Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Dãy Nhà Tôn LVD-74  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 32
Send Topic In ra
Dãy Nhà Tôn LVD-74 (Read 31691 times)
Nga Lucia
Gold Member

Re: Dãy Nhà Tôn LVD-74
Reply #30 - 23. Sep 2010 , 21:24

...

Ui chao , hôm nay NgaLN dìa nhà  mới nhìn thấy các Chị 74 có DNT mới xây.
Thân chúc các Chị có nhiều niềm vui ở DNT , gặp lại bạn bè và luôn có khách ghé thăm đễ có nhiều quá cáp , bánh kẹo cho tụi em ké hihi  ( ở cung HGNX tụi em bị bỏ đói hoài mấy Chị ơi   Cry )
Back to top

IP Logged

chuoixanh
YaBB Newbies
*

Reply #31 - 23. Sep 2010 , 21:25

Chị Duongxi oi, cám ơn chị đã cho Chuoixanh tạm trú, em cũng mong có ngày LVD_76 sum họp thì vui biết mấy, lúc đó Admin cho tụi em nhà tranh cũng quí nữa, miễn sao có đông bạn 76 thôi, nhưng tạm thời, cho em ở đây nhé mà em bật mí cho chị biết nè, em dẫu sao cũng có tí họ hàng với mấy chị đó vì em là em kế chị Hòa Đàm đấy ạ. Mai mốt DNT có gì dzui mấy chị cho em ké quới nhé Smiley
Back to top
« Last Edit: 23. Sep 2010 , 21:35 by chuoixanh »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #32 - 23. Sep 2010 , 21:40

Nga Lucia wrote on 23. Sep 2010 , 21:24:
Thân chúc các Chị có nhiều niềm vui ở DNT , gặp lại bạn bè và luôn có khách ghé thăm đễ có nhiều quá cáp , bánh kẹo cho tụi em ké hihi  ( ở cung HGNX tụi em bị bỏ đói hoài mấy Chị ơi   Cry )

Halô Nga ui! Tui mở Quán Hàng Rong lại, mại dzô mại dzô, mời mọi người qua ăn bánh trung thu on sale, bánh Singapore, bánh Nhật, không phải bánh Trung Quốc, đừng sợ đau bụng , hàng organic không à ...   Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

Quán Hàng Rong
bike3_

Back to top
« Last Edit: 24. Sep 2010 , 21:19 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #33 - 24. Sep 2010 , 05:05

chuoixanh wrote on 23. Sep 2010 , 18:17:
Hello chị P Trần, cám ơn chị tội nghiệp dắt Chuoixanh vô và còn chở đi vòng vòng nữa, bi chừ thì hết khóc dzồi, còn mếu chút xí thôi. Chuoixanh cũng hay lang thang vô HGNX lắm, thấy hình ảnh chi post lên đẹp
quá, hôm nào chắc phải xin học nghề chị mới được.
Thân ái

Hello Chuoixanh ,
Coi chừng em nhớ lộn qua chị nào bên Cung Hoa Gấm post hình đẹp đó nha , lâu rồi chị chưa về trình diện em nói như vậy coi chừng chị bị níu áo a  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Nín "hóc "rồi phải hông ? Chi. thấy các chị xúm lại dỗ em nữa kìa , em cứ đi chơi  ta bà khắp nơi như chị nè dzui lắm  Grin Grin

PTr

Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #34 - 24. Sep 2010 , 07:19

TB mời cả nhà xem vũ công nổi tiếng múa nhen , chúc các bạn cười thích thú với nàng vũ công.

Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #35 - 24. Sep 2010 , 10:06

Chúc DNT cuối tuần an vui
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #36 - 25. Sep 2010 , 21:42

phuonghue wrote on 23. Sep 2010 , 06:04:
Cool Cool Cool PH ( LVD 75) xin Chúc Mừng Tân Gia mấy chị 74  roses45 roses45 roses45 dancer dancer  singer singer

Hi PH  thanks.gif thanks.gif thanks.gif nhiều lắm nhen thấy PH mang nhiều thức ăn" đơn sơ " trong bếp của mí CN nên TB yên chí khách đến nhà không bị đói , đi ta bà miết .  emtap-vespa Chúc cuối tuần dzui hết chỗ dzui luôn nhen. Grin
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #37 - 25. Sep 2010 , 21:59

Phương Tần wrote on 23. Sep 2010 , 07:50:
Dãy Nhà Tôn là nơi "chuyển tiếp", buổi chiều là "chị lớn"(lớp 9) và buổi sáng là "em út" (lớp 10)
Như vậy là 6 lớp mới phải

Chúc mừng Dãy Nhà Tôn LVD 74, nhà này cũng đặc biệt như Xóm Nhà Lá vậy. Xóm Nhà Lá thì bất cứ lớp học nào ở bất cứ trường nào cũng có, gợi nhớ thời học sinh quậy phá... Còn Dãy Nhà Tôn chỉ đặc biệt LVD mới có thôi  votay votay votay votay votay

Hi PT , thanks.gif đã dán hoa ,dán bánh , nhìn cái bánh quạt là thấy mát liền . Hồi TB còn nhớ lúc hoc. lớp 9A1 , cứ mỗi lần tới giờ toán của thầy Đường là bên A2 có giờ của cô Phượng Oanh  ,  cả thầy và trò cứ ngẩn ngơ lên xuống theo giọng hát của cô. Hôm Đ H nghe cô hát lại vẫn còn phê. PT có thể dzinh bài Tình hoài hương về DNT cho mọi người cùng nghe được khổng Cám ơn trước nhiều cái. openflow.gif hong1222 hongtim maivang_22
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #38 - 25. Sep 2010 , 22:06

chuoixanh wrote on 23. Sep 2010 , 17:43:
Hello các chị DNT (Thu B, N Kiều, B Liên, Hòa Đàm..)
Xin kính chào Cô Ngọc Mai và các chị DNT.
Chúc mừng các chị được Admin cấp nhà mới toe à, còn em là Chuoixanh_76, lẻ loi, mồ côi lại vô gia cư nữa, tìm đỏ mắt cũng không ra bạn nào 76 hết hu.hu.hu.  SadThấy các chị nhộn nhịp sửa soạn tân gia vui quá, muốn gởi quà chúc mừng mà chưa tìm ra shopping, chờ Chuoixanh kiếm ra đường vào shop đã nhé, rồi sẽ gởi quà sau, nhưng trước hết mấy chị cho Chuoixanh ở trọ để tán dóc đỡ buồn nha.
Thân ái

TB chào em Chuối xanh  , DNT thường hay nóng ,do đó cửa sổ cửa cái đều mở rộng  , em cứ tha hồ chạy tung tăng , các chị 74 hứa sẽ "dú" em cho chín ( đợi LVD 76 dzìa đủ ).Gật đầu chịu đi hén. Wink
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #39 - 25. Sep 2010 , 22:12

Phuong_Tran wrote on 23. Sep 2010 , 18:00:
...

Chào Chuối Xanh LVD 76

Phượng Trần là LVD 75  đi tới DNT thì gặp Chuoixanh đang đứng hu hu nên lật đật chạy tới làm quen và dỗ  nè , thôi nín khóc đi , đâu cũng là nhà LVD mờ dance3 dance3... thôi để PTr chở Chuoixanh đi dạo chơi khắp sân trường nghe..... em-tap-vespa

PTr

P Tr ơi , làm babysister giỏi quá chừng ,tặng thêm hoa và bong bóng để dỗ em nè  flower40 party4 , cừ miếng bự nhen  Grin Grin
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #40 - 25. Sep 2010 , 22:22

Dương Xi wrote on 23. Sep 2010 , 19:20:
Các bạn ơi, BLien về tới nhà rồi đây nè. Nhà của tụi mình đẹp và chắc chắn quá, cám ơn Admin nhiều lắm lắm.

Bích Liên dzìa nhà rồi , nhớ rảnh rảnh trang hoàng thêm cho DNT , TB rảnh nhiều cuối tuần sẽ vào bày biện phụ và đi kiếm thêm bạn 74  hoa_vang_14 line250 vuonhoa vuon_hoa_2
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #41 - 25. Sep 2010 , 22:30

Nga Lucia wrote on 23. Sep 2010 , 21:24:

TB chào NgaLN , yên chí nhớn ăn đồng chia đủ " Ở đời muôn sự của chung " chỉ có 1cai' TB không muốn chung thôi. Đố các bạn biết?  Smiley
Back to top

...

IP Logged

chuoixanh
YaBB Newbies
*

Reply #42 - 25. Sep 2010 , 23:50

Hello chị Thu B
Em e là mấy chị dú em rục luôn cũng hổng tìm ra đủ nhân số 76 để được Admin cấp nhà đâu, nhưng hổng sao em đã có mấy chị cũng dzui dzồi. Clip video nàng dog khiêu vũ của chị dễ thương quá. Em nhớ mấy bữa trước có đọc một bài nói về tình thầy trò thật cảm động do chi post lên, như vậy chứng tỏ người ngoại quốc cũng biết nhớ ơn thầy, cô giống người Châu á chúng ta vậy chị ha
Có gì dzui chị tiếp tục gời lên cho tụi em đọc ké nha. Chúc chị và gia đình vui va hạnh phúc
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #43 - 26. Sep 2010 , 23:07

chuoixanh wrote on 25. Sep 2010 , 23:50:
Hello chị Thu B
Em e là mấy chị dú em rục luôn cũng hổng tìm ra đủ nhân số 76 để được Admin cấp nhà đâu, nhưng hổng sao em đã có mấy chị cũng dzui dzồi. Clip video nàng dog khiêu vũ của chị dễ thương quá. Em nhớ mấy bữa trước có đọc một bài nói về tình thầy trò thật cảm động do chi post lên, như vậy chứng tỏ người ngoại quốc cũng biết nhớ ơn thầy, cô giống người Châu á chúng ta vậy chị ha
Có gì dzui chị tiếp tục gời lên cho tụi em đọc ké nha. Chúc chị và gia đình vui va hạnh phúc

Chuối xanh ui ! đừng lo mà sẽ có ngày đước như ý , giống TB ngày xưa cũng dzị mà , có mình ên chạy vào chạy ra. Ch X có công nhận con chó này giỏi hén ,thường thường TB thấy mấy con khác làm trò xong 1 cái lại cho nó ăn , con chó này nhảy hết bài nhạc luôn. TB đã xem nhiều lần và cười nhiều cái làm anh Bụt cũng hí hí cười theo.Nè biết đâu chuối dú được hường hường thì chuối chuẩn bị ra riêng. Cừ miếng bự đi  Cheesy
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #44 - 26. Sep 2010 , 23:12

Mấy Bà 74 ui TB mang thực đơn mới dzìa đãi khách nè ,H Đ , B L và  nàng K ứa ừa tàng ưa  yahooooo

THỰC ĐƠN ẤN TƯỢNG !!!
Tại nhà hàng nổi tiếng 5 sao tại Saigon có một buổi tiệc cưới với thực đơn gồm những món ăn được đặt tên thật kêu như sau :
THỰC ĐƠN :
1)Khai vị : Bát quái đồ .
2)Món 1 : Trư Bát Giới đại náo Bến Tre .
3)Món 2 : Dùi đục chấm mắm nêm .
4)Món 3 : Kim kê ấp trứng .
5)Món 4 : Đảo thần tiên .
6)Tráng miệng : Tiếng nổ lúc 0 giờ .
Thực khách cảm thấy rất thích thú với thực đơn ấn tượng kia . Mọi người háo hức chờ đợi từng món được đem ra .
Đầu tiên , món khai vị " Bát quái đồ " được đem ra là món " Bát bửu " . Ồ ! mọi người rất thích tên gọi mới của món ăn này . Vèo ! chỉ cần 1 phút là dĩa " Bát quái đồ " hết sạch .
Tiếp theo là món " Trư Bát Giới đại náo Bến Tre " . Món gì đây ? A ! món thịt heo kho nước dừa đây mà . Hay wá ! Mọi người dô 100% và vỗ tay hoan hô nhiệt liệt tên gọi của món ăn này . Món này chỉ cần 2 phút thôi đã hết .
Món " Dùi đục chấm mắm nêm " tới là gì đây? Trời ơi! Là món bánh mì chấm Ra-gu .
- Hấp dẫn wá ! Hay ! Hay ! - một thực khách kêu lên .
Sự háo hức của thực khách vẫn còn khi chờ món " Kim kê ấp trứng " . Ồ ! Món này thì ai cũng đoán đúng cả . Đó là món gà quay ăn với xôi .
" Đảo thần tiên " chắc là món lẩu chứ gì ? Không sai ! Chính là nó !!!
Còn món tráng miệng gì mà lạ quá ! " Tiếng nổ lúc không giờ " là gì chứ ? Không ai đoán ra cả .
Cuối cùng , mọi cặp mắt đổ dồn về cái dĩa anh bồi đang bưng ra . Cái gì đây ?????? Má ơi !
Trên dĩa toàn là ....HỘT MÍT LUỘC.

Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 32
Send Topic In ra