Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 67 68 69 70 71 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 363222 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #1020 - 12. Nov 2010 , 20:56

tuy-van wrote on 12. Nov 2010 , 18:22:
kính chúc cô thành công với món hấp dẫn nhất trong mùa Thu lạnh giá nầy.
Cho em ăn ké 1 chén nha cô.
Happy ăn uống và nấu nướng.
Cám ơn cô trước.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co chua co recipe day du nen danh chiu chua tro tai dươc. Toi nghiep Dau Do da mau man dua vao day cho Co de Co nghe ma nau , nhung co le cai he thong am thanh cua may netbook nay ca chon hay sao ma Co nghe khong ra , nen danh chiu. Thoi , Co danh cat vao ngan da doi khi nao co recipe viet han hoi Co se theo do ma nau vay.
Co cung rat tiec ky nay khong co mat em.
Co Van
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #1021 - 12. Nov 2010 , 21:12

Cô ơi, bên mục gia chánh Chi Đ Đ co bai viet về Gà nấu rượu đó Cô, hy vong Cô đọc được rội Chúc Cô Thầy an vui
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1022 - 12. Nov 2010 , 22:41

...

Cô thương ,
Em chúc Cô đi dự Đại Hội có nhiều niềm vui , nhớ đem quà bánh về cho con cái còn ở nhà và nhớ chụp hình nhiều nhiều  Cheesy Grin và nhớ nhiều chuyện vui về kể tụi em nghe  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1023 - 13. Nov 2010 , 07:11

mydung wrote on 12. Nov 2010 , 21:12:
Cô ơi, bên mục gia chánh Chi Đ Đ co bai viet về Gà nấu rượu đó Cô, hy vong Cô đọc được rội Chúc Cô Thầy an vui

Em My Dung oi ,
Co co chay qua do toi hom qua ma chi thay cai video chi cho cach ga nau rươu vang ma may cua Co nghe khong ro nen danh phai chay ra.
De Co lai tro lai tim xem ra sao.
Co cam on em
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1024 - 13. Nov 2010 , 07:13

Phuong_Tran wrote on 12. Nov 2010 , 22:41:
...

Cô thương ,
Em chúc Cô đi dự Đại Hội có nhiều niềm vui , nhớ đem quà bánh về cho con cái còn ở nhà và nhớ chụp hình nhiều nhiều  Cheesy Grin và nhớ nhiều chuyện vui về kể tụi em nghe  Cheesy Grin

PTr

Em Phương Tran ,
Cam on em da tang Co mot lang hoa dep lam. Neu co ai chup hinh thi se post len.. Co se ke cho em nghe neu co chuyen gi vui.
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1025 - 13. Nov 2010 , 08:15

Em TB chào Mạ Vân ,  tới  rồi Cô ơi ,ngày Mai em lại gặp lại Cô nữa ,sẽ vui và cười nhiều nữa. Em dán hình cây ngãi cứu Cô cho xem , hình này chụp 2 tuần trước , hôm nay nó còn lớn nữa ,nó ăn hiếp mấy cây hẹ anh B trồng  Cô coi nè  Wink

...

...

Em đang đợi cho nó nhiều 1chut' sẽ xào nó với trứng để nó bớt ăn hiếp thằng hẹ. Chúc Thầy Cô và Cô Vĩnh vui nhiều trong ngày thứ bẩy. Em TB
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1026 - 13. Nov 2010 , 09:51

ngo_thi_van wrote on 12. Nov 2010 , 20:56:
Em Tuy Van oi ,
Co chua co recipe day du nen danh chiu chua tro tai dươc. Toi nghiep Dau Do da mau man dua vao day cho Co de Co nghe ma nau , nhung co le cai he thong am thanh cua may netbook nay ca chon hay sao ma Co nghe khong ra , nen danh chiu. Thoi , Co danh cat vao ngan da doi khi nao co recipe viet han hoi Co se theo do ma nau vay.
Co cung rat tiec ky nay khong co mat em.
Co Van

Cô Vân kính mến ,
Hy vọng việc " hì hục " tìm kiếm cách nấu của cô thành công nhang cô.
Ươc gì thân nầy được xẽ thành 10, thì em sẽ có mặt ngay bên cạnh quý thầy cô và tất cả.....
Kính chúc thầy cô được nhiều sức khoẻ , và hạnh phúc để nghe , thấy và tận hưỡng mọi thứ từ các em " nhất quỷ , nhì ma, thứ 3....học trò " của cô.

Em mong ngày vui được như ý và mang nguyên dàn nhạc, thức ăn ,  chờ sẵn nhang cô.

band4 whistling nong_hoi Drinkinj votay votay votay  party11 huehong tulip_tim violettulip huehong tulip_tim violettulip huehong
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1027 - 13. Nov 2010 , 19:32

thubeo wrote on 13. Nov 2010 , 08:15:
Em TB chào Mạ Vân ,  tới  rồi Cô ơi ,ngày Mai em lại gặp lại Cô nữa ,sẽ vui và cười nhiều nữa. Em dán hình cây ngãi cứu Cô cho xem , hình này chụp 2 tuần trước , hôm nay nó còn lớn nữa ,nó ăn hiếp mấy cây hẹ anh B trồng  Cô coi nè  Wink

...

...

Em đang đợi cho nó nhiều 1chut' sẽ xào nó với trứng để nó bớt ăn hiếp thằng hẹ. Chúc Thầy Cô và Cô Vĩnh vui nhiều trong ngày thứ bẩy. Em TB

Em Thu B.oi ,
Mai chac la vui lam ! Chi tiec cho nhung ai khong den dươc em nhi.
Cay ngai cưu de trong qua phai khong em , neu ma nhung cay rau ram no cung lon manh nhu vay thi thich biet may. Vươn Co trong rau ram no cu chet hoai.
Khi nao ngai cưu ra nhieu em nho chien voi trung an vua ngon vua bo , vua chua dươc benh.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1028 - 13. Nov 2010 , 19:38

tuy-van wrote on 13. Nov 2010 , 09:51:
Cô Vân kính mến ,
Hy vọng việc " hì hục " tìm kiếm cách nấu của cô thành công nhang cô.
Ươc gì thân nầy được xẽ thành 10, thì em sẽ có mặt ngay bên cạnh quý thầy cô và tất cả.....
Kính chúc thầy cô được nhiều sức khoẻ , và hạnh phúc để nghe , thấy và tận hưỡng mọi thứ từ các em " nhất quỷ , nhì ma, thứ 3....học trò " của cô.

Em mong ngày vui được như ý và mang nguyên dàn nhạc, thức ăn ,  chờ sẵn nhang cô.

band4 whistling nong_hoi Drinkinj votay votay votay  party11 huehong tulip_tim violettulip huehong tulip_tim violettulip huehong

Em Tuy Van oi ,
Co mong la ngay mai se rat vui va thanh cong. Co gi em se dươc doc tren nay.
Cam on em da dem ca gian nhac vao day de ho tro.
Co the ngay Thanksgiving Co se lam mon ga nau rươu vang de dai may ngươi em cua Co tu cac noi den choi. Co khong thich turkey nen se nau ga nay thoi.
Co Van
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #1029 - 13. Nov 2010 , 20:42

Thưa Cô Vân ,
  Mấy lâu nay em lu bù đủ thứ nên chả có thì giờ tham hỏi được các Thày cô và các bạn trong này.Mấy hôm nay Cô đã vào đây được thường xuyên như vậy là Cô đã khoẻ nhiều.Em mong là Cô và tất cả cca' Giáo sư cùng cựu LVD và thân hữu sẽ có một ngày thật vui vào chiều mai.
  Cô ơi ! em xin góp thêm ý kiến vào món Gà nấu rượu của Cô nha.Nếu Cô chiên Gà trước khi nấu thì cô nhớ tẩm sơ chút bột vào Gà trước khi chiên thì khi nấu xong phần sốt của món này sẽ hơi sền set^. rất là ngon.Tiết mục chiên sơ Gà trước như vậy để khi nấu xong Gà sẽ mềm đều và không bị nát.
  Cách làm set^. này sẽ ngon hơn là mình hòa bột cho vào cuối cùng khi món nấu đã chín đó Cô.Còn nếu như CÔ không muốn chiên vì sợ Cholesterol thì cô có thể phi hành với chút bơ ,khi hành hơi vàng cô cho bột mì vào đảo đều cho tất cả hơi vàng là xong.KHi nào nấu gần xong CÔ đổ phần hành bột này vào nồi nấu thì cô cũng sẽ được phần sốt sền set^. như vậy rất ngon và đẹp mắt Cô ạ.
  Em chúc cô Thành Công nấu nướng nha cô.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1030 - 14. Nov 2010 , 07:44

Em Anh Thu oi ,
Co cam on em rat nhieu. Co se theo cach em chi. Co mot ngươi ban Co chi cho Co mot cach rat don gian , Co se thu cach nay trươc ngay mai va cach cua Đậu Đỏ se  thu mot ngay khac de so sanh xem ra sao vi Co chua co nhung vat lieu san sang nhu cach cua Đ Đ. dua ra. Hai cach deu hap dan ca , Co se thu ca hai cach va de Thay lam " trọng tài " va cho hai em biet va ca hai cach Co se tam bot ga trươc khi chien nhu em bay.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1031 - 15. Nov 2010 , 10:12

ngo_thi_van wrote on 13. Nov 2010 , 19:38:
Em Tuy Van oi ,
Co mong la ngay mai se rat vui va thanh cong. Co gi em se dươc doc tren nay.
Cam on em da dem ca gian nhac vao day de ho tro.
Co the ngay Thanksgiving Co se lam mon ga nau rươu vang de dai may ngươi em cua Co tu cac noi den choi. Co khong thich turkey nen se nau ga nay thoi.
Co Van

Cô Vân và cả nhà thân mến ,
Sáng nay em nôn nao vào đây để chờ xem hình và reports....nhưng có lẽ ai cũng thấm mệt , hay còn những ngày vui , sau đó.
Cô và em cũng thích ăn gà hơn turkey.
Thương chúc thầy cô và tất cả có nhiều sức khoẽ , để còn " hì hục " nấu nướng , tiếp đón những ngươi ` thân ,trong dịp lễ sắp đến ,  và..... dọn dẹp ( sau bải chiến trường ).
Em Tv1
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1032 - 15. Nov 2010 , 14:16

Em Tuy Van oi ,
Co cung non nong nhu em do , tuy ngay hom nay hoi met vi toi qua thuc khuya , nhung biet ai cung met ca , nhat la nhung em tu xa den , sang nay da phai " khan goi " di ve , toi nghiep vo cung va Co cung cam phuc tam long cac em da vi Hoi va vi tinh thương voi nhau ma da co gang tim du moi cach de den voi nhau bat ke than xac met nhoc !
Co cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1033 - 15. Nov 2010 , 19:39

Cac em NHan Chau , Dzit Go ,Tuyet Lan , Bich Lien , va Hoa Mi Nau oi ,
Co cam on cac em tu xa den ma cung mang qua den tang cac Co. Nhin mon qua ma Co cam dong vo cung. Co tin rang ba thien than ma cac em goi den se phu ho cho Co va cung se phu ho cho Hoi le Van Duyet chung ta de Co Tro chung ta con gap nhau hoai hoai.
THay may em da vat va qua day roi lai vat va ve som. Co chang gap dươc nhieu de noi chuyen voi cac em , that la dang tiec !
Mong rang lan toi se con nhieu dip gap nhau nua.
Mot lan nua Co cam on cac em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #1034 - 15. Nov 2010 , 19:57

ngo_thi_van wrote on 15. Nov 2010 , 19:39:
Cac em NHan Chau , Dzit Go ,Tuyet Lan , Bich Lien , va Hoa Mi Nau oi ,
Co cam on cac em tu xa den ma cung mang qua den tang cac Co. Nhin mon qua ma Co cam dong vo cung. Co tin rang ba thien than ma cac em goi den se phu ho cho Co va cung se phu ho cho Hoi le Van Duyet chung ta de Co Tro chung ta con gap nhau hoai hoai.
THay may em da vat va qua day roi lai vat va ve som. Co chang gap dươc nhieu de noi chuyen voi cac em , that la dang tiec !
Mong rang lan toi se con nhieu dip gap nhau nua.
Mot lan nua Co cam on cac em.
Co Van 

Em chào Cô Vân đi họp mới về ạh. Nãy giờ em ngóng để được xem hình , mà chẳng thấy ai post gì hết Cô ạh...cái cổ em nó dài ra rồi áh Cô... Grin Grin

Cô đi họp về có thấy khoẻ không Cô? Chắc là vui lắm , vì được gặp nhiều học trò cùng theo nhõng nhẽo với Cô phaỉ không Cô? Em cũng nhớ mấy chị Dzịt , Nhạn Châu , Nâu , chị TL với BL nữa Cô ạh , mấy chị đi chơi không về Vườn trúc để lao xao chim hót như ngày xưa , có mình em ngồi buồn không muốn hót ca chi cả...hihi
Cô thấy Nâu dễ thương hông Cô? nhỏ đó nhõng nhẽo lắm , khoái được cưng lắm áh....

Chúc Cô luôn vui với bầy con LVD tụi em nha Cô.

Thương Cô ,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Pages: 1 ... 67 68 69 70 71 ... 390
Send Topic In ra