Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 78078 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #735 - 17. May 2011 , 22:21

Vu Ngoc Mai wrote on 17. May 2011 , 17:17:
TV ơi,
Cô Thu cứ kêu réo em hoài mà em vẫn trốn được quán dịch thì thật là tài đó, đúng là giỏi lý luận khiến ai cũng phải xiêu lòng.  Nhưng mà trốn được bao lâu nữa mới là vấn đề đó.  Sao cô nghi quá!
Em không thấy cô đi trốn mấy lần rồi mà vẫn bị lôi ra đó ư?
Vậy thì cô phải chúc em may mắn mới được.
Thương,
Cô Ngọc Mai

Cô Mai thương ,
Cái chiêu của em là mang hình Alex vào căn nhà bà cháu , là cô Thu " quên " tội trốn dịch của em liền.
Kính mời cô xem hình Alex  bên TTBC ,xem chàng ta ' lém lỉnh " và làm em cười ngất...đó cô.Dạo nầy thầy Đường nói bên cô Thu đông đảo giai nhân tài tử quá , mong rằng cả nhà sẽ được xem hình 2 chị em cọp con nay mai nha cô.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #736 - 17. May 2011 , 22:46

Phuong_Tran wrote on 17. May 2011 , 21:36:
Thưa Cô Mai thương ,

Cheesy Cheesy Grin Grin Làm cho Cô cười là Tí vui lắm ạ.  Cheesy Grin Grin Grin nhưng Cô viết làm Tí cũng mắc cười quá xá Cô ơi  rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

Coo trò mình cứ nói qua nói lại như vầy cười vui quá ha Cô

Chúc Cô luôn vui vẻ & yêu đời

Tí cưng của Cô

Tí Lanh Chanh cưng ơi,
Ừ cũng vui lắm chứ, vì cười là liều thuốc bổ mà, nên cô ngồi ở đâu mà nghiêm trang quá thì cô liền nói đùa để đánh tan cái không khí buồn tẻ đi cô mới chịu.
Và ở với nhóm tuổi nào thì giỡn theo tuổi ấy, cho đỡ già nua em nhỉ.
Bởi vậy mà cười với các em thì thú vị biết mấy.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #737 - 17. May 2011 , 22:51

tuy-van wrote on 17. May 2011 , 22:21:
Cô Mai thương ,
Cái chiêu của em là mang hình Alex vào căn nhà bà cháu , là cô Thu " quên " tội trốn dịch của em liền.
Kính mời cô xem hình Alex  bên TTBC ,xem chàng ta ' lém lỉnh " và làm em cười ngất...đó cô.Dạo nầy thầy Đường nói bên cô Thu đông đảo giai nhân tài tử quá , mong rằng cả nhà sẽ được xem hình 2 chị em cọp con nay mai nha cô.
Em Tv

TV thương,
Cô Thu còn mê xem hình thế mà cứ tuyên bố là "chán" chụp hình rồi, lạ quá em nhỉ.  Cô Thu mà đọc được cái chiêu này thì em lại phải xài chiêu khác đó, liệu mà tìm trước đi không rồi lại bị "mắc dịch" thì cũng vất vả cuộc đời lắm em ơi!
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #738 - 17. May 2011 , 22:58

Hoạ Mi Nâu wrote on 17. May 2011 , 22:04:
Cô ơi,
Em nhìn ba đôi bàn tay gãi của Diều và nghe Cô nói mà em cười quá chừng.  Vì thú thiệt với Cô, em... có.... có..... cái bàn tay gỗ.....ở trong sở thiệt.  Cô bạn em lấy free ở health fair trong sở từ một cái booth của mấy ông thầy mần (???) (chiropractors) đem về cho em để xài nhỡ khi cần đó Cô ơi. Em cám ơn Cô chúc em, em đỡ nhiều rồi thưa Cô. Hôm nay chỉ lỡ....gãi.. có một lần nhưng sực nhớ ra kịp nên bôi thuốc ngứa ngay. Hy vọng chừng 3 hôm nữa là cái mặt láng o Cô ơi. Smiley
Em HMN

HMN thương,
Cô đoán việc giỏi thế mà uổng quá không làm nghề thầy bói có phải đã giàu sang mấy hồi rồi không?  Mừng em đã bớt phải dùng 6 bàn tay của...con monkey nhé. 
Cô chúc em cất luôn cả bàn tay gỗ đi nữa cho được phẻ re.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #739 - 18. May 2011 , 07:05

Vu Ngoc Mai wrote on 17. May 2011 , 22:46:
Tí Lanh Chanh cưng ơi,
Ừ cũng vui lắm chứ, vì cười là liều thuốc bổ mà, nên cô ngồi ở đâu mà nghiêm trang quá thì cô liền nói đùa để đánh tan cái không khí buồn tẻ đi cô mới chịu.
Và ở với nhóm tuổi nào thì giỡn theo tuổi ấy, cho đỡ già nua em nhỉ.
Bởi vậy mà cười với các em thì thú vị biết mấy.
Cô Ngọc Mai

Cô Ngọc Mai thương ơi ,

Có hình cháu ngoại Alex với hình con trai và dâu & cháu của chị Thuý Lan bên Tâm Tình Bà Cháu kìa Cô em cho xe chờ sẵn rồi nè :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1225950949/705#706

xe-dua2 bikebike

Hi hi ,đọc bài Cô viết  dzui ơi là dzui , thảo nào Cô có nụ cười tươi tắn xinh đẹp hết biết ( để mọi người phải cười theo Cô ) , mình đi dạo làng chơi đi nha Cô , bài vở của Đ S ... tính sau

Tí cưng của Cô

Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #740 - 18. May 2011 , 07:50

Phuong_Tran wrote on 18. May 2011 , 07:05:
Cô Ngọc Mai thương ơi ,

Có hình cháu ngoại Alex với hình con trai và dâu & cháu của chị Thuý Lan bên Tâm Tình Bà Cháu kìa Cô em cho xe chờ sẵn rồi nè :

xe-dua2 bikebike

Hi hi ,đọc bài Cô viết  dzui ơi là dzui , thảo nào Cô có nụ cười tươi tắn xinh đẹp hết biết ( để mọi người phải cười theo Cô ) , mình đi dạo làng chơi đi nha Cô , bài vở của Đ S ... tính sau

Tí cưng của Cô

Hey !  Chị kiện Ph Tr lên ba toà quan nhớn.
Bài vờ đặc san giờ phút này mà còn để tính sau thì chị... rượt em tới bến để xin... tí huyết đấy.

Mọi việc dẹp qua một bên, để... mơi hãy tính, lo bài vở cho ĐS đi bà con cô bác ôi !

Mấy trăm trang báo phải dàn đủ bài vở hình ảnh, mà bi giờ ai cũng... để tính sau như P Tr thì... chít ngô dzồi .  P Tr ơi là P Tr. sao nỡ... bạc bẽo với... đặc san  huhuhu  Cry Cry Cry Embarrassed Undecided
Back to top
« Last Edit: 18. May 2011 , 07:52 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #741 - 18. May 2011 , 08:01

Hoang Nga wrote on 18. May 2011 , 07:50:
Hey !  Chị kiện Ph Tr lên ba toà quan nhớn.
Bài vờ đặc san giờ phút này mà còn để tính sau thì chị... rượt em tới bến để xin... tí huyết đấy.

Mọi việc dẹp qua một bên, để... mơi hãy tính, lo bài vở cho ĐS đi bà con cô bác ôi !

Mấy trăm trang báo phải dàn đủ bài vở hình ảnh, mà bi giờ ai cũng... để tính sau như P Tr thì... chít ngô dzồi .  P Tr ơi là P Tr. sao nỡ... bạc bẽo với... đặc san  huhuhu  Cry Cry Cry Embarrassed Undecided

Mèn ơi ,

Sao chị Nga thính tai và tinh mắt thế , em nghĩ " nói " trong nhà Cô thì chị không nghe vì em thấy chị ít vô đây lắm , em đã định ghi " mình đi chơi đi Cô ( tức là đi xem hình bên trang Tâm Tình bà Cháu " ấy ) để lấy cảm hứng viết bài cho Đặc San , em nghĩ như vậy nhưng lại muốn chòng ghẹo chị Nga nên lại viết như thế thế thì đúng y như rằng có chị lên tiếng ngay

Chị ơi , ham vui nhưng không quên nhiệm vụ đâu chị , mọi người vẫn đúng y hẹn nạp mạng ( có em hơi trễ nãi một tí nhưng vẫn nối gót theo sau , không tin chị hỏi ... các Cô đi ....

Cô Mai mới vừa than thở " tưởng còn xa nhưng ... nợ đã đến rồi tức là sắp hết hạn nộp bài rồi , chị yên chí !!!

PTr
Back to top
« Last Edit: 18. May 2011 , 08:03 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #742 - 18. May 2011 , 09:07

Phuong_Tran wrote on 18. May 2011 , 08:01:
Mèn ơi ,

Sao chị Nga thính tai và tinh mắt thế , em nghĩ " nói " trong nhà Cô thì chị không nghe vì em thấy chị ít vô đây lắm , em đã định ghi " mình đi chơi đi Cô ( tức là đi xem hình bên trang Tâm Tình bà Cháu " ấy ) để lấy cảm hứng viết bài cho Đặc San , em nghĩ như vậy nhưng lại muốn chòng ghẹo chị Nga nên lại viết như thế thế thì đúng y như rằng có chị lên tiếng ngay

Chị ơi , ham vui nhưng không quên nhiệm vụ đâu chị , mọi người vẫn đúng y hẹn nạp mạng ( có em hơi trễ nãi một tí nhưng vẫn nối gót theo sau , không tin chị hỏi ... các Cô đi ....

Cô Mai mới vừa than thở " tưởng còn xa nhưng ... nợ đã đến rồi tức là sắp hết hạn nộp bài rồi , chị yên chí !!!

PTr

Giận rồi, không thèm nói chuyện với P Tr  nữa đâu, cho tới khi nào có bài vở gửi về rồi được đặc san cho lên khuôn, lúc đó mới... xét lại chuyện... tình cảm một tí.
Bài vở đi trước, chuyện tình cảm... tính sau
Back to top
« Last Edit: 18. May 2011 , 12:04 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #743 - 18. May 2011 , 12:28

Cô Ngọc Mai thương ơi ,

xe-dua2 bikebike

Tí cưng của Cô

Cô Mai và em 8 thân ,
Cám ơn em 8 lanh chanh lanh lẹ resize và mang Alex vào chào hỏi Bà Mai, và cả nhà .
Bà mai thấy Alex với cháu nội chị Thúy lan có " xứng đôi " không ạ ?...hi.hi.
2 bc Alex
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #744 - 18. May 2011 , 13:53

Cô Ngọc Mai thương ơi ,

xe-dua2 bikebike

Tí cưng của Cô

PTr. và TV thương,
Chu choa hình cháu nội gái của chi Thuý Lan xinh quá, còn cháu Alex của bà thì ra dáng nam nhi lắm .  Thể nào cũng phải tìm cách cho hai trẻ gặp nhau đấy.  Thấy Hoàng tử William không, cua nàng Kate gần chục năm mới được đó bà con à.  Sao mà cái cô TV này tinh mắt thế không biết nữa.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #745 - 18. May 2011 , 15:56

Hôm nay em hái hoa vô tặng Cô  Wink

...

...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #746 - 18. May 2011 , 16:18

Hoang Nga wrote on 18. May 2011 , 09:07:
Giận rồi, không thèm nói chuyện với P Tr  nữa đâu, cho tới khi nào có bài vở gửi về rồi được đặc san cho lên khuôn, lúc đó mới... xét lại chuyện... tình cảm một tí.
Bài vở đi trước, chuyện tình cảm... tính sau

Chị Nga ơi ,

Sáng sớm mới ngủ dậy em đọc bài này của chị giận em mà em lại thấy ... vui quá , đang ngồi cười đây ...

Cô Mai ơi ... cứu bồ dùm Tí với ... chị Nga giận Tí rồi Cô ơi  chị hông thèm nói chiệng với Tí nè Cô ơi...

Chị Nga ơi , chị làm tối hôm qua em nằm trằn trọc si nghĩ quài ...về vụ kiếm ý tưởng để viết bài cho  Đặc San , thật ra tìm đã lâu rồi từ hồi chị mới kêu gọi mọi ngưởi hưởng ứng kia ... có rồi nhưng chưa vừa ý , nhưng hôm nay chị " giận " em thì em lại  có ý rồi vậy thì em ... cám ơn chị nhé ...  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #747 - 18. May 2011 , 19:35

Phuong_Tran wrote on 18. May 2011 , 16:18:
Chị Nga ơi ,

Sáng sớm mới ngủ dậy em đọc bài này của chị giận em mà em lại thấy ... vui quá , đang ngồi cười đây ...

Cô Mai ơi ... cứu bồ dùm Tí với ... chị Nga giận Tí rồi Cô ơi  chị hông thèm nói chiệng với Tí nè Cô ơi...

Chị Nga ơi , chị làm tối hôm qua em nằm trằn trọc si nghĩ quài ...về vụ kiếm ý tưởng để viết bài cho  Đặc San , thật ra tìm đã lâu rồi từ hồi chị mới kêu gọi mọi ngưởi hưởng ứng kia ... có rồi nhưng chưa vừa ý , nhưng hôm nay chị " giận " em thì em lại  có ý rồi vậy thì em ... cám ơn chị nhé ...  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr

Xời ơi !

Cha chả, tức ơi là tức, bé Tí này thấy chị giận không thèm lợi năn nỉ mà còn ngồi cười... ruồi nữa chớ , mờ lợi còn cám ơn với cám lợn.

Nghỉ chơi Tí ra luôn,  không thèm chơi với... Tí nữa, đi đập đầu vào gối... ngủ cho yên chuyện
Back to top

...

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #748 - 18. May 2011 , 20:12

...
Em mời cô xem hình 2 bạn vàng mấy năm về trước.
Đây là quà nho nhỏ của em , mong cô vui.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #749 - 18. May 2011 , 20:47

Hoang Nga wrote on 18. May 2011 , 19:35:
Xời ơi !

Cha chả, tức ơi là tức, bé Tí này thấy chị giận không thèm lợi năn nỉ mà còn ngồi cười... ruồi nữa chớ , mờ lợi còn cám ơn với cám lợn.

Nghỉ chơi Tí ra luôn,  không thèm chơi với... Tí nữa, đi đập đầu vào gối... ngủ cho yên chuyện

Chị ơi ,

Chị làm em Tí này rét rồi , thôi để Tí cấm cung ngồi viết bài cho Đ S xong rồi mới chạy vào nhà lanh chanh tiếp

Đặc San trước , lanh chanh sau !!! nhưng trước khi cấm cung Tí phải làm một chiện bên Quán Thời Gian cái đã , Tí mời chị theo link này để giải sầu trong khi chờ đợi mọi người nạp mạng nhe

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3375#3385

bus

Có xe bus chờ sẵn đây nè chị ơi

Thôi mà .... Chị đừng giận Tí nghe  ( năn nỉ )

Tí PTr
Back to top
« Last Edit: 18. May 2011 , 21:12 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 ... 89
Send Topic In ra