Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Dãy Nhà Tôn LVD-74  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 32
Send Topic In ra
Dãy Nhà Tôn LVD-74 (Read 31714 times)
chuoixanh
YaBB Newbies
*

Re: Dãy Nhà Tôn LVD-74
Reply #45 - 27. Sep 2010 , 17:28

Chị Thu B ui, Hợp cũng dzậy. Coi 2, 3 lần mà lần nào cũng cười híc híc và mở cho O X và con gái, con rể coi, cả nhà đều cười. Con chó thông minh quá chị há, không bù cho anh Pluffy nhà Hợp, chỉ biết chảnh và sủa thôi Grin. Con gái Hợp còn khen sao nó đi bằng hai chân giỏi và lâu quá vậy mẹ  votay
À, chi Thu được mấy nhóc rồi, các cháu đã lớn hết chưa, nghe Chị Hòa nói chị Thu và gia đình dự định qua Úc chơi, nếu chị qua thế nào chị Hòa cũng cho Hợp hay à, khi đó cả đám mình rủ nhau đi chơi tha hồ, nhà Hợp cách nhà chị Hòa có 10 phút đi bộ thôi à, thành ra hai bên cứ xẹc qua xẹc lại túi ngày à. Chúc chị và gia đình an vui, hạnh phúc
Back to top
« Last Edit: 27. Sep 2010 , 17:40 by chuoixanh »  

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #46 - 27. Sep 2010 , 19:56

Con nhỏ TB, nhà ngươi tìm ở đâu ra mấy món ăn hết xức "ấn tượng" đó vậy? công nhận mấy cái tên nghe "nổ" hết xức .ha.ha....
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #47 - 27. Sep 2010 , 23:35

chuoixanh wrote on 27. Sep 2010 , 17:28:
Chị Thu B ui, Hợp cũng dzậy. Coi 2, 3 lần mà lần nào cũng cười híc híc và mở cho O X và con gái, con rể coi, cả nhà đều cười. Con chó thông minh quá chị há, không bù cho anh Pluffy nhà Hợp, chỉ biết chảnh và sủa thôi Grin. Con gái Hợp còn khen sao nó đi bằng hai chân giỏi và lâu quá vậy mẹ  votay
À, chi Thu được mấy nhóc rồi, các cháu đã lớn hết chưa, nghe Chị Hòa nói chị Thu và gia đình dự định qua Úc chơi, nếu chị qua thế nào chị Hòa cũng cho Hợp hay à, khi đó cả đám mình rủ nhau đi chơi tha hồ, nhà Hợp cách nhà chị Hòa có 10 phút đi bộ thôi à, thành ra hai bên cứ xẹc qua xẹc lại túi ngày à. Chúc chị và gia đình an vui, hạnh phúc

HI Ch X ,TB có 2 con gái lớn ,1 con trai 13 tuổi ,1 con rể lớn và 1 ông xã lâu đời ,coi hình nè  Wink

...

Khi nào đi Uc ' TB sẽ báo để nhờ vả.  thanks.gif trước nha.Chị em nhà Ch X có đi Mỹ tháng 11 không dzị ,để TB  đón về ổ của TB  Smiley
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #48 - 27. Sep 2010 , 23:41

Dương Xi wrote on 27. Sep 2010 , 19:56:
Con nhỏ TB, nhà ngươi tìm ở đâu ra mấy món ăn hết xức "ấn tượng" đó vậy? công nhận mấy cái tên nghe "nổ" hết xức .ha.ha....

Mấy món ăn phải " nổ "thì nhà ngươi mới giựt mình a thần phù chạy dzìa DNT  . Có thêm nhỏ bạn nào kiếm nữa không?  Lips Sealed
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

ong map
YaBB Newbies
*

Reply #49 - 28. Sep 2010 , 16:26

Chi Thu Beo than men!
Em la Ong map, em cua chi Thu, Hoa va Hop do, hom nay ranh len d/đ thay cai video chi post len xem vui qua, con cho do gioi qua di chi ha, khieu vu lau qua chung, hay qua em cu xem di xem lai roi cươi va keu ong xa em lai xem cươi qua di thọi Em cung hay len muc Truyen thay chi post len nhung chuyen doc trươc luc di ngu, hay qua di! chi cu sưu tam va post len cho chung em thuong thuc voi nhe! Nhin hinh gia dinh chi thay hanh phuc qua, con cai mat mui rat la sang sua, con gai thi dep gai, con trai thi dep trai ghe. Em co le sang nam se ru cac chi di du dai hoi LVD, boi vi nam nay cung con it thoi gian qua, gap gap qua khong biet cac chi co sap xep dươc khong, chu sang nam thi chac chan họn
Than chuc g/đ chi tran day hanh phuc, lam an phat tai, an khang, thinh vương
Ong Map
Back to top

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #50 - 28. Sep 2010 , 20:28

TB ui, An Hảo có cho ta biết hắn sẽ đi, hình như Kim Oanh nữa. Nhà ngươi có biết ai sẽ đi không?
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #51 - 28. Sep 2010 , 22:38

thubeo wrote on 25. Sep 2010 , 21:59:
Hi PT , thanks.gif đã dán hoa ,dán bánh , nhìn cái bánh quạt là thấy mát liền . Hồi TB còn nhớ lúc hoc. lớp 9A1 , cứ mỗi lần tới giờ toán của thầy Đường là bên A2 có giờ của cô Phượng Oanh  ,  cả thầy và trò cứ ngẩn ngơ lên xuống theo giọng hát của cô. Hôm Đ H nghe cô hát lại vẫn còn phê. PT có thể dzinh bài Tình hoài hương về DNT cho mọi người cùng nghe được khổng Cám ơn trước nhiều cái. openflow.gif hong1222 hongtim maivang_22

Ha lô Thu (không) Béo!
Tình Hoài Hương cô Oanh hát hả? Ở đâu mà dzinh? Chỉ chỗ rồi mới đi chôm được  Wink
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

chuoixanh
YaBB Newbies
*

Reply #52 - 29. Sep 2010 , 00:49

Chị TB à, nhìn hình thấy gia đình chị hạnh phúc quá, các cháu đều xinh và sáng láng giống bố, mẹ. CX thì chỉ có một gái thôi, đã lập gia đình, hôm nào biết cách post hình, sẽ gởi lên cho mấy chị coi nha. Nếu có thể, chị sắp xếp Úc du một chuyến nha, chị Hòa Đàm và tụi em sẽ đón tiếp chị. Còn chị em CX có lẽ sang năm mới qua Mỹ dự đại hội lần tới được, vì năm nay cận quá, mấy chị em đã plan về VN thăm bà con cuối năm rồi. Chúc chị và cả nhà vui vẻ, hạnh phúc.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #53 - 29. Sep 2010 , 04:11

thubeo wrote on 25. Sep 2010 , 22:12:

P Tr ơi , làm babysister giỏi quá chừng ,tặng thêm hoa và bong bóng để dỗ em nè  flower40 party4 , cừ miếng bự nhen  Grin Grin

hehehhe chị Thu Béo nhớ cấp cho em giấy chứng nhận nhen để em đi làm thim  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #54 - 29. Sep 2010 , 23:14

Kính chào chị Anh Thu
Đau tiên xin chúc gia đinh chị Anh Thu an khang, hanh phúc, làm ãn phát tài Em là Ong mâp, em đoc trên d/đ thấy chị là LVD 68 và hiện đang đinh củ tại Melbourne, Vậy chác chị biết số phone hoạc đ/c của cô Oanh, em muốn xin chị số phone của cô Oanh dể có dịp xuống Melbourne sẽ ghé thãm Cộ Cám ỏn chị Thu rất nhiều

Em Ong Mật ơi ,chị đã biết là em thuộc Dãy nhà tôn ,định vào nhà em để chuyện trò với em nhưng bây giờ em hỏi chị ở đây thì chị đành mượn nhà Thày để trả lời em nhé .
   Khi nào em và các chị của em nếu có dịp ghé Mel chơi thì nhớ báo và ghé chị chơi đi ,chị sẽ đưa đến thăm cô P O nha.Em phải hối lộ cái gì thì chị mới đưa địa chỉ của cô Oanh cho em.   
   Nói vậy chứ em đọc tin nhắn đi nha.

Em Ong Mật ơi ,chị viết tin nhắn cho em khá lâu rồi vì em muốn biết số phone và địa chỉ của cô Phượng Oanh....không biết em đã đọc được chưa? cũng như em đã nói chuyện được với cô chưa vậy?????
  Thôi chị đành viết ra đây cho em vậy nhé
  Địa chỉ của Cô là 51 Wattle rd
        Maidstone   Vic 3012
   và số phone của Cô là 03.93182523
   Hy vọng là em liên lạc được với Cô nhé.
  Đồng thời mấy chị em nếu dịp đi Mel chơi thì nhớ hú chị một tiếng nha.Sắp có 3 LVD 74 từ LA đi Sydney dự Đại hội Khoa học Sài Gòn toàn thế giói vào cuối tháng 11 năm nay đấy.Nếu các em muốn gập Kim Huyến Thanh Hằng và Trang thì sẽ gặp được lần này đó.

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #55 - 29. Sep 2010 , 23:20

...

CHÚC MỪNG CÁC EM 74 ĐÃ CÓ ĐƯỢC CĂN NHÀ KHANG TRANG NHÉ.
  MONG CÁC EM NGÀY CÀNG ĐÔNG VUI HƠN
Back to top
« Last Edit: 29. Sep 2010 , 23:21 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

ong map
YaBB Newbies
*

Reply #56 - 30. Sep 2010 , 02:21

Chi Anh Thu thân mến!
Ong Mâp mói lên d/đ và nhân đươc tin nhán cũa chi rội cám on chi rất nhiêu. Hom trước, em co nhân dươc tin nhán cua chi, nhung chi có d/c cũa cô thôi, còn không có số phone cũa cộ Em đã ghi lai rội
Bay giờ có số phone cũa cô, em sẽ phone hỏi thãm sủc khoẽ cũa cộ Nhân tiện đây, em cũng muốn xin số phone cũa chi Anh Thu, đễ khoảng 31/10 này, 2 vơ chồng em và 2 vợ chồng chị Hợp se xuống Mel bourne thăm Cô và thăm chi luôn.
Cãm on chi Thu rất nhiều!
Ong Mập
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #57 - 30. Sep 2010 , 17:01

ong map wrote on 30. Sep 2010 , 02:21:
Chi Anh Thu thân mến!
Ong Mâp mói lên d/đ và nhân đươc tin nhán cũa chi rội cám on chi rất nhiêu. Hom trước, em co nhân dươc tin nhán cua chi, nhung chi có d/c cũa cô thôi, còn không có số phone cũa cộ Em đã ghi lai rội
Bay giờ có số phone cũa cô, em sẽ phone hỏi thãm sủc khoẽ cũa cộ Nhân tiện đây, em cũng muốn xin số phone cũa chi Anh Thu, đễ khoảng 31/10 này, 2 vơ chồng em và 2 vợ chồng chị Hợp se xuống Mel bourne thăm Cô và thăm chi luôn.
Cãm on chi Thu rất nhiều!
Ong Mập

Rất mong đươc gặp em va Hợp tại Mel.Em nhớ xem tin nhắn nhé.Chị Thư
Back to top

IP Logged

chuoixanh
YaBB Newbies
*

Reply #58 - 01. Oct 2010 , 09:08

Các chị TB,  N Kiều, Hòa D, B Liên ui. Bộ hổm rày DNT hầm lắm hay sao mà mấy chị dóng cửa di chơi hết trơn vậy, em gõ cửa mà nhà vắng teo, hổng có ai trả lời, mấy chị mau dìa canh chừng nhà hông thôi gió tốc bay nóc mất tiêu dó
Back to top

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #59 - 01. Oct 2010 , 17:34

Em Chuoixanh ơi, tụi chị xin lỗi em nha, vì hổm rày người nào cũng đi lang thang đâu đó mà không về DNT để em đến thăm mà không gặp ai cả. Chị Kiều về VN thăm gia đình nên phải tạm vắng nhà 1 thời gian, còn chị HoaDam thì đi lạc ở đâu rồi, hổm rày chị bặt tin của chị ấy.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 32
Send Topic In ra