Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - " THẪM Mỹ VIỆN 88"...  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 21 22 23 24 25 ... 40
Send Topic In ra
" THẪM Mỹ VIỆN 88"... (Read 56310 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: " THẪM Mỹ VIỆN 88"...
Reply #330 - 17. Oct 2009 , 22:57

LPHUONG wrote on 17. Oct 2009 , 09:42:
  Phượng ơi, em đâu rồi? Sao nhà cửa lạnh tanh vậy?
  Chị đem về cho em...trái cây rừng này...chẳng biết ăn được không?... hai đứa mình...cứ nhai thử...nếu...lăn cù, Tất Mỹ sẽ...gọi xe cấp cứu...dám không? Roll Eyes Roll Eyes Tongue Tongue

...

rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor hi hi chị Tất Mỹ gọi sẵn xe cấp cứu đi rồi em ăn.....

Trái cây rừng mà sao đẹp vậy chị L Phương? Chị chôm...hay chị leo lên cây hái vậy????

Em vẫn canh chừng tiệm mà..tại lúc chị vè tiệm là lúc em... trốn đi ngủ !!!!! chị về phia muốn chít ai mà chờ chị cho được... em phải ngủ sớm để không bị quầng thâm mắt... xấu sẵn rồi nên không muốn làm xấu thêm...Smiley sleepy1001

PTr

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #331 - 17. Oct 2009 , 23:28

LPHUONG wrote on 17. Oct 2009 , 09:42:
  Phượng ơi, em đâu rồi? Sao nhà cửa lạnh tanh vậy?
  Chị đem về cho em...trái cây rừng này...chẳng biết ăn được không?... hai đứa mình...cứ nhai thử...nếu...lăn cù, Tất Mỹ sẽ...gọi xe cấp cứu...dám không? Roll Eyes Roll Eyes Tongue Tongue

LPhương ơi à, đi lan man đâu trên rừng về, chắc cái lưng và cái đầu nó làm hoà với Phương rồi đó phải không?  dance3

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #332 - 26. Oct 2009 , 01:42

...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÔ CHỦ TMV 88 THÚY DUNG ,
  CHÚC CÔ NÀNG MÃI MÃI TƯƠI TRẺ XINH ĐẸP  NHÉ.
   HAPPY BIRTHDAY THÚY DUNG 26.10.2009
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #333 - 26. Oct 2009 , 08:01

Đặng-Mỹ wrote on 17. Oct 2009 , 23:28:
LPhương ơi à, đi lan man đâu trên rừng về, chắc cái lưng và cái đầu nó làm hoà với Phương rồi đó phải không?  dance3

Mỹ à, cái đau đầu, đau lưng "nó " đòi làm làm " tri kỷ " của P rồi, đuổi " nó" đi, "nó" sẽ giận, thôi mặc kệ, cứ để đó...việc cần làm, mình cứ lo làm... Cảm ơn Mỹ đã quan tâm  thanks.gif.
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #334 - 26. Oct 2009 , 08:15

anh_thu_Tran wrote on 26. Oct 2009 , 01:42:
...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÔ CHỦ TMV 88 THÚY DUNG ,
  CHÚC CÔ NÀNG MÃI MÃI TƯƠI TRẺ XINH ĐẸP  NHÉ.
   HAPPY BIRTHDAY THÚY DUNG 26.10.2009

Chị Cả ơi, cảm ơn Chị đã chúc mừng Sinh nhật chủ tiệm của chúng em, nhờ đó em mới biết chủ tiệm sinh vào ngày...kỷ niệm Quốc Khánh Đệ nhất Cộng Hoà. thanks.gif thumbup flower40
   Thúy Dung ơi, đi đâu lâu quá vậy? mau về mừng Sinh nhật và cảm ơn chị Cả nha... flower40 BouquetOfFlower roses45

Back to top
« Last Edit: 26. Oct 2009 , 10:32 by LPHUONG »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #335 - 26. Oct 2009 , 08:31

Tất Mỹ ơi,
Mr. Bean không chịu cắt tóc...lo đi bơi để... giữ dáng...làm mẫu cho khách nè...

Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #336 - 26. Oct 2009 , 18:59

LPHUONG wrote on 26. Oct 2009 , 08:31:
Tất Mỹ ơi,
Mr. Bean không chịu cắt tóc...lo đi bơi để... giữ dáng...làm mẫu cho khách nè...

cũng tại dzì...thì.... là...  Grin  ai biểu....mí bà chủ bỏ bê tiệm... Mr. Bean mới nhảy dù đi bơi.... và còn đi tẩy răng cho trắng nữa.... Grin Grin

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #337 - 26. Oct 2009 , 19:06

...

Phục hồi tóc hư tổn một cách tự nhiên

Bạn sẽ làm gì với một mái tóc đã bị hư tổn do chịu quá nhiều sự tác động của ngoại cảnh và các chất hoá học? Bằng một số mẹo vặt, Netmode sẽ giúp bạn lấy lại sức sống cho mái tóc của bạn.

Hầu hết phụ nữ đều tiêu tốn rất nhiều thời gian và tiền bạc cho mái tóc. Chúng ta duỗi tóc, nhuộm màu, làm xoăn và sử dụng tất cả các loại sản phẩm làm cho tóc bóng và trông khoẻ mạnh hơn. Sau nhiều năm, bạn bắt đầu cảm thấy mệt mỏi và lo ngại về những tổn thương lâu dài. Đầu tiên, bạn nên dừng lại việc sử dụng quá nhiều chất hoá học trên tóc. Thứ hai, bạn nên đưa tóc trở lại trạng thái cân bằng theo công thức tự nhiên sau:

thanh_mai Đối với tóc khô

Tóc khô vì lớp tế bào ngoài của tóc trở nên xù xì hoặc bị phá vỡ. Tóc sẽ bị mất nước và không còn phản chiếu ánh sáng nữa. Kết quả hoặc là tóc bạn bị khô thật sự hoặc trông như là bị khô. Đâu là những thủ phạm? Đứng hàng đầu tiên: làm xoăn, nhuộm màu và duỗi tóc. Tiếp theo: ánh nắng mặt trời và chất clo có trong nước bể bơi. Thêm vào đó: lạm dụng máy sấy tóc và các loại máy tạo kiểu khác.

Bước đầu tiên, tìm kiếm loại dầu gội có chứa chiết xuất cây lô hội, glycerin, mật ong, axit amin, hoặc các loại dầu tự nhiên để dưỡng ẩm. Nếu bạn không thể tìm được một loại dầu ưng ý thì bạn có thể tự pha chế theo công thức sau: 6 giọt tinh dầu hoa oải hương, hoa hồng, gỗ đàn hương pha trộn với 17ml dầu đậu nành. Xoa hỗn hợp lên tóc trong vòng 15 phút, sau đó gội lại bằng nước sạch. Sau khi gội đầu xong bạn không nên dùng khăn tắm xoa mạnh để tóc mau khô vì đây là giai đoạn tóc yếu và dễ bị thương tổn nhất. Nếu bắt buộc phải dùng máy sấy tóc thì bạn đừng quên bôi chất dưỡng tóc.

thanh_mai Đối với tóc dầu

Tóc dầu xảy ra khi tuyến nhờn hoạt động quá công suất. Việc sản xuất chất nhờn này có liên quan mật thiết đến những sự thay đổi hoóc môn. Các tuyến nhờn sẽ hoạt động nhiều hơn trong quá trình dậy thì, mang thai và mãn kinh. Ngoài ra việc sử dụng thuốc tránh thai cũng góp phần thúc đẩy sự hoạt động của tuyến nhờn.

Tốt hơn nhất bạn nên gội đầu vào buổi sáng, hỗn hợp dầu gội bao gồm 4 giọt tinh dầu cây hương thảo, 4 giọt tinh dầu oải hương và 6ml dầu gội. Sau khi gội sạch tóc bạn nên xả bằng hỗn hợp: nước rễ cỏ tranh và lá cây ngải đắng. Cuối cùng bạn dùng nước chanh với số lượng là một thìa xúp xoa đều quanh tóc. Để được kết quả tốt nhất bạn không cần thiết phải xả lại bằng nước sạch nữa. Và bạn phải nhớ tránh bôi nước chanh trực tiếp vào da đầu nhé.

Có rất nhiều sản phẩm phục hồi tóc được quảng cáo là mang lại hiệu quả nhanh nhất, tuy nhiên chất lượng của chúng thì vẫn chưa được kiểm định. Sử dụng các chất tự nhiên là cách an toàn nhất vì bạn không phải lo ngại về bất cứ phản ứng phụ nào có thể xảy ra.

partyfrog chúc các bạn thành công !

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #338 - 26. Oct 2009 , 19:21

...

HAPPY BIRTHDAY TO CHỊ CHỦ TIỆM NÈ

PTr
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #339 - 26. Oct 2009 , 19:24

...

BouquetOfFlower Chúc Mừng Sinh Nhật đến bạn Thuý Dung BouquetOfFlower

TM thân mến chúc bạn ngày sinh nhật vui vẻ , được nhận nhiều quá cáp.

Và cũng xin chúc bạn trong những ngày sắp đến có nhiều sức khoẻ, trẻ đẹp, hạnh phúc 
...và thành công trên mọi lãnh vực tiền tài, địa vị và sự nghiệp.
Thân mến,
TM tulipvang

Back to top
« Last Edit: 27. Oct 2009 , 12:20 by Mytat »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #340 - 26. Oct 2009 , 23:35

Cả nhà ơi,

My mở tiệc sinh nhật ở bên mục Chúc Mừng đó ạ.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #341 - 26. Oct 2009 , 23:39

LPHUONG wrote on 26. Oct 2009 , 08:01:
   Mỹ à, cái đau đầu, đau lưng "nó " đòi làm làm " tri kỷ " của P rồi, đuổi " nó" đi, "nó" sẽ giận, thôi mặc kệ, cứ để đó...việc cần làm, mình cứ lo làm... Cảm ơn Mỹ đã quan tâm  thanks.gif.

hihi, nhận cái đau nhức làm bạn tri kỷ của mình, hay nhỉ !   Smiley
My cũng học theo Phương vậy  Smiley  jerry
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #342 - 27. Oct 2009 , 10:59

Đặng-Mỹ wrote on 26. Oct 2009 , 23:35:
Cả nhà ơi,

My mở tiệc sinh nhật ở bên mục Chúc Mừng đó ạ.

Mỹ ơi, P tìm Thúy Dung khắp nơi mà không thấy, chủ tiệm " ôm cầm sang thuyền khác " rồi, làm sao đây?... Roll Eyes Roll Eyes Sad Sad
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #343 - 28. Oct 2009 , 08:37

Phượng ơi, em đâu rồi? về đây chị nói nhỏ cho nghe chuyện này :  Cụ khen " Thầy hiền, lại cười rất dễ thương...". Em đừng kể cho Thầy nghe nha, kẻo Thầy " ỷ lại ", cứ...nhe răng cười hoài...rồi hai ông rủ nhau đi chơi riêng, để... người thì...cứ cười, người thì... thấy...dễ thương, mà không cho chị em mình đi theo nữa ! Nhớ nha, đừng cho Thầy biết... Wink Undecided
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #344 - 28. Oct 2009 , 20:07

Từ ngày Thẩm Mỹ  viện 88 khai trương tới giờ ,tôi mới ghé thăm.Hình như cô chủ tiệm là Thuý Dung?- hân hạnh chào cô chủ tiệm.
Theo lời yêu cầu của một người quen.  tôi post tấm hình dưới đây nhờ Cô chủ tiệm  hay bất cứ ai  ra tay  chỉnh trang cho đẹp có  được không?

...
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 21 22 23 24 25 ... 40
Send Topic In ra