Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 188 189 190 191 192 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 362841 times)
Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2835 - 29. Mar 2011 , 06:24

phu de wrote on 28. Mar 2011 , 20:15:
Thưa Cô Vân
Hôm qua em định vô cám ơn Cô nhưng lòng vòng em lại quên, hôm nay thấy bài tập Cô chi/ hay quá nên em phải gặp Cô liền kẻo quên nữa  godau.
Nhân tiện đọc bài nầy mà em tìm ra trong hội cao niên cũng có tương tự nên rinh về cả nhà xem ở đây.
Nghe nói Cô sắp đi mổ , Xin Cô đừng lo, vì khi mà Cô lo lắng thì huyết áp sẽ tăng khó mổ lắm.Tóm lại là an toàn, chỉ có mình em là bị complication là vì lúc đang mổ thì em bị "ho".  Smiley

Chứuc Cô vui khoẻ.
EmPD

Thưa SW, hôm qua em thấy thơ của anh sau lời chỉ dẫn của cô Vân. Định bụng trả lời mừng anh chắc đã đỡ nhiều nên viết nhiều, nhưng có phone rồi lại....quên...
Sáng ra sực nhớ đến nên chạy vào ngay, mừng anh đã khoẻ, và chúc anh khoẻ....thêm....
Cám ơn anh đã post bài "Sáng xoa mặc, tối xoa chân" bổ túc thêm lời chỉ dẫn của Cô Vân.  Cái điệu này thì cả nhà LVD và thân hữu cùng trẻ cả, vui quá.
Mừng anh khoẻ và chúc anh nhiều an lành.
Em HMN
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2836 - 29. Mar 2011 , 06:49

ngo_thi_van wrote on 28. Mar 2011 , 16:03:
Em Tuy Van oi ,
Em lam Co cươi qua ! Thoi thi ai cung dep ca , the la hue nhau ! Ngươi ta noi " meo khen meo dai duoi " do
Co cam on em.
Co Van

Cô Vân thương ,
Hôm nay chúng ta cùng nhau mà cười ( em lại nhớ hình như anh Toàn có gởi 1 file , nhắn là sáng sớm cười thì trẻ mãi đó cô ).
Cách xoa mặt của cô hay quá , hy vọng cả nhà , ai cũng " trẻ mãi hông già "...như ai nha cô.

rollingonthefloor laugh12 violet2 huehong violet1 :
Em rất mừng được thấy anh PD vào thăm cô.

Em chúc cô và gd luôn hạnh phúc và bình an mọi ngày.
Em TV1
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2837 - 29. Mar 2011 , 07:43

ngo_thi_van wrote on 28. Mar 2011 , 06:14:
Em Phương Tran oi ,
Co cam on em rat nhieu , em gioi lam do. Bay gio Co moi nho ra la da co chup chung hinh voi Anh Chi Chuồn Chuồn roi !
Cac em LVD trong hinh dep lam ! Than hưu cua LVD cung dep khong kem ! Thay may tam hinh nay ma nho lam !
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Thật ra là nhờ chị Mỹ và chị Túy Vân " nói qua , nói lại  " về mấy tấm hình chị Túy Vân có chụp chung hình với anh chị  Chuồn Chuồn hay không và đi tìm những tấm hình đó để xem lại nên mới ra những tấm hình này đó Cô , nhờ vậy em cũng được biết mặt được 2 anh chị Trần Văn Lương và anh chị Chuồn Chuồn luôn

PTr
Back to top
« Last Edit: 29. Mar 2011 , 07:45 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2838 - 29. Mar 2011 , 08:03

Phuong_Tran wrote on 29. Mar 2011 , 07:43:
Thưa Cô Vân ,

Thật ra là nhờ chị Mỹ và chị Túy Vân " nói qua , nói lại  " về mấy tấm hình chị Túy Vân có chụp chung hình với anh chị  Chuồn Chuồn hay không và đi tìm những tấm hình đó để xem lại nên mới ra những tấm hình này đó Cô , nhờ vậy em cũng được biết mặt được 2 anh chị Trần Văn Lương và anh chị Chuồn Chuồn luôn

PTr

Cô Vân và em 8 thân ,
Như vậy la em biết thêm 2 cặp uyên ương rất hạnh phúc trong D Đ chúng ta. ) Đ Mỹ cho xem hình chụp 1/2 mặt , và "1/2  cái đầu...hết biết.)
Cô có thích chuồn chuồn và bướm không ? em thích lắm , vì có nhiều màu sắc tuyệt vời.Hồi các con em đi học , phụ đi bắt BB với các con  vui ghê....., bây giờ nhớ lại mà....buồn.

Em 8 thương , hôm nay vào sân trường cùng giờ với em vui lắm , nếu rảnh , cho chị 8 xem hình đẹp của BB và CC nhang. Cám ơn em 8 lanh chanh.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2839 - 29. Mar 2011 , 15:46

tuy-van wrote on 29. Mar 2011 , 06:49:
Cô Vân thương ,
Hôm nay chúng ta cùng nhau mà cười ( em lại nhớ hình như anh Toàn có gởi 1 file , nhắn là sáng sớm cười thì trẻ mãi đó cô ).
Cách xoa mặt của cô hay quá , hy vọng cả nhà , ai cũng " trẻ mãi hông già "...như ai nha cô.

rollingonthefloor laugh12 violet2 huehong violet1 :
Em rất mừng được thấy anh PD vào thăm cô.

Em chúc cô và gd luôn hạnh phúc và bình an mọi ngày.
Em TV1

Em Tuy Van oi ,
Sang nay di lam , Co giu mai niem vui cho den trua , cung khong hieu tai sao ma minh vui , sau moi suc nho la thay co thu cua Phu De , nhu vay biet la Phu De co khoe va yeu doi moi vao day dươc va Co biet tat ca chung ta o trong D/D ai cung deu mung ve dieu nay.
Doi khi niem vui khong co tron ven vi cuoc doi khong khi nao suong se nhu minh ươc muon dau em !
Co cam on em da chuc Co va gia dinh.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2840 - 29. Mar 2011 , 15:53

Phuong_Tran wrote on 29. Mar 2011 , 07:43:
Thưa Cô Vân ,

PTr

Va cung nho Tí Lanh Chanh Co moi biet mat hai Anh Chi Chuồn Chuồn ! Vo chong Tran Van Lương voi Co thi qua than tinh roi ! The ma Co cu ban voi MVGT nen chang co thi gio de ghe Muc Tho cua TVL de thương thuc nhung bai tho moi day nua , that la te qua , cung nhu muon ghe nhieu cho lam ma danh chiu. Dung la
" luc bat tong tam " , nho co em ma Co biet dươc nhung gi moi la xay ra trong D/D.
Em nho cho Co biet thang toi nay co sinh nhat nhung ai nhe.
Co cam on em trươc.
Co Van
Co Van 
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2841 - 29. Mar 2011 , 16:03

tuy-van wrote on 29. Mar 2011 , 08:03:
Cô Vân và em 8 thân ,
Như vậy la em biết thêm 2 cặp uyên ương rất hạnh phúc trong D Đ chúng ta. ) Đ Mỹ cho xem hình chụp 1/2 mặt , và "1/2  cái đầu...hết biết.)
Cô có thích chuồn chuồn và bướm không ? em thích lắm , vì có nhiều màu sắc tuyệt vời.Hồi các con em đi học , phụ đi bắt BB với các con  vui ghê....., bây giờ nhớ lại mà....buồn.

Em 8 thương , hôm nay vào sân trường cùng giờ với em vui lắm , nếu rảnh , cho chị 8 xem hình đẹp của BB và CC nhang. Cám ơn em 8 lanh chanh.

Em Tuy Van oi ,
Co thich bươm bươm chu chuon chuon Co chua bao gio bat no ep vao vo !
Luc xua Co sưu tap bươm bươm , nhieu loai dep lam. Luc con tre cai gi Co cung thich sưu tap , bup be , nhac , tho , anh tai tu , tien te cac nươc , tem, sach tieng Viet , tieng Phap , tieng Anh....Sau vu mat nươc nay Co phai bo lai tat ca. Qua den day , Co chi con sưu tam tem , tien giay , tien coins va bup be ma thoi , ma bay gio Co cung phai cancel membership ca roi.
Co Van
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2842 - 29. Mar 2011 , 18:37

phu de wrote on 28. Mar 2011 , 20:15:
Thưa Cô Vân
Hôm qua em định vô cám ơn Cô nhưng lòng vòng em lại quên, hôm nay thấy bài tập Cô chi/ hay quá nên em phải gặp Cô liền kẻo quên nữa  godau.
Nhân tiện đọc bài nầy mà em tìm ra trong hội cao niên cũng có tương tự nên rinh về cả nhà xem ở đây.
Nghe nói Cô sắp đi mổ , Xin Cô đừng lo, vì khi mà Cô lo lắng thì huyết áp sẽ tăng khó mổ lắm.Tóm lại là an toàn, chỉ có mình em là bị complication là vì lúc đang mổ thì em bị "ho".  Smiley

Chứuc Cô vui khoẻ.
EmPD

Chúc Mừng anh PD đã được mạnh trở lại.. Mọi người rất lo lắng cho anh.. và giờ thật vui khi thấy bóng dáng anh loanh quanh trong sân trường  Smiley Smiley openflow.gif openflow.gif openflow.gif openflow.gif openflow.gif openflow.gif openflow.gif
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2843 - 30. Mar 2011 , 06:33

Tuyet Lan wrote on 29. Mar 2011 , 18:37:
Chúc Mừng anh PD đã được mạnh trở lại.. Mọi người rất lo lắng cho anh.. và giờ thật vui khi thấy bóng dáng anh loanh quanh trong sân trường  Smiley Smiley openflow.gif openflow.gif openflow.gif openflow.gif openflow.gif openflow.gif openflow.gif

Tuyet Lan noi rat dung do Phu De à !
Bay gio Co phai sua soan de dua ngươi em cua Thay len san bay va lai xuong dươi OC de don ngươi di o VN qua ve nha choi.
Co khong ngo bay gio Co tro thanh " anh hung xa lo " bat dac di ! Nhung anh hung nay luon luon phai can co " lơ tai xe " di kem , neu khong se lac dương !
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2844 - 30. Mar 2011 , 08:10

ngo_thi_van wrote on 30. Mar 2011 , 06:33:
Tuyet Lan noi rat dung do Phu De à !
Bay gio Co phai sua soan de dua ngươi em cua Thay len san bay va lai xuong dươi OC de don ngươi di o VN qua ve nha choi.
Co khong ngo bay gio Co tro thanh " anh hung xa lo " bat dac di ! Nhung anh hung nay luon luon phai can co " lơ tai xe " di kem , neu khong se lac dương !
Co Van   

Cô thương ,
Thế thì cô có nhiều niềm vui..' tới tấp "....vừa đưa em chồng đi , lại rước Dì từ Vn qua.....em chia vui với anh hùng xa lộ bất đắc dỉ , về nhà bình yện
Anh Pd chắc cãm động và lên tinh thần , khi chúng ta ai cũng thấy bóng anh vòng quanh sân trường đấy cô.
Em phải cám ơn chị Đ Đ , đã cho em lý lịch , và em đã vào cùa cầu nguyện cho anh Pd vào 1 ngay mưa gió bảo bùng.....
Kinh chúc thầy cô và cả nhà 1 ngày an lành.
Em TV1
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2845 - 30. Mar 2011 , 08:12

ngo_thi_van wrote on 28. Mar 2011 , 16:03:
Em Tuy Van oi ,
Em lam Co cươi qua ! Thoi thi ai cung dep ca , the la hue nhau ! Ngươi ta noi " meo khen meo dai duoi " do
Co cam on em.
Co Van

Cô thương , vì là năm con mèo , nên càng khen, mèo càng dài đuôi , thì cô trò mình ' cười " nhiều thêm đó cô.
hi.hi..
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2846 - 30. Mar 2011 , 19:45

ngo_thi_van wrote on 29. Mar 2011 , 15:53:
Va cung nho Tí Lanh Chanh Co moi biet mat hai Anh Chi Chuồn Chuồn ! Vo chong Tran Van Lương voi Co thi qua than tinh roi ! The ma Co cu ban voi MVGT nen chang co thi gio de ghe Muc Tho cua TVL de thương thuc nhung bai tho moi day nua , that la te qua , cung nhu muon ghe nhieu cho lam ma danh chiu. Dung la
" luc bat tong tam " , nho co em ma Co biet dươc nhung gi moi la xay ra trong D/D.
Em nho cho Co biet thang toi nay co sinh nhat nhung ai nhe.
Co cam on em trươc.
Co Van
Co Van 

Thưa Cô Vân ,

Em vào để chào Cô cho cô biết là thư ký không lương của Cô đã có mặt nhưng đang làm phóng sự ảnh tối hôm qua gặp gỡ anh chị Anh Thư Mỹ ạ , Cô chờ em gửi link để xem nhé

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2847 - 30. Mar 2011 , 20:13

tuy-van wrote on 30. Mar 2011 , 08:10:
Cô thương ,
Thế thì cô có nhiều niềm vui..' tới tấp "....vừa đưa em chồng đi , lại rước Dì từ Vn qua.....em chia vui với anh hùng xa lộ bất đắc dỉ , về nhà bình yện
Anh Pd chắc cãm động và lên tinh thần , khi chúng ta ai cũng thấy bóng anh vòng quanh sân trường đấy cô.
Em phải cám ơn chị Đ Đ , đã cho em lý lịch , và em đã vào cùa cầu nguyện cho anh Pd vào 1 ngay mưa gió bảo bùng.....
Kinh chúc thầy cô và cả nhà 1 ngày an lành.
Em TV1

Em Tuy Van oi ,
Khong biet em lai xe co buon ngu khong chu ngay hom nay khi lai xe tu Little Saigon ve nha Co buon ngu qua suc ma cu co nhương mat len hoai , nhat la khi bi ket xe , Co chi muon guc sau tay lai. Co the vi sau mot ngay lai xe lien tuc , em cu tương tương Co lai xe ngay hom nay nhu di tu Saigon ra Vung Tau
roi tro ve lai Saigon day. Luc xua sao Co thay dương di tu Saigon ra Vung Tau xa the ma moi lan di nhu the la sua soan khong biet bao lau nua !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2848 - 30. Mar 2011 , 20:14

Phuong_Tran wrote on 30. Mar 2011 , 19:45:
Thưa Cô Vân ,

Em vào để chào Cô cho cô biết là thư ký không lương của Cô đã có mặt nhưng đang làm phóng sự ảnh tối hôm qua gặp gỡ anh chị Anh Thư Mỹ ạ , Cô chờ em gửi link để xem nhé

PTr

Co se cho de xem tai lam phong su cua em !
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2849 - 30. Mar 2011 , 21:44

ngo_thi_van wrote on 30. Mar 2011 , 20:14:
Co se cho de xem tai lam phong su cua em !
Co Van

Thưa ban Tam Ca MTV & D & Cô Ngọc và cả nhà

Đây là link để xem tiếp bài phóng sự Gặp Lại Chị Anh THư tại Sài Gòn ạ :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1300411624/53#53

bus

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 188 189 190 191 192 ... 390
Send Topic In ra