Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 119 120 121 122 123 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 362367 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #1800 - 16. Jan 2011 , 22:15

Kính thưa Cô Vân,

Nhà Cô lúc nào cũng ríu rít oanh ca, em dựa cột nghe cũng vui tai quá  Smiley
Em mang mời Cô ly sữa đậu nành ạ.

...

TB: Em vô ý quá, nhà Cô đông con mà em bưng ra có 1 ly mời Cô, các nàng này lại nhõng nhẽo thày chạy nữa, Cô chia sao cho đủ  Grin
Em mang luôn cả máy cho tiện ạ   
...

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1801 - 16. Jan 2011 , 22:20

Đặng-Mỹ wrote on 16. Jan 2011 , 22:06:
Kính thưa Cô Vân,

...

TB: Em vô ý quá, nhà Cô đông con mà em bưng ra có 1 ly mời Cô, các nàng này lại nhõng nhẽo thày chạy nữa, Cô chia sao cho đủ  Grin
...

Em Dang My oi ,
Em da khoe han chua?
Thoi de ai vao thi tu lam lay sua ma uong nhe. ma lam sao day co biet khong hay pha hu cai may cua em day?
Co cam on em da tam bo cho Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1802 - 16. Jan 2011 , 22:23

Phuong_Tran wrote on 16. Jan 2011 , 17:55:
Thưa  Cô Vân ,

Em mới thêm vào ngày sinh nhật của chị Hoa Hạ nữa đó là ngày 19/01/2011

Để em làm Tí Lanh Chanh rinh lời chúc mừng sinh nhật của Cô vào trang Chúc Mừng Sinh Nhật của Phương Tần nhé  Cheesy Grin

Cô về nhà rồi , vui ghê  Cheesy Grin Grin

Em cám ơn Cô đã khen bài hát mới của em  và Youtube đầu tay em làm nhé  hoado hoado hoado

PTr

Em Phương Tan oi ,
Cam on em da cho Co biet ngay sinh nhat cua Hoa Ha va cung cam on em da rinh loi chuc cua Co cho Phương Tan qua ben kia. Ngay mai em cung gang rinh loi chuc cua Co cho Tuyet Lan nhe. Co lươi qua tu ngay co em vao day !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1803 - 16. Jan 2011 , 22:30

CAC EM UI !
Co bao tin vui cho cac em biet la hom nay Co Thu da tro ve sau chuyen du ngoan vua qua. Chung ta se cho doc bai tương thuat va xem hinh anh nhe.
Bay gio Co " gút nai " cac em nhe , khong ngo gio " gà lên chuồng " da qua tu lau roi ! Thương chuc cac em co nhieu mong dep trong giac ngu.
Co Van
Back to top
« Last Edit: 17. Jan 2011 , 06:57 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1804 - 16. Jan 2011 , 23:00

ngo_thi_van wrote on 16. Jan 2011 , 22:23:
Em Phương Tan oi ,
Cam on em da cho Co biet ngay sinh nhat cua Hoa Ha va cung cam on em da rinh loi chuc cua Co cho Phương Tan qua ben kia. Ngay mai em cung gang rinh loi chuc cua Co cho Tuyet Lan nhe. Co lươi qua tu ngay co em vao day !
Co Van

Thưa Cô ,
Em sẽ rinh cho Cô nhé , dạo này em cần tập thêm thể dục Cô ạ , em " phì nhiêu " quá rồi  Cheesy Grin nên Cô cứ giao thêm job và đừng ngại , em còn phải cám ơn Cô thêm nữa mới đúng  Wink Wink Wink

Đây là link trang Chúc Mừng sinh nhật chị Tuyết Lan , Cô cứ gửi lời chúc luôn ngay trang đó ạ , nếu Cô quên thì em sẽ mang qua sau  Cheesy Grin

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1232168044/76#76

PTr
Back to top
« Last Edit: 16. Jan 2011 , 23:04 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1805 - 16. Jan 2011 , 23:05

Đặng-Mỹ wrote on 16. Jan 2011 , 22:15:
Kính thưa Cô Vân,

...

...

CHị MY thật là đảm đang !!!! và biết ý đàn em ạ  thumbup votay votay votay pinkrose pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1806 - 17. Jan 2011 , 06:52

Phuong_Tran wrote on 16. Jan 2011 , 23:00:
Thưa Cô ,
Em sẽ rinh cho Cô nhé , dạo này em cần tập thêm thể dục Cô ạ , em " phì nhiêu " quá rồi  Cheesy Grin nên Cô cứ giao thêm job và đừng ngại , em còn phải cám ơn Cô thêm nữa mới đúng  Wink Wink Wink

Đây là link trang Chúc Mừng sinh nhật chị Tuyết Lan , Cô cứ gửi lời chúc luôn ngay trang đó ạ , nếu Cô quên thì em sẽ mang qua sau  Cheesy Grin

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1232168044/76#76

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co doc thu cua em ma cươi qua !
Co cam on em da chieu cai benh " lười " cua Co. The thi hom 19 nho giup Co nua nhe.
Co da chuc sinh nhat cua Tuyet Lan roi , mong la Tuyet Lan se doc dươc.
Co Ván
Back to top
« Last Edit: 17. Jan 2011 , 06:54 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1807 - 17. Jan 2011 , 08:46

ngo_thi_van wrote on 16. Jan 2011 , 22:30:
CAC EM UI !
Co bao tin vui cho cac em biet la hom nay Co Thu da tro ve sau chuyen du ngoan vua qua. Chung ta se cho doc bai tương thuat va xem hinh anh nhe.
Bay gio Co " gút nai " cac em nhe , khong ngo gio " gà lên chuồng " da qua tu lau roi ! Thương chuc cac em co nhieu mong dep trong giac ngu.
Co Van

Thưa Cô Vân

Em " thấy" Cô THu về rồi mà chưa dám kêu , để Cô nghĩ ngơi mạnh khoẻ xong rồi Cô Thu "ra tay " viết rì pt và cho Cô trò mình đọc và xem hình đẹp Cô nhỉ  Wink Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1808 - 17. Jan 2011 , 09:08

ngo_thi_van wrote on 16. Jan 2011 , 22:10:
Em Phương Tran oi ,
Co cam on em da mau man dua hinh nay vao day cho Co vi Co biet co nhieu ngươi ban cua nhom nay o xa muon dươc nhin thay hinh anh cua ban minh khi vao tham MVGT.
Trong hinh nay em se thay co nhung van si nhu :
Mai Kim Ngọc
Ngự Thuyết
Trần Sĩ Lâm [ ong nay lam collection nhieu chu lam day , vi ong ta chinh goc la nha si nhung lai kiem van si , thi si , nhac si va ca si nua ]
Binh luan gia : Trần Bình Nam
Thi Sĩ :
Nữ sí Hòang Mai
Lê Trong Ngưng
Ngoai ra co Ong Nguyễn Ngọc Nhâm la than phu cua dieu khac gia noi tieng da tac tương ngươi linh Viet Nam Cong Hoa dung canh ngươi linh Hue Ky o Tương Đài cua mien Nam CA va cung la anh ruot cua nữ Hoa Si Thanh Trí . Ong nay cung co nhieu tai ve nghe thuat lam !
Noi dung ra thi khoa nay phan nhieu ai cung co the viet van , lam tho...[ chi tru Co  Grin ]
Co nghe em ke chuyen tam hinh cua Kieu ma mung cho Kieu. Kieu chac chan la cam on em rat nhieu.
thanks.gif thanks.gif em mot lan nua !
Co Van

Cam on PTr da goi hinh cua mạ van cho ca nha cung xem, hinh dep qua do co ạ Ma lam sao tap hop dươc tat ca nhung ngươi con gai con trai (cho minh thay van con tre co nhi) cua dat than kinh vay thua co. Hinh moi ngươi deu dep het, di nhien dep nhat la mạ van cua em do
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1809 - 17. Jan 2011 , 09:33

ngo_thi_van wrote on 16. Jan 2011 , 10:08:
Em Tuy van ,
Cam on em da qua khen , Co phai co gang viet de cho dau oc no lam viec day.
Co Van

Thưa cô Vân ,
Em cũng vậy đó cô.
Học viết nhật ký cho bn Alex khỏi bị bịnh " sao lãng " các chuyện khác...ngoài Alex , Alex....hi.hi.
Thương kính gởi lời thăm thầy Khang và cô Vĩnh.
Cô nhắc cô Thu đi về nhớ cho xem hình , còn cô đi dự KD , hình và chuyện kể của cô đâu ạ?
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1810 - 17. Jan 2011 , 15:46

ngo_thi_van wrote on 17. Jan 2011 , 06:52:
Em Phương Tran oi ,
Co doc thu cua em ma cươi qua !
Co cam on em da chieu cai benh " lười " cua Co. The thi hom 19 nho giup Co nua nhe.
Co da chuc sinh nhat cua Tuyet Lan roi , mong la Tuyet Lan se doc dươc.
Co Ván

THưa Cô Vân ,
Em mời Cô sang Góc TRời Nhắc NHỡ xem chị Đóa tường thuật lại vở kịch Công Chúa Kén Chồng do các chị LVD 73 đóng vui lắm ạ

Có xe đưa rước để xem kịch hẳn hoi  Cheesy Grin

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1251808077/615#629

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1811 - 17. Jan 2011 , 15:54

ngo_thi_van wrote on 16. Jan 2011 , 22:10:
Em Phương Tran oi ,
Co cam on em da mau man dua hinh nay vao day cho Co vi Co biet co nhieu ngươi ban cua nhom nay o xa muon dươc nhin thay hinh anh cua ban minh khi vao tham MVGT.
Trong hinh nay em se thay co nhung van si nhu :
Mai Kim Ngọc
Ngự Thuyết
Trần Sĩ Lâm [ ong nay lam collection nhieu chu lam day , vi ong ta chinh goc la nha si nhung lai kiem van si , thi si , nhac si va ca si nua ]
Binh luan gia : Trần Bình Nam
Thi Sĩ :
Nữ sí Hòang Mai
Lê Trong Ngưng
Ngoai ra co Ong Nguyễn Ngọc Nhâm la than phu cua dieu khac gia noi tieng da tac tương ngươi linh Viet Nam Cong Hoa dung canh ngươi linh Hue Ky o Tương Đài cua mien Nam CA va cung la anh ruot cua nữ Hoa Si Thanh Trí . Ong nay cung co nhieu tai ve nghe thuat lam !
Noi dung ra thi khoa nay phan nhieu ai cung co the viet van , lam tho...[ chi tru Co  Grin ]
Co nghe em ke chuyen tam hinh cua Kieu ma mung cho Kieu. Kieu chac chan la cam on em rat nhieu.
thanks.gif thanks.gif em mot lan nua !
Co Van

Thưa Cô Vân ,
Em cám ơn Cô đã nói cho tụi em biết về những người bạn của Cô , em thấy họ giỏi giang quá ạ , còn riêng Cô Vân của tụi em thì giỏi giang không kém đâu , em nghị Cô và các bạn của Cô hẳn phải hãnh diện về nhau lắm nhỉ  thumbup pinkrose
Nếu có chuyện bên lề Cô kể chuyện tụi em nghe với nhé  Cheesy Grin

PTr

PS : Chuyện chị Kiều , dạ , chị Kiều vui lắm ạ , còn em thì... ganh tỵ với tấm pano đó.... nó được đi chơi còn em thì hỏng được đi.....  Undecided Undecided Undecided Cheesy Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 17. Jan 2011 , 15:56 by Phuong_Tran »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #1812 - 17. Jan 2011 , 22:06

Thưa cô Vân ,
   Sau khi em đọc được lời nhắn của Cô muốn em hỏi cô Oanh về vụ thơ ,em có gọi cho Cô Oanh nhiều lần nhưng không gặp >Hôm nay thì em đã nói chuyện được với Cô rồi.Cô Oanh vẫn chưa nhận được thơ cô gửi qua bưu điện ,nhưng cô Oanh có nhận được tin nhắn của Cô qua email rồi ạ.
  Em có mời cô Oanh sang dự Đại hội ở SJ cùng với em để em còn book vé cho Cô như lần trước ,nhưng cô oanh trả lời là chắc không đi được rồi vì lúc này Thày Tính không khoẻ và nhõng nhẽo quá nên dù Cô rất muốn đi nhưng cũng đành chịu thua.
   Em đã được xem hình Cô đi dự họp mặt nhóm Huế của Cô rồi ,hình ảnh đẹp và nhất là Cô đúng như các em đã khen ,cô đẹp nhất đám đấy ( cô nhớ thưởng cho em cái gì nha Cô ).
   Gần đến Tet^' Tân Mão rồi em xin được kính chúc Thày Cô luôn khoẻ mạnh và Hạnh Phúc.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1813 - 18. Jan 2011 , 07:04

Thưa Cô Vân ,

Em gửi Cô link để sang trang Chúc Mừng Sinh Nhật chị Hoa Hạ ạ  Cheesy Grin

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1295341658/0#2

PTr
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #1814 - 18. Jan 2011 , 16:16

" Co nghe em ke chuyen tam hinh cua Kieu ma mung cho Kieu. Kieu chac chan la cam on em rat nhieu. "

Co Van [/quote]

Mạ Vân kính yêu.

Thưa Cô , hôm nay em mới vào Mạ Vân GT xem hình Cô & đọc mail  ,  Cô lúc nào cũng xinh xắn , trẻ trung với nụ cười hiền hòa như trong tấm hình PTr post lên.
Em rất cám ơn Phượng  và chị Dung ( LVD 69 ) đã xin cho em tấm hình treo tại quán cafe' Một Thuở , tấm hình to lắm Cô ạ ,  em cuốn lại bỏ trong bịch nylon giữ làm kỷ niệm thôi . Cô giữ gìn sức khoẻ.

Phượng ơi.
Cám ơn Phượng  thật thật nhiều  ,  chắc chắn có dịp gặp nhau Kiều sẽ đãi Phượng  một chầu đặc biệt ! Lần này cố gắng thu xếp đi dự ĐHLVD  nghen.  (KN)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Pages: 1 ... 119 120 121 122 123 ... 390
Send Topic In ra