Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 352 353 354 355 356 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 360729 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #5295 - 30. Dec 2011 , 22:12

...

HAPPY NEW YEAR !!!!

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #5296 - 30. Dec 2011 , 22:34

Phuong_Tran wrote on 30. Dec 2011 , 22:12:
...

HAPPY NEW YEAR !!!!

NHÂN DỊP TẾT NHÂM THÌN 2012 SẮP ĐẾN , EM CHÚC MẠ VÂN ĐƯỢC MỌI SỰ AN LÀNH , SỨC KHOẺ  VẸN TOÀN , NIỀM VUI TRÀN ĐẦY .

Cám ơn em Tí cưng đã mang Mùa Xuân màu xanh hy vọng  2012 thật dễ thương vào đây .

Em Tv
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #5297 - 30. Dec 2011 , 23:02

anh_thu_Tran wrote on 30. Dec 2011 , 14:19:
  Thưa cô ,
  Em nghe chị Lan em nói là Cô vẫn chưa được khoẻ ,chỉ còn một ngày nữa là bước sang năm mới 2012 rồi ,em mong sao Cô sớm khoẻ lại để về nhà chơi đùa với chúng em nha Cô.Thiếu Cô mấy lâu nay chắc các con của Cô ai ai cũng buồn lắm và rất mong được gặp lại Cô đấy.
   Cô nhớ đi bác sĩ và uống thuốc cẩn thận nha Cô.Hy vọng Cô đủ khoẻ lại để đi dự Tất Niên nha Cô.

Chi Anh Thu o xu Down under, nen se la ngươi don nam moi som nhat tren toan the gioi do nha. Em cung xin chuc ca nha Uc Chau don giao thua vui ve, hương mot nam moi an khang thinh vương. Ben CA nay vi ngay dau nam lai roi vao ngay chu nhat nen hoi le hoa hong (Rose Parade) se dươc to chuc vao ngay thu hai - 2 tay cua thang gieng nam 2012 do chị , va nam nay em cung dươc nghi them mot ngay nam nha de xem xe hoa tren tivi nua, va da nghe noi xe hoa nam nay rat la dac biet.
Back to top

IP Logged

Phan Nguyen
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Đan Mạch
Reply #5298 - 01. Jan 2012 , 05:38

Vào thăm Mạ Vân Gia Trang nghe cô bệnh, mà là cúm nữa, em cũng đồng bệnh như Cô vừa mới khỏi nên gởi tặng cô bài hát mùa Xuân :

Ru Em Từng ngón Xuân Nồng của nhạc sỉ Trịnh Công Sơn-
Chúc Cô năm mới mau khỏi bệnh, có vui cũng vui vừa phải để huyết áp đừng trồi sụt bất thường , và biết đâu lại có dịp karaoké với tụi em nữa. Phan Nguyen

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #5299 - 01. Jan 2012 , 10:13

tuy-van wrote on 30. Dec 2011 , 22:34:
NHÂN DỊP TẾT NHÂM THÌN 2012 SẮP ĐẾN , EM CHÚC MẠ VÂN ĐƯỢC MỌI SỰ AN LÀNH , SỨC KHOẺ  VẸN TOÀN , NIỀM VUI TRÀN ĐẦY .

Cám ơn em Tí cưng đã mang Mùa Xuân màu xanh hy vọng  2012 thật dễ thương vào đây .

Em Tv

Em vừa hay tin cô đã đi hội ngộ cuối năm với LVd hôm qua , trong khi tình trạng sức khoẻ chưa được hồi phục.
  Nguyện cầu chị Thanh Tâm ban an lành và mọi việc như ý , trọn vẹn đến đại gd LVD chúng ta , trong năm Nhâm Thìn 2012 nầy.

Em Tv
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #5300 - 01. Jan 2012 , 16:59

Hôm nay ngày đầu năm em ghé Mạ Vân Gia Trang chào thăm Cô mới biết Cô đã bị cảm cúm. Hôm nay Cô đã bớt chút nào chưa ạ?
Em xin chúc Cô năm mới nhiều sức khoẻ, an vui và hạnh phúc trọn một năm.
Em mang hoa tím cắm trên bàn học của Cô đây ạ.
pansytim pansytim pansytim

Thương kính,
Bích Định

ps: lạ nhỉ, sao hoa tím em cắm trên bàn, nó không ra hoa tím mà ra chữ không thế kia.
Back to top
« Last Edit: 02. Jan 2012 , 02:34 by admin »  

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #5301 - 03. Jan 2012 , 13:13

BichDinh wrote on 01. Jan 2012 , 16:59:
ps: lạ nhỉ, sao hoa tím em cắm trên bàn, nó không ra hoa tím mà ra chữ không thế kia.

Chào BíchĐịnh.
Nếu mình check vào ô:
Check this if you'll be adding code (or don't like smilies).

thì mình sẽ không thấy hình đâu.

Hình mẫu:
...
Happy New Year BĐịnh
PD

-------------------

Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #5302 - 03. Jan 2012 , 21:03

Thưa Cô Vân,
Hôm nay em về thăm Cô và thương chúc Cô một năm 2012 vạn sự an lành, như ý và nhất là có được một sức khoẻ dồi dào. pansytim
Em HMN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #5303 - 05. Jan 2012 , 23:16

Thưa Cô Vân và cả nhà ,

Tháng 1 có sinh nhật của :

Jan 16  : Phương Tần
Jan 17  : Tuyết Lan
Jan 19  : Kim Phượng
Jan 21  : Cô Ngọc Mai

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #5304 - 08. Jan 2012 , 09:07

Cùng cả nhà ,
Nhớ cô quá , hôm qua em đã gọi phone cho cô , cô bớt nhiều , và gởi lời thăm tất cả.
Xuân Nhâm Thìn sắp đến ( Tết ta ) , em kính chúc thầy cô và cả nhà những lời chúc tốt đẹp nhất , an mạnh và mọi sự như ý.
Em Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5305 - 08. Jan 2012 , 10:01

Cac em oi ,
Hom nay sau bao nhieu ngay Co vang mat da tro lai day voi cac em.
Co cam dong vo cung vi tam long cua cac em , Co chang biet noi gi hon.
Cho Co viet chung mot buc thu nhe.
Co cam on cac em da tu Canada , Đuc, Phap , Viet Nam , Uc , va cac tieu bang xa va gan da goi dien thoai cho Co , Co chi mong mau dươc tro lai MVGT voi cac em ma mai van chua dươc , Co nhu ngươi them thuoc bi ngươi ta cam hut [ dung ra Co cung chua co kinh nghiem do , nhung cu vi von vay thoi ] thay cai laptop nam do ma khong duoc mo ra de vao nha minh thi con co cai kho nao bang !
Bay gio Co nhat dinh phai vao chu khong thi nha cua se reu phong mat  , ma Co cung nho cac em qua troi ! Co lai " mit ươt " khi doc thu cua tat ca cac em. Co cam on , cam on , cam on nhieu nhieu lam.
Co khong the nao quen dươc cac em cung nhu nho can nha da mang den nhieu ky niem dep va quy bau cho Co. Co cam on nhung bai hat , nhung Co chua mo ra de thương thuc dươc luc nay , se tu tu nhe.
Phu De khong khoe ma cung gang " lam soup " tang Co !  Cheesy
Co da doc het tat ca may cai thu cua cac em.
Thu Ky Khong Lương cua Co neu nhung ngay sinh nhat sap den ma Co khong vao dươc day [ Co dan phong xa vay , chu mong la se khong con gi nua , co gi nua thi Co cung McKENO thoi ] thi nho em thay mat Co chuc sinh nhat ho nhe .
Mac dau Co khong nhac ten tung em ra day nhung Co van nho van thương , van cam on tat ca nhe.
Co viet mot cai thu kha dai , cung hoi loang choang , cac em doc dung cươi Co nhe. Co phai di ra keo hoi chong mat. Co se tro lai de doc nhung cai kia sau.
Thương tat ca.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #5306 - 08. Jan 2012 , 15:57

ngo_thi_van wrote on 08. Jan 2012 , 10:01:
Cac em oi ,
Co cam on cac em da tu Canada , Đuc, Phap , Viet Nam , Uc , va cac tieu bang xa va gan da goi dien thoai cho Co , Co chi mong mau dươc tro lai MVGT voi cac em ma mai van chua dươc , Co nhu ngươi them thuoc bi ngươi ta cam hut [ dung ra Co cung chua co kinh nghiem do , nhung cu vi von vay thoi ] thay cai laptop nam do ma khong duoc mo ra de vao nha minh thi con co cai kho nao bang !
Bay gio Co nhat dinh phai vao chu khong thi nha cua se reu phong mat  , ma Co cung nho cac em qua troi ! Co lai " mit ươt " khi doc thu cua tat ca cac em. Co cam on , cam on , cam on nhieu nhieu lam.
Co khong the nao quen dươc cac em cung nhu nho can nha da mang den nhieu ky niem dep va quy bau cho Co. Co cam on nhung bai hat , nhung Co chua mo ra de thương thuc dươc luc nay , se tu tu nhe.
Phu De khong khoe ma cung gang " lam soup " tang Co !  Cheesy
Thu Ky Khong Lương cua Co neu nhung ngay sinh nhat sap den ma Co khong vao dươc day [ Co dan phong xa vay , chu mong la se khong con gi nua , co gi nua thi Co cung McKENO thoi ] thi nho em thay mat Co chuc sinh nhat ho nhe .
Mac dau Co khong nhac ten tung em ra day nhung Co van nho van thương , van cam on tat ca nhe.
Co viet mot cai thu kha dai , cung hoi loang choang , cac em doc dung cươi Co nhe. Co phai di ra keo hoi chong mat. Co se tro lai de doc nhung cai kia sau.
Thương tat ca.
Co Van          

...

Thưa Cô Vân ,

Em mừng Cô Vân đã về nhà  cheer cheer cheer pansytim pansytim pansytim pansyvang pansyvang pansyvang

Thưa Cô , đợt này Cô bị bệnh lâu quá , chắc do con vi trùng cúm giởn dai ????? Nghe Cô diễn tả nổi lòng của Cô mà không thể không cười  Cheesy Grin Grin , em nghĩ bệnh thèm thuốc này hay lây lắm  Shocked Shocked Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Dạ , Cô cho em xin " cái mẫu " chúc mừng sinh nhật của Cô để em copy lại và chỉ cần điền thêm tên vào thôi , như vậy vẫn chính là lời chúc mừng sinh nhật của Cô dành cho từng thành viên trong Diễn Đàn , thư ký chỉ việc chuyển lời đi thôi trong trường hợp Cô không về nhà trong thời gian ấy được

Sài Gòn thời gian này náo nhiệt lắm Cô ạ , quần áo , giày dép , những bình hoa khô được bày bán khắp nơi trong , ngoài cửa hàng , ở bên ngoài các chợ nhưng vẫn sẽ không nhộn nhịp bằng khoảng 10 ngày gần Tết cho đến Tết nghĩa là những ngày cận Tết

Chúc Cô mau mạnh

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #5307 - 08. Jan 2012 , 20:29

ngo_thi_van wrote on 08. Jan 2012 , 10:01:
Cac em oi ,
Phu De khong khoe ma cung gang " lam soup " tang Co !  :D
Thương tat ca.
Co Van          

Cô thương ,
Em rất vui khi thấy cô vào thăm tất cả.
Cô ráng giử gìn sức khoẻ để chào đón Xuân Nhâm Thìn nha cô.
Năm con rồng 2012 ,  hy vọng sẽ mang lại nhiều  sự tốt lành , may mắn và dồi dào sức khoẻ đến với mọi người , mọi ngày.
Em Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5308 - 09. Jan 2012 , 09:01

Phuong_Tran wrote on 08. Jan 2012 , 15:57:
...

Thưa Cô Vân ,

Em mừng Cô Vân đã về nhà  cheer cheer cheer pansytim pansytim pansytim pansyvang pansyvang pansyvang

Thưa Cô , đợt này Cô bị bệnh lâu quá , chắc do con vi trùng cúm giởn dai ????? Nghe Cô diễn tả nổi lòng của Cô mà không thể không cười  Cheesy Grin Grin , em nghĩ bệnh thèm thuốc này hay lây lắm  Shocked Shocked Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Dạ , Cô cho em xin " cái mẫu " chúc mừng sinh nhật của Cô để em copy lại và chỉ cần điền thêm tên vào thôi , như vậy vẫn chính là lời chúc mừng sinh nhật của Cô dành cho từng thành viên trong Diễn Đàn , thư ký chỉ việc chuyển lời đi thôi trong trường hợp Cô không về nhà trong thời gian ấy được

Sài Gòn thời gian này náo nhiệt lắm Cô ạ , quần áo , giày dép , những bình hoa khô được bày bán khắp nơi trong , ngoài cửa hàng , ở bên ngoài các chợ nhưng vẫn sẽ không nhộn nhịp bằng khoảng 10 ngày gần Tết cho đến Tết nghĩa là những ngày cận Tết

Chúc Cô mau mạnh

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co lai " lo mo " vao day , Thay dang o tren gac nen co vao day le le .
Co khong co mau chuc sinh nhat nao ca. Em cu thay mat Co la dươc neu trương hop Co khong vao. Co chi vao D/D mot luc thoi khong the ngoi lau so chong mat va cung so Thay la.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5309 - 09. Jan 2012 , 09:04

tuy-van wrote on 08. Jan 2012 , 20:29:
Cô thương ,
Em rất vui khi thấy cô vào thăm tất cả.
Cô ráng giử gìn sức khoẻ để chào đón Xuân Nhâm Thìn nha cô.
Năm con rồng 2012 ,  hy vọng sẽ mang lại nhiều  sự tốt lành , may mắn và dồi dào sức khoẻ đến với mọi người , mọi ngày.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co rat cam dong khi nghe em noi la em cau nguyen Ong Ngoai Co cho Co. Cac em that la chi tinh , Co chua thay hoc sinh trương nao ma men Thay Co nhu trương minh !
Cam on em nhe.
Co van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 352 353 354 355 356 ... 390
Send Topic In ra