Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - " THẪM Mỹ VIỆN 88"...  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 40
Send Topic In ra
" THẪM Mỹ VIỆN 88"... (Read 56179 times)
ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: " THẪM Mỹ VIỆN 88"...
Reply #45 - 28. Aug 2009 , 20:58

Chu tiem..ho ra mat roi day, em sorry co VAN ,sorry tat ca khach hang dang cho doi ,so di "chu tiem " ( mac co voi cai danh nay qua } vang mat den hom nay vi so qua nen tron luôn nhung nham tron khong yen danh phai lo mat ra vay , nhin cach danh chu khong dau nhu vay la biet kha nang cua "chu tiem " roi , noi cach khac la " chu tiem " nay bi bat coc bo dia thoi chu chang co chut tai can ,nang khieu gi ca ,ngươi dung dang sau la LANG PHƯƠNG , tat ca chi phi ,mat bang ,nhan vien...deu do mot tay co nang nay lo ca va chiu trach nhiem nhung vi om dom nhieu viec va co tai san nhieu nen kiem cach " rua tien " bat dai mot ke kho khao cho lam giam doc hinh thuc chu moi viec van do mot tay LP quyet dinh , moi ngươi cu doc nhung tu van sac dep cua LP la "tam phuc,khau phuc " ngay va nhan ra mot nang khieu tuyet voi nhat la cach lam thang da mat ,hy vong sau khi thuc hanh cach nay tat ca khach hang cua chung ta se co mot lan da ma ai nhin vao cung..them
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #46 - 29. Aug 2009 , 03:03

Phương Tran oi ,
Em doan dung lam day. Sau Dai Hoi niem vui van con nen doi khi Co cu cươi " minh ên " , ai nhin cung tương minh điên !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #47 - 29. Aug 2009 , 03:11

Thuy Dung oi ,
The la cuoi cung chu tiem cung phai xuat dau lo dien thoi.
Em dung lo vu danh may thu khong co dau , co Co day ! Bao nam roi ma Co van giu vung lap trương la viet thu khong co dau , de cho thinh thoang Đau Đo co chuyen ma " tieu lam ", the moi vui . Noi cho dung thi danh may co dau mat cong qua , Co khong co kien nhan ngoi sua di sua lai cai tho minh viet duoc , nhat la Co chi dung co hai ngon cua hai ban tay de " chọt chọt " tren ban phim thoi.
Em co ban roi dung co lo.
Co Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #48 - 29. Aug 2009 , 06:43

Quote:
Tiểu thư chủ tiệm đi chơi đâu về thế?

Mặt My từ hôm phơi ra ở picnic có 1 tí rồi khg biết bị allergy ra sao mà bây giờ nám từng mảng, và nhăn nhúm , nứt nẻ ra như táo tàu. Kinh quá  Cry
Hai mợ tính làm sao đây???

Các cô chủ tiệm ới ời !!!
Các cô làm ơn cho các hồ sơ này lên ưu tiên một được không ạ??? Nguy cơ trùng trùng vì nếu chậm tay thì 2 vị chức sắc của diễn đàn sẽ...teo nhách lại, khổ lắm...Bịnh trạng như thế này đây (mà các vị mắc cở không chịu khai, ối giời ơi "mắc cở gì mà hỏng chịu lẹ dùm.."):

Bịnh nhân số 1: Trước khi dự ĐH làn da trắng trẻo mượt mà trông như công chúa Bạch Tuột í quên Bạch Tuyết, thế mà sau khi dự picnic, không biết cô gặp phải hoàng tử nào hay mẹ ghẻ nào tặng cho quả táo độc, sau khi dấu chị em xực 1 mình, kết quả rất là...tàn khốc

Bịnh nhân số 2:
Hồ sơ bịnh lý: Trước khi Đông du miền sa mạc, mặt mày tươi trẻ, da dẻ hồng hào đẹp như nàng Tấm sau khi tắm nước sôi lột da mặt,  sau khi về lại Cali thì phát hiện ra là da mình giống như quả...táo tàu..
Nếu quí vị còn chưa thấy là binh trạng rất nguy kịch, xin mời xem hình ảnh chụp "trước và sau" để xác định đây là trường hợp khẩn cấp :

...

Back to top
« Last Edit: 29. Aug 2009 , 06:44 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #49 - 29. Aug 2009 , 06:54

ngo_thi_van wrote on 29. Aug 2009 , 03:11:
Thuy Dung oi ,
The la cuoi cung chu tiem cung phai xuat dau lo dien thoi.
Em dung lo vu danh may thu khong co dau , co Co day ! Bao nam roi ma Co van giu vung lap trương la viet thu khong co dau , de cho thinh thoang Đau Đo co chuyen ma " tieu lam ", the moi vui . Noi cho dung thi danh may co dau mat cong qua , Co khong co kien nhan ngoi sua di sua lai cai tho minh viet duoc , nhat la Co chi dung co hai ngon cua hai ban tay de " chọt chọt " tren ban phim thoi.
Em co ban roi dung co lo.
Co Van    

Cô ơi, Cô dùng hai ngón của hai bàn tay để "chọt " là quá " siêu" đó thumbup, em chỉ có một cái "mỏ cò " để mổ thôi  Tongue, vậy mà chủ tiệm không xót thương, cứ để em
" mổ cò " một mình hoài làm nó...mòn hết...một phân rồi... Cry
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #50 - 29. Aug 2009 , 07:11

ThuyDung wrote on 28. Aug 2009 , 20:58:
Chu tiem..ho ra mat roi day, em sorry co VAN ,sorry tat ca khach hang dang cho doi ,so di "chu tiem " ( mac co voi cai danh nay qua } vang mat den hom nay vi so qua nen tron luôn nhung nham tron khong yen danh phai lo mat ra vay , nhin cach danh chu khong dau nhu vay la biet kha nang cua "chu tiem " roi , noi cach khac la " chu tiem " nay bi bat coc bo dia thoi chu chang co chut tai can ,nang khieu gi ca ,ngươi dung dang sau la LANG PHƯƠNG , tat ca chi phi ,mat bang ,nhan vien...deu do mot tay co nang nay lo ca va chiu trach nhiem nhung vi om dom nhieu viec va co tai san nhieu nen kiem cach " rua tien " bat dai mot ke kho khao cho lam giam doc hinh thuc chu moi viec van do mot tay LP quyet dinh , moi ngươi cu doc nhung tu van sac dep cua LP la "tam phuc,khau phuc " ngay va nhan ra mot nang khieu tuyet voi nhat la cach lam thang da mat ,hy vong sau khi thuc hanh cach nay tat ca khach hang cua chung ta se co mot lan da ma ai nhin vao cung..them

Tiểu thư ơi, có nghe chị Đ Đ...la làng không? còn có cách nào khác làm cho da thẳng lại thì...tư vấn đi, không thôi khách...nổi giận, da lại...càng nhăn nhúm, đen thui thêm nữa  Grin. Làm việc nhanh lên chủ tiệm ơi, đừng ở đó mà...bêu rếu... Roll Eyes
Dung này, chắc phải mua 2 cái ống bơm xe đạp để...bơm cho...da thẳng nhanh, phải không? Huh
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #51 - 29. Aug 2009 , 07:33

Phuong_Tran wrote on 28. Aug 2009 , 20:22:
Thưa Cô Vân ,
Em thấy hình như sau khi Cô đi dự Đại Hội về Cô " tiếu lâm " hơn trước kia , chứng tỏ là Cô vui lắm , em ngồi đây đọc bài của Cô mà tiếc quá vì cười có " mình ên " thôi  laugh12 Grin

PTr

P. tr thương , tulip_tim
chằng những cô VÂN vui trẻ , mà còn không ai nhận ra ai là tr` và ai là cô khi chụp hình chung đấy. rollingonthefloor
Tấm hình mà LP trình cho cả nhà xem, để chứng minh rằng...cho dù thời gian và không gian đổI thay..cô VÂN bup/ bê của chúng ta....vần...hôn xưa..hi.hi.
CÔ MÃNh và chị có dịp gặp nhau nhiều lần , từ lax đến san jose...nay mai cô vễ vn, em nhớ đi quán 1 thuở , chụp hình cÔ và lvd cho chị đở nhớ nhé.... thanks.gif em 8 yeu^ của chị 8 nầy.. thanks.gif.
mấy ngày nay , chị cũng hay điên như cô VÂN và em.vì cừ 1 mình và rảnh là vào d đ đấy em ạ.
xem hình là no rùi , chẵng lo gì cả.....
  moclan thương( tang9. em hoa hồng màu trắng để nhớ đến mẹ hiền yêu dấu của chúng ta trong mùa lể VU LAN năm nay... moclan moclan
thương nhiều ,
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #52 - 29. Aug 2009 , 14:19

Quote:
Các cô chủ tiệm ới ời !!!
Các cô làm ơn cho các hồ sơ này lên ưu tiên một được không ạ??? Nguy cơ trùng trùng vì nếu chậm tay thì 2 vị chức sắc của diễn đàn sẽ...teo nhách lại, khổ lắm...Bịnh trạng như thế này đây (mà các vị mắc cở không chịu khai, ối giời ơi "mắc cở gì mà hỏng chịu lẹ dùm.."):

Bịnh nhân số 1: Trước khi dự ĐH làn da trắng trẻo mượt mà trông như công chúa Bạch Tuột í quên Bạch Tuyết, thế mà sau khi dự picnic, không biết cô gặp phải hoàng tử nào hay mẹ ghẻ nào tặng cho quả táo độc, sau khi dấu chị em xực 1 mình, kết quả rất là...tàn khốc

Bịnh nhân số 2:
Hồ sơ bịnh lý: Trước khi Đông du miền sa mạc, mặt mày tươi trẻ, da dẻ hồng hào đẹp như nàng Tấm sau khi tắm nước sôi lột da mặt,  sau khi về lại Cali thì phát hiện ra là da mình giống như quả...táo tàu..
Nếu quí vị còn chưa thấy là binh trạng rất nguy kịch, xin mời xem hình ảnh chụp "trước và sau" để xác định đây là trường hợp khẩn cấp :

...

Quý khách thân mến ơi, hai vị chức sắc của D Đ, bị... teo nhách lại...cái gì  Huh Huh mà kêu khổ, nguy cơ trùng trùng... lại mắc cở không dám khai vậy? Huh Grin
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #53 - 29. Aug 2009 , 14:24

Quote:
Ối chao ôi, tiệm nào có khách hàng này thì đông khách phải biết đó LPhương à thumbup
Út Dương Quí Phi này nói năng duyên dáng, tếu lắm cơ   dance3

Mỹ ơi, sao gọi Út Thục Khanh là Út Dương Quý Phi vậy?
P thắc mắc  Huh Huh lắm, nói cho biết " điển tích " nha.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #54 - 29. Aug 2009 , 15:01

Lang Phương oi ,
Co tương chi hai ngon tay chot chot la qua tệ roi , the ma em con thua Co nua??? laugh12
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #55 - 29. Aug 2009 , 21:22

ngo_thi_van wrote on 29. Aug 2009 , 03:03:
Phương Tran oi ,
Em doan dung lam day. Sau Dai Hoi niem vui van con nen doi khi Co cu cươi " minh ên " , ai nhin cung tương minh điên !
Co Van

Thưa Cô Vân ,
Không phải một mình Cô cười " mình ên " đâu ạ , ở bên đó và ở bên đây đều giống nhau ạ ( em cũng cứ cười mình ên ở đây hoài khi vào D Đàn LVD ) Thôi Cô trò mình cứ rủ nhau vào D Đàn cười cho thoải mái nha Cô  , nhưng rõ ràng là sau khi tham dư Đại Hội em " thấy" Cô vui hơn trước kia dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #56 - 29. Aug 2009 , 21:49

tuy-van wrote on 29. Aug 2009 , 07:33:
P. tr thương , tulip_tim
chằng những cô VÂN vui trẻ , mà còn không ai nhận ra ai là tr` và ai là cô khi chụp hình chung đấy. rollingonthefloor
Tấm hình mà LP trình cho cả nhà xem, để chứng minh rằng...cho dù thời gian và không gian đổI thay..cô VÂN bup/ bê của chúng ta....vần...hôn xưa..hi.hi.
CÔ MÃNh và chị có dịp gặp nhau nhiều lần , từ lax đến san jose...nay mai cô vễ vn, em nhớ đi quán 1 thuở , chụp hình cÔ và lvd cho chị đở nhớ nhé.... thanks.gif em 8 yeu^ của chị 8 nầy.. thanks.gif.
mấy ngày nay , chị cũng hay điên như cô VÂN và em.vì cừ 1 mình và rảnh là vào d đ đấy em ạ.
xem hình là no rùi , chẵng lo gì cả.....
 moclan thương( tang9. em hoa hồng màu trắng để nhớ đến mẹ hiền yêu dấu của chúng ta trong mùa lể VU LAN năm nay... moclan moclan
thương nhiều ,

Chị 8 thương mến ,
Em cám ơn chị đã gửi hình vào email , ai cũng đẹp hết chị à , và ai cũng cười vui vẻ xem hình em ganh tỵ quá chừng luôn hi hi

Em công nhận Cô Vân của mình vẫn còn rất trẻ ( chắc nhờ cô cười hoài???? ) em phải chạy theo Cô hỏi thăm " bí quyết " mới được  Grin Grin

Dạ , nếu Cô trò và các chị em LVD có dịp gặp gỡ nhau sẽ chụp hình post lên D Đ cho các chị xem chứ

Chị ơi cho em đổi bông hồng màu khác đi.... Cry Cry

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #57 - 30. Aug 2009 , 05:11

Em Phương Tran oi ,
Cam on su nhan xet cua em. Khong biet roi Co cươi
" minh ên " dươc cho den bao gio? Vi thay Hoi cua minh cac em thương nhau nhieu hon , hieu nhau , thong cam nhau nhieu hon , " buông xã " nhung gian hon , di biet de den voi nhau sau Dai Hoi Toan Cau nay .Tuy nhien cai do con nho Troi....khong ai biet dươc chuyen gi co the xay ra?????. Cu nen lac quan di.
Bi quyet cua Co chang co gi moi la , Co chu trương thuyet McKENO cu vui va doi xu tot voi tat ca moi ngươi dau la voi nhung ke khong ua minh , roi ho co doi xu lai voi minh nhu the nao thi cung MAC KE the la khoe.
Co Van  
Back to top
« Last Edit: 30. Aug 2009 , 05:16 by ngo_thi_van »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #58 - 30. Aug 2009 , 05:32

ngo_thi_van wrote on 29. Aug 2009 , 15:01:
Lang Phương oi ,
Co tương chi hai ngon tay chot chot la qua tệ roi , the ma em con thua Co nua??? laugh12
Co Van

Cô ơi, em thua Cô là phải đạo rồi  smflower, vì vậy Cô... tư vấn giúp em đi  Grin. Mấy chị em đi dự ĐH về, rên...nhăn da, nứt... mặt, trong khi Cô và cô Mai chỉ... ngủ một... mạch rồi khoẻ ngay dancing, tức là Cô có " bí quyết ", mọi người đang... ngóng cổ đợi Cô đó, chia xẻ giúp em nha Cô. Em cảm ơn Cô nhiều  thanks.gif
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #59 - 30. Aug 2009 , 20:05

...

Thúy Dung ơi, hình mới P đã treo trong đại sảnh, chỗ chủ tiệm rồi, làm ơn về " mần" việc đi, cứ "ta bà" hoài khách giận đó  Angry
  Tặng Dung bó hoa mừng hình đẹp nè  moreflower2
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 40
Send Topic In ra