD75) chúc hai chị tìm lại những giờ ra chơi trong sân trường thật vui nha.
Thân mến,
Út Bích-Định

Hê , Út Lớn lên lớp hồi nào dị cà  Huh Huh
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 17
Send Topic In ra