Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 80 81 82 83 84 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 78135 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #1215 - 05. Jan 2012 , 20:18

Vu Ngoc Mai wrote on 05. Jan 2012 , 07:20:
Tí cưng ơi,
Cô biết Tí cưng cô rồi, cần gì phải nói nữa.  Bài của cô thì post trong Lều Văn đó.  Để cô sẽ lựa vài bài và cho Tí biết nhé, còn hình thì cô không biết post đâu.  Để cô thử hỏi coi con cô có giúp được không, nếu không thì đành nhờ Tí lo liệu, nhớ lựa những tấm hình đờ đỡ, tươi tỉnh một chút nghe... 
Chúc Tí cưng của cô luôn bình an và mạnh giỏi.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai ,

Tí đã gom hết những bài viết của Cô trong Lều Văn rồi trừ ra những bài không đăng trong Lều Văn thì Tí không có vì không biết  Cheesy Grin , những bài đó nếu Cô muốn đưa vào luôn cho đầy đủ bài viết của Cô thì Cô gửi cho Tí đưa vào luôn hoặc là sau này Cô tự đưa vào như Cô Thu , những hình ảnh trong Lều Văn thì Tí cũng đã có rồi cộng thêm những hình ảnh của Cô ở các trang khác  Cheesy Grin

Tí cưng của Cô

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1216 - 05. Jan 2012 , 21:58

Phuong_Tran wrote on 05. Jan 2012 , 20:18:
Thưa Cô Mai ,

Tí đã gom hết những bài viết của Cô trong Lều Văn rồi trừ ra những bài không đăng trong Lều Văn thì Tí không có vì không biết  Cheesy Grin , những bài đó nếu Cô muốn đưa vào luôn cho đầy đủ bài viết của Cô thì Cô gửi cho Tí đưa vào luôn hoặc là sau này Cô tự đưa vào như Cô Thu , những hình ảnh trong Lều Văn thì Tí cũng đã có rồi cộng thêm những hình ảnh của Cô ở các trang khác  Cheesy Grin

Tí cưng của Cô

Tí thương,
Cám ơn Bé Tí, sao mà giỏi quá xá làm vây.
Để cô viết thêm một, hai bài về cháu nội, rồi gửi email kèm theo hinh ảnh cho Tí post thì cô sẽ thích lắm đó, vì cô "mê" tụi nó quá đi mất thôi.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1217 - 05. Jan 2012 , 22:17

Vu Ngoc Mai wrote on 04. Jan 2012 , 08:35:
Em Tv thương,
Nếu vậy thì việc chống lão hoá của các cụ có thể thành công đó em nhỉ.  Cô thì theo chủ thuyết mackeno từ khuya rồi em ơi!  Đời có nhiều điều nhức đầu lắm, có muốn lo trước cũng không biết đường nào mà lo đâu, chi bằng cứ Mackeno như Cô Vân. 
Cô Ngọc Mai 

Thưa cô Mai ,
Vâng đời có nhiều nổi buồn , cay đắng,.... Nhưng bây giờ em cũng học nghề 'Phớt tỉnh ăng lê " cho khỏi bị nhức đầu.
Hy vọng năm con rồng Nhâm Thìn 2012 , sẽ là năm thầy cô trò và gia đình chúng ta  được tràn đầy niềm vui , mạnh khoẻ  và may mắn ,nha cô.
Em Tv
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1218 - 06. Jan 2012 , 05:14

tuy-van wrote on 05. Jan 2012 , 22:17:
Thưa cô Mai ,
Vâng đời có nhiều nổi buồn , cay đắng,.... Nhưng bây giờ em cũng học nghề 'Phớt tỉnh ăng lê " cho khỏi bị nhức đầu.
Hy vọng năm con rồng Nhâm Thìn 2012 , sẽ là năm thầy cô trò và gia đình chúng ta  được tràn đầy niềm vui , mạnh khoẻ  và may mắn ,nha cô.
Em Tv

Em Tv thương,
Em nói đúng đó, mình cứ phải nhìn về tương lai mà hi vọng thôi, vì hiện tại vẫn có những vấn đề nan giải, cần phải bình tĩnh lắm mới có thể vượt qua được.
Chúc em tiếp tục theo những lý thuyết mà mình thấy đúng và luôn vui sống nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1219 - 06. Jan 2012 , 18:25

Vu Ngoc Mai wrote on 05. Jan 2012 , 21:58:
Tí thương,
Cám ơn Bé Tí, sao mà giỏi quá xá làm vây.
Để cô viết thêm một, hai bài về cháu nội, rồi gửi email kèm theo hinh ảnh cho Tí post thì cô sẽ thích lắm đó, vì cô "mê" tụi nó quá đi mất thôi.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai thương quí ,

Dạ , vậy Cô cứ viết thêm rồi gửi vào email cho Tí nhé , còn hình thì Cô cứ nhớ con của Cô gửi dùm , không có hình " minh họa " thì tiếc lắm Cô ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Cheesy Grin Grin Grin

Tí cưng của Cô
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1220 - 07. Jan 2012 , 10:17

Phuong_Tran wrote on 06. Jan 2012 , 18:25:
Thưa Cô Mai thương quí ,

Dạ , vậy Cô cứ viết thêm rồi gửi vào email cho Tí nhé , còn hình thì Cô cứ nhớ con của Cô gửi dùm , không có hình " minh họa " thì tiếc lắm Cô ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Cheesy Grin Grin Grin

Tí cưng của Cô

Tí cưng ơi,
Cô biết rồi, nhưng nếu thấy thiếu hình thì Tí nhớ vào mục Tâm tình bà cháu mà tìm dùm nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1221 - 07. Jan 2012 , 15:34

Vu Ngoc Mai wrote on 06. Jan 2012 , 05:14:
Em Tv thương,
Em nói đúng đó, mình cứ phải nhìn về tương lai mà hi vọng thôi, vì hiện tại vẫn có những vấn đề nan giải, cần phải bình tĩnh lắm mới có thể vượt qua được.
Chúc em tiếp tục theo những lý thuyết mà mình thấy đúng và luôn vui sống nhé.
Cô Ngọc Mai

Hôm nay cuối tuần , cô có gặp chị em cọp con không?
Alex tuần nầy sang nhà bà nội mừng SN cháu , sau khi bên bà ngoại đã làm cho tuần rồi.
Lâu quá , không biết 2 cục cưng của bn Mai xinh đẹp ra sao? hy vọng sẽ được xem hình 2 cháu nay mai cô nhé.
Mời cô rảnh , ghé vào nhà " Tâm tình bà cháu " , xem hình ai đó...
Kinh chúc cô và cả nhà ,những ngày chuẩn bị cho Mùa Xuân Nhâm Thìn  2012 ( Tết ta ) tràn đầy  niềm vui ,an mạnh , và mọi sự như ý.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1222 - 08. Jan 2012 , 16:01

Vu Ngoc Mai wrote on 07. Jan 2012 , 10:17:
Tí cưng ơi,
Cô biết rồi, nhưng nếu thấy thiếu hình thì Tí nhớ vào mục Tâm tình bà cháu mà tìm dùm nhé.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai ,

Dạ , Tí sẽ nhớ lời Cô dặn , Tí chuyên môn đi lục lọi hình trong DDLVD vi` thích xem hình  Cheesy Grin Grin nhưng Tí mong nhận thêm những hình mới của Cô và các cháu cưng , Tí cũng hay vào mục Tâm Tình Bà Cháu để xem hình lắm

Tí cưng của Cô
Back to top
« Last Edit: 08. Jan 2012 , 16:03 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1223 - 08. Jan 2012 , 19:00

tuy-van wrote on 07. Jan 2012 , 15:34:
Hôm nay cuối tuần , cô có gặp chị em cọp con không?
Alex tuần nầy sang nhà bà nội mừng SN cháu , sau khi bên bà ngoại đã làm cho tuần rồi.
Lâu quá , không biết 2 cục cưng của bn Mai xinh đẹp ra sao? hy vọng sẽ được xem hình 2 cháu nay mai cô nhé.
Mời cô rảnh , ghé vào nhà " Tâm tình bà cháu " , xem hình ai đó...
Kinh chúc cô và cả nhà ,những ngày chuẩn bị cho Mùa Xuân Nhâm Thìn  2012 ( Tết ta ) tràn đầy  niềm vui ,an mạnh , và mọi sự như ý.
Em Tv

TV thương,
Cuối tuần này lên Cọp con, vì tuần trước nó đi chơi nên 2 tuần 2 bà cháu mới gặp nhau.  Bởi vậy nên nó ôm cô chặt hơn mọi khi, quyến luyến hơn một bước chẳng muốn rời, thương lắm cơ em ơi.
Cô cũng đã vào Tâm Tình Bà cháu để xem hình Alex và vô số hình cháu của các bn và bn rồi.  Đúng là trẻ con mau lớn quá, lại xinh đẹp ra khi lớn lên nữa, thấy thương quá trời đi.
Tuần sau lại có ngày lễ vào Thứ Hai, tha hồ mà nghỉ em ạ.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1224 - 08. Jan 2012 , 19:04

Phuong_Tran wrote on 08. Jan 2012 , 16:01:
Thưa Cô Mai ,

Dạ , Tí sẽ nhớ lời Cô dặn , Tí chuyên môn đi lục lọi hình trong DDLVD vi` thích xem hình  Cheesy Grin Grin nhưng Tí mong nhận thêm những hình mới của Cô và các cháu cưng , Tí cũng hay vào mục Tâm Tình Bà Cháu để xem hình lắm

Tí cưng của Cô

Tí cưng ơi,
Để nghỉ nốt hôm nay Chủ Nhật rồi mới tính tiếp nhé.  Nhưng thội, cô và Tí sẽ vào email nếu cần để giữ bí mật nghe Tí.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1225 - 08. Jan 2012 , 20:38

Vu Ngoc Mai wrote on 08. Jan 2012 , 19:00:
TV thương,
Cuối tuần này lên Cọp con, vì tuần trước nó đi chơi nên 2 tuần 2 bà cháu mới gặp nhau.  Bởi vậy nên nó ôm cô chặt hơn mọi khi, quyến luyến hơn một bước chẳng muốn rời, thương lắm cơ em ơi.
Cô cũng đã vào Tâm Tình Bà cháu để xem hình Alex và vô số hình cháu của các bn và bn rồi.  Đúng là trẻ con mau lớn quá, lại xinh đẹp ra khi lớn lên nữa, thấy thương quá trời đi.
Tuần sau lại có ngày lễ vào Thứ Hai, tha hồ mà nghỉ em ạ.
Cô Ngọc Mai

Chia vui với 3 bc Mai nhé. Các cháu bây giờ là nguồn vui trọn vẹn của chúng ta.
Mau quá , Tết lại đến , mùa Xuân Nhâm Thìn , em có linh tình sẽ nhiều sức khoẻ , nhiều niềm vui hơn bao giờ hết.
Cám ơn bà Mai đã ghé TTBC xem các cháu mau lớn....Em chờ xem hình 2 chị em cọp con đó cô.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1226 - 11. Jan 2012 , 20:58

tuy-van wrote on 08. Jan 2012 , 20:38:
Chia vui với 3 bc Mai nhé. Các cháu bây giờ là nguồn vui trọn vẹn của chúng ta.
Mau quá , Tết lại đến , mùa Xuân Nhâm Thìn , em có linh tình sẽ nhiều sức khoẻ , nhiều niềm vui hơn bao giờ hết.
Cám ơn bà Mai đã ghé TTBC xem các cháu mau lớn....Em chờ xem hình 2 chị em cọp con đó cô.
Em Tv

TV thương,
Cái computer của con dâu cô đang nhõng nhẽo nên lúc này ít gửi được hình đi cho các ẹm.   Thôi ráng đợi  em nhé.
Mấy hôm nay trên này BCH mới lo tổ chức ra mắt cả làng nên không khí cũng vui nhộn lắm, và cô cũng bận lây nữa đó.  May mà Mạ Vân đã khoẻ, nên cũng vào được net kẻo đàn con đông đúc của Mạ những ngóng với trông đã lâu quá rồi.
Chúc em vui nhiều bn TV nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1227 - 12. Jan 2012 , 09:15

Vu Ngoc Mai wrote on 08. Jan 2012 , 19:04:
Tí cưng ơi,
Để nghỉ nốt hôm nay Chủ Nhật rồi mới tính tiếp nhé.  Nhưng thội, cô và Tí sẽ vào email nếu cần để giữ bí mật nghe Tí.
Cô Ngọc Mai

ngo_thi_van wrote on 09. Jan 2012 , 09:01:
Em Phương Tran oi ,
Co lai " lo mo " vao day , Thay dang o tren gac nen co vao day le le .
Co khong co mau chuc sinh nhat nao ca. Em cu thay mat Co la dươc neu trương hop Co khong vao. Co chi vao D/D mot luc thoi khong the ngoi lau so chong mat va cung so Thay la.
Co Van

Thưa Cô Mai ,

Tí mời Cô Mai đi thăm Thiền Viện Viên Chiếu ( Long Thành )

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1326382986/0#0

xe-dua2  bikebike

Tí cưng của Cô

PS : Dạ , sẽ vào email nha Cô

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #1228 - 12. Jan 2012 , 20:40

Em xin gửi 3 Cô giáo dễ thương của em và cả nhà xem mấy tấm ảnh em và chị Lan em chụp hôm đi thăm cô Phượng Oanh và Thày Cô Nha Châm để các Cô biết tình hình hai cô P Oanh và  Châm lúc gần đây nha

...

...

...

...

...

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1229 - 14. Jan 2012 , 09:02

anh_thu_Tran wrote on 12. Jan 2012 , 20:40:
Em xin gửi 3 Cô giáo dễ thương của em và cả nhà xem mấy tấm ảnh em và chị Lan em chụp hôm đi thăm cô Phượng Oanh và Thày Cô Nha Châm để các Cô biết tình hình hai cô P Oanh và  Châm lúc gần đây nha

...

...

...

...

...

Cô cám ơn Anh Thư đã gửi cho những tấm hình 2 cô và hai em rất tươi đep.  Mừng hai Cô Phượng Oanh va Châm vẫn khoẻ mạnh.  Anh Thư nhớ cho cô gửi lời thăm 2 Cô với nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 80 81 82 83 84 ... 89
Send Topic In ra