Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Lan Nguyễn  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Nhắn Lan Nguyễn (Read 4562 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Lan Nguyễn
Reply #45 - 29. Mar 2011 , 06:01

lan nguyen wrote on 28. Mar 2011 , 13:50:
Lan về rồi đây nè, mới vắng nhà có mấy ngày mà về đến cửa đã nghe lao xao, nhộn nhịp tiếng cười nói, han hỏi của mọi người, cái điệu này chắc khó mà đi đâu xa được.
Các bạn ơi bi giờ mình thuộc về cái diện "đẹp lão" nên tóc càng nhiều muối, ít tiêu thì càng đẹp mặn mà đó thôi. Càng phát tướng thì da dẻ càng hồng hào, càng trẻ lâu chứ có sao, lo làm chi!
Mổi tuổi có cái đẹp của nó, không tin cứ thử hỏi mấy ông xã xem có ông nào dám chê không???
Lan thấy cứ cười hoài, tươi rói như Đậu Đỏ là đủ thấy đời là một màu.... hồng rồi, các bạn thử đi !
Cám ơn Phượng nhen đã tìm dùm mình những người bạn cùng khoá và đã gửi tấm hình có chị Thanh Tâm cho mình xem. Chị Thanh Tâm  không biết ngày xưa có học cùng lớp với mình không, mình không thấy quen  lắm. Vả lại ngày xưa và bây giờ có người cũng đổi nhiều, lại lâu không gặp nhau nên mình cũng khó mà nhận ra các bạn cũ, trừ những người bạn thân. Điệu này chắc phải nhờ Hương và Đậu Đỏ xác nhận dùm xem có học cùng lớp?
Nói nhỏ với Đậu Đỏ nếu muốn thấy hình Lan bi giờ giống bà cụ nào thì cứ hối lộ cho Hương, kho tàng nằm cả trong tay Hương đó !
Thôi nhen buồn ngủ quá rồi Lan đi ngủ đây,  hẹn lúc khác nói chuyện tiếp.

Lan ơi, mình cũng không nhận ra bạn Thanh Tâm này  Embarrassed.Chắc chắc  là không có học chung rồi, ngày xưa trong lớp hình như chỉ có 1 Tâm thôi, là Nguyễn thị Tâm (cận), nhà ở ngoài Đa kao có tiệm may âu phục.Tâm đó hơi giống tây lai 1 chút   Grin.
Bà Hương xấu quá không cho mình xem hình của bồ kìa  Sad
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #46 - 29. Mar 2011 , 11:36

lan nguyen wrote on 28. Mar 2011 , 13:50:
Lan về rồi đây nè, mới vắng nhà có mấy ngày mà về đến cửa đã nghe lao xao, nhộn nhịp tiếng cười nói, han hỏi của mọi người, cái điệu này chắc khó mà đi đâu xa được.
Các bạn ơi bi giờ mình thuộc về cái diện "đẹp lão" nên tóc càng nhiều muối, ít tiêu thì càng đẹp mặn mà đó thôi. Càng phát tướng thì da dẻ càng hồng hào, càng trẻ lâu chứ có sao, lo làm chi!
Mổi tuổi có cái đẹp của nó, không tin cứ thử hỏi mấy ông xã xem có ông nào dám chê không???
Lan thấy cứ cười hoài, tươi rói như Đậu Đỏ là đủ thấy đời là một màu.... hồng rồi, các bạn thử đi !
Cám ơn Phượng nhen đã tìm dùm mình những người bạn cùng khoá và đã gửi tấm hình có chị Thanh Tâm cho mình xem. Chị Thanh Tâm  không biết ngày xưa có học cùng lớp với mình không, mình không thấy quen  lắm. Vả lại ngày xưa và bây giờ có người cũng đổi nhiều, lại lâu không gặp nhau nên mình cũng khó mà nhận ra các bạn cũ, trừ những người bạn thân. Điệu này chắc phải nhờ Hương và Đậu Đỏ xác nhận dùm xem có học cùng lớp?
Nói nhỏ với Đậu Đỏ nếu muốn thấy hình Lan bi giờ giống bà cụ nào thì cứ hối lộ cho Hương, kho tàng nằm cả trong tay Hương đó !
Thôi nhen buồn ngủ quá rồi Lan đi ngủ đây,  hẹn lúc khác nói chuyện tiếp.

Hi hi phải dùng cực hình bà Hương mới chịu giao hình của "ai" ra đó. Đương sự cũng khai thêm là 3 bà già giết giặc đã chịu khó chung tiền hưu bổng cho công ty điện thoại, hèn chi Lan nhà ta không than van là buồn ngủ quá  Roll Eyes.
Lan à, mình làm gì có hay cười mà bồ kiu mặt tươi rói, chỉ có lúc nghiêm trang ( Huh )  là ông xã than phiền là " ai làm gì mà mặt mày bô.. chù ụ dzị  Sad
Back to top

IP Logged

lan nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #47 - 30. Mar 2011 , 15:23

Người ta buồn ngủ tại vì thức khuya chứ có phải tại Đậu Đỏ đâu đừng có ghen chứ !
Ui dùi mới nghe bồ than phiền chưa được xem hình ai kia mà bây giờ đã thấy hình bị lên trang rồi
Hương ơi, Hương à sao mà...bật mí hết dzậy hở Hương?
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #48 - 31. Mar 2011 , 06:08

Lan Nguyễn wrote Quote:

lan nguyen wrote on 30. Mar 2011 , 15:23:
Người ta buồn ngủ tại vì thức khuya chứ có phải tại Đậu Đỏ đâu đừng có ghen chứ !
Ui dùi mới nghe bồ than phiền chưa được xem hình ai kia mà bây giờ đã thấy hình bị lên trang rồi

Bật mí hả???? Có gì đâu... Mình lỡ biết "dung nhan" của bạn rồi.... thì để bà con biết luôn thể dzị mà... vã lại còn để cho bạn bè biết mà "tìm trẻ lạc" nữa. yahooooo
Back to top
« Last Edit: 31. Mar 2011 , 06:08 by huongdngth »  

Kỷ niệm qua ... thời gian không đứng đợi
Ta vụng về ôm mặt khóc ngu ngơ ....

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #49 - 31. Mar 2011 , 06:44

lan nguyen wrote on 30. Mar 2011 , 15:23:

Lan ơi, bà Hương làm gì chịu nỗi cực hình tra tấn của tui he he, không đưa ra chỉ có chịu thọt cù lét cho đến khi cười mà..chít thôi  Grin
Nhưng mà tui mềm lòng lắm, nếu bà hỏng thích tui chưng tấm này lên (tấm này đẹp quá xá quà xa mà), thì cứ tự nhiên gởi tấm khác cho tui, tui sẽ tình nguyện làm không công cho bà  Grin
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #50 - 31. Mar 2011 , 22:19

Dau Do wrote on 31. Mar 2011 , 06:44:

Nhưng mà tui mềm lòng lắm, nếu bà hỏng thích tui chưng tấm này lên (tấm này đẹp quá xá quà xa mà), thì cứ tự nhiên gởi tấm khác cho tui, tui sẽ tình nguyện làm không công cho bà  Grin

Lan ơi, Đậu Đỏ đã tình nguyện làm không công rồi thì bạn cứ lựa tấm nào thiệt là đẹp gửi cho Đậu Đỏ đi, để cho Đậu Đỏ biết dạo này bạn đẹp cở nào....
Còn tui, tui nhát cái chiêu chọc cù lét của Đậu Đỏ lắm bạn ơi. rollingonthefloor
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #51 - 01. Apr 2011 , 06:15

huongdngth wrote on 31. Mar 2011 , 22:19:
Lan ơi, Đậu Đỏ đã tình nguyện làm không công rồi thì bạn cứ lựa tấm nào thiệt là đẹp gửi cho Đậu Đỏ đi, để cho Đậu Đỏ biết dạo này bạn đẹp cở nào....
Còn tui, tui nhát cái chiêu chọc cù lét của Đậu Đỏ lắm bạn ơi. rollingonthefloor

Hương à, mình thích cái chiêu kẻ tung người hứng này đó, 2 đứa mình ký giao kèo làm partner coi bộ hợp lắn hhihihi.

ps: Chừng nào thì minh quay mủi dùi qua...N.Trinh?  Cool
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #52 - 01. Apr 2011 , 07:22

Dau Do wrote on 01. Apr 2011 , 06:15:

Từ từ rồi...em nào cũng có... đừng có lấn chen mà em có em không....hihihihihihi
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #53 - 02. Apr 2011 , 08:16

Dau Do wrote on 01. Apr 2011 , 06:15:

Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, Lan ơi, Đậu Đỏ ơi, có người bỏ đi ngủ rồi kìa... Trinh ơi, sao bạn hỏng cho tui ngắm cái dung nhan 6 bó của bạn dzậy? Xem ra phải nhờ đến tài chọc cù lét của Quân sư Đậu Đỏ quá. Grin
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #54 - 26. Jul 2011 , 08:28

Dau Do wrote on 13. Mar 2011 , 13:33:
Cái hình 30/50 nhìn giống như vầy nè.

...

Lan wrote..
Quote:
Trong nhóm ở Cali thì cô bạn thứ hai (từ trái qua)mặc áo bông đen, trắng L. thấy quen lắm

Lan ơi,  hôm nay nhìn lại tấm hình 30/50 này mình nhận ra cô bạn Lan nói trông quen rồi.... Đó là Xuân Phương học chung với tụi mình từ năm đệ thất 4 đến đệ tứ 4, sang đệ tam, Phương sang trường Mỹ thuật học về hội hoạ, bi giờ Phương là Hoạ sĩ và sẽ tham dự Đại hội ở San Jose đó. Bạn vào Kho hình sẽ nhìn hình Xuân Phương rõ hơn.
Back to top
« Last Edit: 26. Jul 2011 , 08:30 by huongdngth »  

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #55 - 30. Jul 2011 , 07:11

Lại đóng cửa bỏ vườn không nhà trống nữa rồi.... Lan ơi, Lan à
Back to top
« Last Edit: 30. Jul 2011 , 07:11 by huongdngth »