Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 1  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 34 35 36 37 38 ... 211
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 1 (Read 141047 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Mạ Vân của chúng em
Reply #525 - 31. Mar 2009 , 03:19

ngo_thi_van wrote on 30. Mar 2009 , 03:23:
Em Dau Do oi ,
Co rat cam dong nhan dươc mon qua nay cua em. May cua Co chac la bi truc trac cai gi ma Co xem dươc hinh con am thanh khong nghe , mac dau da mo loa toi da roi !
Co Van

Thưa cô Vân,
Chắc là cô đã vô tình đụng vào nút để tắt loa (mute)chăng? Hay là cô có gắn dây headphone để nghe, nên bây giờ không mang máy vào thì không nghe được ??? Chứ nếu cô đã thấy được hình , là sẽ có âm thanh.   pansytim
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #526 - 31. Mar 2009 , 04:34

tulipvang Thưa Cô Vân ạ,

Buổi sáng hôm nay ở nơi đây thật đẹp, trời nắng xóa, những nụ hoa sứ ngoài khung cửa sổ đang khoe mình trong nắng xuân, có lẽ cuối tuần này sẽ nở rộ thôi. Lo ngồi nhìn qua cửa sổ mơ mộng mà chưa mang thức ăn sáng cho Cô. Em mời Cô xơi xôi trắng nóng hổi và ruốc (thịt chà bông) nong_hoi. Không quên ly sâm buổi sáng của Cô nữa  redwine. Lát Cô lái xe đi làm nhớ cẩn thận ạ. Hoa uất kim hương đã nở rồi, em mang vào trưng trên bàn cho Cô  tulipvang tulipdo tulipvang tulipdo tulipvang tulipdo
Em chúc Cô một ngày thật vui.
Thương kính,
Em Bích Định
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #527 - 31. Mar 2009 , 06:09

Quote:
Thưa cô,
Em đọc lời cô nhắn thì mới chạy vào đọc email. Dạo này có lẻ hộp thư của em gần đầy tràn, nên mỗi lần mở rất chậm, do đó em cũng lười. Chắc em phải đóng cái địa chỉ này và mở cái khác kẻo có ngày không mở được nữa để check thư  Tongue.
Mời cả nhà xem hình của bé Quyên đàn violin trên cái bích chương dưới đây, phía dưới có ghi lich trình trình diễn của Spring Concert.

...

band4 band4 fiddle45  pansytim pansyvang

CÁM ƠN CHỊ Đ Đ ĐÃ CHO CẢ NHÀ XEM HÌNH ĐẸP VÀ TÀI NĂNG CỦA " LỚN QUYÊN ". thanks.gif

band4   partyfrog   pansytim   pansyvang
QUYÊN CÀNG NGÀY CÀNG XINH, VÀ LÀM CHO 2 BÀ NGOẠI , NÔN NAO CHỜ NGÀY GẶP CHÁU. HÌNH NẦY LÀM EM NHỚ 2 CON SYLVIA VÀ NATALIE NGÀY XƯA HAY ĐÀN PIANO, VÀ VIOLIN CHO MẸ , KHI MẸ YÊU CẦU NHỮNG BÀI NHẠC YÊU THÍCH. BÂY GIỜ AI CŨNG BẬN RÔN, NÊN , BN TV NẦY CHỈ LÂU LÂU LAO CHÙI PIANO CHO BỚT BỤI..VÀ CHỜ...ALEX 1 NGÀY NÀO ĐÓ..SẼ TIẾP TỤC NGHỀ CỦA MẸ VÀ DÌ ĐẤY Ạ . band4 fiddle45 whistling

HÔM NAY 2 BÀ CHÁU ALEX KÍNH DÂNG BÀ VÂN NHIỀU NỤ HOA TƯƠI NHẤT , ĐẸP NHẤT. VÀ KÍNH CHÚC BÀ 1 NGÀY THẬT HOÀN MỸ.

MẤY HÔM NAY BẬN RỘN , NHỚ ƠI LÀ NHỚ.... dancing
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #528 - 31. Mar 2009 , 17:55

Em Dau Do oi ,
Co thu gan headphone vao cung khong nghe dươc , chang hieu tai sao. May Co no " lam reo " roi ! Chan qua ! Cho khung Mute Co dau co thay hinh chu " X " dau.
Phu De co giai quyet dươc vu nay cho Co dươc khong? Co SOS day , ai biet lam on chi ho.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #529 - 31. Mar 2009 , 18:11

Em Bich Dinh ,
Co biet may ngay hom nay em ban lam ma cung con chiu kho chay vao day lo vu an sang va trang hoang bong hoa cho Ma Van Gia Trang. Co cam dong vo cung.
Ngay mai la cac em gap lai cac Co roi , Co rat tiec khong thap tung de di theo qua do dươc. Nho hat nhieu bai va thau cho Co voi nhe.
Em cho Co uong nươc sam hoai chac huyet ap cua Co tang len mat ! Vươn em co trong hoa su? Co trong hoa su nhieu lan ma lan nao cung bi chet het ! Kho trong qua !
Co cam on em nhe va thương chuc em thanh cong.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #530 - 31. Mar 2009 , 18:20

Em Tuy Van oi ,
Cam on em da khen be Quyen. No lon len roi cung xa dan Ba Van thoi , danh phai chap nhan phai khong em Tuy Van?
Co hon Alex nhieu nhe va hon vao doi mat nhu hai hat nhan day !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #531 - 01. Apr 2009 , 03:15

Tuy Van oi ,
Co quen hoi la em co choi piano khong?
Luc con tre , Co co hoc dan piano , ha uy cam , mandoline , banjo , bay gio gia roi bo tat ca ! Co le doi den khi Co " ve hưu " khong di lam babysit nua , Co se co thi gio tro lai voi may nhac khi xua chang? So luc do thi ban tay da chai cung roi chang lam gi dươc nua !
Hom nay hai " ban vang " cua Co len dương qua mien Dong voi cac em LVD ben do , Co nghi ma them , nhung khong the bo ma di dươc , vi con phai lam " bon phan cong dan " ky niem gio 10 nam Ong Cu cua Co va hon 100 ngay cua Ba Cu cua Co vao cuoi tuan nay.
Tham hai ba chau cua em.
Co Van
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #532 - 01. Apr 2009 , 03:20

thanh_mai Thưa Cô Vân,
Hôm nay Cô giậy sớm ạ? Để em biểu diễn pan cake thật nhanh cho Cô dùng  chef_bieu_dien. Sáng nay Cô dùng sữa đậu nành nha Cô  redwine. Nhìn cái ly sữa đậu nành này em đang tủm tỉm cười vì thật ra em cũng dùng ly này để uống nước trong sở. Như thế cho vui thưa Cô. Khi cầm ly uống em có cảm tưởng như đang "ăn chơi" chứ không phải làm việc nhức đầu, đau tay.  Wink
Em hái hoa học trò tặng Cô  pansyvang pansytim pansyvang pansytim pansyvang pansytim
Em Bích Định
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #533 - 01. Apr 2009 , 05:07

Kính thưa cô Vân,

Ngày ngày cô có Bích Định vào dọn quà sáng mời Cô "thời" ( em không nhớ dùng chữ Huế đúng khg  Tongue )
Cô nhìn kỹ có thấy Bích Định làm gì lúc đổ pancake không ạ ?

Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #534 - 01. Apr 2009 , 05:25

Quote:
Kính thưa cô Vân,

Ngày ngày cô có Bích Định vào dọn quà sáng mời Cô "thời" ( em không nhớ dùng chữ Huế đúng khg  Tongue )
Cô nhìn kỹ có thấy Bích Định làm gì lúc đổ pancake không ạ ?

whistling dancing whistling
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #535 - 01. Apr 2009 , 06:10

ngo_thi_van wrote on 01. Apr 2009 , 03:15:
Tuy Van oi ,
Co quen hoi la em co choi piano khong?
Luc con tre , Co co hoc dan piano , ha uy cam , mandoline , banjo , bay gio gia roi bo tat ca ! Co le doi den khi Co " ve hưu " khong di lam babysit nua , Co se co thi gio tro lai voi may nhac khi xua chang? So luc do thi ban tay da chai cung roi chang lam gi dươc nua !
Hom nay hai " ban vang " cua Co len dương qua mien Dong voi cac em LVD ben do , Co nghi ma them , nhung khong the bo ma di dươc , vi con phai lam " bon phan cong dan " ky niem gio 10 nam Ong Cu cua Co va hon 100 ngay cua Ba Cu cua Co vao cuoi tuan nay.
Tham hai ba chau cua em.
Co Van

band4  partyfrog  moreflower2   vuon_hoa_2

MẠ VÂN KÍNH ,

SÁNG SỚM HÔM NAY  , 2 BÀ CHÁU ALEX MANG BAND NHẠC , VÀ HOA TƯƠI. VÀ ĐIỂM TÂM ĐANG NÓNG  chef_bieu_dien nong_hoi KÍNH TẶNG BÀ VÂN , HY VỌNG SẼ VUI VÀ 1 NGÀY LÀM VIỆC HOÀN HẢO , BÀ NHÉ.   dancing

NGÀY XƯA EM CŨNG HỌC NHIỀU THỨ , NGUYÊN CẢ NHÀ HỌP LẠI , CŨNG VUI LẮM CÔ Ạ. NGƯỜI CHỊ THỨ 3 CỦA EM, LẠI BIẾT CHƠI ĐÀN TRANH NỮA. LÂU LÂU CẢ NHÀ QUÂY QUẦN BÊN NHAU , RỘN CẢ TIẾNG CƯỜI.
   NHƯNG SAU KHI 2 CÔ CON GÁI RA TRƯỜNG TRUNG HỌC , BẬN RỘN VỚI ĐẠI HỌC VÀ ĐI LÀM THÊM ,NÊN CHỈ TẶNG MẸ VÀI BÀI HÁT KHI MẸ BUỒN HAY VÀO NGÀY SINH NHẬT HAY NOEL ...BÂY GIỜ NHỚ LẠI MÀ TIẾC NHƯ CÔ VÀ CÔ THU , ƯỚC GÌ BÉ QUYÊN CÒN NHỎ MÃI , ĐỂ THA HỒ MÀ CHÌU THEO 2 BÀ NGOẠI DỄ THƯƠNG.
EM CHỈ CÒN 1 HY VỌNG MÕNG MANH LÀ  ALEX SẼ LÀM CHO BN NẦY VUI HƠN KHI LỚN 1 CHÚT ,  CÔ NHỈ ?

CÔ ƠI ,

MẤY TUẦN NAY KHÔNG NGŨ ĐƯỢC , SÁNG NAY  GẶP NHAU ĐÂY , LÀM EM VUI VÀ THẤY ẤM LÒNG.
  thanks.gif  GD JIMMY VÀ EM KÍNH GỠI LỜI TRI ÂN VÀ CÃM TẠ CÔ VÀ CẠC ANH CHỊ EM, BẠN HỮU XA GẬND ĐÃ ĐĂNG BÁO  CHIA BUỒN., GỠI CARDS , EMAILS, GỌI PHONE , THĂM VIẾNG VÀ ĐƯA TIỄN THA6N PHỤ ĐẾN NƠI AN NGHĨ NGHÌN THU.

JIMMY VÀ EM SẼ GỜI BÁO VIỆT NAM ĐẾN CÔ 1 NGÀY GẦN ĐÂY., CÔ NHÉ.

HAI BẠN VÀNG CỦA CÔ CHUẨN BỊ  ĐI XEM HỘI HOA ANH ĐÀO , NHÌN THẤY CHƯơNG TRÌNH CỦA  CÁC CÔ EM DỄ THƯƠNG B Đ VÀ CÁC BẠN , MÀ EM.." CHẢY NƯỚC MIẾNG ".

( EM CŨNG ĐỊNH LÀM NGẠC NHIÊN VỚI QUÝ CÔ , VÀ CÁC CHỊ EM BẠN  BÊN ĐẤY TỪ LÂU , LÀ SẼ XUẤT HIỆN BẤT NGỜ VÀO PHÚT CUÔI , ĐỂ XEM HỘI HOA ĐÀO VÀ THĂM VIẾNG CÔ NGÔN , CÙNG 2 BÁC NHÂN , LÀ BẠN THÂN CỦA NHAC PHỤ CỦA CHÚNG EM.)

NHƯNG NAY , CÔ VÀ EM ĐỒNG CẢNH NGỘ , VÌ CUỐI TUẦN NẦY CÚNG ÔNG , KỸ NIỆM 10 NĂM , VÀ BÀ CỤ 100 NGÀY....MAU THẬT CÔ NHỈ?.. MỚI ĐÂY MÀ 100 NGÀY RỒI.
  .EM LẠI BUỒN CHO SỐ PHẬN LÀM NGƯỜI " SANH , LÃO , BỊNH , TỬ ". EM KÍNH NHỜ CÔ ĐỐT NÉN HƯƠNG CHO ÔNG VÀ BÀ , CÔ NHE"....CHẮC BÂY GIỜ 2 ÔNG BÀ ĐANG SỐNG HẠNH PHÚC NƠI CÕI VĨNH HẰNG , SAU 10 NĂM XA CÁCH.

EM THÌ PHẢI " ÔM MỘNG " XEM HOA ANH ĐÀO......HẸN DỊP SAU, CÔ TRÒ MÌNH SẼ ĐƯỢC CHUNG VUI VỚI LVD CHÚNG TA VẬY..
VÀI HÀNG CHIA XẼ CÙNG CÔ , HY VỌNG SẼ GẶP LẠI CÔ VÀ TẤT CẢ TRONG 1 TƯƠNG LAI THẬT GẦN.

HẸN DỊP SAU, VÀ ALEX CŨNG KHÔNG QUÊN  THƠM THƠM BÀ VÂN NHIỀU ĐÂY.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #536 - 01. Apr 2009 , 17:10

Bich Dinh oi ,
Hom nay Co biet em se ban ma cung co gang vao day. Gio nay em da gap cac Co chua? Co ganh voi cac Co day !
Dang My hoi Co nhin thay em dang lam gi khi do banh pancake? Em huyt sao hay dang thèm cai banh pancake do vay?
My oi , em nghi nhu the nao?
Ca hai em hinh nhu bi dau tay phai khong? Bay gio da bot chua?
Bich Dinh oi , Co cam on em da tang Co mot ly sua dau nanh va hoa hoc tro. Co thich sua dau nanh hon la ly sam. Sam chac la can khi nao đuối suc do em !
Nho hat tang Co mot bai nhe. Em co gap hai Bac Nhan cho Co kinh goi loi tham va neu em co cung Co Ngon thi lay cho Co ho mot lay nhe .
Cam on em nhieu.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #537 - 01. Apr 2009 , 17:18

Em Dang My oi ,
Em dung chu Hue " Thời " la dung qua roi day , ngươi Bac thi " Xơi " nhi?
Co lay chong Bac tu lau the ma chua bao gio noi giong Bac dươc ca. Co " mê " giong Bac cua cac co gai Bac , Hanoi thuo xua lam , nghia la giong Bac cua cac em chu khong phai giong Bac bay gio cua may co gai Haloi thoi nay dau ! Tieng Bac cu liu lo nhu chim hot , chu khong phai nhu mang ngươi ta nhu tat nươc vao mat dau !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #538 - 01. Apr 2009 , 17:40

Em Tuy Van oi ,
Sang nay Co dươc an sang hai lan ! Cam on hai em da lo cho Co.
Co co vao cho " tin Buon " co doc may cau em viet ve nhac phu cua em , Co cam dong lam ! Con ngươi co so phan ca em à .khong biet sao ma noi trươc dươc nua.
Co van ươc mo cho be Quyen cu nho be hoai de no con gan minh , chu khi ma no lon roi thi no se theo ban be , dau can minh nua ! Khi minh den gan no , chac no cung buc minh ! Nghi den do ma buon !
Tham hai ba chau nhieu nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #539 - 01. Apr 2009 , 17:48

Em Dau Do oi ,
Sang nay Co di lam , mang theo cai laptop cua Co den cho thang nho Co lam baybysit xem , no doan la co the cai hard drive cua Co bi hong roi. Toi nay Co se nho mot ngươi chau " dinh benh " ho cho Co , de xem nhu the nao. Chan qua , nhan dươc nhieu cai rat hay ma chang nghe ra gi ca , giong nhu minh bi diec vay do.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 34 35 36 37 38 ... 211
Send Topic In ra