Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 189 190 191 192 193 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 362509 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #2850 - 31. Mar 2011 , 07:46

Phuong_Tran wrote on 30. Mar 2011 , 21:44:
Thưa ban Tam Ca MTV & D & Cô Ngọc và cả nhà

Đây là link để xem tiếp bài phóng sự Gặp Lại Chị Anh THư tại Sài Gòn ạ :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1300411624/53#53

bus

PTr

Phương Tran oi ,
Co da qua ben kia bang xe bus em cho don , vui qua phai khong ! Co da tra loi ben do roi.
Hai em [ P.T. va C.Choe ] gioi lam , lam phong vien thuc su dươc roi do , cho D/D LVD dươc xem nhung hinh anh song dong , lam cho ngươi ngam cung thay vui lay.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2851 - 31. Mar 2011 , 08:50

ngo_thi_van wrote on 30. Mar 2011 , 20:13:
Em Tuy Van oi ,
Khong biet em lai xe co buon ngu khong chu ngay hom nay khi lai xe tu Little Saigon ve nha Co buon ngu qua suc ma cu co nhương mat len hoai , nhat la khi bi ket xe , Co chi muon guc sau tay lai. Co the vi sau mot ngay lai xe lien tuc , em cu tương tương Co lai xe ngay hom nay nhu di tu Saigon ra Vung Tau
roi tro ve lai Saigon day. Luc xua sao Co thay dương di tu Saigon ra Vung Tau xa the ma moi lan di nhu the la sua soan khong biet bao lau nua !
Co Van   

Cô thương ,
Em nghe cô kể mà thương cô quá , làm tài xế bất đắc dỉ , và sau những ngày vui , nhưng cực khổ vì phải lo cho em chồng được hoàn hảo mọi chuyện....mà vừa lái xe , vừa buồn ngũ....chúc mừng cô đã về nhà bình yên. Hoa xinh tươi tặng cô cho đời thêm vui.

thumbup openflow.gif thanh_mai roses45 thumbup

Em biết có 1 lần , người bạn em phải lái xe về từ La đến SJ , buồn ngũ quá , nên nguyên đầu xe..cho vào
" mông " của 1 xe vận tải thật to....thật hú hồn.
Kính chúc thầy cô , cô Vĩnh thật hạnh phúc với Bà Dì của cô đến từ Vn.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2852 - 31. Mar 2011 , 10:52

ngo_thi_van wrote on 29. Mar 2011 , 16:03:
Em Tuy Van oi ,
Co thich bươm bươm chu chuon chuon Co chua bao gio bat no ep vao vo !
Luc xua Co sưu tap bươm bươm , nhieu loai dep lam. Luc con tre cai gi Co cung thich sưu tap , bup be , nhac , tho , anh tai tu , tien te cac nươc , tem, sach tieng Viet , tieng Phap , tieng Anh....Sau vu mat nươc nay Co phai bo lai tat ca. Qua den day , Co chi con sưu tam tem , tien giay , tien coins va bup be ma thoi , ma bay gio Co cung phai cancel membership ca roi.
Co Van

Thích quá , cô sưu tầm các thứ , nhưng bây giờ , em biết cô còn giử các búp bê , còn các thứ khác thì sao?
Em chỉ thích nhìn BB và CC , chứ ai nở " ép " vào sách vở...tội chết...Em vẫn sưa tầm , những quyễn sách quý , nói về công chúa Diana , cũng là thần tượng của em từ xưa.... , những hình baby của bà ANNE  GEDDES.. Còn về tài tử nổi tiếng Liz Taylor , bà mới qua đời , để  lại 4 người con và 10 cháu, những nữ trang hiếm quý nhất trên đời . Em vẫn còn nhớ những lần xem  phim Cleopatre ...và đã 8 lần lên xe bông...
   Cuối  tháng 4 , con trai của Diana sẽ đám cưới linh đình bên Anh...hy vọng sẽ hạnh phúc trăm năm , chứ không....đau buồn như mối tình của Mẹ.
Hôm nay tự nhiên em nổi " hứng " nói chuyện trên trời , dưới đất , hy vọng cô hông bị...nhức mắt nha cô...hi.hi.
Em Tv1
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2853 - 31. Mar 2011 , 10:57

Phuong_Tran wrote on 30. Mar 2011 , 21:44:
Thưa ban Tam Ca MTV & D & Cô Ngọc và cả nhà

Đây là link để xem tiếp bài phóng sự Gặp Lại Chị Anh THư tại Sài Gòn ạ :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1300411624/53#53

bus

PTr

Cám ơn em 8 lanh chanh dễ thương đã chia xẽ với cả nhà , hình ảnh sống đông ( như đang dự ngày vui bên Vn ) và re pot quá đầy đủ tình thân.
Thấy thầy CC , 3 nhân vật quan trọng ( vì bị lạc giửa rừng hoa...hi,..hi..) Hình như không thấy Sao Mai và P. Lang ?

thanks.gif thanks.gif hoahong.gif hoahong.gif thumbup thumbup roses45 votay votay
Thương chúc em luôn vui và nhiều sức khoẻ để chạy...shows nhang.
Chị 8
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2854 - 31. Mar 2011 , 17:12

tuy-van wrote on 31. Mar 2011 , 10:57:
Cám ơn em 8 lanh chanh dễ thương đã chia xẽ với cả nhà , hình ảnh sống đông ( như đang dự ngày vui bên Vn ) và re pot quá đầy đủ tình thân.
Thấy thầy CC , 3 nhân vật quan trọng ( vì bị lạc giửa rừng hoa...hi,..hi..) Hình như không thấy Sao Mai và P. Lang ?

thanks.gif thanks.gif hoahong.gif hoahong.gif thumbup thumbup roses45 votay votay
Thương chúc em luôn vui và nhiều sức khoẻ để chạy...shows nhang.
Chị 8

Hi chị 8 ,

Có trò Út Ráng Sao Mai mà chị ( mặc áo bông xanh trắng ) em nhớ em có chú thích tên mà , ngồi ở cuối bàn đối diện với em đó ( ngồi kế bên chị Bạch Vân mặc  áo trắng )

Em cám ơn chị luôn luôn ủng hộ em 8 ha  Cheesy Grin

Em 8
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2855 - 31. Mar 2011 , 17:19

ngo_thi_van wrote on 31. Mar 2011 , 07:46:
Phương Tran oi ,
Co da qua ben kia bang xe bus em cho don , vui qua phai khong ! Co da tra loi ben do roi.
Hai em [ P.T. va C.Choe ] gioi lam , lam phong vien thuc su dươc roi do , cho D/D LVD dươc xem nhung hinh anh song dong , lam cho ngươi ngam cung thay vui lay.
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã đi xem phóng sự ngay và đã khen " phóng viên " , kỳ này em phải cho đưa đón bằng xe bus vì em biết có nhiều người quá giang Thày Cô lắm ạ  ( như chị 8 của em chẳng hạn  Cheesy Grin ). Nhưng vẫn còn 1 phần cuối em post hình từ máy của chị Kỳ Quá , đây là link khi nào rảnh Cô lại sang xem nhé :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1300411624/60

bus

Dạ , bữa đó vui lắm Cô ơi nhất là khi đến màn văn nghệ  Cheesy Grin

Thưa Cô , đây là danh sách của những LVD có ngày sinh nhật trong tháng tư này  :

Apr 4    : Mỹ Dung 77 (Chích Choè)
Apr 21  :  cungduockha
Apr 26  :  Anh Phú De

Thứ ký không lương của Cô

PS : Cô ơi mấy ngày nay computer của em chậm còn hơn con rùa đó ạ , chưa kể cái con mouse nó cứ nhảy nhót lưng tưng rồi mới chịu làm dziệc làm em bực mình quá ( méc  Shocked Roll Eyes Cheesy Grin
Back to top
« Last Edit: 31. Mar 2011 , 17:28 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2856 - 31. Mar 2011 , 20:11

tuy-van wrote on 31. Mar 2011 , 08:50:
Cô thương ,
Em nghe cô kể mà thương cô quá , làm tài xế bất đắc dỉ , và sau những ngày vui , nhưng cực khổ vì phải lo cho em chồng được hoàn hảo mọi chuyện....mà vừa lái xe , vừa buồn ngũ....chúc mừng cô đã về nhà bình yên. Hoa xinh tươi tặng cô cho đời thêm vui.

thumbup openflow.gif thanh_mai roses45 thumbup

Em biết có 1 lần , người bạn em phải lái xe về từ La đến SJ , buồn ngũ quá , nên nguyên đầu xe..cho vào
" mông " của 1 xe vận tải thật to....thật hú hồn.
Kính chúc thầy cô , cô Vĩnh thật hạnh phúc với Bà Dì của cô đến từ Vn.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co cam on em da mang hoa vao tang Co.
Ngươi ban cua em that la may man do , bi nhu vay ma ngươi co can gi khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2857 - 31. Mar 2011 , 20:16

tuy-van wrote on 31. Mar 2011 , 10:52:
Thích quá , cô sưu tầm các thứ , nhưng bây giờ , em biết cô còn giử các búp bê , còn các thứ khác thì sao?
Em chỉ thích nhìn BB và CC , chứ ai nở " ép " vào sách vở...tội chết...Em vẫn sưa tầm , những quyễn sách quý , nói về công chúa Diana , cũng là thần tượng của em từ xưa.... , những hình baby của bà ANNE  GEDDES.. Còn về tài tử nổi tiếng Liz Taylor , bà mới qua đời , để  lại 4 người con và 10 cháu, những nữ trang hiếm quý nhất trên đời . Em vẫn còn nhớ những lần xem  phim Cleopatre ...và đã 8 lần lên xe bông...
   Cuối  tháng 4 , con trai của Diana sẽ đám cưới linh đình bên Anh...hy vọng sẽ hạnh phúc trăm năm , chứ không....đau buồn như mối tình của Mẹ.
Hôm nay tự nhiên em nổi " hứng " nói chuyện trên trời , dưới đất , hy vọng cô hông bị...nhức mắt nha cô...hi.hi.
Em Tv1

Em Tuy Van oi ,
Nhung thu ma qua day Co tiep tuc sưu tam lai thi Co van con giu , tuy dao nay Co khong con order nhu xua nua , con hinh anh tai tu man anh thi tu khi qua den day Co bo luon.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2858 - 31. Mar 2011 , 20:24

Phuong_Tran wrote on 31. Mar 2011 , 17:19:
Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô đã đi xem phóng sự ngay và đã khen " phóng viên " , kỳ này em phải cho đưa đón bằng xe bus vì em biết có nhiều người quá giang Thày Cô lắm ạ  ( như chị 8 của em chẳng hạn  Cheesy Grin ). Nhưng vẫn còn 1 phần cuối em post hình từ máy của chị Kỳ Quá , đây là link khi nào rảnh Cô lại sang xem nhé :

bus

Thưa Cô , đây là danh sách của những LVD có ngày sinh nhật trong tháng tư này  :

PS : Cô ơi mấy ngày nay computer của em chậm còn hơn con rùa đó ạ , chưa kể cái con mouse nó cứ nhảy nhót lưng tưng rồi mới chịu làm dziệc làm em bực mình quá ( méc  Shocked Roll Eyes Cheesy Grin

Phương Tran oi ,
Co cam on em da " nhắc tuồng ".
Cungduockha la ai vay em? Con trai hay con gai ?
May cua Co cung lung tung xeng , dang viet nua chung tu nhien chu sau lai nhay len hang trươc !
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2859 - 31. Mar 2011 , 20:31

ngo_thi_van wrote on 31. Mar 2011 , 20:24:
Phương Tran oi ,
Co cam on em da " nhắc tuồng ".
Cungduockha la ai vay em? Con trai hay con gai ?
May cua Co cung lung tung xeng , dang viet nua chung tu nhien chu sau lai nhay len hang trươc !
Co Van   

Thưa Cô Vân ,

cungduockha ( Cũng Được Khá  ) là LVD 77 bạn cùng niên khoá với Chích Choè thời gian sau này sao không thấy bạn vào sinh hoạt nữa nhưng chắc cũng cứ chúc mừng sn Cô nhỉ ( nhiều khi ở vòng ngoài đọc thôi chứ không vào nhà   Wink)

Dạ , sáng nay em vừa post bài vừa tập hát và vừa nấu cơm luôn ạ  Undecided Undecided máy chậm em... ghét quá  Tongue Undecided

Chúc Cô vui

Thuơng kính ,

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2860 - 31. Mar 2011 , 20:38

Thưa Cô Vân ,

bus

Co da tro lai de xem them hinh roi do. Sau khi tiec tan , chac chan ai cung phai ngam ngui !
Nho co cac nhiep anh gia moi co the de lai nhung tam anh dang gia ngan vang day !
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2861 - 01. Apr 2011 , 08:04

Thưa Cô Vân ,

bus

Cô Vân và em 8 thân ,
Nhờ xe bus của em 8 , cho chị quá giang xem hình ảnh của chị Kỳ Quá...thật hấp dẩn.
Cô xem lúc chia tay " biệt ly , nhớ nhung từ đây " , em lại nhớ lần cô hát bài nầy đưa tiển cô Oanh về....hay lắm lắm.
Công của em 8 thức khuya , dậy sớm , vì con chuột bị " con mèo ( năm con mèo 2011 ) làm kỳ đà cản mủi , chậm rì....thấy càng thương em hơn. Ai cũng hát , vui nhất là thầy CC hông thuộc bài...nên cả rừng hpa phải " nhắc tuỗng "..hi.hi.
Cám ơn em 8 và thân chúc Cô Vân , em 8 và cả nhà 1 cuối tuần đầm ấm và nhiều niềm vui.
Em Tv1
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2862 - 01. Apr 2011 , 08:09

ngo_thi_van wrote on 31. Mar 2011 , 20:11:
Em Tuy Van oi ,
Co cam on em da mang hoa vao tang Co.
Ngươi ban cua em that la may man do , bi nhu vay ma ngươi co can gi khong?
Co Van

Cô thương ,
Cũng nhờ có ơn trên phù hộ , bạn em chỉ bị bầm tím trước ngực , và xe  thì hư hết cái đầu.....may là xe vận tải  quá to , không biết gì hết...và chạy luôn.....( nếu hông , thì phải trả tiền về vụ.... "hôn đít " mà hông xin phép trước đó cô.
Cám ơn cô đã hỏi thăm bạn em.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2863 - 01. Apr 2011 , 08:14

Phuong_Tran wrote on 31. Mar 2011 , 20:31:
Thưa Cô Vân ,

cungduockha ( Cũng Được Khá  ) là LVD 77 bạn cùng niên khoá với Chích Choè thời gian sau này sao không thấy bạn vào sinh hoạt nữa nhưng chắc cũng cứ chúc mừng sn Cô nhỉ ( nhiều khi ở vòng ngoài đọc thôi chứ không vào nhà   Wink)

Dạ , sáng nay em vừa post bài vừa tập hát và vừa nấu cơm luôn ạ  Undecided Undecided máy chậm em... ghét quá  Tongue Undecided

Chúc Cô vui

Thuơng kính ,

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co cam on em da cho Co biet ve Cungduockha.
Sao em " đa đoan " nhieu the? Lam nhieu thu mot luc roi lam sao dươc ?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2864 - 01. Apr 2011 , 08:18

tuy-van wrote on 01. Apr 2011 , 08:09:
Cô thương ,
Cũng nhờ có ơn trên phù hộ , bạn em chỉ bị bầm tím trước ngực , và xe  thì hư hết cái đầu.....may là xe vận tải  quá to , không biết gì hết...và chạy luôn.....( nếu hông , thì phải trả tiền về vụ.... "hôn đít " mà hông xin phép trước đó cô.
Cám ơn cô đã hỏi thăm bạn em.

Em TV1 oi ,
Doc thu cua em ma Co cươi qua va cung mung cho ban em.
Con em bao gio lai xe nho can than nhe !
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 189 190 191 192 193 ... 390
Send Topic In ra