Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thế Hệ Không Dây  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 9
Send Topic In ra
Thế Hệ Không Dây (Read 15985 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Thế Hệ Không Dây
Reply #60 - 01. Nov 2008 , 16:37

ngo_thi_van wrote on 31. Oct 2008 , 03:18:
Em Phương Tr thương men ,
Em noi dung , ky niem cua qua khu kho ma tim lai dươc . Thoi thi minh danh cat giu trong tri oc minh la dươc roi .
Cam on em da goi den nhung doa hoa pensee goi nho ! Dep lam !
Dalat dao nay con dep khong em , con tho mong khong ?
Co Van

Thưa Cô Vân và Cô Ngọc Mai ,

Đà Lạt không xinh xắn thơ mộng như xưa nữa đâu ạ nhưng vẫn còn đẹp lắm

Em gửi cho hai Cô và Lều Văn vài hình ảnh của Đà Lạt có cây thông và chút sương mù , có hình Chợ Đà Lạt ,hình bên trong chợ Đà Lạt nữa ,hình Hồ Xuân Hương , bên kia hồ là sân golf,hình một con gà rất to ở Làng Gà ( đây là một Làng của dân tộc thiểu số Cô ạ ) muốn đến Làng Gà này thì Cô đã thấy con gà này ở đàng xa rồi , du khách thường đến đây để mua vải dệt bằng tay rất đẹp. em cố gắng " gói ghém" gửi đến hai Cô và Lều Văn vài tấm hình của Đà Lạt , nhờ mấy cái " không dây " này mà em đã sưu tầm được những tấm hình này nhưng kỷ thuật post hình của em còn ẹ quá nên kích thước của hình không được như ý  Roll Eyes Grin

Chúc Hai Cô có một cuối tuần vui vẻ và một tuần mới nhiều niềm vui hơn

PTr

...

...

...

...

.........

Back to top
« Last Edit: 01. Nov 2008 , 18:26 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #61 - 01. Nov 2008 , 18:26

Roll Eyes
Em Phương Trần và Cô Vân ơi,
Dalat trong lòng cô thì bao giờ cũng đẹp cả.  Cô mơ ước sẽ có một ngày thăm lại Dalat của cái thuở xa xôi ấy...
Còn hoa nơi đây vẫn thắm tươi lắm em nhỉ, Lều Văn được chưng nhiều hoa đẹp của em nên có vẻ tươi mát ra. 
Còn cái vụ collection búp bê thì đúng ra tui chỉ đến đâu mua đó để làm kỷ niệm du lịch chớ không ghi được xuất xứ kỹ lưỡng như ban vàng đâu. 
Thế mỗi tuần Vân tắm cho chúng nó mấy lần vậy bồ tèo, có tốn xà bông lắm không?
Thôi chúc hai cô trò cười nhiều trong cuối tuần này.
VNMai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #62 - 02. Nov 2008 , 02:47

Vu Ngoc Mai wrote on 01. Nov 2008 , 18:26:
Roll Eyes
Em Phương Trần và Cô Vân ơi,
Dalat trong lòng cô thì bao giờ cũng đẹp cả.  Cô mơ ước sẽ có một ngày thăm lại Dalat của cái thuở xa xôi ấy...
Còn hoa nơi đây vẫn thắm tươi lắm em nhỉ, Lều Văn được chưng nhiều hoa đẹp của em nên có vẻ tươi mát ra.  
Còn cái vụ collection búp bê thì đúng ra tui chỉ đến đâu mua đó để làm kỷ niệm du lịch chớ không ghi được xuất xứ kỹ lưỡng như ban vàng đâu.  
Thế mỗi tuần Vân tắm cho chúng nó mấy lần vậy bồ tèo, có tốn xà bông lắm không?
Thôi chúc hai cô trò cười nhiều trong cuối tuần này.
VNMai

...

Đây là hoa Đà Lạt nè Cô Mai ơi

PTr
Back to top
« Last Edit: 02. Nov 2008 , 02:47 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #63 - 02. Nov 2008 , 06:07

Co Mai va Phương Tran oi ,
Bup be cua toi khong can tam , o+? do+ song lau , hi`! hi`!
Em P.Tr sao day som the ? Hinh Dalat goi cho Co nhieu ky niem lam , luc xua cu moi do nghi he la Co lai len Dalat de nghi ngoi va tham ba con ban be tren do . Co van mong se co ngay tro lai Dalat .
NV
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #64 - 03. Nov 2008 , 04:36

ngo_thi_van wrote on 02. Nov 2008 , 06:07:
Co Mai va Phương Tran oi ,
Bup be cua toi khong can tam , o+? do+ song lau , hi`! hi`!
Em P.Tr sao day som the ? Hinh Dalat goi cho Co nhieu ky niem lam , luc xua cu moi do nghi he la Co lai len Dalat de nghi ngoi va tham ba con ban be tren do . Co van mong se co ngay tro lai Dalat .
NV

Thưa Cô Vân và Cô Mai ,

Hai Cô có chụp hình những con búp bê đó không??? Hình như em không thấy có tấm hình búp bê nào trong D Đ LVD , chắc chắn chúng phải là những con búp bê muôn hình muôn vẻ và chắc cũng mang nhiều kỷ niệm cho hai Cô???

Em hy vọng sẽ được thấy chúng nó , ít lắm cũng bằng hình , được không hai Cô?? ( vòi vỉnh )

Khi nào hai Cô về VN chơi em đoán chắc chắn hai Cô sẽ đi Đà Lạt , hai Cô biết tai sao không???? Vì ở sài Gòn nóng quá...

PTr

Back to top

IP Logged

Lethikinhhoang
Gold Member

Cười là liều thuốc
bổ

Reply #65 - 03. Nov 2008 , 06:03

Kính gởi hai Cô cùng cả các chị LVD mấy búp bê của cô đang dạo chơi trong sân trường

...

Kahat
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #66 - 03. Nov 2008 , 11:24

Roll Eyes
Cô Vân và Kahat ơi,
Tưởng Búp bê của cô Vân chỉ năm trong tủ, hoá ra cũng biết đi dạo phố nữa.  Thôi cô Vân ráng bắt chúng ở nhà, kẻo lỡ có chàng trai nào "bắt cóc" mất thì lấy đâu cho đủ số 600 em trở lại?  KH nhớ trông kỹ dùm cô Vân mí nhé.
VNMai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #67 - 03. Nov 2008 , 14:31

Lethikinhhoang wrote on 03. Nov 2008 , 06:03:
Kính gởi hai Cô cùng cả các chị LVD mấy búp bê của cô đang dạo chơi trong sân trường

...

Kahat

I da Cám ơn chị Kahat nha , lần đầu tiên PTr trông thấy những con búp bê xinh đẹp như thế này đó  Roll Eyes Shocked Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #68 - 03. Nov 2008 , 14:33

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Nov 2008 , 11:24:
Roll Eyes
Cô Vân và Kahat ơi,
Tưởng Búp bê của cô Vân chỉ năm trong tủ, hoá ra cũng biết đi dạo phố nữa.  Thôi cô Vân ráng bắt chúng ở nhà, kẻo lỡ có chàng trai nào "bắt cóc" mất thì lấy đâu cho đủ số 600 em trở lại?  KH nhớ trông kỹ dùm cô Vân mí nhé.
VNMai

Thưa Cô Mai ,

Còn búp bê của Cô có thích đi dạo chơi trong sân trường không ạ????

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #69 - 04. Nov 2008 , 02:44

Ngoc Mai va hai em P.Tr , Kahat oi ,
Ngoc Mai oi ,
Ngoc Mai noi dung do , cho tui no di choi roi chung bi ngươi ta bat coc hay chung chan minh bo di thi la het .
Em Kahat cung lam collection bup be ? Thay nhu vay la biet em co nhung con bup be rat quy gia do , ma em giu dươc nhu vay la hay lam , phai co cho de chung bay . Nha Co thi chat lam , nen bao nhieu deu nhet vao tu haoc cac long bang kinh , nhieu khi thay cung toi nghiep !
Em Phung Tr oi ,
Co co chup hinh nhung khong biet cach post len .
Co Van
Back to top

IP Logged

Lethikinhhoang
Gold Member

Cười là liều thuốc
bổ

Reply #70 - 04. Nov 2008 , 06:02

ngo_thi_van wrote on 04. Nov 2008 , 02:44:
Ngoc Mai oi ,
Ngoc Mai noi dung do , cho tui no di choi roi chung bi ngươi ta bat coc hay chung chan minh bo di thi la het .
Em Kahat cung lam collection bup be ? Thay nhu vay la biet em co nhung con bup be rat quy gia do , ma em giu dươc nhu vay la hay lam , phai co cho de chung bay . Nha Co thi chat lam , nen bao nhieu deu nhet vao tu haoc cac long bang kinh , nhieu khi thay cung toi nghiep !
Em Phung Tr oi ,
Co Van

Nằm trong tủ kiếng mãi buồn ghê
Trót lỡ chọn lầm kiếp búp bê
Má đỏ môi hồng Em tỉnh lỵ
Tóc dài da trắng Chị nhà quê
Sêng sang quần áo may tài giỏi
Rộn rã mũ khăn cắt vụng về
Hữu tử , vô sinh không mẹ đẻ
Con trai ghét bỏ , gái thì mê

Thưa cô Vân em không có collect búp bê cô ạ , chỉ tại có người bạn họ vừa thực hiện một cái art gallery , thoạt đầu là trưng bày tranh nhưng không đủ tranh nên họ nghĩ ra trưng bày búp bê ....Họ đi mua tất cả những búp bê hư hỏng phế thải trong garage hay trong những kho chứa ... của gia đình , mua về trang điểm lại :

Em về điểm phấn tô son lại
Ngạo với dương gian một nụ cười ( Thái Can )

Bởi vậy người bạn chụp hình gởi đến cho em ...Thấy các chị ở đây đòi coi hình nên em mạo muội gởi đại những nàng búp bê đó vào sân trường cho dạo chơi thôi thưa cô...Những nàng búp bê này cứ dạo trong sân trường thì có lẽ sẽ bị các " BN  LVD " bắt cóc chứ những "gia tế" của LVD chắc là không nhìn tới rồi khỏi sợ bị bắt cóc cô ạ

Trọng kính

Kahat
Back to top
« Last Edit: 04. Nov 2008 , 06:31 by Lethikinhhoang »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #71 - 04. Nov 2008 , 13:00

ngo_thi_van wrote on 04. Nov 2008 , 02:44:
Ngoc Mai oi ,
Em Phung Tr oi ,
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Cô có cả đám học trò để post hình dùm Cô mà , Cô cứ gửi vào mail của chị Đậu Đỏ hay chị My hoặc cho em cũng được ạ , tụi em sẽ sẵn sàng post dùm các Cô mà , địa chỉ mail của em sẽ gửi vào tin nhắn riêng cho Cô nha

Em đang chờ xem hình búp bê của Cô Vân và Cô Mai

PTr
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #72 - 04. Nov 2008 , 20:24

Shocked
Ka Hát thương,
Búp bê của cô thì ...tự do như một làn gió, chẳng những dạo chơi sân trường mà còn đi ta bà thế giới giống chủ của nó nữa, hì hì hì...
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #73 - 04. Nov 2008 , 20:25

Shocked
Ka Hát thương,
Búp bê của cô thì ...tự do như một làn gió, chẳng những dạo chơi sân trường mà còn đi ta bà thế giới giống chủ của nó nữa, hì hì hì...
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #74 - 05. Nov 2008 , 03:19

Em KaHat va Phương Tr oi ,
Em KaHat lam tho noi ve kiep cua bup be dung qua ! Sao hoc tro LVD la thi si nhieu the ! Nhung con bup be do dat tien lam day em a , chung la do antique . Ngươi ban em lam trien lam o dau ?
Phương Tr oi , de Co ranh rang da se tim lai nhung tam hinh chup bup be cua Co va se goi nho cac em post ho len . Bay gio thi dang ban qua . Chi co thi gio vao day " chat " voi cac Ci va cac em thoi .
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 9
Send Topic In ra