Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 121 122 123 124 125 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 362960 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #1830 - 20. Jan 2011 , 15:18

Cac em oi ,
Cho Co viet vai hang cho cac em biet la Co da doc het tat ca nhung la thu that de thương va day ap tinh cam cua cac em doi voi Co. Co cung nghen ngao khong lkem em Hoa Ha khi doc nhung giong chu day yeu thương cua cac em doi voi Co.
Bay gio Co phai di ra vi da den gio Thay thuc day roi , mong la toi nay Co se vao day lai de tam tinh voi cac em neu dươc. Phương Tran oi , Co rat tiec chua nghe dươc bai cua em. Co se tro lai nhe.
Thương tat ca cac em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1831 - 20. Jan 2011 , 18:27

ngo_thi_van wrote on 20. Jan 2011 , 15:18:
Cac em oi ,
Cho Co viet vai hang cho cac em biet la Co da doc het tat ca nhung la thu that de thương va day ap tinh cam cua cac em doi voi Co. Co cung nghen ngao khong lkem em Hoa Ha khi doc nhung giong chu day yeu thương cua cac em doi voi Co.
Bay gio Co phai di ra vi da den gio Thay thuc day roi , mong la toi nay Co se vao day lai de tam tinh voi cac em neu dươc. Phương Tran oi , Co rat tiec chua nghe dươc bai cua em. Co se tro lai nhe.
Thương tat ca cac em.
Co Van

Thưa Cô ,
Từ từ rồi xem Cô ạ  Cheesy Grin Grin nhưng Cô... nhớ xem nhé  Cheesy Grin Grin

Cô vào viết vài chữ trả lời chung như vầy là em dzui rồi , cám ơn Cô nhiều lắm

Hôm nay Thày khoẻ không Cô???

Em mong mọi điều tốt lành đến với Cô Thày và mọi người trong đại gia đình LVD này

Thương kính

PTr

Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1832 - 20. Jan 2011 , 18:48

ngo_thi_van wrote on 20. Jan 2011 , 15:18:
Cac em oi ,
Thương tat ca cac em.
Co Van

Co oi, nghe PTran hat, doc nhung dong chu co viet tu nhien em chay nươc mat roi do. Bay gio em di xin ong xã cho em dươc dot nhang o ban tho phat (vi ong ay bi allergy voi khoi nhang do co) va se cau nguyen cho thay dươc mau manh, cho cac co cua em va gia dinh dươc binh an va hanh phuc.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1833 - 20. Jan 2011 , 20:02

Phuong_Tran wrote on 20. Jan 2011 , 10:41:
Thưa Cô Vân ,
Em mời Cô nghe hát ạ , em rinh về nhà cho Cô luôn  Cheesy Grin Grin ,bài này em hát để chúc mừng sinh nhật Cô Mai và để tặng ba Cô Mai Thu vân luôn ạ , em cứ nhớ Cô muốn rinh bài thơ Hải Âu Biển do Cô làm và hai Cô Mai và Cô Thu dịch về nhà MVGT để lúc nào Cô cũng cảm thấy có 3 Cô luôn gắn bó với nhau , nhờ ý đó của Cô mà em lại nãy ra ý muốn làm hình ảnh Youtube cho bài hát Mừng Tuổi Mẹ bằng hấu như toàn bộ là hình ảnh của ba Cô !!!  Cheesy Grin Grin , em muốn nói ra để cám ơn Cô đã gợi ý cho em về cách trình bày hình ảnh trong Youtube Mừng Tuổi Mẹ , em hát hơi " xốc xếch " ở phần cuối một chút mong Cô đừng khóc theo.... 

Em cũng mong Thày Khang mau hết bệnh cho Cô vui

PTr

PS : Tựa bài thơ là Chim Hải Âu Biển mà mém chút xíu nữa em viết ra là Hải cẩu đó ạ , mà nhớ ra không phải.... Roll Eyes Roll Eyes

Em Phương Tran oi ,
Co vua dua Thay len gac ngu xong la xuong day de vao MVGT nghe em hat , vi Co da hen roi.
Bay gio moi mo ra de nghe va Co ngac nhien thich thu la lam sao em lay dươc nhieu hinh cua cac Co the? Co mot dieu la Co khong nghe ro loi bai hat ,. nen em co hat " Xoc xech " thi Co cung van thay hay lam roi do.
Co cam on em da lam dươc mot dieu moi la va dang khen lam. Ngay mai Co se chuc sinh nhat cua Co Mai , cung nho em nhac chu Co cung quen tuot luot , Co that te qua !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1834 - 20. Jan 2011 , 20:23

Cac em oi ,
Co lai viet chung nhe.
Co se theo loi khuyen cua My Dung la THAN DAU NHUNG DUNG DE TAM DAU.
Tuy Van chac lo lam vi Alex bi suyen may hom nay? Co cau mong cho chau bot nhe , hon Alex cho Co.
Anh Thu oi , chuyen loi ho Co cau chuc hai Thay Tinh va Nha mau chong binh phuc. Cam on em da quan tam , nhung tu nha Co den cho phong mach cua Hoang xa qua em oi !
Cam on Thuy Lan , Co cung rat tiec la khong the dem Thay den phong mach chau Hoang dươc.
Cam on em Chich Choe da mang vao nhanh hoa mai vang rat dep de cho Co len tinh than !
Cam on Dang My da goi noi chuyen voi Co kha lau , Co cung thương cho em qua ! Em gang tinh dương.
Co cam on Hoa Mi Nau da nho den Co va lo cho Co nhieu.
Cam on Phu De , Co biet Phu De , Nguyen Toan va nhung ngươi Co biet khong can gi la Co mung lam roi.
Cam on em Hoa Ha , Co rat cam dong vi tam long cua em doi voi Co.
Ngoc Đoa oi , Co cam on em da goi dien thoai dan do Co tung li tung ti cho Thay va lai con goi vao day tam thiep co binh hoa that dep va nhung loi le chi tinh.
Cam on em Kieu da goi hoi tham Thay nhieu lan , Co mong la moi su se kha quan de Co khoi phai huy bo chuyen du mien Đông nhu du dinh. 
Co thương chuc tat ca cac em ngu mot dem ngon giac va co nhieu mong dep , chac Co cung phai di len ngu de con lay suc.
Co cam on tat ca cac em va thương cac em nhieu lam.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1835 - 20. Jan 2011 , 20:23

Thưa Cô, Thày đã khoẻ nhiều chưa ạ? Còn Cô thì sao? Săn sóc người bệnh cũng đừ lắm đó, Cô ráng giữ gìn sức khoẻ cho Cô nhé, thưa Cô. violet2 violet2
Ptr Diều của Cô cưng tất cả ba Cô cố vấn quá, làm cả nhà cũng được chia xẻ, nghe Diều hát hay.
Diều hát bài này cảm động vô cùng.  Cám ơn Diều nha. hoahong.gif hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1836 - 20. Jan 2011 , 21:25

Hoạ Mi Nâu wrote on 20. Jan 2011 , 20:23:
Thưa Cô, Thày đã khoẻ nhiều chưa ạ? Còn Cô thì sao? Săn sóc người bệnh cũng đừ lắm đó, Cô ráng giữ gìn sức khoẻ cho Cô nhé, thưa Cô. violet2 violet2
Ptr Diều của Cô cưng tất cả ba Cô cố vấn quá, làm cả nhà cũng được chia xẻ, nghe Diều hát hay.

he he Nâu ơi ,

Lúc Diều tìm hình để làm Youtube Diều sợ.... quên hình Nâu nên phải ghi ra giấy để mà nhớ tại ví phải hình nào có một trong ba Cô thì Diều mới chọn mang lên , may phước nhớ ra có thấy hình Nâu chụp trong kỳ Đ Hội nào đó  Cheesy Grin Grin , ngoài cưng ba Cô ra , thấy Diều cưng Nâu chưa ????  Cheesy Grin ( phải kể công vì đi tìm hình cực lắm chớ bộ... )

Diều
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1837 - 21. Jan 2011 , 01:17

Phuong_Tran wrote on 20. Jan 2011 , 21:25:
he he Nâu ơi ,

Lúc Diều tìm hình để làm Youtube Diều sợ.... quên hình Nâu nên phải ghi ra giấy để mà nhớ tại ví phải hình nào có một trong ba Cô thì Diều mới chọn mang lên , may phước nhớ ra có thấy hình Nâu chụp trong kỳ Đ Hội nào đó  Cheesy Grin Grin , ngoài cưng ba Cô ra , thấy Diều cưng Nâu chưa ????  Cheesy Grin ( phải kể công vì đi tìm hình cực lắm chớ bộ... )

Diều

Nâu vừa nghe lại bài Diều hát đó, có 1 xúc động thật kỳ lạ.  Vừa vui, vừa buồn buồn không biết tại sao.  Nâu cám ơn Diều đã cưng Nâu nhé.  Cứ kể công đi, vì Nâu biết tìm hình cực, nên sẳn sàng để Diều kể công cho sướng miệng, sướng ...... con tim Smiley Cám ơn Diều đã cất công hát hay quá, làm mềm lòng người ta lúc nữa đêm về sáng........ Kiss openflow.gif
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #1838 - 21. Jan 2011 , 01:44

ngo_thi_van wrote on 20. Jan 2011 , 20:23:
Cac em oi ,
Co lai viet chung nhe.
Co se theo loi khuyen cua My Dung la THAN DAU NHUNG DUNG DE TAM DAU.
Tuy Van chac lo lam vi Alex bi suyen may hom nay? Co cau mong cho chau bot nhe , hon Alex cho Co.
Anh Thu oi , chuyen loi ho Co cau chuc hai Thay Tinh va Nha mau chong binh phuc. Cam on em da quan tam , nhung tu nha Co den cho phong mach cua Hoang xa qua em oi !
Cam on Thuy Lan , Co cung rat tiec la khong the dem Thay den phong mach chau Hoang dươc.
Cam on em Chich Choe da mang vao nhanh hoa mai vang rat dep de cho Co len tinh than !
Cam on Dang My da goi noi chuyen voi Co kha lau , Co cung thương cho em qua ! Em gang tinh dương.
Co cam on Hoa Mi Nau da nho den Co va lo cho Co nhieu.
Cam on Phu De , Co biet Phu De , Nguyen Toan va nhung ngươi Co biet khong can gi la Co mung lam roi.
Cam on em Hoa Ha , Co rat cam dong vi tam long cua em doi voi Co.
Ngoc Đoa oi , Co cam on em da goi dien thoai dan do Co tung li tung ti cho Thay va lai con goi vao day tam thiep co binh hoa that dep va nhung loi le chi tinh.
Cam on em Kieu da goi hoi tham Thay nhieu lan , Co mong la moi su se kha quan de Co khoi phai huy bo chuyen du mien Đông nhu du dinh. 
Co thương chuc tat ca cac em ngu mot dem ngon giac va co nhieu mong dep , chac Co cung phai di len ngu de con lay suc.
Co cam on tat ca cac em va thương cac em nhieu lam.
Co Van

Thương Cô quá , mặc dù phải chăm sóc cho Thầy mà Cô cũng nhớ các con mà vào vấn an cả nhà. Mong Cô giữ gìn sức khoẻ và Thầy chóng bình phục để tuần sau đón xuân về cho nhà cửa vui vẻ nha Cô.

Chúc Cô cuối tuần như ý ,

Thương Cô ,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1839 - 21. Jan 2011 , 05:15

Kính thưa Cô Vân,

Cô cứ viết chung hết vào, tụi em chen chúc đọc càng thấy ấm Cô ơi   Smiley
Thày ăn ít quá thế, chắc Cô ráng dỗ Thày uống Ensure đi ạ. Em cầu mong  kết quả chụp hình tốt, Thày chóng khoẻ ạ   Smiley
Em thấy Cô online, Cô dậy sớm thế ạ  Smiley
Back to top
« Last Edit: 21. Jan 2011 , 05:56 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1840 - 21. Jan 2011 , 05:58

ngo_thi_van wrote on 20. Jan 2011 , 20:02:
Em Phương Tran oi ,
Co vua dua Thay len gac ngu xong la xuong day de vao MVGT nghe em hat , vi Co da hen roi.
Bay gio moi mo ra de nghe va Co ngac nhien thich thu la lam sao em lay dươc nhieu hinh cua cac Co the? Co mot dieu la Co khong nghe ro loi bai hat ,. nen em co hat " Xoc xech " thi Co cung van thay hay lam roi do.
Co cam on em da lam dươc mot dieu moi la va dang khen lam. Ngay mai Co se chuc sinh nhat cua Co Mai , cung nho em nhac chu Co cung quen tuot luot , Co that te qua !
Co Van    

Thưa Cô Vân ,

Cô nhớ chúc mừng sinh nhật Cô Mai ( giống thư ký nhắc tuồng quá  Cheesy Grin)

Cô nhớ nghĩ ngơi bất cứ lúc nào có thể được để có thể dậy ngay bất cứ lúc nào cần thiết để chăm sóc Thày ( lại nhắc !!! )

Cô thương ,

Tất cả những hình ảnh đó em đều lầy trong D Đàn bất cứ nơi nào mà có hình , may là nhờ em hay đi lục lạo xục xạo hết các ngõ ngách của D Đ ( trước đây em có làm nghề thư ký nhắc tuồng rồi ạ , nên hơi có kinh nghiệm một chút nên... suy ra và ngẫm nghĩ kể cả nhớ lại thì biết nơi nào sẽ có nhiều khả năng có những tấm hình em cần , vậy mà em cũng phát hiện ra có nhiều nơi em chưa đến hoặc là đã quên... Sân trường mình có nhiều ngóc ngách quá nhiều nơi mình bỏ sót lắm

Có rất nhiều tấm hình em thích lắm , như tấm 3 Cô đang đi vào , chỉ thấy dáng thôi chứ không thấy mặt mà em thấy rất hay , tấm Bích Định và chị Thu Béo đang làm gì cho Cô và Cô Mai mà 2 ngưới ngối dưới đất , em cũng thích tấm đó lắm , tấm Cô Mai và Cô đang xem cái gì trong cái túi giấy nhỏ màu hồng em cũng thích , tấm Bích Định đang chụp hình Cô Thu , tấm hai Cô Thu và Mai đang đứng hát , tấm Cô đang đi theo đắng sau lưng bé Quyên em không biết Cô đang làm gì nhưng em cứ nghĩ là Cô đang rượt theo để đút cơm cho bé Quyên , em thích tấm đó lắm , trông rất cảm động , tấm Cô Mai và P Tần cũng đẹp , em " chấm" gương mặt tươi vui với nụ cười phúc hậu sáng rỡ của Cô Mai trong tấm đó lắm  Cheesy Grin , những tấm học trò đang chăm sóc làm gì đó cho các Cô thì em rất thích , à cón 2 tấm Cô Thu được chị nào che dù và Cô Mai đang cầm dù che cho học trò thì phải mà trông Cô " hồ hỡi phấn khởi lắm... ) , em cũng rất thích av2 tâm đắc tấm Cô chụp với Nâu và chị Tuyết Lan , ai cười cũng đẹp và vui hết  Cheesy Grin

Nói chung hính ảnh của D Đ phải làm cả chục cái Youtube như vậy nữa thì dùng mới hết hình  Cheesy Grin Grin em ưng những tấm hình chụp " bên lề " hơn nhưng tiếc là hết chỗ để bỏ vào , để kỳ sau em kiếm bài nào nữa để... làm tiếp ha Cô... Cheesy Grin Grin

Chúc Thày mau khoẻ cho Cô vui cho cả nhà cùng vui

PTr
Back to top
« Last Edit: 21. Jan 2011 , 06:26 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1841 - 21. Jan 2011 , 06:13

Hoạ Mi Nâu wrote on 21. Jan 2011 , 01:17:
Nâu vừa nghe lại bài Diều hát đó, có 1 xúc động thật kỳ lạ.  Vừa vui, vừa buồn buồn không biết tại sao.  Nâu cám ơn Diều đã cưng Nâu nhé.  Cứ kể công đi, vì Nâu biết tìm hình cực, nên sẳn sàng để Diều kể công cho sướng miệng, sướng ...... con tim Smiley Cám ơn Diều đã cất công hát hay quá, làm mềm lòng người ta lúc nữa đêm về sáng........ Kiss openflow.gif

Cám ơn Nâu khen Diều nhe , mai mốt " bắt " nghe hát hoài lại kêu bị " tra tấn " đó

Mà sao lại vừa vui mà lại vừa buồn thế kia... Diều hỏi vậy thôi chứ chắc Diều cũng hiểu ý Nâu rồi , Nâu vui vì còn có Mẹ để mà mừng tuổi phải hông ??? Diều nhớ Tết năm ngoái khi mùng 1 tết không còn Má để chúc Tết Ba Má nữa thì mấy chị em rất buồn , trước Tết đã dặn nhau là đến sáng mùng 1 chúc Tết Ba thì không ai được nhắc đến Má nha , vậy mà Nâu biết không , không có Má chị em Diều chúc Tết không ra cái " thể thống " gì hết , không có đầu không có đuôi , thường thì chúc Tết theo thứ tự từng " hộ gia đình " từ lớn đến nhỏ mà và phải chờ nhau về đông đủ rồi mới mứng tuổi Ba Má , vậy mới biết sau bao nhiêu chục năm thì cái thói quen cũng sẵn sàng lộn xộn hết đó  Cheesy Grin Grin mà cũng chẳng ai ý kiến hay ý cung gì hết vì buồn quá , chẳng còn giống như ngày xưa còn Má nữa đó Nâu

Diều
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1842 - 21. Jan 2011 , 06:20

Thưa Cô Vân ,
Em đã quên gửi link cho Cô đi ngõ tắt để chúc mừng SN Cô Mai

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1232507814/69#69

Nếu Cô chúc bên đây luôn thì em sẽ rinh sang bên đó cho Cô  Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 21. Jan 2011 , 06:20 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1843 - 21. Jan 2011 , 06:22

Hoạ Mi Nâu wrote on 20. Jan 2011 , 20:23:

Em Hoa Mi Nau oi ,
Co vua moi chay qua ben Leu Van cua Co Ngoc Mai xong , ve day thi thay thu em. Cam on em Thay co do hon trươc , nen bay gio Co moi xuong nha viet thu cho cac em day.
Co cung dong y voi em la Phương Tran hat hay lam va rat co tinh khi lam vu nay de mung sinh nhat Co Ngoc Mai.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1844 - 21. Jan 2011 , 06:27

ChíchChoè wrote on 21. Jan 2011 , 01:44:
Thương Cô quá , mặc dù phải chăm sóc cho Thầy mà Cô cũng nhớ các con mà vào vấn an cả nhà. Mong Cô giữ gìn sức khoẻ và Thầy chóng bình phục để tuần sau đón xuân về cho nhà cửa vui vẻ nha Cô.

Chúc Cô cuối tuần như ý ,

Thương Cô ,

Em Choè

Em Chich Choe oi ,
San soc Thay la bon phan phai lam , con doi voi cac em la su thich thu cua Co. Vao day de gap cac em la Co vui roi. Mot ngay khong vao day la Co nho , no but rut kho chiu , chac tai Co bi ghiền roi day !
Cam on em
Co Van 
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 121 122 123 124 125 ... 390
Send Topic In ra