Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Lan Nguyễn  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Nhắn Lan Nguyễn (Read 4564 times)
huongdngth
Full Member

Re: Nhắn Lan Nguyễn
Reply #30 - 19. Mar 2011 , 23:38

Đặng-Mỹ wrote on 19. Mar 2011 , 16:36:
híhí, Chị Hương ơi, mắt chị Đậu Đỏ  tốt lắm mà,    Grin
"Mấy nguời" mắt kèm nhèm đăng hình là bị chị ấy chê lớn đó  Grin

Smiley
Back to top

Kỷ niệm qua ... thời gian không đứng đợi
Ta vụng về ôm mặt khóc ngu ngơ ....

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #31 - 20. Mar 2011 , 00:08

huongdngth wrote on 19. Mar 2011 , 23:38:
Smiley

hehe, thật mà, em mắt kèm nhèm nên thích xem hình lớn, bị chị ấy chê  hoài đó  Grin
Back to top

IP Logged

lan nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #32 - 22. Mar 2011 , 03:31

Mời Đậu Đỏ ăn chung cho vui nghen hi...hi...(hay là kỵ huý đó). Nhìn ly đậu đỏ của Hương mà bắt thèm, Lan ăn no mắt rồi, ngon lắm ! Cám ơn Hương ! Nhớ kỳ về Saigon đi vô chợ Bến Thành ăn chè, đủ thứ chè, vừa mát, vừa béo (đừng để mắt nhìn mấy con gián bò dưới đất..í....ẹ...) thì ngon tuyệt vời !
Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ hở Hương !

Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #33 - 22. Mar 2011 , 09:10

lan nguyen wrote on 22. Mar 2011 , 03:31:
Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ hở Hương !

Uh! đúng là cuộc đời chẳng có bao lâu cả. Nhớ hồi nào tụi mình mới nhập học vào lớp đệ thất, mặc chiếc áo dài thấy ngượng nghịu làm sao, rồi bây giờ nhìn quanh nhìn quất ai cũng tóc muối tiêu thậm chí có khi muối còn nhiều hơn tiêu. Rồi mình bước đi trước, phía sau có vài đứa nhóc tì chạy lon ton gọi Nội, gọi Ngoại. Ai thuộc "binh chủng phòng không" thì cũng có đứa gọi "Bà Cô, Bà Dì" nghe sao già quá hả Lan?
Back to top
« Last Edit: 22. Mar 2011 , 09:10 by huongdngth »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #34 - 22. Mar 2011 , 09:14

huongdngth wrote on 22. Mar 2011 , 09:10:
Uh! đúng là cuộc đời chẳng có bao lâu cả.  Nhớ hồi nào tụi mình mới nhập học vào lớp đệ thất, mặc chiếc áo dài thấy ngượng nghịu làm sao, rồi bây giờ nhìn quanh nhìn quất ai cũng tóc muối tiêu thậm chí có khi muối còn nhiều hơn tiêu. Rồi mình bước đi trước, phía sau có vài đứa nhóc tì chạy lon ton gọi Nội, gọi Ngoại. Ai thuộc "binh chủng phòng không" thì cũng có đứa gọi "Bà Cô, Bà Dì" nghe sao già quá hả Lan?

Hi hi hi bây giờ mà mặc áo dài cũng thấy...ngượng nghịu làm sao , hỏng biết tại sao dzi a  Embarrassed   Embarrassed
Lan à, bồ phải gởi hình up-to-date chứ hỏng được ăn gian đó nghen, có thêm mấy cái.... tòn ten đi theo như cái nửa kia của bồvà mấy đứa nhỏ đi lon ton theo sau càng tốt    Grin

ps: Lan ui, Hương ui, tụi mình cùng nhau vào Hoa Gấm Ngày Xưa để ...kinh lý đi, coi các cô em "chơi" có bằng học không 

Smiley
Back to top
« Last Edit: 22. Mar 2011 , 09:21 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #35 - 22. Mar 2011 , 16:26

Dau Do wrote on 22. Mar 2011 , 09:14:
Hi hi hi bây giờ mà mặc áo dài cũng thấy...ngượng nghịu làm sao , hỏng biết tại sao dzi a  Embarrassed   Embarrassed
Lan à, bồ phải gởi hình up-to-date chứ hỏng được ăn gian đó nghen, có thêm mấy cái.... tòn ten đi theo như cái nửa kia của bồvà mấy đứa nhỏ đi lon ton theo sau càng tốt    Grin

ps: Lan ui, Hương ui, tụi mình cùng nhau vào Hoa Gấm Ngày Xưa để ...kinh lý đi, coi các cô em "chơi" có bằng học không 

Smiley

Các cô em 70 ơi !!!! (LVD 70 chứ không phải U 70 đâu đấy nhé ) ,nên nghe lời U chẻ và quân sư đi xây nhà mới để tâm tình đi cho mọi người có dịp vào chuyện trò với mấy cô em nữa chứ.Nhớ xây sơm sớm đi nhé.Rất là vui khi LVD 70 đã có được vài trự viết cho nhau với lời văn thật dí dỏm và nghịch ngợm như ngày xưa còn bé đấy nên có nhà riêng sẽ càng thú vị đấy.Chúc mừng các em đã tìm được đến với nhau.
   Nàng Đậu Đỏ à !!!!! bây giờ với tuổi mấy chị em mình thì khi mặc áo dài đâu còn eo ách gì nữa đâu ,ai ai cũng giống nhau het^' đấy mà....nên đừng buồn khi phải nhìn gương khi choang vào cái áo dài nhé.
   Thật là buồn khi nàng quân sư khong chịu nghe lời dụ dẫm của chị đấy.
   Bây giờ lại phải khăn gói đi ta bà tiếp rồi ,hẹn gặp sau nhe....và ở nhà mới đấy.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #36 - 22. Mar 2011 , 19:34

...

Chị Thuý Dung LVD 73 và chị Thanh Tâm LVD 70 ( áo sọc )

Chị Lan Nguyễn ơi ,

Đây là hình chị Thanh Tâm LVD 70 mà em đã nói với chị , chị xem có quen không nhé , em có số điện thoại của chị Thanh Tâm vì em có nói là ở  DĐ LVD thì LVD 70 đang tìm nhau nên cho phép em cho số điện thoại của chị T tâm khi có ai hỏi  Cheesy Grin Grin em sẽ gửi vào PM cho chị nhé

PTr
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #37 - 25. Mar 2011 , 18:45

anh_thu_Tran wrote on 22. Mar 2011 , 16:26:
    Các cô em 70 ơi !!!! (LVD 70 chứ không phải U 70 đâu đấy nhé ) ,nên nghe lời U chẻ và quân sư đi xây nhà mới để tâm tình đi cho mọi người có dịp vào chuyện trò với mấy cô em nữa chứ.Nhớ xây sơm sớm đi nhé.Rất là vui khi LVD 70 đã có được vài trự viết cho nhau với lời văn thật dí dỏm và nghịch ngợm như ngày xưa còn bé đấy nên có nhà riêng sẽ càng thú vị đấy.Chúc mừng các em đã tìm được đến với nhau.

Bây giờ lại phải khăn gói đi ta bà tiếp rồi ,hẹn gặp sau nhe....và ở nhà mới đấy.

Nếu một ngày đẹp trời nào đó mà có nhà mới (có nên không nhỉ ? Trinh cũng chỉ muốn làm hôm-lết hơn để khỏi phải mất công giữ nhà) thì nhớ gắn máy camera  để lấy thuế cười cuả chị cả Anh Thư nhé  Grin

Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #38 - 25. Mar 2011 , 22:14

N.Trinh wrote on 25. Mar 2011 , 18:45:
Nếu một ngày đẹp trời nào đó mà có nhà mới (có nên không nhỉ ? Trinh cũng chỉ muốn làm hôm-lết hơn để khỏi phải mất công giữ nhà) thì nhớ gắn máy camera  để lấy thuế cười cuả chị cả Anh Thư nhé  Grin

Mấy chị 70 ơi!
Mấy chị làm hôm - lét hết thì em tới thăm mấy chị ở đâu?
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #39 - 26. Mar 2011 , 00:44

N.Trinh wrote on 25. Mar 2011 , 18:45:

Trinh à !!!!!! các em cứ có nhà riêng đi và sau đó muốn đánh thuế cười của chị bao nhiêu cũng được het^' á........ vì cười là liều thuốc bổ CHẺ mãi hỏng chịu dzà đó mà Grin Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #40 - 26. Mar 2011 , 08:22

anh_thu_Tran wrote on 26. Mar 2011 , 00:44:
    Trinh à !!!!!! các em cứ có nhà riêng đi và sau đó muốn đánh thuế cười của chị bao nhiêu cũng được het^' á........ vì cười là liều thuốc bổ CHẺ mãi hỏng chịu dzà đó mà Grin Grin Grin Grin

Hi hi chị Thư cứ hay xúi dại dụ trẻ ăn c...gà quá hà  Grin
UUmm cái câu này là mình cứ nghe bà Nội nói hoài lúc xưa, không biết xuất xứ từ đâu, hỏng nhẻ ngày xưa trẻ lại...."ngu" dữ dzị sao hè  Undecided   Undecided   
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #41 - 26. Mar 2011 , 08:25

Phương Tần wrote on 25. Mar 2011 , 22:14:
Mấy chị 70 ơi!
Mấy chị làm hôm - lét hết thì em tới thăm mấy chị ở đâu?

Cô em Phương Tần hết chuyện théc méc rồi hay sao mà đi hỏi địa chỉ của hôm lết  Roll Eyes    Roll Eyes

Chắc phải làm 1 chầu "sến" là lấy trăng làm mái lấy sao làm tường , ui chu choa nghe sao đẹp quá xá   Smiley
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #42 - 26. Mar 2011 , 08:28

Lan ơi , bà dìa mà coi tụi tui dùng "nhà" của bà làm phòng họp nè hoado

Back to top

IP Logged

lan nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #43 - 28. Mar 2011 , 13:50

Lan về rồi đây nè, mới vắng nhà có mấy ngày mà về đến cửa đã nghe lao xao, nhộn nhịp tiếng cười nói, han hỏi của mọi người, cái điệu này chắc khó mà đi đâu xa được.
Các bạn ơi bi giờ mình thuộc về cái diện "đẹp lão" nên tóc càng nhiều muối, ít tiêu thì càng đẹp mặn mà đó thôi. Càng phát tướng thì da dẻ càng hồng hào, càng trẻ lâu chứ có sao, lo làm chi!
Mổi tuổi có cái đẹp của nó, không tin cứ thử hỏi mấy ông xã xem có ông nào dám chê không???
Lan thấy cứ cười hoài, tươi rói như Đậu Đỏ là đủ thấy đời là một màu.... hồng rồi, các bạn thử đi !
Cám ơn Phượng nhen đã tìm dùm mình những người bạn cùng khoá và đã gửi tấm hình có chị Thanh Tâm cho mình xem. Chị Thanh Tâm  không biết ngày xưa có học cùng lớp với mình không, mình không thấy quen  lắm. Vả lại ngày xưa và bây giờ có người cũng đổi nhiều, lại lâu không gặp nhau nên mình cũng khó mà nhận ra các bạn cũ, trừ những người bạn thân. Điệu này chắc phải nhờ Hương và Đậu Đỏ xác nhận dùm xem có học cùng lớp?
Nói nhỏ với Đậu Đỏ nếu muốn thấy hình Lan bi giờ giống bà cụ nào thì cứ hối lộ cho Hương, kho tàng nằm cả trong tay Hương đó !
Thôi nhen buồn ngủ quá rồi Lan đi ngủ đây,  hẹn lúc khác nói chuyện tiếp.

Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #44 - 28. Mar 2011 , 23:13

Dau Do wrote on 26. Mar 2011 , 08:28:
Lan ơi , bà dìa mà coi tụi tui dùng "nhà" của bà làm phòng họp nè hoado

Hay thôi Đậu Đỏ ơi, đi đâu cho xa, cũng chẳng cần hôm-lết nữa, ở nhờ "nhà" Lan được rôi... Tụi mình vị chi có 4 đứa mà, ăn nhiều chứ ở bao nhiêu... hén.  Tongue Nhưng hỏng biết "bà chủ nhà" có cho ở nhờ không nữa????  Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra