Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 299 300 301 302 303 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 362842 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #4500 - 17. Sep 2011 , 23:53

Thưa Cô Vân ,

Hôm nay là ngày sinh nhật của CN Phương Huệ mà em lại quên không nhắc Cô , em gửi xe cho Cô và cả nhà sang bên trang Chúc Mừng :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1221654607/135#145

xe-dua2 xe-dua2 xe-dua2
Back to top
« Last Edit: 17. Sep 2011 , 23:54 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4501 - 17. Sep 2011 , 23:56

ngo_thi_van wrote on 17. Sep 2011 , 09:23:
Em Tuy Van oi ,
Khong biet cac em co muon Co lo nhu vay khong , vi thoi bay gio gioi tre khong muon ai ma cu lo lang  cho ho hoai do , ho dam ra buc minh. Nhung tai tanh cua Co hay lo , Thay van noi Co la hay " lo bò trắng răng "
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Cô cứ lo cho em dùm..... -P -P -P

PTr
Back to top
« Last Edit: 17. Sep 2011 , 23:57 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4502 - 18. Sep 2011 , 00:00

tuy-van wrote on 17. Sep 2011 , 23:33:
Cô Vân và em 8 thân ,
Cám ơn em đã mang chiếc bánh thật dễ thương.
Cô Vân nói đúng , ý kiến hay quá , vừa chưng cho đẹp , và làm quà tặng cho quý khách đến dự.
Nhắn với  gd chị Châu Lê và bác gái , là chị mừng tuổi thọ đến bác sống lâu hơn...100 tuổi.
  Cám ơn em đã cho xem hình và thấy dáng em...cho đở nhớ.

Hello chị 8 ,

Em sẽ chuyển lời đến Bác gái , Châu sẽ vui lắm đấy

Chắc chị đang lo lắng và vui vì sắp có thêm cháu nữa phải không???? Kỳ này BN Tuý Vân tự post hình lên " phe " cả nhà rồi , ôi... PTr này bị thất nghiệp từ... ngày ấy !!!!!!  Grin Grin Grin Grin Grin

Em 8
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #4503 - 18. Sep 2011 , 00:32

Cô thương,
Có con chim nho nhỏ bé tí nhắn lại với em là Cô có hỏi thăm em và cháu Út. Cô làm em thật cảm động.  Nhà Mạ Vân có biết bao người ra vào, mà hễ ai vắng mặt là Cô cũng lại nhớ đến và hỏi thăm.  Kiss
Thưa Cô, cháu út của em đã xuất viện hôm thứ 7 rồi ạ.  Lần trước xuất viện chỉ có 2 ngày là cháu phải trở vào vì cháu bị complications của surgery lần trước. Em xin lỗi Cô em không vào nhà thăm Cô được vì lần sau trong bệnh viện cháu hơi...quấy... nên em không đi đâu được hết mà cứ ở trong phòng với cháu.
Bây giờ thì cháu đã khá nhiều, và đã đi học lại để vui với bạn bè.  Cháu than ở nhà buồn quá. Còn em thì vì nghĩ làm gần cả tháng nên cháu đi học là em cũng xách túi đi cày lại, và ráng cày bù nữa ... Về nhà hơi mệt nên em lười mở cái computer củ rích này của em.......Đáng đánh đòn quá Cô nhỉ? Smiley
Hôm nay em vào thăm Cô và chúc Cô những ngày cuối tuần thật vui ạ.
Em HMN
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4504 - 18. Sep 2011 , 07:39

Hoạ Mi Nâu wrote on 18. Sep 2011 , 00:32:
Cô thương,
Có con chim nho nhỏ bé tí nhắn lại với em là Cô có hỏi thăm em và cháu Út. Cô làm em thật cảm động.  Nhà Mạ Vân có biết bao người ra vào, mà hễ ai vắng mặt là Cô cũng lại nhớ đến và hỏi thăm.  Kiss
Thưa Cô, cháu út của em đã xuất viện hôm thứ 7 rồi ạ.  Lần trước xuất viện chỉ có 2 ngày là cháu phải trở vào vì cháu bị complications của surgery lần trước. Em xin lỗi Cô em không vào nhà thăm Cô được vì lần sau trong bệnh viện cháu hơi...quấy... nên em không đi đâu được hết mà cứ ở trong phòng với cháu.
Bây giờ thì cháu đã khá nhiều, và đã đi học lại để vui với bạn bè.  Cháu than ở nhà buồn quá. Còn em thì vì nghĩ làm gần cả tháng nên cháu đi học là em cũng xách túi đi cày lại, và ráng cày bù nữa ... Về nhà hơi mệt nên em lười mở cái computer củ rích này của em.......Đáng đánh đòn quá Cô nhỉ? Smiley
Em HMN

Em Hoa Mi Nau oi ,
Thương thương Co vao day cu tra loi theo thu tu tu tren xuong dươi , nhung hom nay vua vao D/D xong thay co ten em o MVGT Co mung qua nen voi mo thu cua em doc trươc va tra loi ngay day.
Co mung la chau da kha , nhu vay do cho em phai vat va vi con. Lam me cung kho phai khong em. Mac dau Co khong co con , nhung Co da co mot kinh nghiem kinh hoang khi lam babysit cho be Quyen. Luc do Co moi hieu dươc on cha me nuoi con dung la sanh voi troi voi bien do em !
Em cu nghi ngoi de lay suc ma " di cay " lai , bao gio ranh thi hay vao voi Co. Bay gio Co yen chi roi , khoi lo vo van nua roi !
Thương em.
Co Van   
Back to top
« Last Edit: 18. Sep 2011 , 07:41 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4505 - 18. Sep 2011 , 07:48

Phuong_Tran wrote on 17. Sep 2011 , 18:00:
...

PTr thấy có tấm hình này dễ thương quá nên đem vào " tặng  " Cô Vân và cho cả nhà xem luôn , nếu Cô Vân muốn xem thêm hình của "người này ''thì PTr sẽ mang vào thêm

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co cam on em vo cung.
Co thich cai hinh nay lam , rat la dac biet . Co Thu dang tim cai hinh nay ma van chua tim dươc day !
Hai me con cung chup trươc buc tương day em. Trong Quyen trong hinh nay ra " o con gai " qua phai khong?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4506 - 18. Sep 2011 , 07:53

Phuong_Tran wrote on 17. Sep 2011 , 17:34:
Thưa Cô Vân ,

Đây cũng là lần đầu tiên em được thấy chiếc bánh Mừng Thọ như thế này nên đã muốn chia xẻ với cả nhà

Em thấy lạ nên có hỏi thăm mới biết là bánh như vậy thì có thể đặt ở những tiệm làm bánh nhưng giá hơi cao , tuỳ theo mình muốn bánh bao có nhân hay không nhân ( nhân ngọt ) mà giá nó lên xuống từ 7 ngàn hay 10 ngàn VN Đồng , và cứ thế nhân lên số tuổi , chiếc bánh của Mẹ Châu Lê là gần $ 50 đó Cô do suôi gia tặng , em thấy cũng tiện lắm vì khi xong tiệc muốn tặng quà lại cho khách tham dự thì chỉ việc " phá cổ " và lấy từng cái bánh bao nhỏ ra tặng lại cho khách tham dự , thật là tiện và cũng vui vẻ vì được chia xẻ bánh Mừng Thọ

PTr

Em Phương Tran oi ,
Y kien lam banh mưng thương tho do rat hay. Do phai cat banh loi thoi , cu chia moi ngươi moi cai la tien.
A , Co quen hoi Thu Ky khong lương cua Co da het dau ban toa chua?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4507 - 18. Sep 2011 , 07:59

Hoa Hạ wrote on 17. Sep 2011 , 19:55:
Co oi, nho hinh cua Ptr goi len ma em moi nho hinh cua gia dinh em, hinh nhu chup cung vai nam roi, nhan dip mung 85 tuôi cua bà cô cua em, nghia la cô út cua mẹ cua em do. O ben day ngươi ta cung thương lam nhung cai banh bao thương tho nhu the, trong ruôt chi la nhan dau xanh ngot ma thoi. Em goi hinh len cho co xem banh ben day khong trang hoang dep nhu ben Vietnam, va khi xong tiec roi cung khong dươc moi ngươi chieu co den nhieu. Ngoai ra chang biet tai sao nua, ma tu ngay qua ben day den gio em thương rat it thich an banh ngot, du ngay ca banh sinh nhat nua do co ạ

...

...

Em Hoa Ha oi ,
Co ut cua Em đẹp lão qua ! ma co chau cung xinh khong kem !. Luc xua Ba Cu chac la noi tieng mot thoi va nhieu ngươi " trồng cây si " lam phai khong em?
Co chua thay banh thương tho nao nhu vay o day ca. Rat la tien dung day chu em !
Co cam on em da mang hinh vao day.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4508 - 18. Sep 2011 , 08:10

Phuong_Tran wrote on 17. Sep 2011 , 23:01:
Giờ này chắc Cô Vân đã làm xong thủ tục " gà lên chuồng " , thư ký không lương để sẵn một bài hát qua Youtube của một chị bạn gửi cho nghe vào sáng Chủ Nhật " bên nây " để Cô và cả nhà nghe vào sáng Chủ Nhật " bên ấy " :

Happy Nghe Nhạc sáng Chủ Nhật

Chúc cả nhà vui vẻ !!!!!

Em Phương Tran oi
Co cam on em da cho Co thương thuc mot ban nhac em diu sang chu nhat.Lau lam roi moi nghe tieng hat cua Ai Van.
May cua Co van vay , tieng nhac danh van to hon giong hat. The la dau phai Co thien vi ! Grin
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4509 - 18. Sep 2011 , 08:15

tuy-van wrote on 17. Sep 2011 , 23:27:
Cô thương ,
Em mà được cô lo , thì mừng hết lớn...đở tủi thân....hi.hi..
Em cũng bị gd la hoài , về cái tội
" tào lao " , nhưng có lẽ cha mẹ sanh con , trời sanh tánh...đành chịu nha cô.
Chúc cô 1 đêm an lành và ngày chủ nhật...êm đềm.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
The la em cung giong Co do ! Vay Co khoi thac mac khi Co lo cho em !
May hom nay khong thay Đang My vao day , nhung Co khong dam hoi vi biet My dang dau tay , ma Co hoi lai phai " gõ " phim tra loi , lai dau them, Co khong no . Em co tin gi cho Co hay la dươc roi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4510 - 18. Sep 2011 , 08:20

Phuong_Tran wrote on 17. Sep 2011 , 23:53:
Thưa Cô Vân ,

Hôm nay là ngày sinh nhật của CN Phương Huệ mà em lại quên không nhắc Cô , em gửi xe cho Cô và cả nhà sang bên trang Chúc Mừng :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1221654607/135#145

xe-dua2 xe-dua2 xe-dua2

Em Phương Tran oi ,
Khong hieu sao Co cu yen chi sinh nhat cua Phương Hue la ngay 19 thang 9 , nen Co da thoang thay em nhac dua xe cho Co qua chuc , Co van cu nghi la tai em o ben VN som hon mot ngay , nhu vay la em da nhac som mot ngay do. Co van con kip ma , hoa ra da cham !
Co di qua do bay gio day.
Co Van
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4511 - 18. Sep 2011 , 09:25

Hoạ Mi Nâu wrote on 18. Sep 2011 , 00:32:
Cô thương,
Em HMN

HMN ơi,
Chị mượn gia trang của mạ Vân để hỏi thăm em vì chắc em vào đây thường hơn.
Con trai của em về nhà rồi ,vậy thì đã yên phải không em? Chúc cho cháu bình phục hoàn toàn em nhé !! Và em cũng giử gìn sức khoẻ.
Thương mến.
Chị Thuý Lan.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #4512 - 18. Sep 2011 , 10:44

ngo_thi_van wrote on 18. Sep 2011 , 08:15:
Em Tuy Van oi ,
The la em cung giong Co do ! Vay Co khoi thac mac khi Co lo cho em !
May hom nay khong thay Đang My vao day , nhung Co khong dam hoi vi biet My dang dau tay , ma Co hoi lai phai " gõ " phim tra loi , lai dau them, Co khong no . Em co tin gi cho Co hay la dươc roi.
Co Van   

Cô thương ,
Cô và em lại thần giao cách cãm , mới " điểm danh " thì Mỹ điệu gọi phone nữa khuya.
Cô bạn nói...đang bị bịnh " nhõng nhẽo "...nên Mạ Vân an tâm....
Thấy HMn vào sân trường , em mừng quá , vì con trai cưng Tyler đã về nhà.

Em Tv
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4513 - 18. Sep 2011 , 15:33

tuy-van wrote on 18. Sep 2011 , 10:44:
Cô thương ,
Cô và em lại thần giao cách cãm , mới " điểm danh " thì Mỹ điệu gọi phone nữa khuya.
Cô bạn nói...đang bị bịnh " nhõng nhẽo "...nên Mạ Vân an tâm....
Thấy HMn vào sân trường , em mừng quá , vì con trai cưng Tyler đã về nhà.

Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Co cam on em da cho biet tin Đang My.
Benh gi chu benh " nhong nheo " thi chang dang lo !
Co chuc em mot chieu cuoi tuan vui voi gia dinh.
Co Van
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4514 - 18. Sep 2011 , 16:48

...

Thương tặng cô hoa lan xanh để cô có 1 ngày chủ nhật thật an lành.
em Lan.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 299 300 301 302 303 ... 390
Send Topic In ra