Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 69 70 71 72 73 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 362883 times)
kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #1050 - 17. Nov 2010 , 15:51

Mạ Vân kính yêu.

Nghe chị Hoa Hạ  nói  bên ngoài Cô nhìn không được như lần trước ??????? Cô cần thử máu và khám tổng quát Cô ạ . Cô có ăn ngủ bình thường không ? Cô cân lại xem có bị giảm cân ?  Mỗi ngày Cô vẫn uống thêm thuốc bổ ? Cô nhớ giữ gìn sức khoẻ cẩn thận vì  Cô còn phải lo cả cho Thầy nữa . Em thật rất lo khi đọc mail của chị Hoa Hạ . Cô hứa gặp em mùa Xuân 2011 , Cô nhớ cho em biết lịch trình của Cô , em rất mong được đón Thầy Cô . Thương kính chúc Cô luôn luôn khoẻ mạnh , an vui .  (KN)
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1051 - 17. Nov 2010 , 17:01

ngo_thi_van wrote on 16. Nov 2010 , 17:49:
Em Phương Tran ,
Co khong co tai " kể chiện " nen cac em phai cho Co Ngoc Mai tương trinh cho ma doc.
Co Van

Thưa Cô Vân ,
Cô có nhiều hình đẹp quá  thumbup
Tụi em rất vui khi được xem hình Thày Cô , cứ họp mặt , Đại Hội hoài thì vui Cô nhỉ , tha hồ mà xem hình  Cheesy Grin Grin
Cô nhớ chuyên chi thì cứ kể chiện đó đi Cô  Cheesy Grin Grin nhất là những chiện bên lề ấy nghe thích lắm  Cheesy Grin

PTr

PS : Em gửi Cô link để nghe em hát bài Thôi Đành của Thày CC bên Quán Thời Gian :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/2521#2521
Back to top
« Last Edit: 17. Nov 2010 , 17:07 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1052 - 17. Nov 2010 , 17:08

Hoa Hạ wrote on 17. Nov 2010 , 13:30:
Còn em thi phai noi that long la co nhin khong dươc khoe nhu nhung lan trươc em gap cô. Co van thương noi voi chung em la trong héo ngoai tươi do phai khong cô. Hom do co mac ao dai va choang cai khan dep lam, ma em chi co mot tam hinh dung sau lung co va co Mai, nhung chang biet la tu chiec may cua ai nua. A, em nho roi, do la may anh cua co Mai. Thoi roi hom nao em phai den nha co Mai mươn cai memory dem ra Costco rua hinh moi dươc, vi co Mai bao em co khong biet cach post len email dau nhe

Em Hoa Ha ,
Bay gio moi thay em vao day lai.
Em noi dung day , may ngay do Co khong dươc khoe dau , bay gio van con khong dươc binh thương nhu trươc , tuy nhien vi muon gap mat cac Thay , Co va cac em ma Co gang di day thoi.
Co cung tiec la khong dươc chup nhieu hinh voi cac em , Co biet cac em ban ron lam ma ve sau Co lai phai di ve som chu khong the cho cho den khi be mac dươc vi dương xa ma cung toi cho hai vo chong Tam Loan nua.
Bao gio mươn dươc hinh cua Co Mai thi post len nhe.
Cac em hom do vui va hay lam do , khong ai ngo da len chuc ca roi ! Cu nhu la thoi con cap sach den trương that su.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1053 - 17. Nov 2010 , 17:14

kieunguyen wrote on 17. Nov 2010 , 15:51:
Mạ Vân kính yêu.

Nghe chị Hoa Hạ  nói  bên ngoài Cô nhìn không được như lần trước ??????? Cô cần thử máu và khám tổng quát Cô ạ . Cô có ăn ngủ bình thường không ? Cô cân lại xem có bị giảm cân ?  Mỗi ngày Cô vẫn uống thêm thuốc bổ ? Cô nhớ giữ gìn sức khoẻ cẩn thận vì  Cô còn phải lo cả cho Thầy nữa . Em thật rất lo khi đọc mail của chị Hoa Hạ . Cô hứa gặp em mùa Xuân 2011 , Cô nhớ cho em biết lịch trình của Cô , em rất mong được đón Thầy Cô . Thương kính chúc Cô luôn luôn khoẻ mạnh , an vui .  (KN)

Em Kieu oi ,
Co chang co uong thuoc bo , dung may thu thuoc benh ve ap huyet va cholesterol cung da ngan roi !
Co bi mat di den gan 6lbs , da lay lai dươc 2lbs. Thoi , cu tu tu no se tro lai , nhieu can lam thay ngươi cung nang ne. May hom trươc do Co cung khong duoc khoe , vi cai ruot hay bao tu no hanh , bay gio thay no hoi yen yen roi. Cu McKENO la khoe ! Em dung co lo cho Co.
Em da co ket qua thu nghiem chua ? Nho cho Co biet.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1054 - 17. Nov 2010 , 17:15

ngo_thi_van wrote on 17. Nov 2010 , 17:08:
Em Hoa Ha ,
Em noi dung day , may ngay do Co khong dươc khoe dau , bay gio van con khong dươc binh thương nhu trươc , tuy nhien vi muon gap mat cac Thay , Co va cac em ma Co gang di day thoi.
Co cung tiec la khong dươc chup nhieu hinh voi cac em , Co biet cac em ban ron lam ma ve sau Co lai phai di ve som chu khong the cho cho den khi be mac dươc vi dương xa ma cung toi cho hai vo chong Tam Loan nua.
Cac em hom do vui va hay lam do , khong ai ngo da len chuc ca roi ! Cu nhu la thoi con cap sach den trương that su.
Co Van

Thưa Cô ,
Nghe nói Cô không được khoẻ , không được bình thường như trước em buồn quá à , Cô xem xét kiểm tra lại xem bị cái chi nha Cô  Sad Sad

PTr
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1055 - 17. Nov 2010 , 23:01

Thưa Cô Vân,
Nghe Cô nói Cô vẫn không đưọc khoẻ và cái bao tử vẫn còn hành Cô làm em lo lắng lắm. Cô ơi, Cô mất 6lbs là nhiều đó.  Phải chi em chia cho Cô được mấy lbs thì em chia liền hà.
Em rất vui khi được đến vòng tay chào Cô trong ngày họp mặt.  Có mấy tấm hình chụp với Cô, để cuối tuần rãnh rang em sẽ tìm và post lên cho Cô xem nhá.  Hôm đó vì biết có nhiều phó nhòm nên em không có đem máy hình.  Cô ráng giữ gìn sức khoẻ, em thương kính chúc Cô và Thày vạn sự an lành.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1056 - 18. Nov 2010 , 08:23

Phuong_Tran wrote on 17. Nov 2010 , 17:15:
Thưa Cô ,
Nghe nói Cô không được khoẻ , không được bình thường như trước em buồn quá à , Cô xem xét kiểm tra lại xem bị cái chi nha Cô  Sad Sad

PTr

Em Phương Tran ,
Co cam on em da quan tam den Co , khong co gi quan trong dau.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1057 - 18. Nov 2010 , 08:29

Hoạ Mi Nâu wrote on 17. Nov 2010 , 23:01:
Thưa Cô Vân,
Nghe Cô nói Cô vẫn không đưọc khoẻ và cái bao tử vẫn còn hành Cô làm em lo lắng lắm. Cô ơi, Cô mất 6lbs là nhiều đó.  Phải chi em chia cho Cô được mấy lbs thì em chia liền hà.
Em rất vui khi được đến vòng tay chào Cô trong ngày họp mặt.  Có mấy tấm hình chụp với Cô, để cuối tuần rãnh rang em sẽ tìm và post lên cho Cô xem nhá.  Hôm đó vì biết có nhiều phó nhòm nên em không có đem máy hình.  Cô ráng giữ gìn sức khoẻ, em thương kính chúc Cô và Thày vạn sự an lành.

Em Hoa Mi Nau oi ,
Co cam on em , may thien than cac em tang Co se phu ho cho Co , em dung lo. Em chuyen loi Co cam on cac em trong nhom 5 ngươi cua em nhe.
Co tiec la hom do lu bu qua nen khong duoc noi chuyen nhieu voi cac em , cung nhu khong chup dươc hinh voi Tran Van Lương , Khieu Long , hai vo chong Nguyen Mai.. cac em LVD khac nhu du dinh.
Cac em di ve co met khong?
Mong lan toi se co nhieu thi gio hon em nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1058 - 18. Nov 2010 , 11:06

ngo_thi_van wrote on 17. Nov 2010 , 17:08:
Em Hoa Ha ,
Co Van

Co thương, thinh thoang ranh roi la em vao dien dan ngay, dung thap tho ngoai cua cua mạ van gia trang de dươc nhin co ma thoi, vi trong nha cô bay gio co qua nhieu ngươi......hichichic.... Cry Cry Cry Em cung tiec la khong co mot tam hinh nao chup rieng voi co ca, co thu loi cho em vi hom do qua that em qua xá la ban ron. Thương co that nhieu đó chứ
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #1059 - 18. Nov 2010 , 12:28

Mạ Vân kính yêu.

Em mới biết cách post hình. Hôm nay em mang vào cho Mạ Vân xem hình  Thầy Tử Diệu , Cô Song Thu , Cô Hạnh  cách đây vài năm. Khi đó em về SàiGon , tổ chức tiệc họp mặt tại nhà hàng  Buffet SEN (?) đường Hai Bà Trưng , may mắn mời được một số quý thầy cô.

...
Hình Cộ Hạnh ,  Cô Song Thu , Thầy Tử Diệu

...

Nhân dịp này có bạn Vân An từ Úc về chơi ( chụp chung hình )

...

...

Trước khi tan tiệc Thầy trò chụp hình kỷ niệm tại nhà hàng. Em rất yêu thích tấm hình này.

(  Những tấm hình đưa được lên đây là do công chị Mỹ đó. Kiều rất cám ơn chị ạ.  :-*  )

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1060 - 18. Nov 2010 , 15:01

Hoa Hạ wrote on 18. Nov 2010 , 11:06:
Co thương, thinh thoang ranh roi la em vao dien dan ngay, dung thap tho ngoai cua cua mạ van gia trang de dươc nhin co ma thoi, vi trong nha cô bay gio co qua nhieu ngươi......hichichic.... Cry Cry Cry Em cung tiec la khong co mot tam hinh nao chup rieng voi co ca, co thu loi cho em vi hom do qua that em qua xá la ban ron. Thương co that nhieu đó chứ

Em Hoa Ha oi ,
Em dung thap tho ngoai cua la Cp khong biet dau do nhe.
Co hieu , cac em ban lam lam sao ma thay ai nua !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1061 - 18. Nov 2010 , 15:04

kieunguyen wrote on 18. Nov 2010 , 12:28:
Mạ Vân kính yêu.

Em mới biết cách post hình. Hôm nay em mang vào cho Mạ Vân xem hình  Thầy Tử Diệu , Cô Song Thu , Cô Hạnh  cách đây vài năm. Khi đó em về SàiGon , tổ chức tiệc họp mặt tại nhà hàng  Buffet SEN (?) đường Hai Bà Trưng , may mắn mời được một số quý thầy cô.

...
Hình Cộ Hạnh ,  Cô Song Thu , Thầy Tử Diệu

...

Nhân dịp này có bạn Vân An từ Úc về chơi ( chụp chung hình )

...

...

Trước khi tan tiệc Thầy trò chụp hình kỷ niệm tại nhà hàng. Em rất yêu thích tấm hình này.

(  Những tấm hình đưa được lên đây là do công chị Mỹ đó. Kiều rất cám ơn chị ạ.  :-*  )

Em Kieu oi ,
Day la mon qua quy gia ma em da tang cho Co hom nay.
Nhin lai cac Co Thay ma nho lam. Cac em thi Co khong nhan dươc ai la ai , chac phai co " phu de Viet Ngu " thi hoa may.
Cam on em nhieu nhieu day nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1062 - 18. Nov 2010 , 18:08

Kính thưa  Cô
Em rất vui mừng được gặp Cô chỉ tiêc là không được nói chuyện nhiều với Cô .   Hy vọng khi Cô sang miền Đông , Thầy trò sẽ có dịp gặp nhau lâu hơn . Em kính chúc Thầy Cô luôn hạnh phúc . Cô  ráng giữ gìn sức khoẻ
Em kính chào Cô
Em-TL
Back to top

IP Logged

Khuê-Tú
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1063 - 18. Nov 2010 , 18:51

Phương Tần wrote on 16. Nov 2010 , 18:05:
Thưa Cô!
Anh Bụt đã gởi lại cái link trong LVD email, cô có thể xem được rồi

Em chấm 2 tấm hình này : Hoa Hậu Cô và Hoa Hậu Trò

...

...

Ai mà nghĩ Mỹ 18 X 3 chứ

Thưa cô Phuợng Tần và cô Chích Chòẹ,

18x3 +1 mới đúng  Smiley Con cũng thích tấm này, tếc là tự nhiên tóc Mẹ bị đổ 1 miếng qua bên kia, giống mất tóc  Grin
Bà Vân thích chơi búp bê nên bà Vân trẻ như búp bê. Bà Vân cho con 1 búp bê cắt tóc giống bà Vân lắm.

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1064 - 18. Nov 2010 , 20:43

Tuyet Lan wrote on 18. Nov 2010 , 18:08:
Kính thưa  Cô
Em rất vui mừng được gặp Cô chỉ tiêc là không được nói chuyện nhiều với Cô .   Hy vọng khi Cô sang miền Đông , Thầy trò sẽ có dịp gặp nhau lâu hơn . Em kính chúc Thầy Cô luôn hạnh phúc . Cô  ráng giữ gìn sức khoẻ
Em kính chào Cô
Em-TL

Em Tuyet Lan oi ,
Co cung tiec lam. Sang nam Co mong la se chang co gi tro ngai de den dươc voi cac em.
Co cam on em nhieu.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 69 70 71 72 73 ... 390
Send Topic In ra