Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - " THẪM Mỹ VIỆN 88"...  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 40
Send Topic In ra
" THẪM Mỹ VIỆN 88"... (Read 56309 times)
LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: " THẪM Mỹ VIỆN 88"...
Reply #60 - 30. Aug 2009 , 20:46

Quote:
Hahaha cám ơn LP đã "tư vấn" miễn phí nha, cách số 1 hơi khó khăn vì không biết mua dầu hắc ở đâu, cách thứ 2 cứ đội nón hoài chắc bị ngưỜi ta nói mình "chảnh", chỉ còn  cách thứ 3 nghe tàm tạm, thôi đi thỉnh cái bộ này về mang thử xem nha ( nhìn cũng hơi giống chị em sinh đôi với... PT  laugh12 )

...

Chị Đ Đ ơi, suy nghĩ mấy ngày, hôm nay em mới can đãm xin chị tấm hình đẹp này Tongue, đem treo trong đại sảnh để...quảng cáo chuyên gia  thumbup. Chị cho em nha, em cũng xin phép người trong hình và ước mong người ấy giúp... hợp tác kinh doanh  smflower
Nếu có thể, nhờ Chị..."nói vô" giùm em một tiếng.
Cảm ơn Chị nhiều  thanks.gif
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #61 - 30. Aug 2009 , 22:10

ThuyDung wrote on 28. Aug 2009 , 20:58:
Chu tiem..ho ra mat roi day, em sorry co VAN ,sorry tat ca khach hang dang cho doi ,so di "chu tiem " ( mac co voi cai danh nay qua } vang mat den hom nay vi so qua nen tron luôn nhung nham tron khong yen danh phai lo mat ra vay , nhin cach danh chu khong dau nhu vay la biet kha nang cua "chu tiem " roi , noi cach khac la " chu tiem " nay bi bat coc bo dia thoi chu chang co chut tai can ,nang khieu gi ca ,ngươi dung dang sau la LANG PHƯƠNG , tat ca chi phi ,mat bang ,nhan vien...deu do mot tay co nang nay lo ca va chiu trach nhiem nhung vi om dom nhieu viec va co tai san nhieu nen kiem cach " rua tien " bat dai mot ke kho khao cho lam giam doc hinh thuc chu moi viec van do mot tay LP quyet dinh , moi ngươi cu doc nhung tu van sac dep cua LP la "tam phuc,khau phuc " ngay va nhan ra mot nang khieu tuyet voi nhat la cach lam thang da mat ,hy vong sau khi thuc hanh cach nay tat ca khach hang cua chung ta se co mot lan da ma ai nhin vao cung..them

Dung ơi, không chịu về nhà thì làm sao hiểu...cái nỗi đoạn trường của P... P làm gì có tiền...chì mà rửa ! Cry
P nói cho Dung biết : đất xây tiệm, P xin của Quản gia, nhưng Quản gia chỉ cho mượn 5 năm chứ không cho luôn  Sad. Chi phí xây dựng thì vay Ngân hàng Diễn Đàn, không phải trả lại vì thuộc chương trình TNNN  thumbup. Thiết bị máy móc thì... lượm ở khu phế thải...về...chế lại  Grin. Còn... chuyên gia thì...đi năn nỉ  Sad Sad, nhưng chưa có ai chịu...hợp tác vì không có...tiền trả lương  Cry Cry
Khổ thế đấy  Cry, Dung không thương còn trách...tủi thân quá !!!... Chắc phải đi...tự xử như lời Phượng Trần...xúi...giục  Cry Cry Cry
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #62 - 31. Aug 2009 , 04:34

LPHUONG wrote on 30. Aug 2009 , 22:10:
 Dung ơi, không chịu về nhà thì làm sao hiểu...cái nỗi đoạn trường của P... P làm gì có tiền...chì mà rửa ! Cry
P nói cho Dung biết : đất xây tiệm, P xin của Quản gia, nhưng Quản gia chỉ cho mượn 5 năm chứ không cho luôn  Sad. Chi phí xây dựng thì vay Ngân hàng Diễn Đàn, không phải trả lại vì thuộc chương trình TNNN  thumbup. Thiết bị máy móc thì... lượm ở khu phế thải...về...chế lại  Grin. Còn... chuyên gia thì...đi năn nỉ  Sad Sad, nhưng chưa có ai chịu...hợp tác vì không có...tiền trả lương  Cry Cry
Khổ thế đấy  Cry, Dung không thương còn trách...tủi thân quá !!!... Chắc phải đi...tự xử như lời Phượng Trần...xúi...giục  Cry Cry Cry

Em gái Đậu Trắng chào chị LPhương và chị Dung đây ạ, smflower Nghe chị kể lể, còn đi...tự xử, em đọc thoáng tưởng chuyện gì bậy bạ khác...thiệt tình.  laugh12 Mà tự xử là sao chị LPhương? Giải quyết lấy à?

Hí hí... em mang nước dừa về quảng cáo cho TMV của chị, ai uống nước dừa tươi, da mặt sẽ trắng đẹp mịn màng. Sẵn chưa có khách, hai chị em mình  Drinkinj trước nha.

...
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #63 - 31. Aug 2009 , 07:09

BichDinh wrote on 31. Aug 2009 , 04:34:
Em gái Đậu Trắng chào chị LPhương và chị Dung đây ạ, smflower Nghe chị kể lể, còn đi...tự xử, em đọc thoáng tưởng chuyện gì bậy bạ khác...thiệt tình.  laugh12 Mà tự xử là sao chị LPhương? Giải quyết lấy à?

Hí hí... em mang nước dừa về quảng cáo cho TMV của chị, ai uống nước dừa tươi, da mặt sẽ trắng đẹp mịn màng. Sẵn chưa có khách, hai chị em mình  Drinkinj trước nha.

...

Bích Định ơi, chị cũng không hiểu "tự xử" theo ý Phượng Trần là sao? Huh Có lẽ là...tự làm, tự chịu... tự biên, tự diễn... tự tung, tự tác... tự sinh, tự diệt... ( Còn gì nữa hở Phượng  Grin Huh Grin
Cảm ơn em đã đem nước dừa,để hai chị em mình...làm mẫu trước... Vậy là Chuyên gia Đậu Trắng đã...ra chiêu rồi đó... Đưa hình đẹp cho chị treo ở đại sảnh để quảng cáo nha Bích Định  Wink smflower
Quý khách Đ Đ, Đặng Mỹ, Túy Vân ơi, nhớ nha... uống nước dừa tươi, da mặt sẽ trắng đẹp, mịn màng như chuyên gia Đậu Trắng đó, và chịu khó đừng ra nắng, gió chừng...nửa tháng, mặt mũi sẽ không còn nhăn nheo, đen nám nữa... thumbup
Chúc quý vị thành công như ý... smflower smflower
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #64 - 31. Aug 2009 , 07:31

LPHUONG wrote on 31. Aug 2009 , 07:09:
 Bích Định ơi, chị cũng không hiểu "tự xử" theo ý Phượng Trần là sao? Huh Có lẽ là...tự làm, tự chịu... tự biên, tự diễn... tự tung, tự tác... tự sinh, tự diệt... ( Còn gì nữa hở Phượng  Grin Huh Grin
Cảm ơn em đã đem nước dừa,để hai chị em mình...làm mẫu trước... Vậy là Chuyên gia Đậu Trắng đã...ra chiêu rồi đó... Đưa hình đẹp cho chị treo ở đại sảnh để quảng cáo nha Bích Định  Wink smflower
Quý khách Đ Đ, Đặng Mỹ, Túy Vân ơi, nhớ nha... uống nước dừa tươi, da mặt sẽ trắng đẹp, mịn màng như chuyên gia Đậu Trắng đó, và chịu khó đừng ra nắng, gió chừng...nửa tháng, mặt mũi sẽ không còn nhăn nheo, đen nám nữa... thumbup

Cô chủ tiệm LP ơi,
Đừng có chửa bịnh nhầm khách nhé, chị Đ Đ không cần toa thuốc để cho da mặt trắng đẹp mịn màng đâu, quen ở nơi gió cát rồi mà. Chỉ lập hồ sơ bịnh lý dùm bà chị xứ Úc thôi, lôi chị Đ Đ ra chửa bịnh thì không nhận được thù lao...free đâu  fireworks
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #65 - 31. Aug 2009 , 18:08

Quote:
Cô chủ tiệm LP ơi,
Đừng có chửa bịnh nhầm khách nhé, chị Đ Đ không cần toa thuốc để cho da mặt trắng đẹp mịn màng đâu, quen ở nơi gió cát rồi mà. Chỉ lập hồ sơ bịnh lý dùm bà chị xứ Úc thôi, lôi chị Đ Đ ra chửa bịnh thì không nhận được thù lao...free đâu  fireworks

Ôi, Chị ơi... lộn quẻ rồi hả?  Huh Roll Eyes , nhưng không sao, Chị cứ uống nước dừa thường xuyên, thỉnh thoảng ăn cơm dừa ( đừng ăn nhiều sẽ phát...phì  laugh12 ), thì...tóc sẽ mọc dài và nhiều như... lá dừa đó... thumbup smflower
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #66 - 31. Aug 2009 , 18:20

Kính mời quý khách của TMV 88 nghe cô Vân, Chuyên gia danh dự của...bổn tiệm... tư vấn :

ngo_thi_van wrote on 30. Aug 2009 , 05:11:

Bi quyet cua Co chang co gi moi la , Co chu trương thuyet McKENO cu vui va doi xu tot voi tat ca moi ngươi dau la voi nhung ke khong ua minh , roi ho co doi xu lai voi minh nhu the nao thi cung MAC KE the la khoe.
Co Van   

Cảm ơn Cô đã giúp chúng em... thanks.gif smflower
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #67 - 31. Aug 2009 , 19:18

ngo_thi_van wrote on 28. Aug 2009 , 17:31:
Lang Phương oi ,
Chu tiem di dau bat tam bat tich bo em mot minh phai quan xuyen " mình ên "  khổ cho em ! Co dung chu nay co dung khong vay?  Cam on em da ban vay ma con lo thuc uong cho Co.
Tiem em can phai mua nhieu ban ui [ ban là ] de dung sau nay day nhe !
Co Van

Kính Cô,
Thấy Cô nhắc chuyện... bàn ủi ( bàn là )... em..." tám "
Cô nghe chuyện này :
     Em là dân Nam bộ chính cống ( Nội ở Cai Lậy, Ngoại ở Chợ Gạo), nhưng em lại...bưng...một anh 9 nút ( là Bắc 54 đó). Ngày mới về làm dâu, Mẹ chồng bảo em lấy..."cái dể" để quét sân, em nghĩ : nhà này không quét bằng chổi chà mà quét bằng... rễ cây nhưng vì bà...nói đớt... nên mới thành "dể". Bà bảo nó ở cạnh nhà tắm, nơi đó em chỉ thấy có...cây chổi chà ( chổi tàu cau hay tàu dừa của người Nam)... Chiều tối, em hỏi OX thì mới biết : chổi chà không phải là...cái rễ bị nói...đớt thành...dể, mà người Bắc gọi chổi chà là...cái GIỂ  laugh12
  Lần khác, ông Nội đang chơi với đứa cháu, tự nhiên cười khành khạch, bảo : " Mầy làm ông buồn quá ", xong lại cười khành khạch. Em ngạc nhiên vô cùng  Roll Eyes Huh , sao nói là buồn mà lại cười vui như vậy?
  Tối em kể cho OX nghe, ông ấy cứ cười om sòm, em...nỗi khùng " bộ anh cũng đang...buồn hả ". Ông ấy cố nín cười, giải thích...buồn là...NHỘT đó !!! Roll Eyes
  Em trở thành...đề tài...cười cho mọi người, về sau, nói cái gì cũng đều...chú thích cho em, như...cái phễu là cái quặng, cái phích là bình thủy... nhưng những thứ đó em đều biết hồi đi học, chỉ có cái rễ...à không phải...cái GIỂ và...BUỒN...là kỳ cục Wink
  Người Bắc còn có nhiều tiếng...kỳ lắm Cô ơi...  Wink Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #68 - 31. Aug 2009 , 19:50

ngo_thi_van wrote on 30. Aug 2009 , 05:11:
Em Phương Tran oi ,
Cam on su nhan xet cua em. Khong biet roi Co cươi
" minh ên " dươc cho den bao gio? Vi thay Hoi cua minh cac em thương nhau nhieu hon , hieu nhau , thong cam nhau nhieu hon , " buông xã " nhung gian hon , di biet de den voi nhau sau Dai Hoi Toan Cau nay .Tuy nhien cai do con nho Troi....khong ai biet dươc chuyen gi co the xay ra?????. Cu nen lac quan di.
Bi quyet cua Co chang co gi moi la , Co chu trương thuyet McKENO cu vui va doi xu tot voi tat ca moi ngươi dau la voi nhung ke khong ua minh , roi ho co doi xu lai voi minh nhu the nao thi cung MAC KE the la khoe.
Co Van  

Thưa Cô Vân ,

Cám ơn Cô đã nói cho em nghe bí quyết của Cô ,tụi em phải học tập và rèn luyện bí quyết này của Cô ạ , mà khó lắm Cô ơi.... khi em giận ai đó cái em quên hết trơn mọi...bí quyết đã học !!!! Tongue Lips Sealed Undecided

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #69 - 31. Aug 2009 , 19:54

BichDinh wrote on 31. Aug 2009 , 04:34:
Em gái Đậu Trắng chào chị LPhương và chị Dung đây ạ, smflower Nghe chị kể lể, còn đi...tự xử, em đọc thoáng tưởng chuyện gì bậy bạ khác...thiệt tình.  laugh12 Mà tự xử là sao chị LPhương? Giải quyết lấy à?
Hí hí... em mang nước dừa về quảng cáo cho TMV của chị, ai uống nước dừa tươi, da mặt sẽ trắng đẹp mịn màng. Sẵn chưa có khách, hai chị em mình  Drinkinj trước nha.

...

Đúng rồi đó út bích Định à , tự xử là tự giải quyết lấy đó , thí dụ mình vô quán của hai chị Thuý Dung và Lang Phương mà không thấy chủ tiệm th`i mình cứ tự lấy dao kéo hay bơm xe đạp hay gì gì nữa đó tự sửa sắc đẹp cho mình đi , có gì thì cứ nằm vạ ở đây chờ mấy chị vô xử tiếp ( xử lý tiếp )

Bây giờ cho chị tính sổ ly nước dừa thơm mát của em cho " trắng da dày tóc " cái đã nha  thanks.gif thanks.gif dance3 dance3

PTr
Back to top
« Last Edit: 31. Aug 2009 , 20:05 by Phuong_Tran »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #70 - 31. Aug 2009 , 19:59

Phuong_Tran wrote on 31. Aug 2009 , 19:50:
Thưa Cô Vân ,

Cám ơn Cô đã nói cho em nghe bí quyết của Cô ,tụi em phải học tập và rèn luyện bí quyết này của Cô ạ , mà khó lắm Cô ơi.... khi em giận ai đó cái em quên hết trơn mọi...bí quyết đã học !!!! Tongue Lips Sealed Undecided

PTr

Ôi, Phượng ơi... câu trước nghe được quá  thumbup votay, mà câu sau thì... oãi thật... Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #71 - 31. Aug 2009 , 20:01

LPHUONG wrote on 31. Aug 2009 , 07:09:
 Bích Định ơi, chị cũng không hiểu "tự xử" theo ý Phượng Trần là sao? Huh Có lẽ là...tự làm, tự chịu... tự biên, tự diễn... tự tung, tự tác... tự sinh, tự diệt... ( Còn gì nữa hở Phượng  Grin Huh Grin
Cảm ơn em đã đem nước dừa,để hai chị em mình...làm mẫu trước... Vậy là Chuyên gia Đậu Trắng đã...ra chiêu rồi đó... Đưa hình đẹp cho chị treo ở đại sảnh để quảng cáo nha Bích Định  Wink smflower

Hi hi chị Lang Phương giải thích đúng ý của em quá nhưng đừng làm mọi người đổi tên Quán thành Thẩm Mỹ Tiệm Tự Xử nhe chị , nghĩa là hai chị phải có mặt ở tiệm thường xuyên đó he he  dance3 dance3 dance3 Hai chị làm sao mà năm tới họp mặt Đại Hội lần nữa toàn là HOA KHÔI !!!!!  dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #72 - 31. Aug 2009 , 20:03

LPHUONG wrote on 31. Aug 2009 , 19:59:
 Ôi, Phượng ơi... câu trước nghe được quá  thumbup votay, mà câu sau thì... oãi thật... Roll Eyes

hí hí chị Lang Phương tập được như Cô Vân không? Nếu tập được th`i mới đe,p và trẻ như Cô chị ui.... dance3 dance3
Nhà chỉ có 2 chị em mình thôi , tha hồ quậy nhe chị

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #73 - 31. Aug 2009 , 20:08

LPHUONG wrote on 30. Aug 2009 , 20:05:

...

Thúy Dung ơi, hình mới P đã treo trong đại sảnh, chỗ chủ tiệm rồi, làm ơn về " mần" việc đi, cứ "ta bà" hoài khách giận đó  Angry
 Tặng Dung bó hoa mừng hình đẹp nè  moreflower2

Wow !!!!! Đẹp quá !!!

dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #74 - 31. Aug 2009 , 20:10

Phuong_Tran wrote on 31. Aug 2009 , 19:54:
Đúng rồi đó út bích Định à , tự xử là tự giải quyết lấy đó , thí dụ mình vô quán của hai chị Thuý Dung và Lang Phương mà không thấy chủ tiệm th`i mình cứ tự lấy dao kéo hay bơm xe đạp hay gì gì nữa đó tự sửa sắc đẹp cho mình đi , cò gì thì cứ nằm vạ ở đay chờ mấy chị vô xử tiếp ( xử lý tiếp )

bây giờ cho chị tính sổ ly nước dừa thơm mát của em cho " trắng da dày tóc " cái đã nha  thanks.gif thanks.gif dance3 dance3

PTr

Mừng quá Phượng ơi  laugh12 votay, em đã vào tiệm...ra tay...sửa sắc đẹp cho... mình, như vậy là đồng ý làm Chuyên gia của tiệm rồi đó  thanks.gif smflower... Đưa hình đẹp cho chị, nhanh lên để chị treo làm...quảng cáo nha  smflower
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 40
Send Topic In ra