Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Sinh Nhật Diễn Đàn LVD 28/8/2010 tại Vancouver  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 13
Send Topic In ra
Sinh Nhật Diễn Đàn LVD 28/8/2010 tại Vancouver (Read 27265 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Sinh Nhật Diễn Đàn LVD 28/8/2010 tại Vancouver
Reply #135 - 03. Sep 2010 , 11:46

Thu oi ,
Tri no noi Chi Thu lam tho hay qua ma minh cung cong nhan la tho cua Co Thu hay lam do va khong ngo em Kieu cung la thi si hoa lai tho cua Co Thu do. Hoc tro LVD sao nhieu thi si the !
vao day kha lau roi bay gio phai di an da keo " anh hung tham met " roi.
Van
Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #136 - 03. Sep 2010 , 18:50

ngo_thi_van wrote on 03. Sep 2010 , 11:29:
Ngoc Mai oi ,
Doc bai tương trinh cua Ngoc Mai ma minh vua vui vua cam dong het suc va mung den phat khoc [ chac the nao Co Thu cung noi la cai Co Mit Ươt ] khien ong Khang cu nhin minh cham chap chang hieu chuyen gi xay ra trong computer , cu phai lay tay che mat ! Minh rat tiec la da khong the tham gia dươc de chung vui voi cac em , nhung hang ngay van theo doi
" nhung bươc chan am tham " nhung dung manh cua hai Co va cac cưu nu sinh. Vo chong cau em cua minh da di du Dai Hoi va khong tiec loi khen ngoi hai Co va chương trinh van nghe rat dac sac cua cac em , khen cac em hat chang thua gi cac ca si chinh cong , va khen em Dang My chang het loi  lam cho minh cam thay rat hanh dien ve ngoi trương than yeu cua chung minh da dao tao ra dươc nhung tai nang hiem co nhu vay va cung vui mung la biet cac em da yeu thương nhau giup do lan nhau bat cu trong trương hop nao.
Mung la Dai Hoi da thanh cong va cam on Ngoc Mai mot lan nua da cho minh doc dươc nhung giong chu than thương nay.
Van       

Co Van, co Thu va co Mai than thương, bai viet cua co rat la day du, su'c tich va cam dong. Dieu em ngac nhien nhat la moi nguoi o vancouver rat la polite, ho im lang la'ng nghe tat ca nhung gi duoc trinh dien tren sau khau, loi phat bieu cua ban to chuc, loi cua hai co, loi cua MC, cua chi Hoang Nga, va den nhung tiet muc trinh dien thi duoc vo tay rat la nhiet tinh. Sau man van nghe cua truong thi man da vu~ cung dac sac khong kem lam cho thay tro dance toi ben va ra ve gan 1 gio sang luon.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #137 - 03. Sep 2010 , 20:14

NgocDoa wrote on 03. Sep 2010 , 11:09:
Cô Mai ơi, đọc bài tường trình của cô, miệng em mỉm cười mà mắt nhoà lệ, thấy thương hết...cả nhà!
Cám ơn các cô lúc nào cũng hết lòng với học trò  openflow.gif
Em xin cám ơn cô Thu đã post bài.  Ước gì em có thể sáng tác một bài nhạc dựa trên ý bốn câu thơ của cô  hoahong.gif

Ngọc Đóa thương,
Cô cũng giống em, thương cả nhà quá đi thôi, và cũng rất nhiều lần cảm đông đến ...ướt mi .  Khi cô nói cảm tưởng xong và về chỗ thì em Thu ngồi bên cạnh khoe cái napkin còn ướt nhiều chỗ .  Cô bé này cũng mít ướt ghê nơi !
Còn nhiều điều...đáng khóc vì vui mừng và cảm động lắm cơ em ơi !
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #138 - 03. Sep 2010 , 20:21

ngo_thi_van wrote on 03. Sep 2010 , 11:29:
Ngoc Mai oi ,
Doc bai tương trinh cua Ngoc Mai ma minh vua vui vua cam dong het suc va mung den phat khoc [ chac the nao Co Thu cung noi la cai Co Mit Ươt ] khien ong Khang cu nhin minh cham chap chang hieu chuyen gi xay ra trong computer , cu phai lay tay che mat ! Minh rat tiec la da khong the tham gia dươc de chung vui voi cac em , nhung hang ngay van theo doi
" nhung bươc chan am tham " nhung dung manh cua hai Co va cac cưu nu sinh. Vo chong cau em cua minh da di du Dai Hoi va khong tiec loi khen ngoi hai Co va chương trinh van nghe rat dac sac cua cac em , khen cac em hat chang thua gi cac ca si chinh cong , va khen em Dang My chang het loi  lam cho minh cam thay rat hanh dien ve ngoi trương than yeu cua chung minh da dao tao ra dươc nhung tai nang hiem co nhu vay va cung vui mung la biet cac em da yeu thương nhau giup do lan nhau bat cu trong trương hop nao.
Mung la Dai Hoi da thanh cong va cam on Ngoc Mai mot lan nua da cho minh doc dươc nhung giong chu than thương nay.
Van       

Vân thương,
Nếu Vân biết được các em hay nhắc đến Mạ thì còn cảm động nhiều nữa đó .  Lại còn gửi quà nữa chớ .  Vân sẽ ăn kẹo nougat mệt nghỉ, quà của Đặng Mỹ đó, v.v...và v.v...
Cậu em của Vân giống Vân ghê nơi . 
Còn khi vào giường thì NM hay ...tìm ví và giấy tờ cho Vân, vì 2 đứa ở trúng cái phòng mà năm xưa NM đã ở đó, hì hì hì...
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #139 - 03. Sep 2010 , 22:23

Kính thưa các Cô,

Bài của Cô Mai còn thiếu ạ  Tongue Cô Mai khg biết rằng mấy nay em vẫn tiếp tuc ôm phôn để.... nghe khen  Smiley
Từ nhà hàng đến hôm nay là tròn một tuần nghe khen rồi ạ  Wink
Khen Cô Mai phát biểu duyên dáng và thấm đậm tình cảm, khen thơ Cô Thu và thắc mắc về  tuổi của Cô( Grin), khen phần văn nghệ đầy đủ và xuất sắc, khen LVD hát như ca sĩ nhà nghề. Khen MC hoà hợp rất khéo: anh Hùng nghiêm trang, đứng mực, Kim Kiểm ngọt ngào dễ thương. Đặc biệt là có mấy anh chị  phôn hỏi em gửi cho bản LVD Hành Khúc , bảo hay tuyệt vời,  khg phải LVD mà nghe nổi da gà, xúc động rưng rưng.
Đúng là khen từ đầu dến đuôi,  từ A đến Z.  Wink
Em cám ơn các Cô, các chị và các bạn đã làm em thật là hãnh diện hoahong.gif

TB: Chuyện Cô Mai kể về Trưng Vương là do chị Quản Phương Lan (nữ bác sĩ duy nhất tại Vancouver) nói khi chị đến chào về, gặp em đứng ngay bàn các Cô. Chị bảo "Sao toàn người Bắc khg hà: Chị, hai cô giiáo, hội truởng, hội phó, MC, làm em tưởng như Trưng Vương của em." làm My ngơ ngác cười hihi trừ: thế ạ? ( chứ My không hề biết gì về chuyện trường TV nhều người Bắc và trường LVD nhiều người miền Nạm  Smiley)
Back to top
« Last Edit: 04. Sep 2010 , 22:36 by admin »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #140 - 03. Sep 2010 , 22:47

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Sep 2010 , 20:21:
Vân thương,
Nếu Vân biết được các em hay nhắc đến Mạ thì còn cảm động nhiều nữa đó .  Lại còn gửi quà nữa chớ .  Vân sẽ ăn kẹo nougat mệt nghỉ, quà của Đặng Mỹ đó, v.v...và v.v...
Cậu em của Vân giống Vân ghê nơi . 
Còn khi vào giường thì NM hay ...tìm ví và giấy tờ cho Vân, vì 2 đứa ở trúng cái phòng mà năm xưa NM đã ở đó, hì hì hì...
Ngọc Mai

Kính thưa Cô Vân,

May là quà kẹo Nougat chưa đến Cô, chứ khg thôi chắc em sang Úc bắt đền hãng GB.
Chắc hôm nay Cô đỡ mệt rồi, nhưng vẫn đi khám cho yên chí nhé Cô hoahong.gif
Back to top

IP Logged

kyqua
Full Member

Sài Gòn
Reply #141 - 04. Sep 2010 , 00:41

Kính thưa cô N Mai  và cô TH !
          Bửa nay E  mới vô DĐ xem tường thuật của hai cô và hình ảnh về SN DĐ của Dzịt , à quên của TM , nghĩ đến gì thì đã được nói rôi. E chỉ còn lập lại là  Em chung  tâm ý với tất cả các bạn hân hoan về thành quả của thày trò LVD  mình tại Vancouver. 
          Cô Mai ơi!
          E vẫn nhớ hồi ở trường cô mặc áo dài hip hop với quần tây rất là ấn tượng ... Bửa nay  cô nai nịt đàng hoàng đứng bên cô Thu...y như 2 bà Trưng cô vẫn khí thế như xưa (ý E : cô giống bà Trưng Trắc, cô  Thu thì mểm mại hơn nên.. hihi ! ) .
          VAN quá cách trở , nữ  binh  LVD  tập họp ít xịu lại còn trở ngại trùng trùng. Nhưng dùng binh * quí hồ tinh, bất quí hồ đa * - hồi đó cô có  giảng vậy - nên với chỉ đạo sáng suốt của các thày cô , nhiệt tình của  đàn chị , phe ta ít mà đều giỏi ,lại  có trợ giúp  hết mình của các  mỹ nam trong  g đ LVD , và với lòng tin vào chính nghĩa- Nữ tướng Liều thị Ngó đã lảo đảo một cách dũng cảm thoát bàn thua trông thấy, để giờ cuối hoang mang đưa đến thắng lợi bngờ cho  SN DĐ LVD.  Hú hồn, khỏi buồn mà còn phải  lựa lời để an ủi phe ta- E  đã nghĩ đến  rồi may ghê ,bây giờ lại được chúc mừng !  
          Mong  các thày cô luôn vui, khoẻ .
          Kyqu
Back to top
« Last Edit: 04. Sep 2010 , 01:18 by kyqua »  

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #142 - 04. Sep 2010 , 06:14

kieunguyen wrote on 01. Sep 2010 , 19:15:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT DIỄN ĐÀN THÀNH CÔNG .

Vô cùng sung sướng khi biết tin vui đêm tổ chức thành công rực rỡ . Tuy không được tham dự nhưng Kiều đếm từng ngày cầu mong cho Đại Hội thành công . Chờ đón xem hình ảnh va`bài viết về đại hội trên diễn đàn . Thương chị Mỹ đã lo lắng ngày đêm , hết lòng vì Thầy vì bạn đứng ra gánh vác trọng trách nặng nề . Cảm động nhìn những hình ảnh thân thương luôn gắn bó với học sinh của cô Mai , cô Thu ....
Cô Thu ơi ,
Em rất thích bốn câu thơ dễ thương của Cô :

Tới góc vườn xinh gặp lại mình ,
Nhớ thời áo trắng , tuổi bình minh .
Thầy trò bạn cũ , giờ đâu nhỉ ?
Thấp thoáng ai còn dáng nữ sinh .

Em xin phép Cô dựa vào bài thơ này tập tành viết tặng chị Mỹ bốn câu thơ , thay cho lời chúc mừng :

Ở tại miền Đông  nhớ Diễn đàn .
Tiếc ngày sinh nhật chẳng được sang .
Tiệc vui thành tựu , mừng công khó .
Hình đó, trông ai vẫn học trò .

Thành thật chúc mừng sự thành công của Đại hội LVD tại Vancouver . Thương kính.

( Kiều Nguyễn )

EmKiêù ơi,

Em không đi Vancouver là..miss a lot đó nhe.  Bây giờ thi sĩ Kiều mới xuất 9dầu lộ diện.  hay lăm hay lăm.  Cô sẽ đem cái bài thơ này , bài hoạ cuả em và cuả thâỳ D8ường vào trang "Dịch thơ" cuả cô để dụ cả nhà hoạ tiếp nhẹ  Mơì em vào nhà "..mắc dịch" thơ cuả cô.

Giờ này ở miền đông đang có hoa vàng?

Vân ơi,

Mình sẽ gưỉ Vân cái hình chụp với vợ chồng Trí , vui quá. Hôì này trông Trí cũng có vẻ vui khoẻ.  Mình có mang cả tờ Thời Báo cuả Canada về (báo mà Trí đang làm) hôm nào sẽ đưa cho Vân.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #143 - 04. Sep 2010 , 06:22

Tôi gom 2 bài hoạ cuả thâỳ Đường và em Kiêù vào đây, mời mọi người hoạ tiếp nhé:

Vô cùng sung sướng khi biết tin vui đêm tổ chức thành công rực rỡ . Tuy không được tham dự nhưng Kiều đếm từng ngày cầu mong cho Đại Hội thành công . Chờ đón xem hình ảnh va`bài viết về đại hội trên diễn đàn . Thương chị Mỹ đã lo lắng ngày đêm , hết lòng vì Thầy vì bạn đứng ra gánh vác trọng trách nặng nề . Cảm động nhìn những hình ảnh thân thương luôn gắn bó với học sinh của cô Mai , cô Thu ....
Cô Thu ơi ,

Em xin phép Cô dựa vào bài thơ này tập tành viết tặng chị Mỹ bốn câu thơ , thay cho lời chúc mừng :

( Kiều Nguyễn )

Back to top
« Last Edit: 04. Sep 2010 , 06:32 by thule »  

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #144 - 04. Sep 2010 , 06:27

Và đây là câu Tứ Tuyệt cuả thầy Đường (sao mà vui thế, lúc nào cũng...thấy em...)

Đại hội Diễn Đàn đã thành công tuyệt vời. Chúc mừng,Chúc mừng. Vợ chồng tôi cám ơn Chích Choè đã tặng Hoa và chia sẽ sự đau buồn của gia đình tôi trong quá khứ. Cô Thu làm thơ thật hay và lãng mạn. Tôi xin phép được tếu một tí nhé.
                  Ngắm bóng trong gương bỗng giật mình
                  Thân hình tiều tuỵ nghĩ mà kinh
                  Bình minh thuở ấy đâu còn nữa
                  Một mắt nhìn... em vẫn thấy xinh.
Đường
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #145 - 04. Sep 2010 , 22:09

Thưa Cô Ngọc Mai , Cô Thu và Cô Vân

Trưa nay em ngồi đây ở Sài Gòn thư thả đọc bài tường thuật về Sinh Nhật Thứ 6 của D Đ LVD được tổ chức ở Vancouver của  Cô Ngọc Mai , bài viết thật sống động và đầy đủ chi tiết làm em cảm thấy như là mình cũng đang có mặt ở Van trong ngày khai mạc Đại Hội , cũng như làm em cảm thấy mình cũng đang lắng nghe , theo dõi từng sinh hoạt , sự kiện diễn tiến.... , làm em cảm thẩy rằng mình cũng đang xúng xính trong bộ áo dài đồng phục cùng với các chị... và ô hay mình đang cảm thấy những giọt nước mắt giọt vắn giọt dài đang rơi cùng với nụ cười nhớ thương thuở học trò... và em khóc thật rồi các Cô ơi , em đang ngồi đây ở Sài Gòn mà nghĩ và mơ  ước một ngày nào đó mình có dịp được tham dự vào ngày hội gặp gỡ của D Đ LVD dù chỉ một lần thôi cũng đã thoả niềm ước mơ rồi

Em cám ơn Cô Ngọc Mai , em cám ơn Cô Thu , em cám ơn Cô Vân ,em cám ơn Thầy Đường ,  em cám ơn chị My , em cám ơn tất cả các Thày Cô và anh chị em thân hữu và các chị em bạn bè đồng môn đã có mặt cũng như vắng mặt trong ngày Sinh Nhật của D Đ đã có cùng một nhịp đập của trái tim LVD đã làm cho Đại Hội Sinh Nhật Diễn Đàn Hội Ái Hữu Lê Văn Duyệt thân thương  được thành công rực rỡ

Thương kính

PTr

...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #146 - 04. Sep 2010 , 23:04

Cô Thu ơi ,

( Kiều Nguyễn )

Kiều ơi,

Bây giờ đọc Cô Thu copy bài thơ của em, và cả nhà khen My mới tìm đọc cho rõ đầu đuôi nguyên văn, té ra là bài thơ em tặng My mà hôm qua My đọc sao lại khg thấy đoạn ấy, đọc đến câu thơ cuối của Cô Thu thôi .  Shocked
Hay là My đọc và trả lời một lúc cả chục bài, rối rắm hoa cả mắt...  Undecided Chẳng hiểu sao gia tài sự nghiệp được mỗi  1 bài thơ tặng mình, khen mình, mà lại khg thấy. Shocked   Roll Eyes
Bi giờ biết ăn làm sao nói làm sao đây Embarrassed

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #147 - 04. Sep 2010 , 23:09

kyqua wrote on 04. Sep 2010 , 00:41:
Kính thưa cô N Mai  và cô TH !
          Bửa nay E  mới vô DĐ xem tường thuật của hai cô và hình ảnh về SN DĐ của Dzịt , à quên của TM , nghĩ đến gì thì đã được nói rôi. E chỉ còn lập lại là  Em chung  tâm ý với tất cả các bạn hân hoan về thành quả của thày trò LVD  mình tại Vancouver. 
          Cô Mai ơi!
          E vẫn nhớ hồi ở trường cô mặc áo dài hip hop với quần tây rất là ấn tượng ... Bửa nay  cô nai nịt đàng hoàng đứng bên cô Thu...y như 2 bà Trưng cô vẫn khí thế như xưa (ý E : cô giống bà Trưng Trắc, cô  Thu thì mểm mại hơn nên.. hihi ! ) .
          VAN quá cách trở , nữ  binh  LVD  tập họp ít xịu lại còn trở ngại trùng trùng. Nhưng dùng binh * quí hồ tinh, bất quí hồ đa * - hồi đó cô có  giảng vậy - nên với chỉ đạo sáng suốt của các thày cô , nhiệt tình của  đàn chị , phe ta ít mà đều giỏi ,lại  có trợ giúp  hết mình của các  mỹ nam trong  g đ LVD , và với lòng tin vào chính nghĩa- Nữ tướng Liều thị Ngó đã lảo đảo một cách dũng cảm thoát bàn thua trông thấy, để giờ cuối hoang mang đưa đến thắng lợi bngờ cho  SN DĐ LVD.  Hú hồn, khỏi buồn mà còn phải  lựa lời để an ủi phe ta- E  đã nghĩ đến  rồi may ghê ,bây giờ lại được chúc mừng !  
          Mong  các thày cô luôn vui, khoẻ .
          Kyqu

Kỳ Quá ơi,
Mấy lúc sau này không biết ai đồn cô mặc quần tây trong áo dài, một điều hoàn toàn sai sự thật và khiến cô rất ngạc nhiên vì người Việt mình thời đó chưa...văn minh đến thế.  Vả lại mặc quần tây thì đã có áo sơ mi, sao lại đi với áo dài cho thêm tốn nhỉ?
Vậy cô xin cải chính lại và các em chớ có đồn bậy về cô giáo cũ nữa đó nghe.  Ở bên ni cô...nhảy mũi dữ lắm đó.
Ngoài ra thì em nhận xét rất duyên dáng về ĐH.  Kỳ tới ráng thu xếp đi dự nghe.
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

kyqua
Full Member

Sài Gòn
Reply #148 - 05. Sep 2010 , 00:28

Vu Ngoc Mai wrote on 04. Sep 2010 , 23:09:
Kỳ Quá ơi,
Mấy lúc sau này không biết ai đồn cô mặc quần tây trong áo dài, một điều hoàn toàn sai sự thật và khiến cô rất ngạc nhiên vì người Việt mình thời đó chưa...văn minh đến thế.  Vả lại mặc quần tây thì đã có áo sơ mi, sao lại đi với áo dài cho thêm tốn nhỉ?
Vậy cô xin cải chính lại và các em chớ có đồn bậy về cô giáo cũ nữa đó nghe.  Ở bên ni cô...nhảy mũi dữ lắm đó.
Ngoài ra thì em nhận xét rất duyên dáng về ĐH.  Kỳ tới ráng thu xếp đi dự nghe.
Thương,
Cô Ngọc Mai

Cô Ngọc Mai kính !
            Vậy là mỗi lần tụi em nhắc đến cô đều nhất trí cho cô ..đi trước thời đại rồi,  sao kỳ quá vậy ta!. Có lẻ vì cô luôn có pcách dứt khoát và nhanh nhẹn, lại là một trong số rất ít cô giáo mang giày thấp- cái này E nhớ  chắc  chắn -
            Riêng cái mục mặc áo dài op- art mà hổng đúng nửa thì do E thấy đẹp nên... gửi gắm tâm tư luôn một thể vào cô N Mai của mình chăng? hihi !
           Vụ quần tây là *tàn thể * mấy nó nhớ vậy -  Để đính chính có hiệu quả, bửa nào cô gửi  1 tấm hình mặc áo dài thưỏ đó vào DĐ là...xong. Nhưng  tụi em vẫn nghĩ  nếu cô mặc vậy cũng hay, hợp với cô lắm chứ ạ. hihi. ( nói vậy để cô cười  với em cho khỏe )  
           Cô à ! bao nhiêu  chúc mừng, cám ơn nồng nhiệt  toàn lời hay ý đẹp về SN Diễn Đàn, mà  E cứ ào ào nghĩ sao viết vậy nên đang áy náy quá, bây giờ được cô không la mà còn thấy dễ thương ...E thấy nhẹ nhỏm  và vui ghê !.
           Thương cô !
            Kyqu 
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #149 - 05. Sep 2010 , 09:43

Đặng-Mỹ wrote on 04. Sep 2010 , 23:04:
Kiều ơi,

Bây giờ đọc Cô Thu copy bài thơ của em, và cả nhà khen My mới tìm đọc cho rõ đầu đuôi nguyên văn, té ra là bài thơ em tặng My mà hôm qua My đọc sao lại khg thấy đoạn ấy, đọc đến câu thơ cuối của Cô Thu thôi .  Shocked
Hay là My đọc và trả lời một lúc cả chục bài, rối rắm hoa cả mắt...  Undecided Chẳng hiểu sao gia tài sự nghiệp được mỗi  1 bài thơ tặng mình, khen mình, mà lại khg thấy. Shocked   Roll Eyes
Bi giờ biết ăn làm sao nói làm sao đây Embarrassed

Mợ Mẽo thương ,
Say công nhận mợ ngoai, giao khéo quá. Cô Thu nói những người bên Van thật nhiệt tình và lịch sự ( hoan hô ).
Chúc mừng cho Đ H thành công rực rở , cho Say kính gởi lời thăm Bà cụ ( chụp hình thấy hạnh phúc bên các cô và LVD khi đến nhà ), Tú va mợ luôn an lành.
Thân thương,
say
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 13
Send Topic In ra