Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 135 136 137 138 139 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 141111 times)
Jasmine
Senior Member

Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #2040 - 20. Feb 2010 , 15:39

ngo_thi_van wrote on 20. Feb 2010 , 09:32:
. A ma Tat My dao nay bien di dau mat tieu roi chang thay dau ca vay?
Co Van 

Kính thưa cô ,

Em là Jasmine, hôm nay em đọc thấy cái message cô tìm chị Tất Mỹ , em mới gọi chị và cho hay là cô tìm chị đó. Chị TMy đang bận công tác từ thiện cho hội World Relief, chị nói tối nay chị sẽ online và ghé thăm cô. Vài hàng cho cô hay để cô khỏi lo về chị. Em kính chúc thầy cô nhiều sức khoẻ và an vui.

Kính thư,
Jasmine
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #2041 - 20. Feb 2010 , 19:19

Jasmine wrote on 20. Feb 2010 , 15:39:
Kính thưa cô ,

Em là Jasmine, hôm nay em đọc thấy cái message cô tìm chị Tất Mỹ , em mới gọi chị và cho hay là cô tìm chị đó. Chị TMy đang bận công tác từ thiện cho hội World Relief, chị nói tối nay chị sẽ online và ghé thăm cô. Vài hàng cho cô hay để cô khỏi lo về chị. Em kính chúc thầy cô nhiều sức khoẻ và an vui.

Kính thư,
Jasmine

Thưa cô,

Em đâu có đi đâu mất tiêu  Grin em quanh quẩn ngoài gia trang của cô mà. Em biết cô đang bận rộn săn sóc thầy nên không dám vào quấy cô thôi.
Chiều nay được em Jasmine gọi và cho biết là cô tìm em. Em xin nghĩ phép 2 ngày và đang làm công việc giúp hội World Relief thu nhặt quần áo cũ, giặt cho sạch, sắp vào thùng , và phụ gói những hygiene kit gồm có bàn chãi, xà bông, khăn mặt để chuẩn bị gởi đi vào trại tỵ nạn Haiti.

Hôm nay em xin mang hoa và cup cake vào tặng cô , em kính chúc thầy cô vui mạnh.

...

...

Back to top
« Last Edit: 20. Feb 2010 , 19:20 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2042 - 20. Feb 2010 , 20:31

thule wrote on 17. Feb 2010 , 09:23:
Em TVânơi,

Cảm ơn em đã lì xì cho cô.  Tiền mới toanh 2 Dồng  có chữ cuả em thì phải giữ làm kỷ niệm chứ không được tiêu.  Bây giờ tiêu tiền cuả TN cho, và tiền em chia cho cô Mai và cô THu, hả?

Quyên được tiền lì xì trước tết, cô bảo giữ cho đến tết mới đưa cho Q.  Đến hôm tết thì quên, bây giờ mới nhớ ra thì tìm đâu cũng không thấy.  Như vâỵ không là "già" thì còn là gì hả em?  Cô vưà tặng em thêm một nét xuân ở "Nàng tiên áo trắng" đó.

Kinh thua co Thu ,
Em cam on co da tang them 1 net Xuan cho em...nam nay co tro minh ai cung vui mung chia xe li xi...co nhi ? hen lam day co a .
Tien moi 2 dong, em thich lam, nam nao cung cung hoi nha bang de doi tien moi...nam nay tri gia tien 2 do..rat mac hon voi 2 do thuong o vn...cung hen la nam 2007, em trai em tu vn qua Us , di du dam cuoi ba me Alex...em cung li xi 1 so tien moi 2 do...hi..hi..
Tuan le nay nang am va dep lam, hy vong ca nha co 1 cuoi tuan that vui va nhieu Nu cuoi Xuan...

tran kinh.
Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2043 - 20. Feb 2010 , 20:41

ngo_thi_van wrote on 19. Feb 2010 , 07:13:
Cung hai ban vang va cac em ,
Ngay hom qua toi phai " đánh vật " mai voi " ghi danh " va " gia nhap " ma cung van khong tra loi dươc. Toi nghiep Dang My phai vat va vi Co.
Sang nay cung tương la that bai , da dinh di ra , lai tiec re tro lai thi may tim thay chu REPLY day roi.
Co Thu oi '
Co ca gan dam nhai tieng Hue tro tre cua tui ha ! Khong so tui cho cấm túc bi chừ !
Lai nho luc xua be Quyen da noi theo tieng cua Ba Van : " cái nọn [ nón ] của Quyên " va " con chọ nó chạy " moi do ma da may chuc nam troi troi qua roi !
NGoc Mai oi ,
Muon li xi gap doi ha? The thi phai lam gi moi dươc chu? Co chiu khoanh tay lai khong nhu Co Thu do ? Lai phai nho Tuyet Ngo vao ngan hang rut tien them nua da. Muon thu thoi van khong? Cho minh ké voi nhe.
Tuy Van oi ,
Khong co tinh nao cao thương va thieng lieng bang tinh mau tu do em !
Lan nay Ba Cu goi va nhan lai may ma khong khoc.   
Ngo  Van   

Kinh thua ma Van,
Nam nay ca nha rat hen va vui hon...vi duoc li xi day ..cam on co nhieu.
Lau lau , co phai vat va vao day...that tran qui, vi cho du co rat ban voi thay, bao nhieu chuyen phai lo, cung nho ca nha...tinh co tro minh cang them nang nan..co nhi ?
Kinh chuc Thay co va tat ca 1 cuoi tuan an vui...thoi tiet dep tuyet voi co a , cung con may ngay TEt binh an..em kinh tang co nhung nu hoa xim da lat ...de nho nhung ngay xua trong san truong LVD , co nhe...hi..hi..
Tran kinh goi loi tham Thay va co Vinh ...rang gin giu suc khoenha co .
than ai,
em, Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2044 - 20. Feb 2010 , 21:01

Em Jasmine ,
Cam on em da nhan ho Tat My cho Co , Co van nho em da co lan chuc sinh nhat Co , Co cam dong lam.
Em co the cho Co xem mot tam hinh that cua em dươc khong?
Cam on em trươc.
Co  Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2045 - 20. Feb 2010 , 21:09

Em Tat My ,
Co co goi thi em moi thưa phai khong? Co phuc em va em that dang khen da co tinh than nhan ai nhu vay . Neu the gioi chi co nhung ngươi nhu em thi khong bao gio co chien tranh xay ra dau !
Co cam on em da mang mot binh hoa hong qua dep va dia banh ngon lanh lam , Co ma an het chac cung len dươc vai " pao " do.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2046 - 20. Feb 2010 , 21:14

Tuy Van oi ,
Dao nay em con vao cho Rehab Center tham may ngươi gia nua khỏng? Tet nay chac em li xi nhieu lam? Alex dươc ba ngoai " yeu " qua roi ! Ba Van cung goi hon gio cho Alex day nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2047 - 20. Feb 2010 , 21:26

ngo_thi_van wrote on 20. Feb 2010 , 21:14:
Tuy Van oi ,
Dao nay em con vao cho Rehab Center tham may ngươi gia nua khỏng? Tet nay chac em li xi nhieu lam? Alex dươc ba ngoai " yeu " qua roi ! Ba Van cung goi hon gio cho Alex day nhe.
Co Van

Co kinh men,
Em va co dang dao san truong cung 1 lut..dung la " than giao cach cam " ..hi..hii.
may ngay Tet em ban qua, dao nay dang trong chung Alex vai ngay, khi khong co viec lam, nen khi nao em ranh 1 chut...se vao tham bac MY va cac cu trong day.
Alex cung kinh goi loi cam on ba da Li xi , va hon gio den ba , hy vong thay co va co Vinh , ca nha 1 dem an lanh..nhieu mong dep.
Alex dang bo ong con heo , de danh sau nay....chia cho cac ba va ca nha day ba Van oi....hi..hi..
Tran kinh,
2 bc Alex
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2048 - 21. Feb 2010 , 10:25

Em Tuy Van oi ,
Em co Alex de choi , Co chang co ai de choi voi ca , cang nhin ra troi am u cang nho Quyen kinh khung !
Hom nay Co nau bun bo Hue " dã chiến " de cho Thay an, the ma cung mat den 2 tieng dong ho moi xong.
Co khong hieu tai sao tu ngay Co khong di lam nua , o nha lai thay ban hon trươc , mac dau trươc kia Co vua di lam vua ve nha nau an ma van con nhieu thi gio de ngoi trươc computer. Bay gio thi chiu ! Cu nhu con lật đật , dung ngoi khong yen.
Chuc hai ba chau em mot ngay cuoi tuan hanh phuc. Co Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #2049 - 21. Feb 2010 , 10:35

ngo_thi_van wrote on 21. Feb 2010 , 10:25:
Em Tuy Van oi ,
Em co Alex de choi , Co chang co ai de choi voi ca , cang nhin ra troi am u cang nho Quyen kinh khung !
Hom nay Co nau bun bo Hue " dã chiến " de cho Thay an, the ma cung mat den 2 tieng dong ho moi xong.
Co khong hieu tai sao tu ngay Co khong di lam nua , o nha lai thay ban hon trươc , mac dau trươc kia Co vua di lam vua ve nha nau an ma van con nhieu thi gio de ngoi trươc computer. Bay gio thi chiu ! Cu nhu con lật đật , dung ngoi khong yen.

Cô "Mạ Vân" ơi,
Đang ở trong này, thấy Vân vội vào chào đây.  Bạn vàng có khoẻ không , còn anh Khang ra sao rồi?  Bao giờ thì Vân có thể đi làm lại và bớt lo đó?
Nhiều câu hỏi quá, cứ từ từ trả lời nghe, hì hì...
Thôi mình phải sửa soạn đi Bolsa đây, hôm nay có họp GKH trên ấy.
Chúc Anh Khang và Vân luôn vui mạnh.
Thương,
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2050 - 21. Feb 2010 , 12:47

ngo_thi_van wrote on 21. Feb 2010 , 10:25:
Em Tuy Van oi ,

Co Van thuong,
Hi..hi..hi ...dang doi bung ma nghe co nau mon bun bo hue...them chay nuoc mieng day co a.
de em hat khe bai...uoc gi...co 1 phep la cho Quyen den tham ob ngoai Khang Van , va 2 bc Alex duoc xoi vai to bun bo "da chien " cua ba...( um ba la ..um ba la ...) hom nay doc than chu cho doi them vui , co nhe...
Co va me Alex giong nhau lam, thich di lam, co nhieu thi gio, o nha...24 tieng dong ho...viec lam khong ten....ma lam hoai khong het. Luc nao cung nhu con lat dat....em thay Alex cung giong nhu con lat dat lam...chay dua voi no cung bot duoc lbs, tay chan khong ngung qua...chi luc chang ta di ngu..thi can nha moi duoc em dem khong 1 tieng dong...
  Hanh va Di Ut kinh goi loi tham thay co, may ngay TEt, gd ai cung ban ron, Di Ut em dao nay cung...sanh tat roi, khong nho an uong chua? va hon mat nhu baby...em nghi nay mai...ai den tuoi nay, cung y chang..hay con hon nua ? ?
Hanh thi vua di hoc va di lam, dau binh re re nhu em..noi khong ai tin, nhung co thiet day co.
Hom nay Alex di ve ba noi vao thu 6, toi khuya moi ve lai  sj, thoi 2 bn Van lon va van nho..neu nho chau ..dem hinh ra xem, va cuoi 1 minh , nha co .hi..hi..
Vai hang tam su..mong Thay co va ca nha luc nao cung vui,  khi nho den ky niem than thuong cua tinh co tro minh , mai mai theo thoi gian.

Than ai,
em Tv
Back to top

IP Logged

Lotus
YaBB Newbies
*

I Love YaBB

Reply #2051 - 21. Feb 2010 , 22:12

Chúc mừng năm mới cô Ngô Vân nhân dịp Xuân Canh Dần 2010

Nhân dịp xuân về , em xin mừng tuổi Cô. Kính chúc Cô một năm mới an lành hạnh phúc, dồi dào sức khoẻ và tài lộc may mắn.

Thân kính ,

Em Mỹ Dung _LVD 77
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2052 - 22. Feb 2010 , 08:13

Ban Vang oi ,
Cam on Ngoc Mai da hoi tham , ong Khang đở nhieu tuy nhien van con phai mang cai giay dan oxygen long thong ben minh. Moi  lan minh di theo cam giay dan ho cho ong ay , minh cu nghi...noi ra so ong ay mắng minh chet nen cu cươi mot minh cho no do buon.
Minh chang biet den khi nao moi dươc di lam lai , o nha mai cung cuong chan , nghi the lai cang thương ong Khang , luc xua suot ngay chi xach xe chay ngoai dương , the ma bay gio phai danh bo chan o nha , lam sao ma khong bi frustrated dươc !
Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2053 - 22. Feb 2010 , 08:18

Em Tuy Van oi ,
Em cam on Di Ut va Hanh ho Co nhe. Ai den tuoi do roi cung se bi nhung chuyen nhu vay , khong tranh dươc dau ! Gia la buon lam , danh phai chiu thoi !
Co con nhieu cuon videos cua Quyen luc con be , khi nao co thi gio se mo ra xem , nhin lai thoi xua the nao cung thich lam. Quyen luc con be xinh ghe lam Tuy Van oi.
Co tro minh co nhieu cai giong nhau lam.
Hon Alex cho Co nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2054 - 22. Feb 2010 , 08:20

Em My Dung oi ,
Co cam on em da chuc mung nam moi. Chac la em da nhan dươc thu Co tra loi trong muc Nhan Tin?
Cu vao day ma viet cho Co , Co tra loi tien hon.
Chuc em moi dieu nhu y trong nam Canh Dan nay nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 135 136 137 138 139 ... 211
Send Topic In ra