Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - " THẪM Mỹ VIỆN 88"...  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 24 25 26 27 28 ... 40
Send Topic In ra
" THẪM Mỹ VIỆN 88"... (Read 56278 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: " THẪM Mỹ VIỆN 88"...
Reply #375 - 04. Nov 2009 , 09:59

LPHUONG wrote on 04. Nov 2009 , 09:02:
  Chị Cả ơi, em năn nỉ nhiều lần rồi mà, đừng từ chối nữa, em buồn, Đặng Mỹ cũng ... sẽ buồn lắm, vì Mỹ cũng muốn Chị giúp chúng em, đúng vậy không chị Ba? Tongue Cheesy
Chủ tiệm cũng thích Chị phụ một tay đó... ( Dung này, thù oán gì P mà cứ " bươi móc " hoài vậy? Cry Cry )

Hí hí, My có hình quí này có thể mang ra làm áp lực hăm doạ bà chị này cho LPhương  Tongue

Sợ chưa, chị Thư  Grin
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #376 - 05. Nov 2009 , 08:42

Đặng-Mỹ wrote on 04. Nov 2009 , 09:59:
Hí hí, My có hình quí này có thể mang ra làm áp lực hăm doạ bà chị này cho LPhương  Tongue

Sợ chưa, chị Thư  Grin

Mỹ ơi, Mỹ cũng...đã " đề cử " mà, giúp P đi chứ... Roll Eyes Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #377 - 05. Nov 2009 , 16:38

LPHUONG wrote on 04. Nov 2009 , 08:52:
     Hoài ơi, món thứ ba...chị... không biết tên...chỉ biết ăn thôi  Cheesy Cheesy. Phải hỏi Thầy mới rõ, Thầy ơi ! nhờ giúp đỡ, nói cho Hoài tên của món ăn Huế ... Tongue
   Chìu ý cô em, chị ráng bưng thêm nè...

...

...

...

...

Chị LPhuong ơi.

Còn món nào nữa không? Chị bưng thêm ra cho cả nhà thưởng thức nha. Chị ơi chị giới thiệu tên các món di. Chị và cô bạn cùng lớp của em dược Thầy mời di ăn dều dều. Thích thiệt.

Back to top
« Last Edit: 05. Nov 2009 , 17:04 by HoaiNguyen »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #378 - 06. Nov 2009 , 08:15

HoaiNguyen wrote on 05. Nov 2009 , 16:38:
Chị LPhuong ơi.

Còn món nào nữa không? Chị bưng thêm ra cho cả nhà thưởng thức nha. Chị ơi chị giới thiệu tên các món di. Chị và cô bạn cùng lớp của em dược Thầy mời di ăn dều dều. Thích thiệt.

Trời ơi, Thầy đi đâu mất tiêu rồi? không chịu ghé đây nói tên món ăn cho Hoài biết. Roll Eyes
Hoài ơi, có món chị biết tên, có món...thì huề nha... Cheesy
Chị kể từ món đầu tiên bưng vô, em xem lại, là : bánh nậm, bánh bèo, bánh cuốn diếp, bánh bột lọc, bánh tráng cuốn nhân, bánh...cái này không biết ( nó giống như gỏi cuốn, cắt khúc, rồi để phía trên một con tôm...mắm chua ), gỏi mít. Bây giờ chị bưng thêm bánh đa nướng để xúc gỏi mít, bánh ít gói và bánh canh cua. Hoài à, ăn bao nhiêu đó là...ứ hự rồi, Thầy bảo gọi thêm, nhưng mọi người đều...đầu hàng  Cheesy Cheesy Tongue Tongue

...

...

...
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #379 - 06. Nov 2009 , 09:10

LPHUONG wrote on 06. Nov 2009 , 08:15:
Trời ơi, Thầy đi đâu mất tiêu rồi? không chịu ghé đây nói tên món ăn cho Hoài biết. Roll Eyes
Hoài ơi, có món chị biết tên, có món...thì huề nha... Cheesy
Chị kể từ món đầu tiên bưng vô, em xem lại, là : bánh nậm, bánh bèo, bánh cuốn diếp, bánh bột lọc, bánh tráng cuốn nhân, bánh...cái này không biết ( nó giống như gỏi cuốn, cắt khúc, rồi để phía trên một con tôm...mắm chua ), gỏi mít. Bây giờ chị bưng thêm bánh đa nướng để xúc gỏi mít, bánh ít gói và bánh canh cua. Hoài à, ăn bao nhiêu đó là...ứ hự rồi, Thầy bảo gọi thêm, nhưng mọi người đều...đầu hàng  Cheesy Cheesy Tongue Tongue

...

...

...

Í chời ơi...cái TMV_88 bi giờ thành quán ăn gùi....thèn chi MR. BEAN dzìa nhà không chịu đớp ham.. buger của partyfrog  Undecided
Mà....mí bà chủ này khôn thiệt dụ khách dzô...ăn mí món cay xè .. rồi bị mặt mụn và lên cân... lúc đó tha hồ.... ăn tiền của khách..... Smiley...cái chiêu này đẹp thiệt  Grin Grin
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #380 - 06. Nov 2009 , 20:17

Chị LPhuong ơi.

í đều đều đâu mà đều đều???? Anh chi Lang Phương và Thày CC mời qua mời lại còn tui ở giữa làm người trung gian nên được hưởng ké thôi  Grin Grin nhờ vậy mới biết món ăn Huế ra răng , món bà thắc mắc tên gọi là bánh ướt tôm chua , ngon lắm !!! Món gỏi mít giờ nhìn lại h`inh chi L Phương post tui thèm quá...ngon thiệt , ăn vời bánh tráng đa đó , nội cái bánh tráng đa nướng ăn không đã ngon rồi ( tui chiên môn làm người ăn... phá món mà , món này tui chấm với món kia thấy... ngon hơn !!!! )

PTr
Back to top
« Last Edit: 06. Nov 2009 , 20:25 by Phuong_Tran »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #381 - 08. Nov 2009 , 09:29

Mytat wrote on 06. Nov 2009 , 09:10:

Í chời ơi...cái TMV_88 bi giờ thành quán ăn gùi....thèn chi MR. BEAN dzìa nhà không chịu đớp ham.. buger của partyfrog  Undecided
Mà....mí bà chủ này khôn thiệt dụ khách dzô...ăn mí món cay xè .. rồi bị mặt mụn và lên cân... lúc đó tha hồ.... ăn tiền của khách..... Smiley...cái chiêu này đẹp thiệt  Grin Grin

Tất Mỹ ơi, sao...khai ra chi vậy? để...mần ăn chứ, bộ không muốn có lương hả??? Roll Eyes Cheesy
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #382 - 08. Nov 2009 , 09:37

[quote author=Phuong_Tran bánh tráng đa nướng ăn không đã ngon rồi ( tui chiên môn làm người ăn... phá món mà , món này tui chấm với món kia thấy... ngon hơn !!!! )

PTr
[/quote]

Phượng này, bánh tráng ngon... sao lúc còn một miếng trên bàn không...lượm bỏ túi, để lên xe...nhai rốp rốp...cho Thầy...hết hồn... Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #383 - 08. Nov 2009 , 10:09

LPHUONG wrote on 05. Nov 2009 , 08:42:
   Mỹ ơi, Mỹ cũng...đã " đề cử " mà, giúp P đi chứ... Roll Eyes Tongue Tongue

hihi, Ủa My có "đề cử" hả, quên mất tiêu rồi, nhưng vẫn giúp Phương chứ  Smiley
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #384 - 08. Nov 2009 , 10:13

Đặng-Mỹ wrote on 08. Nov 2009 , 10:09:
hihi, Ủa My có "đề cử" hả, quên mất tiêu rồi, nhưng vẫn giúp Phương chứ  Smiley

" Mẹc xi " chị Ba... thumbup thanks.gif smflower
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #385 - 08. Nov 2009 , 10:18

Đặng Mỹ ơi, cả nhà, cả xóm...ngủ hết rồi, P cũng đi ngủ nha, Mỹ vào GTNN xem đi... flower4u flower4u flower4u
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #386 - 08. Nov 2009 , 10:27

LPHUONG wrote on 08. Nov 2009 , 10:18:
   Đặng Mỹ ơi, cả nhà, cả xóm...ngủ hết rồi, P cũng đi ngủ nha, Mỹ vào GTNN xem đi... flower4u flower4u flower4u

hihi, ngủ ngon nhé bạn vàng  hoahong.gif
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #387 - 08. Nov 2009 , 19:13

Chị LPhuong ơi.

Hello cô HoaiNguyen,

Lâu ngày ha ? Cô Hoai nhắn tôi ở trong Thẩm Mỹ Viện thì làm sao tôi có thể biết được ? Đây là chỗ đàn ông kỵ nhất !

Món thứ ba có tên là bánh cuốn tôm chua. Còn chuyện "đi ăn đều đều" cô nói tôi mắc cỡ, chỉ thỉnh thoảng từ Nha Trang vào SG tôi mới có dịp hân hạnh được mấy anh chị LVD rủ đi ăn chung !

Thân mến,
CC
Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #388 - 08. Nov 2009 , 20:09

CoiChay wrote on 08. Nov 2009 , 19:13:
Hello cô HoaiNguyen,

Lâu ngày ha ? Cô Hoai nhắn tôi ở trong Thẩm Mỹ Viện thì làm sao tôi có thể biết được ? Đây là chỗ đàn ông kỵ nhất !

......
Thân mến,
CC
Grin

Chủ tiệm ới ời,

Tiệm đâu có kỳ thị nhỉ ! Các đấng mày râu cứ hiên ngang vào xin cắt mỡ bụng ạ. (danh tánh được giữ kín  Wink)
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #389 - 08. Nov 2009 , 21:41

Đặng-Mỹ wrote on 08. Nov 2009 , 20:09:
Chủ tiệm ới ời,

Tiệm đâu có kỳ thị nhỉ ! Các đấng mày râu cứ hiên ngang vào xin cắt mỡ bụng ạ. (danh tánh được giữ kín  Wink)

hahhaha chị My đã si nghĩ kỹ rồi phải hông??? Núp trong TM Tiệm 88 chéc en hơn hả

À em quên nói 1 điều nữa , là cửa vào TM Tiệm thì rộng , mà cửa để đi ra thì  nhỏ xí hà ( lúc đó mỡ bụng được thanh tán rồi !!!! )

rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 24 25 26 27 28 ... 40
Send Topic In ra