Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hồi Ký  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 211
Send Topic In ra
Hồi Ký (Read 267209 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Hồi Ký
Reply #135 - 28. Jun 2010 , 18:12

Chi Ngoc oi ,
Co Thu nen lam model cho Chi Ngoc di , khoi phai tra tien cong. Ngươi dep mac ao dep lai cang dep hon , chac Co Thu se thich lam day.
Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #136 - 29. Jun 2010 , 07:01

Cô vân nên nhận làm model không tiền thu lao cho cô Ngọc thì mới đúng vì cô Ngọc may áo cho cô Vân đẹp...hơn cuả cô Thu gấp 10 lần.  Cô Vân cứ dâú đi vì sợ người khác ghen tị đâý.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #137 - 29. Jun 2010 , 07:06

tuy-van wrote on 28. Jun 2010 , 11:03:
Hình nầy trông cô Thu xinh hẵn ra... Cô Ngọc may thật khéo và cám ơn cô đã cho xem hịnh .
Em Tv

Em TVân ơi, Cô Ngọc có cái tài may aó người cao thành thấp , mập thành ốm và xâú thành...xinh ra như vâỵ đâý, hihhhhhhhìhì. Nhìn hình này cô cũng thâý mình đỡ...lêu đêu vì vài hoa chạy ngang, và vải làm cho người thon hẳn lên và nhất là không phải ủi .
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #138 - 29. Jun 2010 , 09:02

thule wrote on 29. Jun 2010 , 07:06:
Em TVân ơi, Cô Ngọc có cái tài may aó người cao thành thấp , mập thành ốm và xâú thành...xinh ra như vâỵ đâý, hihhhhhhhìhì. Nhìn hình này cô cũng thâý mình đỡ...lêu đêu vì vài hoa chạy ngang, và vải làm cho người thon hẳn lên và nhất là không phải ủi .

Kính thưa Cô Thu và Cô Vân ,
Nghe va thấy cô Thu và cô Van^ diễn tả tài năng của Cô Ngọc thiệt đáng ganh tị.....ước gì bn mập  và xaau^' của Alex được trở lại tuổi ô mai...thì còn gì bằng.
Thầy Đường thật có diễm phúc nhất trên đời , các cô đầy đủ " Công Ngôn Dung Hạnh " , các em phải noi gương.
Em đã gơi" hình của Thầy Đường và Thầy Đạt nhân ngày ĐHTG năm rồi...thầy Đường thích lắm...còn thầy Đạt ra sao?
Kinh ,
Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #139 - 29. Jun 2010 , 09:42

Tuy Van oi ,
Ai cung mong dươc xau nhu em day ! Neu xau thi em da khong co biet hieu la " MM cua Di MY " , con map thi Co cung nhan thay em dao nay hoi co da co thit vay nen diet di thi vua !
Con Co Thu noi ve Co thi khong co dung dau , Co khong dam dua ra khoe vi ao thi dep ma ngươi thi xau nen dua ra mat gia tri cong lao cua Co Ngoc day.
Co Van
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #140 - 29. Jun 2010 , 14:27

Quí Cô và các em ơi. Chúng mình khen nhau quá Thượng Đế ghen đấy. Nghe đâu Ông định lôi tụi mình lên cõi vĩnh hằng một lượt đấy. Sợ không đủ chỗ tôi đề nghị hội ta order sẵn một số chỗ ở Peek family đi thì vừa..
Cám ơn Cô Vân nhé, bây giờ mới đi tái khám BS lần chót ,không biết sẽ ra sao, thôi cũng đành cầu nguyện mà thôi.
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #141 - 29. Jun 2010 , 14:47

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 29. Jun 2010 , 14:27:
Quí Cô và các em ơi. Chúng mình khen nhau quá Thượng Đế ghen đấy. Nghe đâu Ông định lôi tụi mình lên cõi vĩnh hằng một lượt đấy. Sợ không đủ chỗ tôi đề nghị hội ta order sẵn một số chỗ ở Peek family đi thì vừa..
Cám ơn Cô Vân nhé, bây giờ mới đi tái khám BS lần chót ,không biết sẽ ra sao, thôi cũng đành cầu nguyện mà thôi.

Thầy ui , thầy tếu lắm, em hùa theo cái tếu của thầy đây , nên đề nghị đổi tên hội mình là hội nhà MÈO.

Em chúc GOOD LUCK  trong kỳ final check up nghe thầy, mong nghe tin vui của thầy.

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #142 - 29. Jun 2010 , 16:08

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 29. Jun 2010 , 14:27:

Em và gd nguyện cầu  cho Thầy đươc  trở lại bình thường.
     Thầy ạ ,
  Ai về cỏi vỉnh hằng thì đi , còn em quá tội lổi , nên ddia  ngục dọn sẵn chờ em rồi thầy ạ.
( không biết em học nghề tếu lâm của ai vậy thầy )
Cho em kính gởi lời thăm Cô Ngoc. Nếu có tin vui , thì nguyên cả nước Mỷ , ăn mừng , và đốt pháo bông tưng bừng vào cuối tuần nầy.
Mong tin vui.
Kính ,
Em Tv
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #143 - 29. Jun 2010 , 16:32

Tin vui,
Chân thành cám ơn Quí Cô và các nương tử LVD. Tôi vừa được BS giải phóng cho đôi mắt khốn khổ. Thế ra Hạnh phúc và Đau khổ chỉ cách nhau có chút xíu mà thôi. Từ nay ta lại dắt nhau thênh thang đi trên diễn đàn thân yêu. Xin cám ơn Thượng đế đã nhìn xuống và Nàng đã vất vả suốt 6 tuần lễ để săn sóc cho kẻ hèn nay.Tuy nhiên đi máy bay thì chưa đặng, đành mất vé vậy thôi,đúng là hãy còn số ăn mày !.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #144 - 29. Jun 2010 , 16:49

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 29. Jun 2010 , 16:32:
Tin vui,
Chân thành cám ơn Quí Cô và các nương tử LVD. Tôi vừa được BS giải phóng cho đôi mắt khốn khổ. Thế ra Hạnh phúc và Đau khổ chỉ cách nhau có chút xíu mà thôi. Từ nay ta lại dắt nhau thênh thang đi trên diễn đàn thân yêu. Xin cám ơn Thượng đế đã nhìn xuống và Nàng đã vất vả suốt 6 tuần lễ để săn sóc cho kẻ hèn nay.Tuy nhiên đi máy bay thì chưa đặng, đành mất vé vậy thôi,đúng là hãy còn số ăn mày !.

Hôm nay em chờ tin  vui nầy suốt cả ngày đấy ạ.
chung em chia vui và cám ơn cô Ngọc đã tận tình lo cho thầy 6 tuần lể ( không biết thầy hay cô đếm từng ngày.....hi.hi.)
Thầy kính mến ,
Mất vé máy bay đi Quebec là chuyện nhỏ , vì ông trời không cho thầy đi 1 mình. Lần sau nhớ mua 2 vé cho thầy cô đi ' hưởng tuần trăng mật "nha thầy.
Chúc mừng và chúng em sẽ đốt pháo bông ăn mừng thầy vào ngày chủ nhật 7-4 , và cả nước Mỷ , cùng nhau chung vui đa&ý thầy cô ạ.
Trân kính ,
Em Tv
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #145 - 29. Jun 2010 , 16:50

Em xin chúc mừng thầy từ nay lại được... ngước mặt ngạo nghể nhìn đời !
Túy Vân ơi, tin mừng sốt dẽo, chẳng thể chờ đến cuối tuần đâu, tụi mình đốt pháo bông ăn mừng ngay nhé ! Xin chúc mừng chúc mừng thầy Đường và cô Ngọc   tulipdo

...  ...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #146 - 29. Jun 2010 , 17:08

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 29. Jun 2010 , 16:32:
Tin vui,

Chúc mừng thầy Đường !

...

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #147 - 30. Jun 2010 , 13:50

Chuc mung Anh Dương da dươc tu do ngao nghe nhin doi chu khong bi cui xuong chi nhin thay hai ban chan cua minh ma thoi ! va cung mung Chi Ngoc tu nay khoi phai chan dat Anh Dương ngay đem tung bươc mot.
Bao gio thi Anh Dương tro lai cai chan phu bep?
Con de nghi cua Anh Dương nen order may cho trong Peek Family cung hay day , toi thi da co san o Pierce Brothers roi. Neu Ong Troi goi tat ca chung ta cung di mot luc thi vui qua , nhung Chi Ngoc con qua tre ai no de nghi nhu the bao gio ! Chung ta se LE^N tren ay , hay XUO^'G dươi kia cung se lap Hoi Tho Con Coc va lan nay thi moi ca Co Ngoc Mai vao luon !
Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #148 - 30. Jun 2010 , 13:55

ngo_thi_van wrote on 30. Jun 2010 , 13:50:
Chuc mung Anh Dương da dươc tu do ngao nghe nhin doi chu khong bi cui xuong chi nhin thay hai ban chan cua minh ma thoi ! va cung mung Chi Ngoc tu nay khoi phai chan dat Anh Dương ngay đem tung bươc mot.
Bao gio thi Anh Dương tro lai cai chan phu bep?
Con de nghi cua Anh Dương nen order may cho trong Peek Family cung hay day , toi thi da co san o Pierce Brothers roi. Neu Ong Troi goi tat ca chung ta cung di mot luc thi vui qua , nhung Chi Ngoc con qua tre ai no de nghi nhu the bao gio ! Chung ta se LE^N tren ay , hay XUO^'G dươi kia cung se lap Hoi Tho Con Coc va lan nay thi moi ca Co Ngoc Mai vao luon !
Van 

Hic hic  cô ơi, cái vụ này đông, không vui và...đại hao xu  !
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #149 - 30. Jun 2010 , 14:44

Chúc Mừng !  Chúc Mừng!!

Thâỳ Đường lại có mắt xanh
Vui là vui quá có anh có nàng,
Có thêm dăm bẩy bạn vàng
Các trò nhí nhảnh, cả Diễn Đàn cùng vui!
Thầy Đường mở mắt nhìn đời
Cô Đường nở mặt ,(bõ) công người chăm nom.
Back to top
« Last Edit: 30. Jun 2010 , 18:25 by thule »  

IP Logged

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 211
Send Topic In ra