Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 83 84 85 86 87 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 77742 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #1260 - 08. Feb 2012 , 13:13

Vu Ngoc Mai wrote on 08. Feb 2012 , 11:58:
Tv đi chạy shows lâu quá mới ghé lều đó chứ đâu phải cô Ngọc Mai.  Nhưng mà thiên hạ ăn Tết kỹ thật, coi như không bỏ sót một tuần nào cho đến mãi tận tuần sau đó em.  Như vậy cô trò mình bận là phải rồi.
Cô chúc em nhiều sức khoẻ và luôn an vui. 
Cô Ngọc Mai

Thưa cô ,
Tuy không vào đây mọi ngày , nhưng lúc nào Tv cũng nhớ đến cô ạ.
  Thương chúc cô và cả nhà những tháng ngày tốt đẹp luôn.
Em Tv
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1261 - 08. Feb 2012 , 19:34

Thưa Thày Cô và cả nhà ,

Hình tối hôm qua chia tay với chị Kiều em làm chưa xong nhưng xin mời Thày Cô và cả nhà sang xem trước , đây là link :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1326671480/30#35

xe-dua2 xe-dua2

Phần trên em có đưa thêm vào một số hình ảnh nữa , mời Thày Cô và cả nhà xem luôn

PTr

Back to top
« Last Edit: 08. Feb 2012 , 19:38 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1262 - 09. Feb 2012 , 13:08

tuy-van wrote on 08. Feb 2012 , 13:13:
Thưa cô ,
Tuy không vào đây mọi ngày , nhưng lúc nào Tv cũng nhớ đến cô ạ.
  Thương chúc cô và cả nhà những tháng ngày tốt đẹp luôn.
Em Tv

Tv thân,
Cô hiểu lòng em rồi và đang vui đây.  Cô vẫn đi loanh quanh trong D Đ nên vẫn thấy Tv luôn đó.  Tuần này có Sinh Nhật của Quân Sư Đậu Đỏ và phu quân Bánh Lọt lớn quá, nội cái trả lời người chúc mừng cũng mệt nghỉ rồi em nhỉ. 
Cô chúc em cuối tuần thật vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1263 - 09. Feb 2012 , 13:10

Phuong_Tran wrote on 08. Feb 2012 , 19:34:
Thưa Thày Cô và cả nhà ,

Hình tối hôm qua chia tay với chị Kiều em làm chưa xong nhưng xin mời Thày Cô và cả nhà sang xem trước , đây là link :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1326671480/30#35

xe-dua2 xe-dua2

Phần trên em có đưa thêm vào một số hình ảnh nữa , mời Thày Cô và cả nhà xem luôn

PTr

Hay quá, vậy Tí lái xe ôm cẩn thận kẻo té cô nhé.
Cô muốn đi xem hình ngay đây.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1264 - 09. Feb 2012 , 14:23

Vu Ngoc Mai wrote on 09. Feb 2012 , 13:08:
Tv thân,
Cô hiểu lòng em rồi và đang vui đây.  Cô vẫn đi loanh quanh trong D Đ nên vẫn thấy Tv luôn đó.  Tuần này có Sinh Nhật của Quân Sư Đậu Đỏ và phu quân Bánh Lọt lớn quá, nội cái trả lời người chúc mừng cũng mệt nghỉ rồi em nhỉ. 
Cô chúc em cuối tuần thật vui.
Cô Ngọc Mai

Cám ơn cô đã đi dạo sân trường , và gặp em.
Vui lên cô nhé. Đời quá phù du , cô trò mình cố gắng " hưởng " những gì mình thích , mà hông phiền ai.
Vâng , đôi uyên ương đẹp nhất vùng Arizona , là anh chị đậu đỏ bánh lọt.
Thương chúc cô cuối tuần , tiếp tục chạy shows...hi.hi..
Mi mi 2 chị em cọp con dùm em. Cám ơn bn Mai.
Em Tv
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #1265 - 10. Feb 2012 , 22:15

Vu Ngoc Mai wrote on 09. Feb 2012 , 13:10:
Hay quá, vậy Tí lái xe ôm cẩn thận kẻo té cô nhé.
Cô muốn đi xem hình ngay đây.
Cô Ngọc Mai

Kính Cô.

Em vừa về đến nhà trưa  nay chưa  kịp phone  cho Cô. Em  rất sung  sướng  hân  hạnh  và  cảm  động được  Thầy Cô  , các  chị  các bạn và thân  hữu khắp nơi theo  dõi khuyến khích  chuyến du  lịch thăm nhà của em. Người về mà lòng còn ở lại Cô  ơi...Không sao  diễn tả hết tình thương  của  Phượng Trần , Chích Choè , chị Kỳ Quá...bạn bè LVD , Đại học , liên trường... đã gửi gấm cho em  và  đến toàn thể Thầy Cô  và cả nhà LVD  ta... Nghĩa tình này sẽ  bền chặt đến muôn đời. Cô có tin  vui  sắp đến nhà ạ . Thương  kính  (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1266 - 11. Feb 2012 , 09:35

Cô Ngọc Mai thương,

Em vừa về nhà sáng nay là thấy Quán Dịch rộn rịp laam rồi (Cô ooi, keyboard của em nhõng nhẽo, có nhũng dấu không ddanh dduoc, Cô thông cảm và ráng ddoc, sorry Cô ạ)
"Nghe" Cô nói Cô thì sẽ "tà tà", Cô cho em trốn trong nhà Cô dde tà tà voói Cô voói Cô nhé.  Homework Cô Thu ra kỳ này cũng không khó lam, nhung em còn phải "trau chuốt" tìm chũ mói là khó cho em dó.
Chac gio này Cô của em dang vui bên gia dinh, dang o bế hai chị em Cọp.  Mấy hôm trước em có về nhà, chua kịp chạy nước rút về tham Cô thì có luôn mấy cú phone dí con lật dật của Cô nên hôm nay em về nhà là phải di tham Cô ngay do. Em thương chúc Cô một weekend thật là vui ạ .  pinkrose maivang2 maivang2
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1267 - 11. Feb 2012 , 09:44

kieunguyen wrote on 10. Feb 2012 , 22:15:
Kính Cô.

Em vừa về đến nhà trưa  nay chưa  kịp phone  cho Cô. Em  rất sung  sướng  hân  hạnh  và  cảm  động được  Thầy Cô  , các  chị  các bạn và thân  hữu khắp nơi theo  dõi khuyến khích  chuyến du  lịch thăm nhà của em. Người về mà lòng còn ở lại Cô  ơi...Không sao  diễn tả hết tình thương  của  Phượng Trần , Chích Choè , chị Kỳ Quá...bạn bè LVD , Đại học , liên trường... đã gửi gấm cho em  và  đến toàn thể Thầy Cô  và cả nhà LVD  ta... Nghĩa tình này sẽ  bền chặt đến muôn đời. Cô có tin  vui  sắp đến nhà ạ . Thương  kính  (kn)

Em xin phép Cô Mai cho em "nói" với chị Kiều. Chị KN oi, em Nâu mùung chị về bình an. Chuyến di của chị dã dược Tí Lanh Chanh tường thuật dầy dủ voi hình ảnh nhiều thân tình và dẹp lam. Em chúc chị nghĩ ngoi khoẻ khoan weekend này ạ.
San tiện Nâu cám on Diều luôn nha, vì biết Tí Cung của Cô Ngọc Mai túc truc o day hàng ngày dó mà. Giỏi lam Diều oi ....cú thế mà làm  nhé  Smiley pinkrose
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1268 - 13. Feb 2012 , 08:00

tuy-van wrote on 09. Feb 2012 , 14:23:
Cám ơn cô đã đi dạo sân trường , và gặp em.
Vui lên cô nhé. Đời quá phù du , cô trò mình cố gắng " hưởng " những gì mình thích , mà hông phiền ai.
Vâng , đôi uyên ương đẹp nhất vùng Arizona , là anh chị đậu đỏ bánh lọt.
Thương chúc cô cuối tuần , tiếp tục chạy shows...hi.hi..
Mi mi 2 chị em cọp con dùm em. Cám ơn bn Mai.
Em Tv

Cô thật thương ,
Cuối tuần , em mới biết có cô , chị Minh Châu và HT Thu Đãn đến SJ.
Tối qua vui quá , được ôm cô chụp hình lia lịa , thầy cô Đường Ngọc , thầy cô Tùng , Cô Thanh Hương , cô Diệu Linh...và các chị từ Nam Ca đến.
Đây là 1 vinh dự rất lớn , vì đường xa , và vì LVD chúng ta.
Em chỉ là cựu HS LVd , nếu có gì sơ xuất , hy vọng thầy cô và các chị hiểu cho em nhé. ( Không có trong ban tổ chức Bắc CA ).
Thương chúc cô và 2 chị lái xe về nhà an toàn trên xa lộ , và em sẽ gởi hình đến cô nhé.
Em Tv
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #1269 - 13. Feb 2012 , 19:50

Hoạ Mi Nâu wrote on 11. Feb 2012 , 09:44:
Em xin phép Cô Mai cho em "nói" với chị Kiều. Chị KN oi, em Nâu mùung chị về bình an. Chuyến di của chị dã dược Tí Lanh Chanh tường thuật dầy dủ voi hình ảnh nhiều thân tình và dẹp lam. Em chúc chị nghĩ ngoi khoẻ khoan weekend này ạ.
San tiện Nâu cám on Diều luôn nha, vì biết Tí Cung của Cô Ngọc Mai túc truc o day hàng ngày dó mà. Giỏi lam Diều oi ....cú thế mà làm  nhé  Smiley pinkrose

Nâu thân mến.

Rất vui được Nâu thỏ thẻ  nhắc đến Kiều . Cám ơn Nâu nhiều lắm nghen , Kiều phải thán phục , không ngờ Tý Lanh Chanh đã làm việc ngày đêm  quá sức tưởng tượng !!!  Hình ảnh  thì  Giui` ui , hằng hà sa số , tội nghiệp cho  cặp mắt  của mọi người !!! chắc phải tuyên dương công trạng , tặng Tý nhà mình " LVD bội tinh " và quyết định  thưởng cho đi an dưỡng để charge battery ! Nâu ơi , Kiều không dám nghỉ ngơi đâu  , phải thanh toán 10 pounds " mỡ" đã mang về từ quê mẹ  , hậu quả tàn dư của chè  (mỗi ngày 4 tô ) , bánh chưng ăn thả dàn , mứt , trái cây ngọt ... ai mời cũng xơi thật tình  tưởng như  khi còn tuổi ô mai  !!!  Chúc Nâu thật nhiều niềm vui  nghen  . (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1270 - 14. Feb 2012 , 07:17

Thưa Thày Cô và cả nhà 

Em có hát tặng sinh nhật chị Đóa bài Quê Hương Tuổi Thơ Tôi nhạc của Từ Huy , em mời Thày , Cô và cả nhà  sang trang Chúc Mừng để mừng sinh nhật chị Đóa và nghe Tí hát

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234586581/95#95

xe-dua2  action-smiley-083

Hay là vào link của Youtube

http://www.youtube.com/watch?v=SfkAe6JXdPk&feature=youtu.be

Back to top
« Last Edit: 14. Feb 2012 , 07:23 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1271 - 14. Feb 2012 , 10:20

HAPPY VALENTINE ĐẾN CÔ VÀ GIA ĐÌNH LUÔN HẠNH PHÚC , AN MẠNH VÀ MỌI SỰ NHƯ Ý.

Hôm gặp cô và các chị em bạn Lvd vui quá.Nhất là được ôm cô chụp hình lia lịa.
Em sẽ gởi đến cô nhé , cô cười thật tươi và xinh lắm.( cô vẫn còn ở địa chỉ củ mà em đã gởi đến mấy lần trước , hay đ/c mới. Nhờ cô cho em lại trong MS , cô nhé , cám ơn cô ).
Tiếc quá , cô và 2 chị Minh Châu , Đan vê ` nhà sớm.Hy vọng dịp sau có đủ ban tam ca MTV nha cô. 
   Các em  đã làm 1 buổi tiệc ngạc nhiên  " Happy 50 Th Anniversay của thầy cô ĐN , ngày hôm qua.
  Cô ráng dưỡng sức , và cho em mi mi 2 con cọp con cưng nhé.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #1272 - 14. Feb 2012 , 12:12

Em xin kính chúc
Cô và Đại Gia Đình của Cô
ngày Lễ TY
nhiều niềm vui và hạnh phúc

...

Thân kính,

Emwhy tulipvang
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1273 - 14. Feb 2012 , 12:32

Hoạ Mi Nâu wrote on 11. Feb 2012 , 09:35:
Cô Ngọc Mai thương,

Em vừa về nhà sáng nay là thấy Quán Dịch rộn rịp laam rồi (Cô ooi, keyboard của em nhõng nhẽo, có nhũng dấu không ddanh dduoc, Cô thông cảm và ráng ddoc, sorry Cô ạ)
"Nghe" Cô nói Cô thì sẽ "tà tà", Cô cho em trốn trong nhà Cô dde tà tà voói Cô voói Cô nhé.  Homework Cô Thu ra kỳ này cũng không khó lam, nhung em còn phải "trau chuốt" tìm chũ mói là khó cho em dó.
Chac gio này Cô của em dang vui bên gia dinh, dang o bế hai chị em Cọp.  Mấy hôm trước em có về nhà, chua kịp chạy nước rút về tham Cô thì có luôn mấy cú phone dí con lật dật của Cô nên hôm nay em về nhà là phải di tham Cô ngay do. Em thương chúc Cô một weekend thật là vui ạ .  pinkrose maivang2 maivang2

HMN thương,
Cô mới đi San Jose về, thấy nhiều thư thì vui lắm.  Cô ăn Tết  dài dài đến tận tuần sau, và chưa biết đến ngày nào nữa đây.  CA vui thật , nhưng xơi nhiều chỉ sợ lên cân thôi em nhỉ.
Cô trò mình tà tà dịch thơ, rồi cũng tới nơi mà, lo làm chi em ơi!
Chúc em một Ngày Tình Yêu hạnh phúc.
Cô Ngọc Mai
Back to top
« Last Edit: 14. Feb 2012 , 12:34 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1274 - 14. Feb 2012 , 12:37

Mytat wrote on 14. Feb 2012 , 12:12:

Em xin kính chúc
Cô và Đại Gia Đình của Cô
ngày Lễ TY
nhiều niềm vui và hạnh phúc

...

Thân kính,

Emwhy tulipvang

Emwhy thương,
Lâu rồi mới thấy em ghé lều, mong em vẫn vui khoẻ luôn.
Cô chúc em một mùa Valentine hạnh phúc.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 83 84 85 86 87 ... 89
Send Topic In ra