Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 162 163 164 165 166 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 141152 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #2445 - 17. May 2010 , 19:47

Dang My oi ,
Co se di bo voi em qua day , mien la dung lac thi khong sao.
Co tương co the bam vao cho San Banh Cua THay Dương ma em moi cho Co , Co bam vao thi no noi la
" the addreess is not valid " nhu vay Co se cung em di bo voi nhau qua tham Co Thu va Thay Dương nhe.
Co cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #2446 - 17. May 2010 , 20:30

ngo_thi_van wrote on 17. May 2010 , 19:47:
Dang My oi ,
Co se di bo voi em qua day , mien la dung lac thi khong sao.
Co tương co the bam vao cho San Banh Cua THay Dương ma em moi cho Co , Co bam vao thi no noi la
" the addreess is not valid " nhu vay Co se cung em di bo voi nhau qua tham Co Thu va Thay Dương nhe.
Co cam on em.
Co Van

cô ơi , cô trèo lên
"lưng Dzịt"
là lội tới ngay

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2447 - 17. May 2010 , 20:38

Em Tat My oi ,
Co dinh di ra roi nhung khi di ngang nha lai nhin thay em nen moi ghe lai day. Co nhin quanh chang thay dzit dau ca nen phai loi bo cung voi Dang My day. Thoi the cung la mot cach tap the duc tot phai khong?
Cam on em da de nghi
Co Van
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2448 - 17. May 2010 , 20:41

ngo_thi_van wrote on 17. May 2010 , 10:31:
Em Dau Do ,
Co se tương trinh nhung mon ngay hom qua Co da nau cho em biet tai noi tro cua Co nhe :
1/ THit ga luoc rac la chanh cham voi tieu muoi chanh. Co vua lam cai nay ma vua cươi trong bung [ doc thu cua Co tra loi Nghiem Trinh thi biet ly do tai sao ]
2/ Bun thang [ luc dau Co cu tương bun THAN vua lam vua than vi nhieu thu linh kinh qua !!! ] that la dung day. 
3/ Goi mit tron voi tom , thit heo , rau ram , me an voi banh trang [ mon nay Co Thu da co thu , cu hoi Co Thu thi biet tai cua Co nhu the nao  Cheesy ]
4/ Mang ta tron voi tau hu xat chi va thit heo xat chi , voi rau ram
5/ Trung vit lon [ thu nay Co khong lam dươc , chi co mua ve luoc len ma thoi
5/ Banh bot loc , Co cung khong lam dươc , chi mua va luoc thoi.
Co ngươi ban than cua Co chi cho Co mot mon nay rat ngon !
Rua tay sach roi lay xoi vo bo vao long ban tay ếm that chat , dung may ngon tay cua ban tay kia nen lai cang deo cang tot , roi lay banh trang nương kep lai hai phia , muon ngon bo them mè vao ma an , ngon de so ! Co moi thử dươc ngay hom qua. Cac em thu di ma an , cam doan ngon lam.
Co da lam dau ngay hom qua day. May ma xoi vo va che hot sen boc nhan da co co em Co nau ho.
Cac em da phuc Co chua? Grin Grin Grin
Co Van
Co Van

Kính Thưa Cô Vân
wow - Cô giỏi quá - Một  mình Cô , mà Cô nấu  được nhiều món lại còn chăm sóc Thầy nữa. Bửa nào chúng em sang đại náo nhà Mạ vân - Cô cho chúng em thương tài ...nấu bếp Cô nhé ..Em kính chúc Cô tâm an và mải hạnh phúc vơí Thầy
Em-TL
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #2449 - 17. May 2010 , 23:42

Tuyet Lan wrote on 17. May 2010 , 20:41:
Kính Thưa Cô Vân
Wow- Cô giỏi quá - Một  mình Cô , mà Cô nấu  được nhiều món lại còn chăm sóc Thầy nữa. Bửa nào chúng em sang đại náo nhà Mạ Vân - Cô cho chúng em thương tài ...nấu bếp Cô nhé ..Em kính chúc Cô tâm an và mải hạnh phúc vơí Thầy
Em-TL

Kính thưa cô,
Em Thu Ngọc HMN nghe Cô tả những món Cô nấu rềnh rang thấy Cô quá giỏi.  Thưa Cô, chừng nào chị TL qua đại náo nhà Mạ Vân, em xin đi theo chị và phụ Cô nấu bếp nhá.  Em rất giỏi nghề phụ bếp và đã từng giữ chân..rữa chén.. mấy năm ở nhà chồng trước khi được.... rước về.... đó Cô ạ.  Và sau đó thì em chính thức được rữa chén dài hạn suốt 25 năm nay.  Nếu mấy chị đại náo nhà Cô, thì thưa Cô, Cô để dành cái job này cho em ạ.
Em kính chúc Cô và Thầy luôn vui và khoẻ.
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #2450 - 18. May 2010 , 05:22

Dạ, bệnh COPD này rất dễ bị sưng phổi mỗi khi trời trở lạnh, nhưng khi thời tiết nóng quá thì lại bị ngạt thở hoặc cảm nắng.
Em rất cảm phục cô và mừng cho Thầy vì sức khoẻ của thầy đang tiến triển tốt. Còn em chăm sóc chồng dở ẹt!  gần một năm rồi mà ông xã em vẫn èo uột.
Thưa cô, em thấy nội (trợ) công của cô cũng thâm hậu lắm! Sau khi tu luyện bí kíp của sư tỉ Đ Đ xong, nội công của cô sẽ đạt mức thuợng thừa...  Cô tha hồ mà tung hoành ngang dọc từ...nhà bếp ra đến phòng khách. Lúc ấy xin cô nhớ viết " Mạ Vân, nội công bí kíp" để truyền lại cho hậu sinh là chúng em đây.
Mong hôm nay trời tốt để thầy cô cùng nhau dạo bước trong công viên...

Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2451 - 18. May 2010 , 06:14

ngo_thi_van wrote on 17. May 2010 , 19:29:
Dau Do oi ,
Co cam on em da dang buc thu cua Ba Hieu Trương len day cho tat ca moi ngươi doc de hieu Ba Hương xung dang la mot ngươi me hien cua tat ca chung ta. Co hiem thay mot vi hieu trương nao ma duc  do ,hien lanh , quy men nhan vien cua minh va yeu men hoc sinh nhu Ba Hương !
Dau Do oi , khong hieu sao phan chu o phia tay mat cua buc thu bi che mat la tai sao?
Khi nao em goi tra lai buc thu cung dươc , khong gap dau.
Co Van    

Thưa Cô,
Em đã resize lại nhỏ hơn để có thể thấy hết nguyên trang. Đôi lúc em quên là em đang dùng wide screen monitor. Cô xem lại dùm em xem cô có đọc được hết chưa ạ
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2452 - 18. May 2010 , 06:19

NgocDoa wrote on 18. May 2010 , 05:22:
Dạ, bệnh COPD này rất dễ bị sưng phổi mỗi khi trời trở lạnh, nhưng khi thời tiết nóng quá thì lại bị ngạt thở hoặc cảm nắng.
Em rất cảm phục cô và mừng cho Thầy vì sức khoẻ của thầy đang tiến triển tốt. Còn em chăm sóc chồng dở ẹt!  gần một năm rồi mà ông xã em vẫn èo uột.
Thưa cô, em thấy nội (trợ) công của cô cũng thâm hậu lắm! Sau khi  tu luyện bí kíp của sư tỉ Đ Đ xong, nội công của cô sẽ đạt mức thuợng thừa...  Cô tha hồ mà tung hoành ngang dọc từ...nhà bếp ra đến phòng khách. Lúc ấy xin cô nhớ viết " Mạ Vân, nội công bí kíp" để truyền lại cho hậu sinh là chúng em đây.
Mong hôm nay trời tốt để thầy cô cùng nhau dạo bước trong công viên...

Ngọc Đoá làm Đ Đ nghe nhột quá chời   Embarrassed.
Làm gì mà có bí kíp của sư tỉ Đ Đ. Đ Đ gởi cho cô Vân đọc và làm thử trước đấy chứ. Nếu cô Vân được khen, thì lúc đó mình mới học lại từ Cô   Smiley
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #2453 - 18. May 2010 , 07:07

Quote:
Ngọc Đoá làm Đ Đ nghe nhột quá chời

Em xin lỗi chị Embarrassed  Vì muốn viết tếu nên em cường điệu chút xíu  Smiley
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2454 - 18. May 2010 , 07:12

NgocDoa wrote on 18. May 2010 , 07:07:

Em xin lỗi chị Embarrassed  Vì muốn viết tếu nên em cường điệu chút xíu  Smiley

Hi hi Làm gì có dư lỗi mà cho không đây!! Có bao nhiêu cũng chỉ..vừa đủ xài một mình ên hà
   Smiley.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2455 - 18. May 2010 , 09:28

Em Thu Ngoc - Hoa Mi Nau ,
Cai ten Hoa MI Nau de thương qua ! Cam on em da vao day de viet cho Co , em o cung tieu bang voi Tuyet Lan?
Bao gio cac em co co hoi cu qua dai nao nha Co , Co se tro tai [ het moi thanh cong luc ] chac cac em se nho doi va tu nhu lan sau thoi dung den nua chang?
Em biet khong may nam trươc day , hoi Ba Cu cua Co dang con voi Co , Co chi giu chuc rua chen , moi dươc len chuc " sếp cúc "  moi day thoi. Bay gio thi Co chan nghe rua chen roi , neu em xin job nay khi qua nha Co dai nao thi Co welcome ngay.
Mong se gap em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2456 - 18. May 2010 , 09:36

Em Ngoc Doa oi ,
Chac la em doc truyen kiem hiep nhieu lam ha? Co cung me doc truyen loai nay lam , nhat la truyen cua Kim Dung , bay gio thi khong co thi gio de doc nua.
Em oi , san soc benh nhan doi khi thay ho nhu nhung dua tre tho , cu phai chăn sat nut. Bac si cung noi la Thay dung de cho bi lanh , de tham vao phoi , nen lan nao troi tro lanh la Co lai lo , nghe thay ho hen la minh cung so roi. Benh co mau khoi cung nho chinh ngươi benh mot phan lon day em. Ho phai co y chi muon lanh benh moi dươc , phai tu co gang tap tanh va vui ve chiu dung de phu giup minh , phai khong em?
Co mong se co ngay ra cuon " Ma Van , noi cong bi kip " nhu em de nghi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2457 - 18. May 2010 , 09:39

Em Dau Do oi ,
Cam on em , Co da doc dươc roi , hoan toan lam !
Bao gio Co bí mon an , Co se nho den cam nang cua em. bay gio Co khong so nua roi.
May lau nay Co van cu di di lai lai chung do mon ma thoi , chac Thay cung ngan ma khong no noi ra !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2458 - 18. May 2010 , 09:42

Cac em oi ,
Thay Dương vua viet thu cho Co nho Co bao cho cac em la Thay dang sua soan de di mo va key tieng Viet cua Thay bi hong nen Thay khong the vao D/D dươc , nen goi loi tam biet voi cac em va hen voi cac em se gap lai trong vong mot thang nua.
Nho Dang My hay Dau Do dang loi nhan cua Thay Dương len ho Co nhe.
Cam on cac em.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2459 - 18. May 2010 , 10:16

ngo_thi_van wrote on 17. May 2010 , 19:03:
Em Tuy Van oi ,
Hom nay Co dươc tiep nhieu khach vao tham Ma Van Gia Trang , Co vui lam do. Bai cua Thay Dương dang o dau? Chi dương cho Co di keo Co di lac day , o day khong co dung dươc GPS nen Co danh chiu !
Co Van

Em chia vui voi co , vi da la 1 noi tro xuat sac, nho vay, thay moi mau lanh binh, va can nha xinh xan bup be nay, them nhieu giai nhan qua lai, cho co tra loi met nghi, va cung cam on co, cam on chi DD, da mang buc thu cua ba HT Huong that cam dong....
Em nho hoi di tham ba , cac em thay nha bep toan nhung do dung qua cu..va cac em co y dinh mua dia giay, hay cac thu moi hon...nhung ba giai thich la phai an o dam bac, khong co be ngoai va song khon kho.
Em cau nguyen cho ba duoc nhu y va cung nhu Thay Duong, di mo mat thanh cong de vao day chia xe nhung cau chuyen, nhung nu cuoi thoai mai , la nhung lieu thuoc bo free rat tran quy cho chung ta.
Em Tv.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Pages: 1 ... 162 163 164 165 166 ... 211
Send Topic In ra