Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 15 16 17 18 19 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 363020 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG
Reply #240 - 28. Aug 2010 , 18:02

ngo_thi_van wrote on 28. Aug 2010 , 13:22:
Em Phương Tran ,
Co mung la em da tro lai day. lau lau khong thay nhung em thương hay vao tha nha Ma Van la Co lai nghi tào lao !   
Em don nha ve dau? Nha co vươn khong?
Hom nay la hai Co Mai Thu dang vui ve voi dam hoc tro ben kia , Co vao muc Hinh Anh de xem co gi la khong ma chua thay. Thoi , danh cho vay !
Em chup hinh nha moi dua len day cho Co xem voi nhe.
Co Van

Thưa Cô Vân thương mến ,

Dạ , đáng lẽ em phải báo cho Cô biết em bận việc nên sẽ vắng mặt một thời gian cho Cô đừng lo lắng ạ , em xin lỗi Cô nha , mai mốt em sẽ nói trước

À , chỗ ở cũ của em không thuận tiện nên em phải chuyển đi Cô ạ , nó nhỏ xíu nhưng dễ thương và  được 1 điểm là có chỗ cho em đặt vài cái chậu để trồng bông  Grin Grin em thích lắm ạ

Em thấy trong hình đại náo nhà Mạ vân có một hoa hồng duy nhất rất dễ thương Cô cho em " chôm " về khu Vườn Hồng Thượng Uyển để " trồng " nha Cô ( nó nằm kế bên Cung Hoa Gấm đó Cô

Chúc Cô vui

PTr

PS : Em có gửi email cho Cô
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #241 - 28. Aug 2010 , 20:17

Em Phương Tran ,
Em muon " chôm " cai gi thi cu viec ! Co cho phep.
Dao nay o Saigon cac em co con hop nhau khong?
Co nho em mot chuyen , cac em nhieu biet hieu qua , nen doi khi Co nham lung tung. Vay em viet cho Co ten that va nhung biet hieu ma cac em dung nhe.
Cam on em trươc.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #242 - 28. Aug 2010 , 20:58

Than goi Phu De ,
Co xin chia buon cham voi Phu De.
Co cung doi luc cam thay minh hoi han vi da lam buon long bac sinh thanh , nhung bay gio thi cham roi. Chi muon keo ngươc thoi gian lai de dươc quy duoi chan Ngươi xin Ngươi tha thu cho loi lam da pham  Cry   Cry
Co ai trong doi da khong bao gio phai hoi han vi hanh vi cua minh khong ? Dau chi la mot hanh dong khong co y ?
Cam on Phu De da dem nhac vao day , de cho Co đở phai lang thang tim kiem. Nhung bai nay Co deu dươc nghe Edith Piaf hat lau lam roi , nhung bai Les Feuilles Mortes Co thich Yves Montand hat hay hon. Dung ra mac dau Edith Piaf la than tương cua nhieu ngươi thuoc the he xua , nhung Co cung khong thich co nay lam.
Cam on Phu De mot lan nua.
Co Van   
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #243 - 28. Aug 2010 , 21:12

Em TUyet Lan oi ,
Co cam on em nhieu lam , lai con mang nhieu thuc an my thuat qua suc vao Ma Van Gia TRang , lam sao ma nỡ an chung dươc ! Dep qua ! Chac cac em cung như Co chi de ma ngam thoi.
Sang nam neu em qua dươc CA  , cu den nha Ma Van ma đại náo , nha Co chat nhung bung khong chat dau.
Co the dau thang 4 sang nam , neu suc khoe cua Thay kha quan, Co se lam mot chuyen qua mien Đông de du Dai Hoi Huế. Hy vong gap cac em ben ay. Ươc mong chang biet co thanh su that dươc khong?
Chuc em ngu ngon , Co goi loi tham Ong xa cua em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #244 - 29. Aug 2010 , 13:00

ngo_thi_van wrote on 28. Aug 2010 , 21:12:
Em TUyet Lan oi ,
Co cam on em nhieu lam , lai con mang nhieu thuc an my thuat qua suc vao Ma Van Gia TRang , lam sao ma nỡ an chung dươc ! Dep qua ! Chac cac em cung như Co chi de ma ngam thoi.
Sang nam neu em qua dươc CA  , cu den nha Ma Van ma đại náo , nha Co chat nhung bung khong chat dau.
Co the dau thang 4 sang nam , neu suc khoe cua Thay kha quan, Co se lam mot chuyen qua mien Đông de du Dai Hoi Huế. Hy vong gap cac em ben ay. Ươc mong chang biet co thanh su that dươc khong?
Chuc em ngu ngon , Co goi loi tham Ong xa cua em.
Co Van      

Kính thưa Cô
Vậy thích nhỉ - Khi nào Cô sang Miền Dông - Cô cho em biết - nhà em tuy không rộng rãi nhưng chúng em luôn 1 lòng tran quy kính mời Cô & Thầy ghé  chúng em .  Ông Xa em giờ đở hơn 1 chút thưa Cô - Chúng chỉ biết tu tập - còn thì mọi chuyện ... sao cũng được ..Em thấy hình Thầy Cô , Thầy thấy khoẻ ah thưa Cô .  Em rất mong được gặp Cô và Thầy
Em-TL
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #245 - 29. Aug 2010 , 13:12

Em Tuyet Lan oi ,
Co qua dươc ben do thi co nhieu cho lam. Co cam on em da co nha y moi Thay Co ve nha em. Co se khong biet " than nay vi xe lam bao nhieu " nua , vi ba con cua Thay va ben Co cung dong , ban be cua Co cung kha nhieu ,[ vi ban Dong Khanh , Khai Dinh , Chu Van An , Dai Hoc Su Pham , Van Khoa...] roi cac em LVD cua Co nua. Tuy nhien Co se co gang de danh mot ngay voi cac em LVD .
Bay gio thch thi cu noi cho sương da , chang biet co thuc hanh dươc dieu ươc muon khong nua !
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #246 - 29. Aug 2010 , 13:43

ngo_thi_van wrote on 27. Aug 2010 , 06:37:
Em Thu B. oi ,
Co cu nghi den doan dương ma hai em phai lai xe di den nha Co va di ve ma thương hai em qua.
Co cung rat mong co dip gap lai cac em.
Thay noi goi loi tham va cam on hai em do.
Co Van

Em TB chào Mạ Vân ,Cô ơi anh B được ly cà phê "cái nồi ngồi trên cái cốc " do chính tay Thầy pha tặng ( mà do em hỏi xin Thầy ) là dzui dzẻ tỉnh táo vừa lái xe vừa hát "Đưa em tìm động hoa vàng " ru người tình cũ kỹ đánh một giấc dài ngoằng nữa Cô ơi. Tụi em về đến nhà khoảng 9pm, đói bụng quá đi kiếm cơm ăn , không còn miếng nào ,BI lười quá không chịu nấu cơm chở Bột đi ăn ngoài ,cũng may chị Cần lo xa gói cho xôi với chả lụa , ăn xong em đi kiếm số điện thoại báo cho Thầy Cô yên tâm , nhưng đang đi lấy điện thoại thì Cô gọi đến. Cô ơi em thương Cô quá , hun Cô miếng bự thiệt bự  Kiss Kiss Chúc Thầy Cô vui trọn ngày.Em TB Smiley
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #247 - 29. Aug 2010 , 13:54

ngo_thi_van wrote on 28. Aug 2010 , 20:17:
Em Phương Tran ,
Em muon " chôm " cai gi thi cu viec ! Co cho phep.
Dao nay o Saigon cac em co con hop nhau khong?
Co nho em mot chuyen , cac em nhieu biet hieu qua , nen doi khi Co nham lung tung. Vay em viet cho Co ten that va nhung biet hieu ma cac em dung nhe.
Cam on em trươc.
Co Van

Mạ Vân ơi , cái hoa hồng độc nhất trong vườn anh B chôm cho em , PTr thích thì TB cho mượn. Cái hoa này đặc biệt lắm Mạ Vân ơi em thấy là lúc đó đã gần 4 giờ chiều mà hoa còn đọng sương mai  nên gọi anh B chụp, em dán lại cho Mạ Vân coi , hoa hồng mầu vàng cam là mầu em thích.

...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #248 - 29. Aug 2010 , 19:16

Em Thu B. oi.
Em biet sao khong , ai den nha ma muon uong cà phê la Thay mung lam , dươc pha de dai khach la " nghề của chàng " do. Thay rat tu hao la pha ca phe ngon lam do.
Bay gio em noi Co moi de y doa hoa hong do co giot sương mai con dong lai .
Cac em den nha Co choi thi chac chan Co vui lam roi , nhung khi cac em di ve , nhat la nhung em o xa , Co lai lo lam.
Co Van
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #249 - 29. Aug 2010 , 19:48

Tuyet Lan wrote on 28. Aug 2010 , 17:52:
Kính Thưa Cô Vân

Cô còn có chúng em vào đây chuyện trò tâm sự với Cô ah. hay thế này , Cô trò mình hẹn nhau sang năm, khi đó chúng em xin được phép "Đại náo nhà thật của Mạ Vân" - hổng phải Mạ Vân gia trang trên không gian ảo . Dạ được không thưa Cô .   Thôi thì Cô trò mình bày tiệc trong Mạ Vân gia trang , nhen thưa Cô . 

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

......

...

...

Em kính chúc Cả nhà dự tiệt thật vui

Em-TL

Chị TL bày tiệc thật là hoành tráng để mừng SN DĐ tại nhà Mạ Vân Gia Trang cho những người không tham dự được buổi tiệc Nhớ Thời Áo Trắng ở Vancouver. Vậy Cô làm chủ gia , Cô khai mạc đi Cô , khui champagne nha Cô. Cho những ai ở nhà vô đây mừng Sinh Nhật chung cho vui.

Chúc mừng Sn Diễn Đàn LVD , chúc mừng sức khoẻ Các Thầy Cô và toàn thể các thành viên của DĐ. Chúc mọi trái tim đều hướng về ngày hội ở Vancouver , chúc DĐ sẽ mãi gắn bó những người học trò đã đi ra từ cái nôi LVD , thương yêu , hoà thuận và hạnh phúc được chia sẻ vui buồn. Chúc thân hữu LVD vào DĐ có những phút giây vui tươi , hạnh phúc

Và bây giờ các Cô trò chúng ta  cùng mong đợi được xem ảnh sớm.

Thương chúc Cô thật vui khi tụi em mở party ở đây.

Ở bên kia Cô Mai và cô Thu đang nhận hoa của các chị , ở đây , em cũng xin mang hoa vào tặng Cô ạh

...
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #250 - 30. Aug 2010 , 19:25

Em Chich Choe oi ,
Co that cam dong voi bo hoa hong qua dep em dem  vao tang Co. Em thât chu dao qua , em so Co o mot minh ben nay buon , le loi nen da lam Co vui long bang mon qua qua de thương day tinh nghia.
Co se khai mac party nay de cho cac em cung Co vui mung va chuc cho buoi tiec Sinh Nhat Dien Dan ben Vancouver hoan toan thanh cong.
THeo nguon tin ngoai hanh lang Co NGoc Mai dai dien Hoi LVD len cam on , xung voi danh nghia Giao Su Viet Van , Co Thu len ngam tho bai tho Co Thu sang tac hay lam va nghe noi chương trinh van nghe rat doc dao va ban tam ca cua cưu hoc sinh LVD hay con hon ca si thu thiet !
Phai cho mot trang phao tay cho ban to chuc  Smiley votay  va nhat la em Dang My.
Chung ta cung chuc mung nhe !
Co Van
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #251 - 30. Aug 2010 , 19:44

ngo_thi_van wrote on 30. Aug 2010 , 19:25:
Em Chich Choe oi ,
Co that cam dong voi bo hoa hong qua dep em dem  vao tang Co. Em thât chu dao qua , em so Co o mot minh ben nay buon , le loi nen da lam Co vui long bang mon qua qua de thương day tinh nghia.
Co se khai mac party nay de cho cac em cung Co vui mung va chuc cho buoi tiec Sinh Nhat Dien Dan ben Vancouver hoan toan thanh cong.
THeo nguon tin ngoai hanh lang Co NGoc Mai dai dien Hoi LVD len cam on , xung voi danh nghia Giao Su Viet Van , Co Thu len ngam tho bai tho Co Thu sang tac hay lam va nghe noi chương trinh van nghe rat doc dao va ban tam ca cua cưu hoc sinh LVD hay con hon ca si thu thiet !
Phai cho mot trang phao tay cho ban to chuc  Smiley votay  va nhat la em Dang My.
Chung ta cung chuc mung nhe !
Co Van      

Em nghe kể mà vui lắm cô ạh , bây giờ Cô trò mình cùng nâng ly chúc mừng chị Mỹ đã tổ chức thành công ĐH này nha Cô.  Drinkinj Drinkinj Drinkinj

Cô Mai và Cô Thu chụp hình trông xinh tươi và khoẻ khoắn nữa ha Cô , chúc mừng Cô Mai và Cô Thu đã đồng hành với Ban Tổ chức thật thành công nha Cô  Drinkinj Drinkinj

Ở bên ĐH mấy chị tặng hoa thật cho hai Cô , ở đây em tặng hoa hình thôi , Cô ngắm và cứ tưởng tượng Cô cũng đang dự ĐH và em đang ôm hoa lên tặng Cô vậy  Grin Grin

.......rồi sau đó....được Cô cưng  Handshake_ Handshake_
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #252 - 30. Aug 2010 , 20:44

Em Chich Choe oi ,
Nay gio Co qua ben muc Nhac de thương thuc nhac , dinh ra ve , di ngang nha thi thay em vao day nen tro lai. The la Dang My da dua hinh len roi ho em. Co phai chay qua do de xem moi dươc. Cam on em nhe. Co se cung em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #253 - 30. Aug 2010 , 20:55

1ngo_thi_van wrote on 30. Aug 2010 , 20:44:
Em Chich Choe oi ,
Nay gio Co qua ben muc Nhac de thương thuc nhac , dinh ra ve , di ngang nha thi thay em vao day nen tro lai. The la Dang My da dua hinh len roi ho em. Co phai chay qua do de xem moi dươc. Cam on em nhe. Co se cung em.
Co Van 

Dạ thưa Cô ,

Có một số hình OX của chị Tất Mỹ chụp máy riêng , chị Tất Mỹ gửi lên cho tụi em coi đỡ trước thôi áh Cô. Mời Cô qua Tiếng Chim Vườn Trúc 3 trang 169 coi hình Cô Mai và Cô Thu với nhóm đi chung xe với chị  Tất Mỹ ạh. Cô qua đó thì chị Tất Mỹ là Dzịt Gỗ , và OX chị TM là Ó Biển viết tắt là OB đó , Thưa Cô , tụi em đạt tên vậy cho vui áh Cô  Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 30. Aug 2010 , 21:09 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #254 - 30. Aug 2010 , 21:27

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1279251740/2565

Thưa Cô
Cô sang dây nè - Dz mang hình vể đó thưa Cô