Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hình ảnh họp mặt "Nhớ Thời Áo Trắng" tại Vancouver, 26/8 - 31/8/2010  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 
Send Topic In ra
Hình ảnh họp mặt "Nhớ Thời Áo Trắng" tại Vancouver, 26/8 - 31/8/2010 (Read 14584 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Hình ảnh họp mặt "Nhớ Thời Áo Trắng" tại Vancouver, 26/8 - 31/8/2010
Reply #120 - 09. Sep 2010 , 22:48

Thiên-Nga wrote on 09. Sep 2010 , 22:24:
haha, nhớ quá giỏi votay  Grin
My khg nhớ nhưng ai nhắc thì My nhớ liền  Wink
Quì đau đầu gối quá mà mấy ông phó nhòm chụp cả lô máy, hoài khg xong  Undecided
Ai la lên "đổi kiểu đi, ai đứng ngồi xuống "  vậy ha ? Grin

Hèn gì em thấy " đổi tông " cái rụp , đội hình thay đổi  Grin Cheesy

PTr
Back to top

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #121 - 09. Sep 2010 , 22:56

Phuong_Tran wrote on 09. Sep 2010 , 21:10:

Chào cả nhà mình ,

thanks.gif thanks.gif thanks.gif pinkrose pinkrose pinkrose

Grin Grin Grin Em thích nhất là được xem những tấm hình " không thể không đưa lên cho mọi người cùng cười "này và được đọc những bài post " bên lề " như thế này vui gì đâu.......

Kể nữa đi và post hình thêm nữa đi các chị.... Smiley Cheesy Grin Cheesy dance3 dance3 dance3 emjumping1 emjumping1 emjumping1

PTr

Đừng lo, còn bao nhiêu máy nữa mà, chắc còn xem và bàn tán đến tết, giống y như đại hội năm ngoái  Grin
Back to top
« Last Edit: 09. Sep 2010 , 22:56 by Thiên-Nga »  

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Đêm Dạ Tiệc Nhớ Thời Áo Trắng Diễn Đàn LVD 08-28-2010
Reply #122 - 09. Sep 2010 , 23:06

Hoa Hạ wrote on 09. Sep 2010 , 16:02:
Hinh chi Hoang Nga (Ba Rí hay ba Rằn??) dep qua chung chung vay ma chi TH thi bao chi co mot minh chi ay la dep nhat thoi, thi em xin hai chu dai xá!!!!! phai khong chi hoi trương. Lan nay la chi em minh lai dien lai man twist live do chú , chi khong the nao tron dươc dau, nhung ma noi thiet nghe chi phai tap dot lai cho tui em nhuan nhuyen chu dan Orange County la dan nhay dam mot cay day, khong thoi em lai lam be^~ dia cua chi ma^'t

Bé Phượng ơi ! (cầu mong chị gọi đúng tên cúng cơm)

Mấy em nhảy như thế là giỏi lắm rồi.
Người ta là dân thứ thiệt mà trước khi ra trình diễn, còn tập luyện cả 1 tháng, chị em mình tập tổng cộng không biết có được 1 giờ hay không nữa (vì tập nhảy thì ít, mà miệng làm việc thì hơi nhiều.)
Ối thôi, hàng trăm ý kiến nảy ra như đom đóm, làm hôm đó chị cũng hoa cả mắt, chóng cả mặt luôn.
Hú hồn, khi ra tới sân khấu, cũng khoa chân múa tay ra trò hihihi , chị cho các em 10 điểm đó.
Kỳ tới, sẽ có vũ sư Minh Triết tập cho các em nhảy , đừng lo , chị còn ôm rơm nhiều chuyện khác.

Bà Rằng Tân Hương đẹp là cái chắc, chỉ nghe chị ấy nói không thôi đã thấy đẹp rồi hihihi  Grin Tongue Undecided
Back to top
« Last Edit: 09. Sep 2010 , 23:07 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #123 - 10. Sep 2010 , 18:18

Mấy chị ơi, Em la Bich Lien đây. Em xin ghi danh tham dự họp mặt tháng 11 nay. Em cung xin ghi danh tham gia họp mat thang 8 sang nam. (May chị thay em mau man khong?). Dzịt Go to chuc đi cruise thang 7 thi Lien cung se đeo theo cho co bạn, Dzịt Go hay chuan bị cái phao cho to đo nhé.
Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #124 - 10. Sep 2010 , 19:48

Dương Xi wrote on 10. Sep 2010 , 18:18:
Mấy chị ơi, Em la Bich Lien đây. Em xin ghi danh tham dự họp mặt tháng 11 nay. Em cung xin ghi danh tham gia họp mat thang 8 sang nam. (May chị thay em mau man khong?). Dzịt Go to chuc đi cruise thang 7 thi Lien cung se đeo theo cho co bạn, Dzịt Go hay chuan bị cái phao cho to đo nhé.

DX ơi, đừng lo, có OB cặp nách 2 đứa hai bên , còn chị Thảo thì được OB cỏng  Cheesy

Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #125 - 10. Sep 2010 , 23:56

Dương Xi wrote on 10. Sep 2010 , 18:18:

Bich Liên ơi !

Em giỏi quá ! Hoan hô em đã mau mắn ghi danh về họp mặt LVD toàn cầu lần thư 2.

Em đã có áo đồng phục chưa? Nếu chưa có thì phải mau mau liên lạc với Ngọc Đoá để may áo nha cưng?

Chúc em một cuối tuần vui vẻ.
Thương. HN
Back to top

...

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #126 - 11. Sep 2010 , 17:25

Chị Ngọc Đóa ơi, em muốn may áo dai đong phục đe chủan bị cho lan họp mat tháng 8 sang nam. Lan họp mạt ben Vancouver vua qua em mạc áo của chị Thảo, hoi chạt, moi lan tho hoi mạnh la nút áo bung rạ Chị lam on cho em biét cách láy só đo nhé.
Em cám on chị nhieu.
Bích Lien.
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #127 - 11. Sep 2010 , 22:51

Hi Bích Liên!
Em vào mục "Họp mặt LVD 14/11/2010" để xem cách đo áo dài nhé!
Ráng gửi số đo sớm. Nếu có người nhận đem qua thì em sẽ có áo mặc kỳ họp mặt này.
Rất vui khi biết em và các bạn tham dự.
Hẹn gặp em tháng 11 này.
Back to top
« Last Edit: 11. Sep 2010 , 22:52 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #128 - 11. Sep 2010 , 23:19

Hoa Hạ wrote on 09. Sep 2010 , 16:13:
May mo co biet My dang noi nho gi voi Hoa Ha do khong (trong tam hinh thu nhat day) , My bao bay gio moi biet tui minh gia het roi, ngoi mot chut ma dau dau goi qua, thoi den tam thu hai thi dung len dzay.....hahahaha

May mo co thay trong tam hinh thu ba co Thu cung phai tu practice mot minh trươc gio len trinh dien do phai khong?

...
Back to top
« Last Edit: 11. Sep 2010 , 23:41 by admin »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Re: Đêm Dạ Tiệc Nhớ Thời Áo Trắng Diễn Đàn LVD 08-28-2010
Reply #129 - 11. Sep 2010 , 23:23

Hoang Nga wrote on 09. Sep 2010 , 23:06:
Bé Phượng ơi ! (cầu mong chị gọi đúng tên cúng cơm)

Mấy em nhảy như thế là giỏi lắm rồi.
Người ta là dân thứ thiệt mà trước khi ra trình diễn, còn tập luyện cả 1 tháng, chị em mình tập tổng cộng không biết có được 1 giờ hay không nữa (vì tập nhảy thì ít, mà miệng làm việc thì hơi nhiều.)
Ối thôi, hàng trăm ý kiến nảy ra như đom đóm, làm hôm đó chị cũng hoa cả mắt, chóng cả mặt luôn.
Hú hồn, khi ra tới sân khấu, cũng khoa chân múa tay ra trò hihihi , chị cho các em 10 điểm đó.
Kỳ tới, sẽ có vũ sư Minh Triết tập cho các em nhảy , đừng lo , chị còn ôm rơm nhiều chuyện khác.

Bà Rằng Tân Hương đẹp là cái chắc, chỉ nghe chị ấy nói không thôi đã thấy đẹp rồi hihihi  Grin Tongue Undecided

Va chi HN oi, chi phai chi lai tung bươc cua bai tango 18 bươc cho tui em trong dip hop mat thang 11 nay day. Chieu hom nay thi Ngoc Doa bao dễ et a, nhung ma chinh co nang cung khong nho ro tung bươc nua, chi bao Doa nho dươc tu bươc 13 den bươc 18 ma thoi????????
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #130 - 11. Sep 2010 , 23:57

Dương Xi wrote on 11. Sep 2010 , 17:25:
Chị Ngọc Đóa ơi, em muốn may áo dai đong phục đe chủan bị cho lan họp mat tháng 8 sang nam. Lan họp mạt ben Vancouver vua qua em mạc áo của chị Thảo, hoi chạt, moi lan tho hoi mạnh la nút áo bung rạ Chị lam on cho em biét cách láy só đo nhé.
Em cám on chị nhieu.
Bích Lien.

Liên ơi, Đọc bên mục Tin Tức Sinh Hoạt có cách đo....
May luôn cái trắng nữa khg? nhỡ có cần làm hoạt cảnh....  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #131 - 11. Sep 2010 , 23:57

Hoa Hạ wrote on 11. Sep 2010 , 23:19:
May mo co thay trong tam hinh thu ba co Thu cung phai tu practice mot minh trươc gio len trinh dien do phai khong?

...

Dám trêu Cô  Grin
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #132 - 12. Sep 2010 , 15:15

Cô Thu mà đang thực tập thì chắc Thanh Vân cũng đang tập xoay một vòng trước khi " a` terre" giống cô Mai năm xưa nnhả twist ở nhà DMỹ hả?? (Đừng rủ cô Mai vào đây đọc lời cô Thu nhá. Chết à !)
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #133 - 12. Sep 2010 , 15:30

Đặng-Mỹ wrote on 11. Sep 2010 , 23:57:

Đặng Mỹ nhắc chị mới nhớ.
Các chị đang định trong màn hợp Ca Họp Mặt toàn cầu, mình sẽ mặc 2 màu trắng và xanh.

Áo trắng để kỷ niệm ngày mình còn đi học, mặc hằng ngày khi đến trường, và màu xanh để biểu tượng cho đồng phục hiện nay cúa trường mình.

Mỹ cho đăng lại cách đo áo dài của Đoá trong Diễn Đàn, để những em không có trong LVD groups có thể đọc được cách đo này.

Thương mến.

HN.
Back to top
« Last Edit: 12. Sep 2010 , 15:31 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #134 - 12. Sep 2010 , 15:40

Đặng-Mỹ wrote on 11. Sep 2010 , 23:57:

Hi hi. Mỹ ơi.
Chả trách người ta bảo người già thì lẩm cẩm và chậm chạp.
Em đã post lời chỉ dẫn cách đo áo dài cho mọi người rồi, mà mắt mũi chị kèm nhèm, có thấy đâu, nên nhắc nhở (thừa) đi sau việc em đã làm. Chán gì đâu.
Đừng cười bà chị lẩm cẩm của em nhé
Các em thì nhanh như điện xẹt,. mà chị thì chậm hơn.. rùa bò.
Chả thế, có lần Đậu Đỏ yết thơ lên, rồi lại còn chọc chị, chị Nga mà tìm ra được mục này để đọc thì... còn lâu lắm.
Bữa nào chị mà gặp Đ Đ , chị phải béo má cô này một cái mới được , dám chọc quê bà chị.

Đ Đ có mà chạy trốn đằng trời. Thê nào chị cũng tóm được mới chịu... ăn ngon ngủ yên.  Undecided Undecided Angry Angry
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 
Send Topic In ra