Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 35 36 37 38 39 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 78211 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #540 - 06. Apr 2011 , 22:59

tuy-van wrote on 05. Apr 2011 , 23:33:
Cô Mai thương,
Em rất vui khi mấy ngày nay cô vào đây thường xuyên với HMN , Tí cưng giỏi chạy tùm lum..nghe mà đã tai ghê đi , và em...
Hy vọng cô luôn an mạnh và hạnh phúc với cọp con và...các em HS ' bé tí " của cô.( cho dù  các em làm bà sui , là bà nội hay ngoại , nhưng vào đây , là thấy mình như học trò ngây thơ " vô số tội  " để lâu lâu làm " nũng " cho đời thêm vui , đấy cô ạ....hi.hi.
Em Tv

TV thương,
Ừ cô có cái tật lúc nào cũng thấy HS mình còn bé, dù đã lên chức BN hay làm sui, và kể cả có mái tóc bạc hơn cô giáo (nhờ các cô chịu khó đi nhuộm, hì hì..) đi chăng nữa em ạ.  Nhờ vậy mà các em cũng thấy mình "trẻ mãi không già" đó.
Cô thì lúc nào cũng vui vì các con đã tự lo được rồi, còn các cháu thì có các con lo, thế có phải bn khoẻ ru không nào, còn than thở vào đâu được nữa?
Các em cứ quanh quẩn bên cô khiến cô đỡ thấy lẻ loi khi phải ngồi nhà một mình vì chưa tính được mục nào hấp dẫn để đi cả.
Thôi hẹn em ngày mai nhé TV.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #541 - 06. Apr 2011 , 23:47

Kính thưa cô Vân,cô Mai và cô Thu ,
     Em đã về đến nhà được hai hôm rồi và em xin được trình diện nguyên xi với ban tam ca MTV đây ạ.
  Chắc các Cô đã được xem tất cả hình ảnh do hai em P Tr và Choè post lên rồi phải không ạ.
  Lần này em đã thăm được co^ Ngoạn và cô Thanh Phúc ,cùng được  diện kiến với anh Đại San và một số các chị em và thân hữu của diễn đàn LVD.
   Thòi gian em vễ Vn cũng trùng với thời gian vừa xảy ra tai biến ơ" Nhật nên chuyến đi không được hoàn hảo lắm vì bị ảnh hưởng khí hậu Nhật khá nặng.Đi Huế lần này em không bước được lên cầu Tràng Tiền cũng như sông Hương nữa ,cũng may em còn được một tối ăn cơm Huế mà thôi
  Vài hàng em trình diện với các Cô ,em sẽ gửi thêm hình ảnh lên sau khi em rảnh hơn chút ạ
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #542 - 07. Apr 2011 , 02:19

Vu Ngoc Mai wrote on 06. Apr 2011 , 22:59:
TV thương,
Ừ cô có cái tật lúc nào cũng thấy HS mình còn bé, dù đã lên chức BN hay làm sui, và kể cả có mái tóc bạc hơn cô giáo (nhờ các cô chịu khó đi nhuộm, hì hì..) đi chăng nữa em ạ.  Nhờ vậy mà các em cũng thấy mình "trẻ mãi không già" đó.
Cô thì lúc nào cũng vui vì các con đã tự lo được rồi, còn các cháu thì có các con lo, thế có phải bn khoẻ ru không nào, còn than thở vào đâu được nữa?
Các em cứ quanh quẩn bên cô khiến cô đỡ thấy lẻ loi
khi phải ngồi nhà một mình vì chưa tính được mục nào hấp dẫn để đi cả
.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai ,

Như vậy Cô sắp xếp về VN 1 chuyến với tụi em đi Cô. LVD_77 mong gặp lại Cô nhiều lắm. Các bạn ai cũng nhắc đến Cô , nhất là Huệ Chi ( học trò cưng của Cô mà ) Nếu Cô về được thì vui lắm .
Nghe Cô nói Cô hay vào đây để trò chuyện với tụi em cho bớt cảm thấy lẻ loi , em thương Cô quá. Cô cho phép Em chạy vào thăm hỏi Cô mỗi ngày ở đây nha Cô , và nhõng nhẽo với Cô nhiều hơn ....như ngày nào còn là học trò....nha Cô.

...

Kính chúc Cô luôn vui với đám học trò nhõng nhẽo này.

Thương Cô ,

Em Choè

Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #543 - 07. Apr 2011 , 18:44

TV thương,
Các em cứ quanh quẩn bên cô khiến cô đỡ thấy lẻ loi khi phải ngồi nhà một mình vì chưa tính được mục nào hấp dẫn để đi cả.
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Mai
Em về nhà  chào Cô ah. Thương em chỉ ngồi lắng nghe Cô và các bạn tâm tình. Như vậy là Cô nhàn nhã ah , thế thì thú quá Cô nhỉ .. Em dạo này bận rộn vô cùng thưa Cô , nhất là mùa ấm đã về , nên việc ngoài nhà còn nhiều hơn việc trong nhà đó thưa Cô ... Làm hoài mà không thấy hết .. Em thương chúc Cô luôn vui với Cọp Con cô nhé ..
Em-TL
Back to top
« Last Edit: 07. Apr 2011 , 18:44 by Tuyet Lan »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #544 - 07. Apr 2011 , 19:41

Tuyet Lan wrote on 07. Apr 2011 , 18:44:
Kính thưa Cô Mai
Em về nhà  chào Cô ah. Thương em chỉ ngồi lắng nghe Cô và các bạn tâm tình. Như vậy là Cô nhàn nhã ah , thế thì thú quá Cô nhỉ .. Em dạo này bận rộn vô cùng thưa Cô , nhất là mùa ấm đã về , nên việc ngoài nhà còn nhiều hơn việc trong nhà đó thưa Cô ... Làm hoài mà không thấy hết .. Em thương chúc Cô luôn vui với Cọp Con cô nhé ..
Em-TL

Thưa Cô Mai ,

Chị TL dạo này bận lắm , vì ngoài những việc nhà , chị TL còn bận làm bánh bò, bánh bông lan , bánh choux đem lên chùa cúng dường  Grin Grin , mà hông chụp hình cho em út được hưỡng sái , và cũng không đem vô mời Cô gì hết trơn...
Thôi để em mang vô mời Cô dùng bánh choux kem rồi uống sữa đậu nành tối nay nha Cô

...

...

Happy ăn bánh uống sữa nha Cô  Grin Grin

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #545 - 07. Apr 2011 , 23:52

Vu Ngoc Mai wrote on 06. Apr 2011 , 22:48:
HMN thương,
Đâu có thể nào bỏ cô cho một mình Tí săn sóc mà cô cần có các em để chuyện trò không rồi bị bịnh trầm cảm thì chít đó.  Vì cô cuối tuần mới lên ôm con cọp con, trong tuần thì mắc đưa rước con cậu cả đi học nên cũng bận nhắm nhắm, vì phải thức sớm, sau đó đi tập thể dục, về đến nhà cũng gần trưa rồi, nghỉ một tí lại đến giớ đi đón.
Con bé nó mới bập bẹ đôi lời thôi, nhưng "diễn toả" bằng điệu bộ, và tranh đấu bằng tiếng khóc và tiếng hét thì cũng đủ làm cho bn quýnh quáng cả lên rồi em à.  Nó biêt tẩy của bà như thế nên lại càng hay làm dữ. 
Bây giờ thì các em hiểu tại sao khi xưa cô phải làm nghiêm rồi nhé, vì nếu mà chiều cả 60 em một lúc thì có mà bể tung cái lớp ra ấy à?
Cô Ngọc Mai

Cô Ngọc Mai thương,
Cô ơi, sao giờ này mà Cô chưa đi ngủ, Cô thức khuya thế? Em vào thưa Cô nè, và nói cho Cô nghe là đâu có em nào dám bỏ Cô một mình ạ.  Lúc nào cô cũng có Tí và cả nhà ở quanh Cô đây. "Trái Tim của Bà" lớn quá, đưa đón cháu cưng mỗi ngày hai bận. Nhưng nhờ thế mà tâm tình của Bà cháu sẽ thắm thiết lắm đó Cô ơi.  Ngày xưa khi ông nội con em còn sống, ông cưng cháu trai cả của ông lắm lắm, vì ngoài là cháu ở gần nhất, nó còn là cháu đích tôn.  Mỗi ngày ông cũng đến đưa đón cháu đi học và về như BN Ngọc Mai vậy. Bởi thế nên con trai đầu của em thương ông nội lạ kỳ.  Lúc nó học lớp 12, tình cờ em thấy bài thơ của nó làm cho ông trong Language Arts thật cảm động.  Hihi, em coi xong khen thì nó chụp lại dấu biến đi luôn.
Cô ơi, mỗi ngày Cô có đi exercise tốt quá nhỉ? Nhờ vậy mà nhìn Cô thật xông xáo và khoẻ mạnh đó.  Em cũng đang ráng đi bộ mỗi ngày cho khoẻ. 
Em nghe Cô diễn tả Cọp mà mắc cười quá, cứ tưởng tượng Cọp có chút híu mà làm BN quýnh quáng cả lên.
Chứ ngày xưa thì BN của Cọp thì oai lắm, chỉ có học trò là tái mét khi bị Cô giáo gọi mà thôi.  Bây giờ thì Cô tha hồ chìu cả nhà cho cả nhà cưng Cô thêm nhé.
Em HMN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #546 - 08. Apr 2011 , 04:46

Thưa Cô Vân , Cô Thu , Cô Mai và Thày Đường

Hôm nay nhà LVD có tin buồn ạ đó là Cô Nguyễn Thị Tuyết , giáo sư dạy môn Vạn vật đã ra đi ngày 31/03/2011 tại Mỹ , em xin gửi link để Thày Cô đến chia buồn :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1122315522/454#454

bus

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #547 - 08. Apr 2011 , 19:47

TV thương,
Cô Ngọc Mai

cÔ THƯƠNG ,
MẤY NGÀY NAY EM BUỒN QUÁ , VÌ COMP LẠI ' SANH TẬT " NÊN HÔNG VÀO THĂM QUÝ THẦY CÔ NHƯ Ý MUỐN.
HÔM NAY CUỐI TUẦN , HÊN QUÁ , EM CHẠY Ù VÀO ĐÂY , KÍNH CHÚC CUỐI TUẦN CÔ ĐƯỢC GẶP 2 CHỊ EM  CỌP CON  THẬT HẠNH PHÚC.
( BẤY LÂU NAY AI CŨNG THĂM HỎI CỌP CON  MÀ BỎ QUÊN CHỊ GÁI DỄ THƯƠNG , THẤY TỘI CHO CHỊ HAI GHÊ ĐI )
NGHE TIN CÔ GIÁO LVD CHÚNG TA VỪA LÌA ĐỜI. hY VỌNG HƯƠNG HỒN CÔ ĐƯỢC MAU SIÊU THOÁT.
CÁM ƠN CÔ THƠ KÝ CƯNG P. TR CỦA CÔ Ạ.
eM TV
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #548 - 09. Apr 2011 , 10:48

tuy-van wrote on 08. Apr 2011 , 19:47:
cÔ THƯƠNG ,
MẤY NGÀY NAY EM BUỒN QUÁ , VÌ COMP LẠI ' SANH TẬT " NÊN HÔNG VÀO THĂM QUÝ THẦY CÔ NHƯ Ý MUỐN.
HÔM NAY CUỐI TUẦN , HÊN QUÁ , EM CHẠY Ù VÀO ĐÂY , KÍNH CHÚC CUỐI TUẦN CÔ ĐƯỢC GẶP 2 CHỊ EM  CỌP CON  THẬT HẠNH PHÚC.
( BẤY LÂU NAY AI CŨNG THĂM HỎI CỌP CON  MÀ BỎ QUÊN CHỊ GÁI DỄ THƯƠNG , THẤY TỘI CHO CHỊ HAI GHÊ ĐI )
NGHE TIN CÔ GIÁO LVD CHÚNG TA VỪA LÌA ĐỜI. hY VỌNG HƯƠNG HỒN CÔ ĐƯỢC MAU SIÊU THOÁT.
CÁM ƠN CÔ THƠ KÝ CƯNG P. TR CỦA CÔ Ạ.
eM TV

TV thương,
Comp. mà sinh tật hoài thì coi chừng cô chủ nó lại tốn tiền cho bác chủ hãng đó.
Tuần này nhiều việc linh tinh quá, nhưng vẫn thu xếp lên thăm hai chị em Cọp con được em ạ.  Bao giờ đến nhà 2 đứa là cô cũng tay xách nách mang như người đi "thăm nuôi" ấy, vì thay vì mua đồ chơi (sợ lầm đồ giả độc hại của TC) thì mua thức ăn cho cháu mình chẳng được bổ dọc cũng bổ ngang ấy mà.
Vui nhiều vào cuối tuần này em nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #549 - 09. Apr 2011 , 10:58

ChíchChoè wrote on 07. Apr 2011 , 19:41:
Thưa Cô Mai ,

Chị TL dạo này bận lắm , vì ngoài những việc nhà , chị TL còn bận làm bánh bò, bánh bông lan , bánh choux đem lên chùa cúng dường  Grin Grin , mà hông chụp hình cho em út được hưỡng sái , và cũng không đem vô mời Cô gì hết trơn...
Thôi để em mang vô mời Cô dùng bánh choux kem rồi uống sữa đậu nành tối nay nha Cô

...

...

Happy ăn bánh uống sữa nha Cô  Grin Grin

Em Choè

TL và Choè thương,
Thấy TL bận thì choè mang bánh choux và sữa vào cho cô, ngon quá là ngon.  Sao em biết đó là món bánh cô thích nhỉ?  Chim Chích Choè này mới thật là tài đó.
Vụ về VN phải từ từ nghe ngóng tình hình đã nhé, và tìm người đồng hành nữa em ạ.
Còn TL thì bớt bận đi mà vui chơi đây đó kẻo mai mốt già mất thì lại tiếc đó.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #550 - 09. Apr 2011 , 11:05

anh_thu_Tran wrote on 06. Apr 2011 , 23:47:
Kính thưa cô Vân,cô Mai và cô Thu ,
     Em đã về đến nhà được hai hôm rồi và em xin được trình diện nguyên xi với ban tam ca MTV đây ạ.
  Chắc các Cô đã được xem tất cả hình ảnh do hai em P Tr và Choè post lên rồi phải không ạ.
  Lần này em đã thăm được co^ Ngoạn và cô Thanh Phúc ,cùng được  diện kiến với anh Đại San và một số các chị em và thân hữu của diễn đàn LVD.
   Thòi gian em vễ Vn cũng trùng với thời gian vừa xảy ra tai biến ơ" Nhật nên chuyến đi không được hoàn hảo lắm vì bị ảnh hưởng khí hậu Nhật khá nặng.Đi Huế lần này em không bước được lên cầu Tràng Tiền cũng như sông Hương nữa ,cũng may em còn được một tối ăn cơm Huế mà thôi
  Vài hàng em trình diện với các Cô ,em sẽ gửi thêm hình ảnh lên sau khi em rảnh hơn chút ạ

Anh Thư thương quí,
Nghe em nói đã về lại Úc sau chuyến du lịch xa, cô rất mừng hai em đã hưởng được những ngày vui bên nhau cho tình thêm đậm đà.
Những tấm hình của hai em ở Saigon cô đã được xem vài lần và đang đợi đợt hình khác đây.  Nhìn nụ cười của Anh Thư cô thấy cả một trời hạnh phúc và tươi trẻ đó.
Ban Tam Ca MTV mong ngày gặp lại hai em.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #551 - 09. Apr 2011 , 11:20

Vu Ngoc Mai wrote on 09. Apr 2011 , 10:48:
TV thương,
Comp. mà sinh tật hoài thì coi chừng cô chủ nó lại tốn tiền cho bác chủ hãng đó.
Tuần này nhiều việc linh tinh quá, nhưng vẫn thu xếp lên thăm hai chị em Cọp con được em ạ.  Bao giờ đến nhà 2 đứa là cô cũng tay xách nách mang như người đi "thăm nuôi" ấy, vì thay vì mua đồ chơi (sợ lầm đồ giả độc hại của TC) thì mua thức ăn cho cháu mình chẳng được bổ dọc cũng bổ ngang ấy mà.
Vui nhiều vào cuối tuần này em nhé.
Cô Ngọc Mai

Cô thương ,
Mèn ơi , sao các bn bà nội giống nhau quá , em và các bạn em cũng y chang như cô. Đi thăm các cháu là mang đủ thứ ( như đi dọn nhà , tay xách nách mang...hi.hi.)
Cho dù vào đây hay không ( nếu comp bị nhõng nhẽo , hay tuần sau em đi 1 công 2 chuyện khoãng 2 tuần...) nhưng lúc nào em cùng  nhớ , và hy vọng đại gd LVD chúng ta luôn an bình và mọi sự như ý nha cô.
Cho em gởi 2 cái mi mi cho 2 chị em cọp con. Cám ơn cô nhiều ạ . Smiley Smiley
Em TV
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #552 - 09. Apr 2011 , 11:34

Hoạ Mi Nâu wrote on 07. Apr 2011 , 23:52:
Cô Ngọc Mai thương,
Cô ơi, sao giờ này mà Cô chưa đi ngủ, Cô thức khuya thế? Em vào thưa Cô nè, và nói cho Cô nghe là đâu có em nào dám bỏ Cô một mình ạ.  Lúc nào cô cũng có Tí và cả nhà ở quanh Cô đây. "Trái Tim của Bà" lớn quá, đưa đón cháu cưng mỗi ngày hai bận. Nhưng nhờ thế mà tâm tình của Bà cháu sẽ thắm thiết lắm đó Cô ơi.  Ngày xưa khi ông nội con em còn sống, ông cưng cháu trai cả của ông lắm lắm, vì ngoài là cháu ở gần nhất, nó còn là cháu đích tôn.  Mỗi ngày ông cũng đến đưa đón cháu đi học và về như BN Ngọc Mai vậy. Bởi thế nên con trai đầu của em thương ông nội lạ kỳ.  Lúc nó học lớp 12, tình cờ em thấy bài thơ của nó làm cho ông trong Language Arts thật cảm động.  Hihi, em coi xong khen thì nó chụp lại dấu biến đi luôn.
Cô ơi, mỗi ngày Cô có đi exercise tốt quá nhỉ? Nhờ vậy mà nhìn Cô thật xông xáo và khoẻ mạnh đó.  Em cũng đang ráng đi bộ mỗi ngày cho khoẻ. 
Em nghe Cô diễn tả Cọp mà mắc cười quá, cứ tưởng tượng Cọp có chút híu mà làm BN quýnh quáng cả lên.
Chứ ngày xưa thì BN của Cọp thì oai lắm, chỉ có học trò là tái mét khi bị Cô giáo gọi mà thôi.  Bây giờ thì Cô tha hồ chìu cả nhà cho cả nhà cưng Cô thêm nhé.
Em HMN

HMN thương,
Ừ có thế chứ, chăm vào nói chuyện thì cô vui lắm rồi. Uổng quá, phải em còn giữ được bài thơ của con trai em thì bi giờ mình lại có thêm bài làm đề tài dịch cho mục Tâm Tình Bà Cháu rồi. 
Cô thấy mấy ông bà nội ngoại bên này ai cũng nói là bây giờ họ yêu cháu rất nhiều (có thể hơn cả con, có người nói thế) vì ngày xưa còn phải bận lo nuôi dạy, nay thì đã có bố mẹ nó take care, mình không bị ràng buộc bởi nhiều trách nhiệm nên cứ thoải mái mà cưng chiều đó HMN ơi.  Cho nên yêu chiều quá cỡ thợ mộc là có đúng rồi.
Ngày xưa vì thương các em mà cô đã từng binh vực học sinh bị xử phạt quá đáng, chẳng qua tính cô vốn chỉ sợ sự thật và lẽ phải mà thôi em ạ.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #553 - 09. Apr 2011 , 21:17

Vu Ngoc Mai wrote on 09. Apr 2011 , 10:58:
TL và Choè thương,
Thấy TL bận thì choè mang bánh choux và sữa vào cho cô, ngon quá là ngon.  Sao em biết đó là món bánh cô thích nhỉ?  Chim Chích Choè này mới thật là tài đó.
Vụ về VN phải từ từ nghe ngóng tình hình đã nhé, và tìm người đồng hành nữa em ạ.
Còn TL thì bớt bận đi mà vui chơi đây đó kẻo mai mốt già mất thì lại tiếc đó.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai thương kính ,

Em rất mừng vui , khi mang đúng loại bánh mà Cô thích vào mời Cô , em sẽ nhớ ý thích này của Cô cho đến ngày được tái ngộ cùng Cô.
Thưa Cô ,
Nếu Cô chưa có bạn đồng hành thì Cô hỏi Nâu xem , bao giờ Nâu về rồi Cô đồng hành với Nâu thì hay quá. Vì Cô sẽ gặp lại nhóm LVD_77 là đám học trò rất thương nhớ và mong đợi Cô và Nâu đó Cô ạh , nhất là Huệ Chi và Ngọc Hoa. Tuy tụi em chưa thành công như các chị bên đó , nhưng cũng sẽ đủ năng lực để làm vui lòng Cô trong ngày trở về.
Thương chúc Cô luôn khỏe và có những ngày cuối tuần thật vui với đàn cháu Nội cưng.

Thương kính Cô ,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #554 - 10. Apr 2011 , 21:29

ChíchChoè wrote on 09. Apr 2011 , 21:17:
Thưa Cô Mai thương kính ,

Em rất mừng vui , khi mang đúng loại bánh mà Cô thích vào mời Cô , em sẽ nhớ ý thích này của Cô cho đến ngày được tái ngộ cùng Cô.
Thưa Cô ,
Nếu Cô chưa có bạn đồng hành thì Cô hỏi Nâu xem , bao giờ Nâu về rồi Cô đồng hành với Nâu thì hay quá. Vì Cô sẽ gặp lại nhóm LVD_77 là đám học trò rất thương nhớ và mong đợi Cô và Nâu đó Cô ạh , nhất là Huệ Chi và Ngọc Hoa. Tuy tụi em chưa thành công như các chị bên đó , nhưng cũng sẽ đủ năng lực để làm vui lòng Cô trong ngày trở về.
Thương chúc Cô luôn khỏe và có những ngày cuối tuần thật vui với đàn cháu Nội cưng.

Thương kính Cô ,

Em Choè

Choè thương,
Bao giờ cái duyên nó tới thì không tính cũng vẫn được như thường.  Thôi, mình cứ cho là như thế đi em nhé, kẻo cô hứa mà không làm được thì cô hổng có yên lòng đâu.  Cô thấy Huệ Chi đã xin giấy đi dự Đại Hội rồi mà, mai mốt là gặp rồi choè ơi, thấy cô nói đúng chưa nào?
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 35 36 37 38 39 ... 89
Send Topic In ra