Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Dự hội Hoa Anh Đào Washington DC  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 9
Send Topic In ra
Dự hội Hoa Anh Đào Washington DC (Read 18835 times)
BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Re: Dự hội Hoa Anh Đào Washington DC
Reply #75 - 15. Apr 2009 , 04:55

ngo_thi_van wrote on 14. Apr 2009 , 17:43:
Cam on Phương Hue va Bich Dinh da cho thương thuc hai giong ca that la truyen cam va nhung tam hinh dang gia ngan vang do !
Bich Dinh oi , neu em hat bai Rieng Mot Goc Troi de tang Co thi phai dua qua ben nha Co de Co dươc thanh than ma thương thuc nhe va Co de danh day bao gio ranh thi lai van len nghe. Giong hat cua em dung la chang thua gi cac ca si chanh hieu !
Sao Phương Hue chua chiu hat? Hom do co hat bai gi khong? Co cho de nghe day nhe .
Co cung dang cho de thương thuc hai giong ca cua hai Co Mai va Thu.
Co Van

Hí hí... thưa cô Vân, hôm đó chị PH cũng phải phù Cô Dâu hát đó ạ.

...

Nếu có thâu được em sẽ cấp tốc gửi chị PH ra cho Cô nghe trước  ạ. Wink

Bích Định
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #76 - 15. Apr 2009 , 05:00

Quote:
hihihi, sao gọi là Tấm Cám vậy Út? Và ai là Tấm, ai là Cám?  Cheesy

hihi, giống lắm, xướng ngôn viên truyền hình Đậu Trắng ạ  thumbup votay  flower40

Hí hí...chị ơi, tại em bị gọi là Tấm, nhìn qua thấy có chị Kiều mình ên, nên kẹp chị Kiều vô làm Cám luôn cho đỡ tủi thân.  laugh12 laugh12
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #77 - 15. Apr 2009 , 07:23

Đậu trắng bắt chước chị TN xin được "bổ túc" chuyện mua bán về tấm hình dưới đây. Cái từ "bổ túc" này đã trở thành thông dụng trong những chuyến xe đi, về, và làm những những trận cười đến đau bụng, nhức răng. Nhưng phải có mặt tại chỗ mới thấm cười như thế nào. Chứ những chuyện "bổ túc" trong xe, phạm, không nói ra được.

...

Riêng về tấm hình này thì số là chị Kiều thì biết quá rõ về dân tình ở Washington D.C. nên chị nói để chị trả giá. Không biết chị trả giá hay như thế nào mà cô bán hình phải chạy vào kêu ông manager ra gặp chị. Đậu trắng chỉ nhớ mỗi câu rằng, "không chịu bán thì tôi bye bye ngay." Ông manager phải bằng lòng với giá chị đưa ra, mua 2 được 4.  votay Chị Kiều nói "hình đã in ra rồi, nếu không bán, họ cũng đâu muốn bỏ đi." Ah, thật hay quá,  votay votay Đậu trắng rờ đầu mình, đúng là có mang họ ngố.  cakhonganmuoi 

[i]Chắc cô Ngọc Mai đang chép lưỡi "lại thêm đứa em của bé ngố đòi bổ túc."
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #78 - 15. Apr 2009 , 08:12

tuy-van wrote on 14. Apr 2009 , 07:14:
 thanks.gif   thanks.gif   votay   thanks.gif   votay   band4

HOAN HÔ BAN NHẠC QUÁ XUẤT SẮC VÀ MỚI KHÁM PHÁ RA NHIỀU TÀI NĂNG CỦA RỂ VÀ LVD CHÚNG TẠ.
CÁM ƠN TẤT CẢ ĐÃ MANG LẠI CHO D Đ CHÚNG TA MỔI NGÀY THÊM TƯƠI VUI.... votay  

THÂN ÁI CHÚC B Đ VA

Huh   Huh   Huh   Huh Huh   

" sao khong thay hoi am.hu.hu??
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #79 - 15. Apr 2009 , 19:06

...

Em TB chào cô Thu. Đi chơi về đã hơn cả tuần rồi mà tụi em vẫn còn nhớ và cười " bổ túc".Nhờ ăn theo cô Mai và cô ,Bụt và Béo có một cuối tuần để nhớ để cười.Cô Thu ơi lúc trước mỗi bận gặp cô em hãi lắm vì vẻ mặt của cô nghiêm trang ngay ngắn , nhưng khi ở gần bên cô mới biết cô giống chị Cả lo lắng cho từng đứa em ( em thề nói thiệt tình không bợ đỡ ). Em còn nhớ lúc đi xem hoa đào không có anh Bụt bên cạnh cái mặt của em chảy xuống  Cry cô đã dỗ ngọt : " đứng dưới cành hoa đẹp này đây cô chụp cho tấm hình " ,cô ơi lúc đó em thương cô quá chừng muốn nhảy bổ vào hun cô miếng lớn nhưng cũng may mà hãm lại kịp ,chứ không thôi người đi ngắm hoa lại trố mắt nhìn em làm trò khỉ.Bây giờ tặng hoa cho cô nè vuonhoa nguyên một chuỗi hoa đủ màu cô ưng nhen.Cô Thu ơi TB hỏi nhỏ bi giờ "nhạc nhập " còn ở trong cô không cô? Nếu còn cô nhớ hát 1 bài ngay tức thì cho Thầy nghe nha cô ,bất cứ bài nào có trong bụng, bảo đảm trăm phần trăm Thầy sẽ mê tơi ,em TB tiếp phụ dàn nhạc của anh PD cho thêm rầm rộ band4 Tặng thêm hoa cho ca sỹ  flower40 cho thêm phần cải lương.Chúc cô
khoẻ để có hơi dài và mạnh.Thương cô miếng lớn.
Back to top
« Last Edit: 15. Apr 2009 , 19:09 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #80 - 16. Apr 2009 , 05:08

Chào cả nhà,

Đậu trắng xin tiếp theo phần hình ánh ở Botanic Garden.

...

Xin nói rõ đây là lần thứ nhì đậu trắng lái xe vào DC. Lần trước có chị Đậu Đỏ "chứng kiến", chị cũng đã hết hồn luôn về tài nghệ lái xe hôm đó. Lần này thì có vẻ êm xuôi hơn. Từ bến tầu ở đường Waterfront, đậu trắng theo cái GPS trong xe lái đến Botanic Garden. Đường phố trong DC vào giờ làm việc, đường xe chạy dành cho một chiều rất nhiều, so với ngày cuối tuần. Và đậu trắng đã nhìn thấy Botanic Garden ở bên tay phải. Sau hai ba con đường bên tay phải cấm quẹo, đến khi quẹo phải được thấy có chỗ đậu xe ngay bên hông Botanic Garden, "quyết định đâm thẳng vào" (văn của chị PTr).

...

Nhìn sang phía trái bên kia đường, trước cổng Capital có ông cảnh sát đang ngồi trong xe. Đậu trắng hỏi chị Kiều: "Chị nghĩ chỗ này đậu xe có được không?" Chị Kiều nhìn qua bên kia đường nơi chiếc xe cảnh sát người bạn dân và nói: " Đế chị qua đó hỏi." Chị Kiều uyểu điệu xuống xe, đeo thêm cặp kính ốp a, băng qua đường. Khi ba thầy trò ra khỏi xe thì chị Kiều cũng đã tươi cười đi trở lại. Nhìn thấy chị cười là biết đậu xe được. Phía sau lưng chị ông cảnh sát vẫn ngồi trong xe nhìn theo; không ông ta biết nhìn theo dáng chị, hay nhìn cả bọn thầy trò chúng ta. Hí hí ...
Đậu trắng hỏi: "Sao chị? Ông ta nói sao?"
Chị Kiều cười duyên, má lúm đồng tiền : " Khỏi lo. Mình cứ đi xem hoa, ông ta sẽ ngồi đây đến 4,5 giờ chiều và sẽ canh xe cho chúng ta. Sau 5 giờ ông ta mới phải đổi ca gác."
Thì ra chỗ đậu xe đó chỉ dành cho nhân viên chính phủ mà thôi, không phải chỗ đậu xe của du khách. Chị Kiều nói với ông ta rằng hôm nay chị nghỉ làm và đưa khách đi chơi nên đã không mang theo thẻ nhân viên của White House. Lúc bốn thầy trò đi ngang qua xe cảnh sát chị Kiều còn chắc ăn hỏi ông ta:" You're sure watch our car for us?" Ông ta giơ tay ngoắc ngoắc chào :" Sure. Have a good time."

Chị Kiều nói:" Cô Thu và cô Ngọc Mai oai quá, đi ngắm hoa có cảnh sát canh xe dùm."

Oai thật! Bốn thầy trò yên trí rảo bước vào vườn hoa. Trước tiên là cây đu đủ mang về tặng cả nhà :

...

Thêm chậu rau Mồng Tơi trái tím:

...

Phong lan thật nhiều và đẹp quá, mang về cho các chị, em xem nhé :

...
...
...
...

Giờ đến phiên thầy trò chụp hình làm ...đẹp:

...
...

Dừng lại :

...

Nghỉ chân :

...

Con đường công viên trong vườn hoa:

...

Chúng em mời hai Cô làm người kiểu mẫu:

...
...

Hoa lại ẩn hoa:

...

Chụp thêm một tấm cuối cùng ở ngoài vườn hoa:

...

...

Giã từ vườn hoa, theo trí nhớ của cô Thu chỉ đường, đậu trắng lái xe ra ngắm thêm những cành hoa anh đào :

...
...

Em thiếu hình ảnh từ máy của cô Ngọc Mai và cô Thu. Em dùng máy của cô Ngọc Mai và chụp cho cô, nên máy em không có hình của Cô lúc này.

Sau đó thì bốn thầy trò được chị Kiều cho đi ăn cơm Đại Hàn gần nhà của chị. Ăn ngon lắm, đậu trắng sẽ dán hình lên sau trình cả nhà. Nói trước là cơm ngon cho thèm chơi đó ạ, hí hí hí ... Xin vui lòng đừng rời máy.
smflower
Đậu trắng "chưa-bao-giờ-làm-nhân-viên-đài-truyền-hình" sẽ trở lại rì po tiếp.  flower40
Back to top
« Last Edit: 16. Apr 2009 , 05:09 by BichDinh »  

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #81 - 16. Apr 2009 , 07:20

Sau đây là bữa cơm chiều ở nhà hàng Đại Hàn do chị Kiều "đi chợ" :

...

Quang cảnh trong nhà hàng ấm cúng, tao nhã.

...

Thấy có tranh treo trên tường, mang về cho cả nhà xem luôn :

...
...

Chưa đọc xong cái Menu thì chị Kiều đã "đi chợ" xong rồi. Mời cầm đũa xơi cơm cả nhà nhé :

......

Thức ăn Đại Hàn thường có vài món khai vị đi kèm theo món ăn chính :

...
...
...
...

Chỉ có bốn thầy trò mà chị Kiều kêu những 3 món thịt bò khác nhau :

...
...
...

Ăn no quá bốn thầy trò ngất ngư cái pụng luôn. Nhưng thật lạ lùng ở món tráng miệng sau cùng khiến bốn thầy trò khoan khoái, tươi tỉnh hẳn ra :

...

Không biết loại chè này tên gì, thôi gọi là "chè hoa gạo" cho tiện. Chè được nấu bằng gạo và nước đường trắng. Bát chè chỉ thoáng qua vài hạt gạo nở tung ra như đóa hoa. Bát chè mát lạnh có lăn tăn chút ít đá bào, uống vào thật mát dịu và sảng khoái.  Có lẽ nhờ vậy mà cô Thu và cô Ngọc Mai mới "chịu" thêm được cơm khách ở nhà bạn của cô Thu.

Ra khỏi nhà hàng bốn thầy trò ghé nhà chị Kiều để trả chị về cho anh rể, hí hí hí. Anh rể lúc sáng chở chị Kiều ra chỗ hẹn, chào hai Cô xong phải đi làm. Không nhớ Cô nào nói anh rể nhìn giống tài tử Trần Quang. Đậu trắng có chụp được tấm ảnh treo tường của tài tử và người mẫu, nhưng phải chờ chị Kiều cho phép đã.   party11

Trước khi chi tay ra về chị Kiều chụp một tấm hình cho hai Cô và đậu trắng ở phòng khách nhà chị :

...

Xong đậu trắng đưa hai Cô về nhà bạn của cô Thu dùng cơm tối (bị ăn nữa), và sáng hôm sau gia đình bạn Cô sẽ đưa hai Cô ra phi trường trở về miền nắng ấm, nơi có phố Sài Gòn Nhỏ.

Xin cảm ơn chị Kiều đã cùng em vui trọn một ngày với hai Cô.

Đậu trắng Bích Định
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #82 - 16. Apr 2009 , 08:57

tuy-van wrote on 15. Apr 2009 , 08:12:
Huh   Huh   Huh   Huh Huh  

" sao khong thay hoi am.hu.hu??  

Chị TV đẹp ơi à,  moreflower2

Em đang tủm tỉm cười, người đẹp khi khóc chắc cũng đẹp lắm hah chị? Em phải xin lỗi chị nè, em xẹt ra xẹt vào ở trong sở như kẻ trộm, thấy rồi, nhớ đó, nhưng lại lo xẹt ra cho lẹ, khiến chị phải  Cry "Sao không thấy hồi âm?, mail gửi đi mấy lần mà hồi âm chưa thấy? " Em vẫn biết bà ngoại non và Alex vui, khoẻ, đó chớ. Chị nói Alex đi nhặt trứng Easter mà sao chưa thấy hình á?  Em thăm hai bà cháu, buổi chiều êm đềm hạnh phúc nha.
Tặng hoa chị TV đẹp nè  violetflower violettulip hoatim45 violettulip violetflower
Em Bích Định
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #83 - 16. Apr 2009 , 13:09

Bich Dinh oi ,
Co da vao day nhu loi da hua voi em. Nghe em ke chuyen Kieu ma Co cươi qua , " con nho lanh that " dao lam trương khoi xa hoi voi Co o trương LVD , Kieu cung lanh nhu vay do , nen di dau Co cung kem Kieu di theo.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #84 - 16. Apr 2009 , 13:12

Bich Dinh nho cho Co nghe giong hat cua Phương Hue nhe. P.H hat chung voi Co Mai bai gi vay?
Co Van
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #85 - 16. Apr 2009 , 13:33

ngo_thi_van wrote on 16. Apr 2009 , 13:12:
Bich Dinh nho cho Co nghe giong hat cua Phương Hue nhe. P.H hat chung voi Co Mai bai gi vay?
Co Van

Cô Vân ơi à  smflower smflower
Em chỉ "hét" phụ Cô Dâu thôi hà , nhỏ lớn em chưa từng hát karaoke bao giờ , lúc đó em thấy đang để bài hát "Đừng xa em đêm nay " , em muốn chọc Cô Mai nên nói Cô hát với em bài này nhe , ai ngờ Cô ừ làm em hết đường rút lui , mà ngoài em và Cô Mai còn có chị thubeo với KT nữa  đó.. B Đ hứa đưa em kiểm duyệt trước đó Cô ơi  Grin Grin Em đem giọng ca của Cô Mai về nhà Cô rồi kìa  Grin Để em đem vào đây luôn  Cheesy

Mời cả nhà thưởng thức giọng hát điêu luyện của Cô Ngọc Mai ( anh Nước Dừa sẽ bỏ nhạc vào sau )

Back to top
« Last Edit: 16. Apr 2009 , 15:35 by phuonghue »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #86 - 16. Apr 2009 , 17:21

Phương Huệ ơi,
Sao mà em thâu ác thế, lúc đó cô đã bị tắc tiếng rồi, chỉ thử giọng thôi mà, vả lại hát không nhạc thì có ra cái mô tê gì đâu.  Lại ca hơi thấp nữa nên càng bị tắc giọng,hì hi...
Thôi để mai mốt đi học thành tài rồi sẽ thâu cho Mạ Vân nghe sau để tạ lỗi đã làm điếc tai Mạ vậy nhé.  Khoá sau mới được  lên lớp bốn thui mờ.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #87 - 17. Apr 2009 , 03:39

thubeo wrote on 15. Apr 2009 , 19:06:
...

Em TB chào cô Thu. Đi chơi về đã hơn cả tuần rồi mà tụi em vẫn còn nhớ và cười " bổ túc".Nhờ ăn theo cô Mai và cô ,Bụt và Béo có một cuối tuần để nhớ để cười.Cô Thu ơi lúc trước mỗi bận gặp cô em hãi lắm vì vẻ mặt của cô nghiêm trang ngay ngắn , nhưng khi ở gần bên cô mới biết cô giống chị Cả lo lắng cho từng đứa em ( em thề nói thiệt tình không bợ đỡ ). Em còn nhớ lúc đi xem hoa đào không có anh Bụt bên cạnh cái mặt của em chảy xuống  Cry cô đã dỗ ngọt : " đứng dưới cành hoa đẹp này đây cô chụp cho tấm hình " ,cô ơi lúc đó em thương cô quá chừng muốn nhảy bổ vào hun cô miếng lớn nhưng cũng may mà hãm lại kịp ,chứ không thôi người đi ngắm hoa lại trố mắt nhìn em làm trò khỉ.Bây giờ tặng hoa cho cô nè vuonhoa nguyên một chuỗi hoa đủ màu cô ưng nhen.Cô Thu ơi TB hỏi nhỏ bi giờ "nhạc nhập " còn ở trong cô không cô? Nếu còn cô nhớ hát 1 bài ngay tức thì cho Thầy nghe nha cô ,bất cứ bài nào có trong bụng, bảo đảm trăm phần trăm Thầy sẽ mê tơi ,em TB tiếp phụ dàn nhạc của anh PD cho thêm rầm rộ band4 Tặng thêm hoa cho ca sỹ  flower40 cho thêm phần cải lương.Chúc cô
khoẻ để có hơi dài và mạnh.Thương cô miếng lớn.

Em Thu (0 béo) ơi,

Bây gio mới có thì giờ vào xem hình ảnh du lich và mới đọc thư em. Mắc cười quá vì đâu có bao giờ nghĩ là em "hãi" cô đến thế , ha?  Cô chỉ hay cười "mím chi" vì không muốn khoe cái răng xấu ra thôi đấy chứ  Cô là "tếu" ngầm  đó, chỉ có cô Vân biết thôi.

Hôm đi chơi thấy thương em va Tuyết Ngô bị đầy ngưu lang chức nữ không muốn chụp hình một mình mà không có  hai mình để chụp.  Cảnh dẹp mà không chup cũng phị va cô cũng đâm ra có nhiều hình một mình, như cái này và cái o vươn hoa tulip đẹp đấy chứ.  Em bảo cô giống chị Cả, làm cô nhớ hôm ỏ nhà Phương Huệ, mới tới an cơm do anh Đàng nấu mà mình cứ tiếp mọi người ăn đii làm như mình nấu vậy.  Thực ra là mời để mình xông vào ăn cho thoải mái đấy em ơi!

Cám ơn ông Bụt cái album hình.  Hôm party o nhà BD cô không có cái nào vì máy hết điện.  Nhạc đã nhập rồi, nhưng về nhà thì làm gì có karaoke, nên lại hẹn một buổi nào xin ra "văn nghệ xếp hàng " nhe.  Mà bữa đó cô hát cái gì vậy cà / Đâu có nhơ?
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #88 - 17. Apr 2009 , 03:48

Hi hi,

Cô Vân thấy BD và Kiều làm làm hương dẫn viên lý tưởng không?  Chụp hình lia lịa và là pro, các cô tự nhiên thành "siêu sao" di photo shoot (tôi chưa bao giờ chụp hình một mình nhiều thế, và cũng tự nhiên hơn, chứ mọl lần chụp hình thì cũng ngượng nghịu và cứng như cháu ngoại Quyên của bà Vân thôi ).  Hướng dẫn viên vui vẻ, lái xe như bay, hiểu biết, lanh quá trời, lại còn biết "nhồi" như nhồi vịt (khó có thể nghĩ 2 bà già với 2 cô trẻ mà ăn "được" đến thế.  Hay hơn nữa là lúc về nhà cô Lan, vẫn ăn tiếp tự nhiên.  Co Lan hỏi buổi chiều ăn gì vây?  Cô ậm ừ, thì cũng an vớ vẩn lúc 5 giờ ở ngoài đường thôi mà...  ai mà dám nói là ăn quên cả giờ vê...hihi.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #89 - 17. Apr 2009 , 06:04

BichDinh wrote on 16. Apr 2009 , 08:57:
Chị TV đẹp ơi à,  moreflower2

Em đang tủm tỉm cười, người đẹp khi khóc chắc cũng đẹp lắm hah chị? Em phải xin lỗi chị nè, em xẹt ra xẹt vào ở trong sở như kẻ trộm, thấy rồi, nhớ đó, nhưng lại lo xẹt ra cho lẹ, khiến chị phải  Cry "Sao không thấy hồi âm?, mail gửi đi mấy lần mà hồi âm chưa thấy? " Em vẫn biết bà ngoại non và Alex vui, khoẻ, đó chớ. Chị nói Alex đi nhặt trứng Easter mà sao chưa thấy hình á?  Em thăm hai bà cháu, buổi chiều êm đềm hạnh phúc nha.
Tặng hoa chị TV đẹp nè  violetflower violettulip hoatim45 violettulip violetflower
Em Bích Định

thanks.gif   thanks.gif   partyfrog   dancing    party4   thanks.gif    partyfrog 
2 BÀ CHÁU ALEX MỪNG HẾT LỚN, VÌ ĐƯỢC BÀ DÌ B Đ THĂM HỎI ĐẤY . 
CHO 2 BC CAM' ƠN VÀ KHEN KỲ HÔI HD NĂM NAY THÂT, VUI VÀ HOÀN MỸ...NHẤT LÀ CA SĨ "NƯỚC DỪA " CÙNG VỚI HIỀN THÊ SONG CA,( CHO NHẮN LỜI KHEN NHÉ ), CÁC QUÝ PHÓ NHÒM , QUÝ " NGƯỜI MẨU CƯỜI VUI TRONG NANG, TRONG MƯA....THÌ ' CÒN GÌ BẰNG... HÌNH NHƯ CÁC LOÀI HOA ĐÃ ĐẸP , MÀ LVD CÒN TUYỆT VỜI HƠN....HI.HI..HOAN HÔ VÀ CHÚC MỪNG ĐẤY... votay    band4   whistling   dancing   rollingonthefloor

ALEX ĐI NHẶT TRỨNG EASTER, NHƯNG VÌ DA ALEX CÒN " XÍ TRAI  ', MẶC DÙ ĐÃ ĐÔI" SỮA , CREAMS , VÀ DR CŨNG CHỊU...NÊN BN TV CHỈ GHÉP HÌNH CHO ĐỞ " RẦU RĨ RÂU RIA RA RẠM RẠP " ẤY MÀ...
HY VỌNG EM QUA PHẦN BÀ CHÁU THĂM ALEX BÊN ĐẤY NHÉ.
ALEX MI MI BÀ DÌ B Đ DỄ THƯƠNG NÈ... dance3

THÂN ÁI CHÚC  GD EM , VÀ CẢ NHÀ 1 CUỐI TUẦN THẬT HẠNH PHÚC VÀ AN VUI.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 9
Send Topic In ra