Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Hoàng Nga  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 11
Send Topic In ra
Nhắn Chị Hoàng Nga (Read 14067 times)
Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Nhắn Chị Hoàng Nga
Reply #60 - 22. Jul 2010 , 10:10

Dau Do wrote on 22. Jul 2010 , 06:15:
Hổm rày em phiền muộn trong lòng quá mà khg có chổ tiết ra, nên chụp được chị như chụp được quà mẹ đem từ chợ dìa, thế mà cũng không chịu... hi sinh vì đàn em 1 tị  ::)   ::)
Nhưng em đã nghe lời chị đấy nhá, qua giờ em...đi chơi chổ khác để chị mần dziệc rồi ( mà dziệc gì dzị chị?), vậy chị đã được (bị) xơ múi (mít) gì chưa  [smiley=2vrolijk_08.gif]
Cô nàng Trinh nghe xơ mít hãi quá nên lặn rồi, chắc là để học thêm võ công, nói nhỏ chị nghe nha, em thiệt phục cô nàng này, chắc nàng theo học vỏ trên núi...Tà Lơn nên lâu lâu ra 1 chưởng rất ngoạn mục rồi trốn tiếp, không biết cái đó kêu là vỏ gì   8-)
Chị...bảo trọng nghen, em nghe cô Vân đi kêu cô Thu xách chổi lông gà xuống kìa   :P

Em ơi !

Lỡ dại chạy hùa theo nhỏ Trinh, bi giờ hơi.... kẹt giỏ, nên... trở cờ.... quy hàng, chưa biết được (hay bị) miếng xơ mít nào đây.
Hổm trước, chị đã... đánh hơi thấy coi bộ hổng ổn, đã kêu ầm cả nhà lên , ai có vê-lô-sô-lết ra rước chị... chẩu, thế mà các em cứ đóng cửa ở yên trong nhà.
Bi giờ cả chị với bé Trinh đang cơn nguy biến, đàn em, đàn chị cứ hé cửa... chờ xem hai cô xách chổi đi tìm hai chị em chúng tôi mà chả ai chịu ra.... kứu gì hết chơn hết chọi , hichichic.  :'( :'( :'( :-[ :-[ :-[
Ôi đời tôi... cô đơn quá chừng chừng , thôi đành cầm cờ trắng quy hàng hai cô cho được dziệc  f4u)

Huhuhu cô ơi , lâu quá em bỏ ghế nhà trường, không dùng đến thước, nên tìm không ra thước,  em ra sau vườn nhà em, bẻ được cành hồng to lắm (em lại cẩn thận tước hết mấy cái gai), để cô... trừng trị mấy học sinh... rắn mắt   f4u).
Bây giờ Cali đang là mùa hè, cô đừng bắt chúng em quỳ gối ngoài sân trường, nắng gió sẽ làm đen da chúng em, nếu cô mà bắt tội chúng em quỳ gối, vô tình , cô đã làm rám má hồng, biến mấy cô học trò của cô thành... ma mút , em nghĩ, chắc cô chẳng nỡ đâu, cô nhỉ !  :'( :'( :'( :-? :-? :-?  :P :P  :P
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #61 - 22. Jul 2010 , 10:17

Hổm rày em phiền muộn trong lòng quá mà khg có chổ tiết ra, nên chụp được chị như chụp được quà mẹ đem từ chợ dìa, thế mà cũng không chịu... hi sinh vì đàn em 1 tị  Roll Eyes   Roll Eyes
Nhưng em đã nghe lời chị đấy nhá, qua giờ em...đi chơi chổ khác để chị mần dziệc rồi ( mà dziệc gì dzị chị?), vậy chị đã được (bị) xơ múi (mít) gì chưa  Smiley
Cô nàng Trinh nghe xơ mít hãi quá nên lặn rồi, chắc là để học thêm võ công, nói nhỏ chị nghe nha, em thiệt phục cô nàng này, chắc nàng theo học vỏ trên núi...Tà Lơn nên lâu lâu ra 1 chưởng rất ngoạn mục rồi trốn tiếp, không biết cái đó kêu là vỏ gì   Cool
Chị...bảo trọng nghen, em nghe cô Vân đi kêu cô Thu xách chổi lông gà xuống kìa   Tongue

Em ơi !

Lỡ dại chạy hùa theo nhỏ Trinh, bi giờ hơi.... kẹt giỏ, nên... trở cờ.... quy hàng, chưa biết được (hay bị) miếng xơ mít nào đây.
Hổm trước, chị đã... đánh hơi thấy coi bộ hổng ổn, đã kêu ầm cả nhà lên , ai có vê-lô-sô-lết ra rước chị... chẩu, thế mà các em cứ đóng cửa ở yên trong nhà.
Bi giờ cả chị với bé Trinh đang cơn nguy biến, đàn em, đàn chị cứ hé cửa... chờ xem hai cô xách chổi đi tìm hai chị em chúng tôi mà chả ai chịu ra.... kứu gì hết chơn hết chọi , hichichic.  Cry Cry Cry Embarrassed Embarrassed Embarrassed
Ôi đời tôi... cô đơn quá chừng chừng , thôi đành cầm cờ trắng quy hàng hai cô cho được dziệc  flower4u

Huhuhu cô ơi , lâu quá em bỏ ghế nhà trường, không dùng đến thước, nên tìm không ra thước,  em ra sau vườn nhà em, bẻ được cành hồng to lắm (em lại cẩn thận tước hết mấy cái gai), để cô... trừng trị mấy học sinh... rắn mắt   flower4u.
Bây giờ Cali đang là mùa hè, cô đừng bắt chúng em quỳ gối ngoài sân trường, nắng gió sẽ làm đen da chúng em, nếu cô mà bắt tội chúng em quỳ gối, vô tình , cô đã làm rám má hồng, biến mấy cô học trò của cô thành... ma mút , em nghĩ, chắc cô chẳng nỡ đâu, cô nhỉ !  Cry Cry Cry Huh Huh Huh  Tongue Tongue  Tongue
Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #62 - 22. Jul 2010 , 10:59

Hoang Nga wrote on 22. Jul 2010 , 10:17:
Em ơi !

Hổm trước, chị đã... đánh hơi thấy coi bộ hổng ổn, đã kêu ầm cả nhà lên , ai có vê-lô-sô-lết ra rước chị... chẩu, thế mà các em cứ đóng cửa ở yên trong nhà.Bi giờ cả chị với bé Trinh đang cơn nguy biến, đàn em, đàn chị cứ hé cửa... chờ xem hai cô xách chổi đi tìm hai chị em chúng tôi mà chả ai chịu ra.... kứu gì hết chơn hết chọi , hichichic.  Cry Cry Cry Embarrassed Embarrassed Embarrassed
Ôi đời tôi... cô đơn quá chừng chừng , thôi đành cầm cờ trắng quy hàng hai cô cho được dziệc  flower4u

Huhuhu cô ơi , lâu quá em bỏ ghế nhà trường, không dùng đến thước, nên tìm không ra thước,  em ra sau vườn nhà em, bẻ được cành hồng to lắm (em lại cẩn thận tước hết mấy cái gai), để cô... trừng trị mấy học sinh... rắn mắt   flower4u.
Bây giờ Cali đang là mùa hè, cô đừng bắt chúng em quỳ gối ngoài sân trường, nắng gió sẽ làm đen da chúng em, nếu cô mà bắt tội chúng em quỳ gối, vô tình , cô đã làm rám má hồng, biến mấy cô học trò của cô thành... ma mút , em nghĩ, chắc cô chẳng nỡ đâu, cô nhỉ !  Cry Cry Cry Huh Huh Huh  Tongue Tongue  Tongue

Mèn ui, ai mà đóng cửa im ỉm đâu nà, trong nhà kho (chị bấm vào hàng chữ "View All Smilies" ) có chứa một mớ xe dùng cho emergency case nè chị, chị cứ tùy tiện xài nha, em bảo đảm mấy cô đuổi không kịp  
Smiley

emtap-vespa    yahooooo     bikersmilie
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #63 - 22. Jul 2010 , 12:17

Dau Do wrote on 22. Jul 2010 , 10:59:
 Mèn ui, ai mà đóng cửa im ỉm đâu nà, trong nhà kho (chị bấm vào hàng chữ "View All Smilies" ) có chứa một mớ xe dùng cho emergency case nè chị, chị cứ tùy tiện xài nha, em bảo đảm mấy cô đuổi không kịp  
Smiley

Mèn ơi !

Một hai, ba, bốn.... thượng sách là..... tẩu.

emtap-vespa       bikersmilie
Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #64 - 22. Jul 2010 , 13:22

Hoang Nga wrote on 22. Jul 2010 , 12:17:
Mèn ơi !

Một hai, ba, bốn.... thượng sách là..... tẩu.

emtap-vespa       bikersmilie

Thong thả chị ơi, chưa cần phải tẩu  Grin, chạy sớm thì mau hết xăng  Grin. Chừng nào mình thấy cô online, mình hảy bắt đầu rồ máy nha chị ! Không khéo 2 chị em lại bổ chửng vào nhau, như vầy nè   emtap-vespabikersmilie
Chừng nào chị lên Van gặp mặt cô admin, nhớ xin lên lương cho em nha  Smiley
Back to top
« Last Edit: 22. Jul 2010 , 13:24 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #65 - 22. Jul 2010 , 18:01

ngo_thi_van wrote on 22. Jul 2010 , 10:02:
Cac em oi ,
...
Hoang Nga chi trong mot cai thu ngan ma biet nhai ca tieng Bac ,Trung , Nam , gioi day nhe , Co cho 10/10 diem , khoi phai cho them diem hanh kiem !
Co van

Thưa Cô!
Chị Hoàng Nga xổ cả tiếng Tàu nữa kìa...thumbup
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #66 - 22. Jul 2010 , 18:07

Dau Do wrote on 22. Jul 2010 , 10:59:
Smiley

Em thường chạy bằng  rua-chay-dua te_xe_dap...  khỏi sợ tốn xăng  laugh12
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #67 - 22. Jul 2010 , 18:08

Heno, heno, heno. Trinh đây, mấy hôm nay Trinh vắng mặt là vì phải sang Cali đi thu mua thước kẻ khắp hết mọi nơi. Bộ Giáo Dục sắp ra lệnh mới  đó nhé: từ nay trở đi, học trò đi học phải kẻ bằng tay. No more thước kẻ huray  dancing

hihi, Chị Hoàng Nga ơi, chị phải thưởng công em và chị cả Anh Thư đi mời đi nhé, nên Cô Giáo xinh đẹp như búp bê Nhật cuả trường chúng ta mới dời gót ngọc tới viếng "office" cuả chị đó party4 partyfrog dance3 . Ai thì khó, chứ đối với chị thì chắc dễ lắm. Em nghe nói xưa nay chị "đem chuông đi đấm nước người" khá nhiều.  bưã nào chị chịu khó tới Quán Thời Gian "đấm Diễn Đàn" dùm cái đi mờ. Mau lên chứ, vội vàng lên với chứ, nhé chị Hoàng Nga Wink
Trinh
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #68 - 22. Jul 2010 , 18:57

N.Trinh wrote on 22. Jul 2010 , 18:08:
Heno, heno, heno. Trinh đây, mấy hôm nay Trinh vắng mặt là vì phải sang Cali đi thu mua thước kẻ khắp hết mọi nơi. Bộ Giáo Dục sắp ra lệnh mới  đó nhé: từ nay trở đi, học trò đi học phải kẻ bằng tay. No more thước kẻ huray  dancing

hihi, Chị Hoàng Nga ơi, chị phải thưởng công em và chị cả Anh Thư đi mời đi nhé, nên Cô Giáo xinh đẹp như búp bê Nhật cuả trường chúng ta mới dời gót ngọc tới viếng "office" cuả chị đó party4 partyfrog dance3 . Ai thì khó, chứ đối với chị thì chắc dễ lắm. Em nghe nói xưa nay chị "đem chuông đi đấm nước người" khá nhiều.  bưã nào chị chịu khó tới Quán Thời Gian "đấm Diễn Đàn" dùm cái đi mờ. Mau lên chứ, vội vàng lên với chứ, nhé chị Hoàng Nga Wink
Trinh

Thôi thôi thôi.... hổng xèm đi dí Trinh nữa đâu, xém chút nữa bị giang nắng cột cờ dzồi, dám má hồng hết, xí gái nhắm...... Undecided

Nhưng mờ bi chừ cô Vân cho chị 10/10 dzồi, chị phải lộng cái bảng to tổ bố để trước "office"" của chị (nói theo lối của Trinh đấy) để giựt le với thiên hạ.

Trinh trốn chỗ mô mà kín thế, biết cô tha tội mới dám ló ra . Nhưng chị nói nhỏ cái này, đố Trinh kiếm chiện khác phá cô Ngọc Mai hay cô Thu coi, chị sẽ theo "ủng hộ" tinh thần của em tối đa, lần này quân sư chỉ chỗ nhà kho để xe dzồi, có gì hổng ổn, chị em mình lên xe ... tăng .... dzọt hehehe Cheesy Cool Roll Eyes Tongue

Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #69 - 22. Jul 2010 , 19:02

Phương Tần wrote on 22. Jul 2010 , 18:07:
Em thường chạy bằng  rua-chay-dua te_xe_dap...  khỏi sợ tốn xăng  laugh12

Phương Tần ới ời !

Đi bằng con rùa bò của em coi bộ hổng có an toàn đâu, cô mà tóm được thì bị giang nắng cột cờ là cái chắc , đi xe đạp thì chân chị ngắn ngủn, đâu có đạp... tới được đâu, mờ chạy thụt lui thì.... chít ngộ dzồi , hỏng có...... lược lâu à   Undecided  Undecided   Undecided
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #70 - 22. Jul 2010 , 19:07

Dau Do wrote on 22. Jul 2010 , 13:22:
Thong thả chị ơi, chưa cần phải tẩu  Grin, chạy sớm thì mau hết xăng  Grin. Chừng nào mình thấy cô online, mình hảy bắt đầu rồ máy nha chị ! Không khéo 2 chị em lại bổ chửng vào nhau, như vầy nè   emtap-vespabikersmilie
Chừng nào chị lên Van gặp mặt cô admin, nhớ xin lên lương cho em nha  Smiley

Em ơi !

Mai mốt qua Van, chẳng những chị đề nghị với admin tăng lương cho em mà còn phải thăng chức nữa cưa... Chức...... Đại Quân Sư được không nào  partyfrog   votay   Drinkinj    redwine     moreflower2
Back to top

...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #71 - 22. Jul 2010 , 19:40

Cac em oi ,
Co dai gi ma chay duoi theo cac em cho met cai than gia nay ! Co chi ngoi doi o day , cho cac em tha ho chay bang du loai xe tim thay trong nha kho , hoac bang lô ca chân , hoac bang rua bo.....chay riet roi cung se het xang , roi cung se doi , se khat , se met... the la phai tro lai . Co chi ngoi day chờ giăng cai lưới ra la chup het cac em vao mot mối.[ à , ma Co phai nho Phu De mua ho cho cai lươi bat ca da.]
Roi se co   DD/LVD Got Talent cac em phai lam mot tro gi do bang sở trường sở đoản cua minh moi dươc Co mo lươi cho ra  Grin Grin Grin
Co Van
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #72 - 23. Jul 2010 , 04:48

ngo_thi_van wrote on 22. Jul 2010 , 19:40:
Cac em oi ,
Co dai gi ma chay duoi theo cac em cho met cai than gia nay ! Co chi ngoi doi o day , cho cac em tha ho chay bang du loai xe tim thay trong nha kho , hoac bang lô ca chân , hoac bang rua bo.....chay riet roi cung se het xang , roi cung se doi , se khat , se met... the la phai tro lai . Co chi ngoi day chờ giăng cai lưới ra la chup het cac em vao mot mối.[ à , ma Co phai nho Phu De mua ho cho cai lươi bat ca da.]
Roi se co   DD/LVD Got Talent cac em phai lam mot tro gi do bang sở trường sở đoản cua minh moi dươc Co mo lươi cho ra  Grin Grin Grin
Co Van 

Thưa Cô,
Em xin tới trình diện Cô trước để khỏi phải mắc lưới ạ Smiley
em xin cám ơn Cô, không những đã không la, không bắt quỳ cột cờ về cái tội nghịch ngợm, mà còn cho bằng ban khen nưã  Embarrassed
Chúng em coi các Thày Cô như Bố, như Mẹ, nên tạo được niềm vui cho Cô em mừng lắm a.
Em xin kính chúc sức khoẻ đến Cô và Thày Khang.
kính Cô,
Trinh
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #73 - 23. Jul 2010 , 05:09

Hoang Nga wrote on 22. Jul 2010 , 18:57:
Thôi thôi thôi.... hổng xèm đi dí Trinh nữa đâu, xém chút nữa bị giang nắng cột cờ dzồi, dám má hồng hết, xí gái nhắm...... Undecided

Nhưng mờ bi chừ cô Vân cho chị 10/10 dzồi, chị phải lộng cái bảng to tổ bố để trước "office"" của chị (nói theo lối của Trinh đấy) để giựt le với thiên hạ.

Trinh trốn chỗ mô mà kín thế, biết cô tha tội mới dám ló ra . Nhưng chị nói nhỏ cái này, đố Trinh kiếm chiện khác phá cô Ngọc Mai hay cô Thu coi, chị sẽ theo "ủng hộ" tinh thần của em tối đa, lần này quân sư chỉ chỗ nhà kho để xe dzồi, có gì hổng ổn, chị em mình lên xe ... tăng .... dzọt hehehe Cheesy Cool Roll Eyes Tongue

coi bà Hội Trưởng kià, đứng muá nhún nhảy như thế kia thì được (phải công nhận cái con penguin này dễ thương thật), mà yêu cầu hát thì tảng lờ nói sang chuyện khác. Sao dzậy hở bà chị Undecided Grin

Cô nàng Trinh nghe xơ mít hãi quá nên lặn rồi, chắc là để học thêm võ công, nói nhỏ chị nghe nha, em thiệt phục cô nàng này, chắc nàng theo học vỏ trên núi...Tà Lơn nên lâu lâu ra 1 chưởng rất ngoạn mục rồi trốn tiếp, không biết cái đó kêu là vỏ gì   Cool

hí, mấy bưã nay tới trường mà hổng dám vào lớp điểm danh, phải trốn trong nhà chú Tám á. Mèng ơi, được chú cho ăn chè mệt nghỉ, chè gì há, chè..chè.... hihí, không dám nói sợ phạm huý  Wink Grin Cheesy Tongue
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #74 - 23. Jul 2010 , 07:56

ngo_thi_van wrote on 22. Jul 2010 , 19:40:
Cac em oi ,
Co Van 

Cô Vân thương kính ôi !

Em xin dụt dè đến bên cô, và nhỏ nhẹ nói... so di cô.
Chúng em dạo này làm bà nội bà ngoại... oai lắm , cho nên thèm trở lại là một học trò nhỏ bé thời xa xưa nào đó , vì vậy có gì quá mức thì cô rộng tình tha thứ cho, chẳng qua muốn làm quà cô một nụ cười ấy mà.
Cám ơn cô đã chẳng phạt quỳ gối sân trường mà còn cho điểm rộng rãi nữa. Em xin tặng cô một bông hoa hồng  một cành tulip mới hái sau vườn đây  hong1222 pansyvang tulipvang hoahong.gif

Chúc cô một cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc.
Kính. HN.
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 11
Send Topic In ra